காரியங்கள் கை கூடி வரும் அந்த ராசி உங்களுடையதா ! சரிபாருங்கள் ராசிபலனை !

காரியங்கள் கை கூடி வரும் அந்த ராசி உங்களுடையதா ! சரிபாருங்கள் ராசிபலனை !

இன்று செவ்வாய் கிழமை தசமி திதி பூர நட்சத்திரம். சித்திரை மாதம் 31ம் தேதி. இன்றைய நாளில் உங்கள் ராசிபலனை சரி பாருங்கள்மேஷம்


வேலை நேர்மறையானதாக இருந்தாலும், இது ஒரு சீரான நாளாக இருக்கும். நிலுவையிலுள்ள வேலை உங்கள் மனதில் இருக்கும். உண்ணும் உணவை சமநிலைப்படுத்துங்கள். குடும்ப வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும், ஆனால் மற்ற குடும்ப உறுப்பினர்களிடையே உராய்வு காரணமாக மன அழுத்தம் ஏற்படலாம். கடைசி நிமிடத் திட்டங்கள் காரணமாக சமூக வாழ்க்கை பரபரப்பாக இருக்கும்.


ரிஷபம்


நீங்கள் நிறைய கருத்துக்களைக் கொண்டிருக்கும் போது, செயல்படுத்த இன்று கடுமையானதாக இருக்கும். நிதி ஏற்பாடு, திறந்த உரையாடலில் நீங்கள் பத்திரமாக இருப்பதால் குடும்ப வாழ்க்கை மென்மையாக இருக்கும். இன்றைய குடும்ப உறுப்பினர்களிடையே உற்சாகத்தை நீங்கள் சமாதானப்படுத்த முடியும்.


மிதுனம்


வேலை மெதுவாக இருக்கும், ஆனால் சுகாதாரம் மற்றும் குடும்ப வாழ்க்கைக்கு முன்னுரிமை கொடுங்கள். குடும்ப அங்கத்தினர்களுடன் உராய்வு அல்லது மோதல் இருந்தாலும் மாலையில் அது தீர்ந்துவிடும்,உங்கள் நோக்கங்களில் தெளிவாக இருங்கள்.


கடகம்


சில பிரச்னையிலிருந்து நீங்கள் மறைக்கப்படுவீர்கள். அது எல்லாம் நல்லதுக்கென்று நினைத்துக்கொள்ளுங்கள். ஏனெனில் சில கடுமையான பிரச்னையிலிருந்து நல்ல தீர்வை நீங்கள் காணலாம்


சிம்மம்


இன்று நடக்கும் எல்லாவற்றிற்கும் நீ சந்தோஷமாக இருப்பாய். வேலை நிலையானதாக இருக்கும், ஆனால் மிகச் சிறிய செலவில் மிகுதியாகச் செலவாகும். குடும்ப உறுப்பினரின் உடல்நலத்திற்கு கவனம் தேவை. அவர்கள் புறக்கணிக்கப்படுவதாக உணரக்கூடும், தரவரிசையில் தர நேரத்தை செலவிடலாம். கடமைகளில் கடைசி நிமிட மாற்றங்களுடன் சமூக வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும்.


கன்னி


குடும்பம் முன்னுரிமை என்பதால் வேலை மெதுவாக இருக்கும். நீங்கள் குடும்ப உறுப்பினர்களுடன் தரமான நேரத்தை செலவிடுவீர்கள், கடந்த காலத்தைப் பற்றிய தெளிவான அடிப்படை விஷயங்களையும் கூட நீங்கள் காண்பீர்கள். மற்றவர்கள் சொல்வதைக் கேட்பதற்குத் நிறுத்துங்கள். நண்பர்களின் நண்பர்களுடனும், அன்பானவர்களுடனும் நீங்கள் மாலை நேரத்தை செலவிடுவீர்கள்.


