இன்று இந்த மூன்று ராசிக்காரர்களுக்கு பண மழை பொழியப் போகுதாம் : உங்கள் ராசி இருக்கிறதா?

இன்று இந்த மூன்று ராசிக்காரர்களுக்கு பண மழை  பொழியப் போகுதாம் : உங்கள் ராசி இருக்கிறதா?

இன்று புதன் கிழமை கார்த்திகை அஷ்டமி திதி மகம் நட்சத்திரம். கார்த்திகை மாதம் 4ம் தேதி. இன்றைய நாளில் உங்கள் ராசிபலனை (astro) சரிபாருங்கள்

மேஷம் 

மற்றவர்களின் நாடகத்தை நீங்கள் குறைத்தால் மட்டுமே இன்று வேலையில் கவனம் செலுத்த முடியும். நிலுவையில் உள்ள வேலையை நீங்கள் முடித்து விடுவீர்கள். மேலும் வரவிருக்கும் கூட்டங்களில் விவாதிப்பதற்கான கருத்துக்களை குறிப்பிடுவீர்கள். யதார்த்தமான காலக்கெடுவுடன் உங்களுக்காக அதிக இலக்குகளை அமைப்பீர்கள். கீழ் முதுகு மற்றும் கழுத்து பகுதியில் கவனம் தேவை. உங்கள் முடிவுகள் குறித்து குடும்ப உறுப்பினர்கள் உங்களை எதிர்கொள்ளக்கூடும். அதைக் கையாள தயாராக இருங்கள்.

ரிஷபம் 

வேலையில் இன்று உற்பத்தி நாள். நீங்கள் திறமையாக இருப்பீர்கள். சக ஊழியர்களுக்கு உதவ வழியிலிருந்து வெளியேறுவீர்கள். மற்றவரின் வேலையும் உங்களுக்கு வழங்கப்படும். அதை ஒரு சுமையாக எடுத்துக் கொள்ள வேண்டாம். உண்மையில் அதிக வேலையுடன் உங்களை நிரூபிக்க உங்களுக்கு வாய்ப்பு கிடைக்கும். நீண்ட வேலை நேரம் காரணமாக உணவைத் தவிர்க்க வேண்டாம். மற்றவர்களால் குடும்ப மன அழுத்தம் இருக்கும், ஆனால் இது உங்களுடன் எந்த தொடர்பும் இல்லை. சிறந்த கேட்பவராக இருங்கள். ஆனால் தனிப்பட்ட முறையில் விஷயங்களை எடுத்துக் கொள்ள வேண்டாம்.

மிதுனம் 

தகவல்தொடர்பு சிக்கல்கள் காரணமாக வேலை மெதுவாக இருக்கும். தெளிவுக்காக நீங்கள் மற்றவர்களைச் சார்ந்து இருப்பீர்கள். நிலுவையில் உள்ள வேலையை முடிக்க உங்களுக்கு போதுமான நேரம் கிடைக்கும். நாள் முடிவில் நீங்கள் பெறும் நேரத்திற்கும், இடத்திற்கும் நீங்கள் மகிழ்ச்சியாகவும், நிம்மதியாகவும் இருப்பீர்கள். குடும்ப முன்னணியில் ஆதரவு அதிகரிக்கும். கூட்டாளியின் ஆரோக்கியத்திற்கு கவனம் தேவை.

கடகம் 

உங்கள் மனதின் வேகத்தை குறைக்க நீங்கள் ஒரு நனவான முயற்சியை மேற்கொள்வீர்கள். வேலை நிலையானதாக இருக்கும், மேலும் சிந்தனை தேவையில்லை. நீங்கள் ஒரு உடல் செயல்பாடுகளுக்குத் திரும்புவீர்கள். குடும்ப வாழ்க்கை சீராக இருக்கும். நீங்கள் அன்புக்குரியவர்கள் மற்றும் நண்பர்களுடன் இணைந்து மாலை நேரத்தை அனுபவிப்பீர்கள். நாள் முடிவில் சில மின்னஞ்சல் அல்லது அழைப்பு, வேலையை பற்றிய சில நல்ல செய்திகளைக் கொண்டு வரும்.

