வெற்றிப்பாதையில் பயணிக்கப் போகும் அந்த அதிர்ஷ்ட ராசி யாருடையது ! சரிபாருங்கள் !

வெற்றிப்பாதையில் பயணிக்கப் போகும் அந்த அதிர்ஷ்ட ராசி யாருடையது ! சரிபாருங்கள் !

இன்று ஞாயிற்று கிழமை அஷ்டமி திதி பரணி நட்சத்திரம் தை மாதம் 19ம் நாள். இன்றைய நாளில் உங்கள் ராசிபலனை சரிபாருங்கள்

மேஷம்

இன்று மகிழ்ச்சியின் குமிழ்கள் காத்திருக்கிறது. மேலும் தற்போதுதான் உண்மையில் ஒருவருக்கு மட்டுமே உரிமை கொள்வது என்ற யோசனை உங்களுக்கு பிடித்திருக்கிறது. டேட்டிங் செய்தால், உங்கள் துணையை அதிகம் அணுகாதீர்கள் மேலும் இது ஒரு பிரச்சனை இல்லை.

ரிஷபம்

வேலை கடுமையாக இருந்தால், சுய பட்சாதாபத்தில் புரளாதீர்கள். சரியான திட்டத்தை உருவாக்க முனையுங்கள் மேலும் நிலுவையில் உள்ள பணிகள் எதுவாக இருந்தாலும் முடித்துவிடுங்கள். இதை மற்றவர்களுடன் பகிர்ந்து கொள்வதால் அவர்கள் உதவுவதை கண்டுபிடிப்பீர்கள்!

மிதுனம்

மக்களுடன் அமைதி இல்லாமலும் மேலும் நண்பர்களை எதிரிகளாக பார்க்கிறீர்கள். மிகவும் சத்தமாக, ஆக்கிரமிக்கும் விதமாக வாதிடுகிறீர்கள். வழக்கத்தைவிட அதிக மரியாதையுடன் நடத்துங்கள் மேலும் எல்லோரும் மாறுவதாக உணர்வதால் அவர்களிடம் அன்பில்லாமல் இருக்காதீர்கள்.

கடகம்

இன்று அனைத்தும் உங்களுக்காக செல்லும். ஏதாவது எதிர்பாராதது நடந்தால், பதிலளிப்பதற்கு முன் யோசிக்கவும். முக்கியமானவற்றை முக்கியமில்லாதததில் இருந்து விளக்குங்கள். அவசரத்தில் எந்த முடிவும் எடுக்காதீர்கள். உங்களுக்கு ஒரு சமநிலையான அணுகுமுறை முழுவதும் தேவை.

சிம்மம்

முழுவது நேர்மறையான ஆற்றல், உங்கள் முயற்சிகள் பலனளிக்கிறது, மற்றவர்கள் உங்களை மறுக்க கஷ்டப்படுவதால், நீங்கள் மிகவும் உங்களுக்கு அனுகூலமாக எடுத்துக்கோளாதீர்கள். உங்களுக்கு கவனமும் புகழ்ச்சியும் கிடைத்தாலும், அடக்கமாக இருக்க முயற்சியுங்கள்.

கன்னி

வேலை இடத்தில் எளிதாக கடக்க முடியாத எதிர்பாராத இன்னல்களை சந்திப்பீர்கள். எப்போதும் இல்லாதது போல் மிகவும் கடுமையாக உங்கள் வேலை ஆராயப்படும். சுய சந்தேகம் உதவாது. விரைவில் நிம்மதியாக உணர்வீர்கள், பொறுமையாக மற்றும் திறமையில் கவனமாய் இருங்கள்.

துலாம்

நீங்கள் வெற்றி பாதையில் இருப்பதால் எதைப்பற்றியும் கவலைப்பட தேவை இல்லை. உங்களிடம் செலவிட பணம் இருந்தால், முதலீடு செய்ய இது சரியான நேரம். நிச்சயம் உங்கள் அறிவால் உங்கள் முதலீடுகள் பயன்தரும், பிறகு நீங்கள் எதிர்காலத்தை நேர்மறையான வழியில் பார்க்கலாம்.

விருச்சிகம்

உலகத்தின் மேலே இருப்பதாக உணர்கிறீர்கள்! சுதந்திரமாகவும் முழு ஆற்றலுடன், இந்த நாளை பயன்படுத்துங்கள். ஆனால் உங்கள் துணை சொல்வதை கேட்கவேண்டும் என்று விரும்பினால் அவர்களை நன்றாக அணைக்க, தயாராக இருங்கள். கவனமாக நேர்நிறையான ஆற்றலை பயன்படுத்துங்கள்!

தனுசு

பண விஷயத்தில் முற்றிலும் யதார்த்தமாக இருக்கிறீர்கள், மேலும் சரியான தொழில் முடிவு எடுக்க நல்ல உள்ளுணர்வு இருக்கிறது. ஆரோக்கியமான உணர்வை கேளுங்கள். இந்த வழியில் புதிய தொழில் துணைவரை கண்டுபிடிப்பீர்கள் மேலும் உங்களுக்கு மிகவும் நன்றியுடன் இருப்பார்கள்.

மகரம்

இன்று முக்கியமான புது முயற்சிகளுக்கு மிகவும் நம்பிக்கைக்குரிய நாள். நல்ல சலுகைகளுக்கு சரியான உள்ளுணர்வு இருக்கிறது மேலும் எளிதில் மிரளாது. தேவைப்பட்டால் நண்பர்கள் உண்மையான யோசனைகளை தருவார்கள். உபரி பணத்தை இலாபகரமாக முதலீடு செய்யுங்கள்.

கும்பம்

எது புரியவில்லை எது உங்களை கோவப்படுத்துகிறது என்றும், உறவு எப்படி இருக்கவேண்டும் என்றும் தெளிவாக இருக்கிறீர்கள். அதிர்ஷ்டவசமாக நட்சத்திரங்கள் உணர்ச்சிக்கு உறுதுணையாக இருக்கிறது அதனால் உங்கள் துணையை விருப்பங்களையும் தேவைகளையும் எதிர்கொள்ளலாம்.

மீனம்

ஆரோக்கியம்தான் நீங்கள் ஏங்குவதென்றால், ஒரு நீண்ட வெதுவெதுப்பான குளியல், ஓய்வான இசை மற்றும் ஒரு நல்ல புத்தகம் அந்த தந்திரத்தை செய்யும், இது ஒரு ஸ்பா பேக்கேஜ் தேவையில்லை. அதிகம் உண்பது, மது, புகை பிடித்தல் ஆகியவற்றுடன் ஆரோக்கிய தேர்வுகளை எடைபோடுங்கள்.

 

astrology predicted by astro asha shah

POPxo இப்போது 6 மொழிகளில் வெளிவருகிறது! ஆங்கிலம், இந்தி, தமிழ், தெலுங்கு, மராத்தி மற்றும் பெங்காலி!அறிமுகமாகிறது

#POPxoEverydayBeauty - POPxo Shopல் 100% கெமிக்கல் இல்லாத பயனுள்ள சருமம், குளியல் மற்றும் உடல், முடி தயாரிப்புகளை வாங்கி பயன்பெறுங்கள். விழாக்கால சலுகையாக முன்கூட்டிய அனைத்து ஆர்டர்களுக்கும் 25% தள்ளுபடி வழங்கப்படுகின்றது. POPxo.com/beautyshopல் உங்களுக்கான அழகு பொருட்களை உடனே தேர்ந்தெடுத்துக் கொள்ளுங்கள்! 

7:30 PM