இன்று பணமழையில் நனைய போகும் அந்த அதிர்ஷ்டசாலி நீங்கள்தானா ! பார்த்து விடுங்கள் உங்கள் ராசிபலனை !

இன்று பணமழையில் நனைய போகும்  அந்த அதிர்ஷ்டசாலி நீங்கள்தானா ! பார்த்து விடுங்கள் உங்கள் ராசிபலனை !

இன்று செவ்வாய் கிழமை சதுர்த்தி திதி கேட்டை நட்சத்திரம் சித்திரை மாதம் 10ம் நாள். இந்த நாளில் உங்கள் ராசிபலன் எப்படி இருக்கிறது என்று பார்க்கலாம்மேஷம்


நிதானமாக இருங்கள்.உங்கள் உழைப்பின் பலன்களை நீங்கள் காண்பீர்கள். அடக்கமுள்ளவராக இருங்கள். நீங்கள் என்ன செய்ய வேண்டும் மற்றும் எப்படி நிலைமையை முன்னோக்கி நகர்த்தலாம் என்று குழப்பமடையலாம்.


ரிஷபம்


உங்கள் வாழ்க்கை அனுபவங்களைப் பகிர்ந்து கொள்வதன் மூலம் பிறரை ஊக்குவிக்கவும். நீங்கள் சவால்களை எப்படி சமாளித்து, நீங்கள் விரும்பியதை அடைந்தீர்கள் என்று நினைவில் இருக்கட்டும் . உங்கள் வாழ்க்கையில் தெய்வீக ஆசீர்வாதங்களை நீங்கள் காண ஆரம்பித்திருக்கிறீர்கள். உங்கள் நிதி மேம்படுத்தப்படும். மற்றவர்களிடம் இரக்கத்துடன் இருங்கள்.


மிதுனம்


நீங்கள் மக்களின் மரியாதையை பெறுவீர்கள். சலுகைகள், வெகுமதிகள் அல்லது நிதி வசதிகள் உங்களுக்கு விதிக்கப்படுகிறது. ஆழ்ந்த நுண்ணறிவு மற்றும் ஆவிக்குரிய வழிகாட்டுதலுடன் நீங்கள் வலுவாக உணரப்படுவீர்கள். உங்கள் வாழ்க்கை அழகாக மாறப்போகிறது. கவலைப்பட வேண்டாம்.


கடகம்


நீங்கள் நேசிப்பதாகவும், ஒரு உறவு அல்லது திருமணத்தை எதிர்பார்த்துக் கொண்டிருப்பவர்கள் விரைவில் ஒருவரை சந்திக்கலாம். தெளிவான இதயத்துடன் இந்த புதிய கட்டத்திற்கு நகர்ந்து செல்லுங்கள் . உங்களுக்கு முக்கியமான விஷயங்களில் ஆழமான விழிப்புணர்வு கிடைக்கும், மேலும் உங்களை பிணைக்கிற அனைத்தையும் விட்டு விடுவீர்கள்


சிம்மம்


உங்கள் வாழ்க்கையில் சமநிலை மற்றும் இணக்கம் தேவை. நீங்கள் வேலை செய்து வருகிறீர்கள் என்றால் உங்கள் உடல்நலத்தை புறக்கணித்தால், இப்போது நீங்கள் ஓய்வெடுக்க வேண்டும், உங்களை கவனித்துக் கொள்ள வேண்டும். உங்கள் வாழ்க்கையின் எந்த அம்சம் இணக்கமற்றது என்பதோடு மற்ற அம்சங்களுடன் அதை ஒழுங்குபடுத்தும்.


கன்னி


நீங்கள் உங்கள் உறவுகளில் நேர்மையாகவும் உண்மையுள்ளவராகவும் இருக்கும்போது, உங்கள் பார்ட்னர் அல்லது வேறு யாரையும் சந்தேக பட வேண்டாம். எந்த விஷயத்திலும் செய்வதற்கு முன் சிந்தித்து செயுங்கள்.