சிம்மம் 

வேலை வேகத்தை அதிகரிக்கும் மற்றும் அழைப்புகள் மற்றும் மின்னஞ்சல்கள் உங்கள் மனதைக் கவரும். உங்களிடம் புதிய யோசனைகள் இருக்கும், அவை மற்றவர்களுடன் பகிர்ந்து கொள்ள ஆர்வமாக இருக்கும்.  அதிக நம்பிக்கையுடன் இருக்க வேண்டாம். குறைந்த முதுகுவலி அசவுகரியத்தை ஏற்படுத்தும். இன்று பரபரப்பான சமூக திட்டங்கள் காரணமாக குடும்ப வாழ்க்கை குறிப்பிடத்தக்கதாக இருக்காது. உங்கள் மனதின்  வேகத்தை மெதுவாக்குங்கள். 

கன்னி

வேலை நேர்மறையாக இருக்கும். நீங்கள் அதிக பொறுப்பைக் கையாள வேண்டும், மேலும் சில புதிய ஆக்கபூர்வமான யோசனைகளையும் சிதைக்க வேண்டும். புதிய வேலை அல்லது திட்டம் இன்றைய கருப்பொருளாக இருக்கும். விளக்கக்காட்சியை வழங்குவதற்கான உங்கள் விண்ணப்பங்களை அனுப்ப அல்லது நேர்காணலுக்கு செல்ல இது ஒரு நல்ல நாள். குடும்ப உறுப்பினர்களின் தனிப்பட்ட முடிவுகளை விவாதிக்க உங்கள் நேரமும், கவனமும் தேவைப்படும்.

youtube

துலாம்

வேலை நிலையானதாக இருக்கும். மற்றவர்கள் ஏற்றுக்கொள்ளும் ஆக்கபூர்வமான யோசனைகள் உங்களிடம் இருக்கும். உங்களுக்காக புதிய திட்டங்களையும், இலக்குகளையும் உருவாக்குவீர்கள். நீங்கள் ஒரு முக்கியமான கூட்டத்திற்கு திட்டமிடப்பட்டிருந்தால், தாமதங்கள் அல்லது ஈகோ மோதல்களை எதிர்பார்க்கலாம். இன்று உங்கள் மனநிலையை பொதுவாக மக்களுடன் சரிபார்க்கவும். இல்லையெனில் அது வேலை அல்லது குடும்ப வாழ்க்கையின் சீரான செயல்பாட்டை அழிக்கக்கூடும். உங்கள் வயிற்றை கவனித்துக் கொள்ளுங்கள்.

விருச்சிகம் 

முந்தைய திட்டமிடல் மற்றும் திடீர் வேலைக்கு இடையில் சமநிலைப்படுத்துவது கடினம். இன்று இது அனைத்தும் காலத்தின் தேவையைப் பூர்த்தி செய்வதாக இருக்கும். நீங்கள் பொறுப்பேற்க வேண்டும். இது ஒரு பரபரப்பான நாளாக இருக்கும், மேலும் மக்களின் நேர்மையை நீங்கள் கேள்விக்குள்ளாக்கும் தருணங்கள் இருக்கும். குடும்ப உறுப்பினர்கள் ஆதரவாக இருப்பார்கள். உங்கள் குழப்பத்தைப் பற்றி அவர்களுடன் பேசுவது உங்களுக்கு சில தெளிவைப் பெற உதவும்.

தனுசு

இன்று செய்ய வேண்டிய  வேலைகள் அதிகம் இருக்கும். நீங்கள் பணிபுரியும் முறையை மாற்ற வேண்டும். சக ஊழியர்கள் ஆதரவாக இருப்பார்கள், ஆனால் அவர்களின் கடின உழைப்பை நம்புங்கள். ஆரோக்கியத்திற்கு குறிப்பாக முதுகு மற்றும் முழங்கால்களில் கவனம் தேவைப்படும். கூட்டாளியுடனான உராய்வு காரணமாக குடும்ப வாழ்க்கை மன அழுத்தமாக இருக்கும். நீங்கள் இன்று ஒத்த எண்ணம் கொண்டவர்களை சந்திப்பீர்கள்.