துலாம்


உங்கள் உடல்நலத்தை கவனித்துக் கொள்ளுங்கள். குடும்ப உறுப்பினர்கள் ஆதரவாக இருப்பார்கள், உங்களைப் பற்றி கொஞ்சம் அதிகமாக கவலைப்படலாம். உங்களுடைய உடல் தேவைக்குத் தேவையான ஓய்வு கொடுங்கள். சமூக வாழ்க்கை மெதுவாக இருக்கும், உங்கள் நண்பரின் பின்னால் நீங்கள் செய்த காரியங்கள் காரணமாக நீங்கள் சங்கடப்படுத்தப்படுவீர்கள்.


விருச்சிகம்


வேலை மெதுவாக சென்றாலும் பணி குறித்ததான நல்ல தெளிவு மற்றும் திட்டம் கிடைக்க பெறும். பணி சுமையில் இருந்த மன அழுத்தம் இன்று குறைய வாய்ப்பு உள்ளது. குடும்ப வாழ்க்கையில் சற்று நேரம் செலவழியுங்கள்.


தனுசு


வேலை நிலையானதாக இருக்கும். குடும்ப உறுப்பினர்கள் உதவியாக இருப்பார்கள். ஏற்கனேவே நீங்கள் போட்ட திட்டம் நல்ல முன்னேற்றத்தை இன்று கொண்டு வரும். மகிழ்ச்சியாக இருங்கள். தேவைக்கேற்ப அனைத்து காரியமும் கை கூடும்


மகரம்


இன்று ஓய்வு எடுக்க வேண்டிய நாள். தேவைற்ற மன உளைச்சலில் இருந்து காத்துக்கொள்ளுங்கள். அதிகம் துன்பப்படுத்த படுவீர்கள். ஆனாலும் திடன் கொள்ளுங்கள். கவலை வேண்டாம்.


கும்பம்


பணியில் உள்ள ஆபத்துக்களைப் பற்றி தெளிவு கிடைக்கும் மற்றும் வேலை வேகத்தை அதிகரிக்கும். வேலை செய்யும் மக்கள் புரிதல் மற்றும் ஆதரவாக இருப்பார்கள். நிதி வரம்புகள் ஆரம்பத்தில் மெதுவாக இருந்தாலும் நாள் முடிவில் எல்லாம் தீர்ந்துவிடும். நிறைய தண்ணீர் குடிக்கவும். நீங்கள் கூட்டாளியுடன் தரமான நேரத்தை செலவழித்தால் குடும்ப வாழ்க்கை மென்மையாக இருக்கும். நீங்கள் பழைய நண்பர்களுடன் மீண்டும் இணைவீர்கள்.


மீனம்


நீங்கள் பணியில் கவனம் செலுத்த வேண்டும் மற்றும் தனிப்பட்ட முறையில் விஷயங்களை எடுத்து நிறுத்த வேண்டும். இன்றைய தினம் முன்னேறுவதைத் தடுக்க சில பிரச்சணைகள் வரும். வேலை மெதுவாக இருக்கும் ஆனால் நிலுவையிலுள்ள திட்டங்களை திட்டமிட்டு மறுகட்டமைக்கும் நேரம் இது. உங்கள் கண்களையும் தொண்டையையும் கவனித்துக் கொள்ளுங்கள். மற்றவர்களின் உணர்ச்சியின் காரணமாக குடும்ப வாழ்க்கை வியத்தகு அளவில் இருக்கும்.


ஜோதிட பலன்களை கணித்தவர் astro ஆஷா ஷா.


---                       


POPxo இப்போது 6 மொழிகளில் வெளிவருகிறது! ஆங்கிலம், இந்தி, தமிழ், தெலுங்கு , மராத்தி மற்றும் பெங்காலி!                  


மகிழ்ச்சியான செய்தி! POPxo ஆன்லைன் ஷாப் விற்பனையில் தற்போது 25% தள்ளுபடி! கோப்பைகள், மொபைல் கவர்கள், குஷன்ஸ், லேப்டாப் ஸ்லீவ்கள் மேலும் பல்வேறு பொருட்களுக்கு மேல் இத்தள்ளுபடி செல்லும். அதற்கு POPXOFIRST என்கிற கூப்பனை உபயோகிக்கவும் பெண்களுக்கான மிக சிறந்த ஆன்லைன் ஷாப்பிங் POPxo.