இந்த நான்கு ராசிக்காரர்களுக்கு இந்நாள் பொன்னாளாக இருக்கும்.. உங்கள் ராசியும் இருக்கிறதா?

இந்த நான்கு ராசிக்காரர்களுக்கு இந்நாள் பொன்னாளாக இருக்கும்.. உங்கள் ராசியும் இருக்கிறதா?

இன்று திங்கள் கிழமை ஏகாதசி திதி பரணி நட்சத்திரம். கார்த்திகை மாதம் 21ம் தேதி. இன்றைய நாளில் உங்கள் ராசிபலனை (astro) சரிபாருங்கள்.

மேஷம் 

வேலை ஒழுங்கற்றதாக இருக்கும். உடல் ரீதியாக செய்ய வேலைகள் போதுமானதாக இருக்கும். உங்கள் மனதைக் கவரும் வேலையில் இருக்கும். ஒருவரைப் பற்றி அதிக சிந்தனை இருக்கும். வேலையை தாமதப்படுத்த ஒரு அனுமானத்தை அனுமதிப்பதை விட, உங்கள் மனதைப் பேசுவது நல்லது. நீங்கள் அலுவலகத்தை விட்டு வெளியேறுவதற்கு முன்பு காகித வேலைகளை ஒழுங்கமைக்கவும். குடும்ப உறுப்பினரின் ஆரோக்கியத்திற்கு கவனம் தேவை.

ரிஷபம் 

வேலை நிலையானதாக இருக்கும்.  தெளிவு வரும். புதிய யோசனைகளும் உங்களிடம் இருக்கும், அவை எதிர்காலத்தில் சரியான நேரத்தில் செயல்படுத்தப்படும். பணியிடத்தில் உள்ளவர்களுடன் தனிப்பட்ட வாழ்க்கையை விவாதிக்க வேண்டாம். வானிலை மாற்றத்தால் ஆரோக்கியம் உணர்திறன் இருக்கும். உணவை  தவிர்க்க வேண்டாம். குடும்ப உறுப்பினர்கள் உங்கள் நேரத்தையும், கவனத்தையும் கோருவார்கள். தனிப்பட்ட உறவுகள் குறித்து அவர்களுக்கு சில ஆலோசனைகள் தேவைப்படலாம்.

மிதுனம் 

வேலை பரபரப்பாக இருக்கும், ஆனால் இன்று நீங்கள் அதிக முடிவுகளைப் பார்க்க மாட்டீர்கள். புதிய சக ஊழியர்கள் அல்லது பணியில் உள்ளவர்கள் புரிந்துகொள்வார்கள்.  தொண்டைக்கு கவனம் தேவைப்படும். குடும்ப வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும். ஆனால் உங்கள் சோர்வு காரணமாக மக்களை கிளர்ந்தெழ வேண்டாம். உடல் சோர்வு காரணமாக சமூக வாழ்க்கை பின் இருக்கையில் இருக்கும். 

இயற்கையான முறையில் சுருள் முடியை நேராக்க சில எளிமையான டிப்ஸ்!

கடகம் 

தகவல் தொடர்பு சிறப்பாக இருக்கும். உங்களுக்குத் தேவையான ஒப்புதலைப் பெறுவீர்கள், வேலையில் கொண்டாட போதுமான காரணங்கள் உள்ளன. நீங்கள் குழப்பமாக இல்லை என்பதை உறுதிப்படுத்திக் கொள்ளுங்கள். குடும்ப உறுப்பினர்கள் உற்சாகமாகவும் மகிழ்ச்சியாகவும் இருப்பார்கள்.  ஆனால் குடும்ப உறுப்பினர் ஒருவரின் ஆரோக்கியத்திற்கு கவனம் தேவை. சமூக வாழ்க்கை ஒழுங்கற்றதாக இருக்கும்.  

சிம்மம் 

சில முக்கிய முடிவுகளை எடுப்பீர்கள். மனதில் தன்னம்பிக்கையும், தைரியமும் அதிகரிக்கும். சிலருக்கு எதிர்பார்த்த சுபச் செய்தி கிடைப்பதற்கு வாய்ப்பு உண்டு. எதிர் பார்த்த காரியம் அனுகூலமாக முடியும். அலுவலகத்தில் பணிச்சுமை சற்று அதிகரித்தாலும் உற்சாகமாகச் செய்து முடிப்பீர்கள். சக ஊழியர்கள் அனுசரணையாக நடந்துகொள்வார்கள். அதிகாரப் பதவியில் இருப்பவர்களின் நட்பு கிடைக்கும். வெற்றி பெறும் நாள். 

கன்னி

உங்களுக்கு கிடைக்கும் சந்தர்ப்பங்களை சரியாக பயன்படுத்தி முன்னேறுவீர்கள். பெற்றோரின் ஆதரவு பெருகும். சிலருக்கு எதிர்பாராத பொருள்சேர்க்கைக்கு வாய்ப்பு ஏற்படும். தந்தையின் அன்பும் ஆதரவும் கிடைக்கும். அலுவலகத்தில் பணிச்சுமை குறைவதால் உற்சாகமாகக் காணப்படுவீர்கள். எதிர்பார்த்த சலுகை கிடைக்கும். சாதிக்கும் நாள்.

youtube

துலாம்

புதிய முயற்சிகளை பிற்பகலுக்கு மேல் தொடங்குவது நல்லது. கடந்த இரண்டு நாட்களாக இருந்த சோர்வு நீங்கி துடிப்புடன் செயல்படுவீர்கள். இன்று எந்த விஷயத்திலும் பொறுமையைக் கடைப்பிடிப்பது அவசியம். மற்றவர்கள் விவாதம் செய்ய முற்பட்டால் விலகிச் சென்றுவிடவும்.  அலுவலகத்தில் பணிச்சுமை அதிகரிப்பதால் சோர்வாகக் காணப்படுவீர்கள். மனசாட்சிபடி செயல்படும் நாள்.