மகரம் 

இன்று சந்திக்க வேண்டிய காலக்கெடுவைப் பற்றி வாடிக்கையாளர்கள் அல்லது மூத்தவர்களிடமிருந்து உங்களுக்கு அழுத்தம் இருக்கலாம் என்பதால் பரபரப்பாக இருக்கும். நீங்கள் ஒரு ஆரம்ப தொடக்க மற்றும் ஒரு நீண்ட மாலை வேலையில் இருப்பீர்கள். நீங்கள் தனிப்பட்ட முறையில் நபர்களை விரும்பாவிட்டாலும் வேலையில் இணக்கமாக இருங்கள். உடன் இருக்கும் நபர்களின் நடத்தையை புறக்கணிக்க நீங்கள் கற்றுக்கொண்டால் நீங்கள் நினைப்பதை விட எளிதாக வேலை செய்ய முடியும். 

கும்பம்

வேலை நிலையானதாக இருக்கும். நடந்துகொண்டிருக்கும் திட்டம் குறித்த தெளிவு வரும்.  புதிய யோசனைகளும் உங்களிடம் இருக்கும், அவை எதிர்காலத்தில் சரியான நேரத்தில் செயல்படுத்தப்படும் / அங்கீகரிக்கப்படும். பணியிடத்தில் உள்ளவர்களுடன் தனிப்பட்ட வாழ்க்கையை விவாதிக்க வேண்டாம். வானிலை மாற்றத்தால் ஆரோக்கியம் உணர்திறன் இருக்கும். உணவை  தவிர்க்க வேண்டாம். குடும்ப உறுப்பினர்கள் வெறித்தனமாக இருப்பார்கள், உங்கள் நேரத்தையும், கவனத்தையும் கோருவார்கள். தனிப்பட்ட உறவுகள் குறித்து அவர்களுக்கு சில ஆலோசனைகள் தேவைப்படலாம்.

மீனம்

நீங்கள் சோர்வடைந்து சோம்பேறியாக இருப்பதால் வேலை ஒழுங்கற்றதாக இருக்கும். உடல் ரீதியாக செய்ய வேலைகள் போதுமானதாக இருக்கும். உங்கள் மனதைக் கவரும் வேலையில் இருக்கும். ஒருவரைப் பற்றி அதிக சிந்தனை இருக்கும். வேலையை தாமதப்படுத்த ஒரு அனுமானத்தை அனுமதிப்பதை விட, உங்கள் மனதைப் பேசுவது நல்லது. நீங்கள் அலுவலகத்தை விட்டு வெளியேறுவதற்கு முன்பு காகித வேலைகளை ஒழுங்கமைக்கவும். வயதான குடும்ப உறுப்பினரின் ஆரோக்கியத்திற்கு கவனம் தேவை.

POPxo இப்போது 6 மொழிகளில் வெளிவருகிறது! ஆங்கிலம், இந்தி, தமிழ், தெலுங்கு, மராத்தி மற்றும் பெங்காலி!

அறிமுகமாகிறது #POPxoEverydayBeauty - POPxo Shopல் 100% கெமிக்கல் இல்லாத பயனுள்ள சருமம், குளியல் மற்றும் உடல், முடி தயாரிப்புகளை வாங்கி பயன்பெறுங்கள். விழாக்கால சலுகையாக முன்கூட்டிய அனைத்து ஆர்டர்களுக்கும் 25% தள்ளுபடி வழங்கப்படுகின்றது. POPxo.com/beautyshopல் உங்களுக்கான அழகு பொருட்களை உடனே தேர்ந்தெடுத்துக் கொள்ளுங்கள்!