துலாம்


நீங்கள் செய்யும் எல்லாவற்றிலும் ஒரு சமநிலையைத் தக்க வைத்துக் கொள்ளுங்கள். நீங்கள் முக்கியத்துவம் இல்லாத விஷயங்களில் அதிக நேரத்தையும் ஆற்றலையும் செலவிடுகிறீர்கள், உங்கள் முன்னுரிமைகளை நீங்கள் செய்ய வேண்டும். உங்கள் சந்தேகங்களையும் மற்றவர்களிடமிருந்து ஒப்புதலின் நிலையான தேவையையும் விடுங்கள்.


விருச்சிகம்


பெரிய விஷயங்கள் உங்கள் வழியில் வர இருக்கிறதால் கொஞ்சம் பொறுமையாக இருங்கள் . ஞானமான முடிவை எடுப்பதற்கு முன் எல்லாவற்றிற்கும் நன்மை பயக்கும். உங்கள் கனவுகளை அடைவதற்கு நீங்கள் கவனம் செலுத்த வேண்டும், தீர்மானிக்க வேண்டும் மற்றும் வலுவான விருப்பம் வேண்டும். அனைத்து நிலுவையிலுள்ள பணிகளை முடித்துவிடுங்கள்


தனுசு


நீங்கள் மற்றவர்களைப் பற்றி தவறாக பேசுபவர்களின் மத்தியில் இருக்கிறீர்கள். நீங்கள் அவர்களுடன் இருந்து துண்டிக்கப்படாவிட்டால் நீங்களும் அவற்றின் ஆற்றல்களை உறிஞ்சிவிடுவீர்கள். நீங்கள் அவர்களை விட்டு போக முடியாது என்றால், அவர்களுடன் குறைந்த நேரத்தை செலவிடுங்கள்.


மகரம்


நீங்கள் விரும்பும் வாழ்க்கையை விரிவாகக் கற்பனை செய்து பாருங்கள். இடம் மாற்றத்தை பார்க்கலாம். திருமணம் , நிச்சயதார்த்தம் போன்ற பலவிதமான கொண்டாட்டங்கள் உள்ளன.


கும்பம்


உங்களுக்குள் இருக்கும் அறிவு, கற்றல் மற்றும் உள் சக்தி உங்களுக்கு ஆதரவு மற்றும் மரியாதை கொண்டு வரும். உங்கள் ஞானம் மற்றவர்களுக்கு உதவும். உங்கள் நினைவை மேம்படுத்த ஒரு உணர்வுள்ள முயற்சியை எடுங்கள் . நீங்கள் தேடும் அனைத்து பதில்களும் எதிர்பாராத விதமாக உங்களிடம் வரும்.


மீனம்


உங்களுக்கு தேவையான அனைத்து ஆதரவு மற்றும் அறிவையும் கொண்ட ஒரு புதிய திசையில் நீங்கள் வழிநடத்தப்படுகிறீர்கள். இந்த புதிய பாதை உங்கள் வாழ்க்கையை ஒரு சிறந்த வழியாக மாற்றும். புதிய காரியங்களை துணிந்து செயுங்கள் , உங்கள் மனதில் உள்ள துணிகர முயற்சிகளை ஆரம்பித்து புதிய பாதைகளை எடுங்கள்.


ஜோதிட பலன்களை கணித்தவர் astro ஆஷா ஷா.


---


POPxo இப்போது 6 மொழிகளில் வெளிவருகிறது! ஆங்கிலம், இந்தி, தமிழ், தெலுங்கு , மராத்தி மற்றும் பெங்காலி!


மகிழ்ச்சியான செய்தி! POPxo ஆன்லைன் ஷாப் விற்பனையில் தற்போது 25% தள்ளுபடி! கோப்பைகள், மொபைல் கவர்கள், குஷன்ஸ், லேப்டாப் ஸ்லீவ்கள் மேலும் பல்வேறு பொருட்களுக்கு மேல் இத்தள்ளுபடி செல்லும். அதற்கு POPXOFIRST என்கிற கூப்பனை உபயோகிக்கவும் பெண்களுக்கான மிக சிறந்த ஆன்லைன் ஷாப்பிங் POPxo.