விருச்சிகம் 

வேலை உங்களை ஆச்சரியப்படுத்தும் விஷயங்களுடன் விரைவாக நகரும். நீங்கள் ஒரு ஒப்பந்தத்தில் கையெழுத்திடலாம் அல்லது ஒரு ஒப்பந்தத்தை முறைப்படுத்தலாம். இரண்டாம் பாதி பரபரப்பாக இருக்கும், ஏனெனில் மக்கள் வேலையைச் செய்வதற்கான அவசரத்தில் இருப்பார்கள், நீங்கள் அழுத்தத்தை உணருவீர்கள். குடும்ப உறுப்பினரின் ஆரோக்கியத்திற்கு கவனம் தேவை. உடன்பிறப்புகள் காரணமாக மன அழுத்தமும் ஏற்படலாம். 

பிரசவத் தழும்புகள் உங்கள் மனதிற்கு கவலை அளிக்கிறதா? தீர்வுகள் இதோ !

தனுசு

புதிய முயற்சிகளை காலையிலேயே தொடங்குவது நல்லது. பணப்புழக்கம் அதிகரிக்கும். உறவினர்கள், நண்பர்கள் மத்தியில் செல்வாக்கு கூடும். உறவினர்கள் வருகை மகிழ்ச்சி தருவதாக அமையும். சகோதர வகையில் எதிர்பார்த்த காரியம் சற்று இழுபறிக்குப் பிறகு அனுகூலமாக முடியும். அலுவலகத்தில் பணிச்சுமை சற்று அதிகரிக்கும் என்றாலும், சக ஊழியர்கள் உதவி செய்வார்கள். அமோகமான நாள்.

மகரம் 

வேலை சீராக இருக்கும், ஆனால் நிதி கவலைக்குரியதாக இருக்கும். இன்று அமைக்கப்பட்ட ஒரு முக்கியமான கூட்டம் நீங்கள் எதிர்பார்த்த வழியில் செல்ல முடியாது. ஆனால் சில சாத்தியங்கள் எதிர்காலத்தில் மீண்டும் வரும். ஆரோக்கியத்திற்கு கவனம் தேவை. குடும்ப வாழ்க்கை துண்டிக்கப்படும். நீங்கள் நேசிப்பவருடன் பிணைப்புடன் நேரத்தை செலவிடுவதால் சமூக வாழ்க்கை பரபரப்பாக இருக்கும்.

கும்பம்

வேலை நிலையானதாக இருக்கும், மேலும் சமீபத்தில் தொடங்கப்பட்ட வேலையின் புதிய முன்னேற்றங்கள் குறித்த சில செய்திகளைப் பெறலாம். நிதி தேவை இருக்கும். குடும்ப உறுப்பினர்களுடன் உராய்வைத் தவிர்க்கவும். கடந்த கால சூழ்நிலைகளை நீங்கள் பின்னர் வருத்தப்படக் கூடாது. கடைசி நிமிட திட்டங்கள் காரணமாக சமூக வாழ்க்கை பரபரப்பாக இருக்கும். ஓட்டத்துடன் சென்று புதிய நபர்களைச் சந்திக்க திறந்திருங்கள்.

மீனம்

இது ஒரு சீரான நாளாக இருக்கப்போகிறது. உங்கள் ஆரோக்கியத்தை கவனித்துக் கொள்ளுங்கள். விடாமுயற்சியுடன் இருக்க வேண்டும். வேலையில் இருக்கும்போது, எல்லாம் நீங்கள் விரும்பும் வழியில் செல்கிறது. மக்களின் உணர்ச்சிகளைக் கட்டுப்படுத்த எதிர்பார்க்க வேண்டாம். தூக்கம் தொந்தரவு செய்யும். குடும்பத்துடன் பொறுமையாக இருக்க வேண்டும். உங்கள் கவனம் தேவைப்படலாம். சமூக வாழ்க்கை பரபரப்பாக இருக்கும், எனவே உங்கள் பயணத்திற்கு முன்னுரிமை அளிப்பதை உறுதிப்படுத்திக் கொள்ளுங்கள்.

புதியதொரு ஆரம்பம்! 2020 'க்கான இலக்குகளை அமைத்து, பின்பற்றி, வெற்றி பெற ஒரு வழிகாட்டி!

#POPxoLucky2020 - ஒவ்வொரு நாளும் அற்புதமான ஆச்சிரியங்களுடன் , இந்த தசாப்தத்தை நிறைவு செய்வோம் ! மேலும்,100% உங்களை பிரதிபலிக்கும் அழகிய நோட்புக்குகள், தொலைபேசி கவர்கள் மற்றும் மேஜிக் மக்குடன் வரும் புதிய POPxo இராசி தயாரிப்புகளை தவறவிடாதீர்கள்! கூடுதலாக 20% தள்ளுபடி உள்ளது, எனவே POPxo.com/shopzodiac க்குச் சென்று உங்களுக்கான பொருட்களை உடனே தேர்ந்தெடுத்துக் கொள்ளுங்கள்!