எண்ணியவை நிறைவேறுவதால் இன்று குதூகலமாகும் ஆறு ராசிக்காரர்கள் யார்? : சரி பாருங்கள்!

எண்ணியவை நிறைவேறுவதால் இன்று குதூகலமாகும் ஆறு ராசிக்காரர்கள் யார்? : சரி பாருங்கள்!

இன்று வெள்ளிக்கிழமை பஞ்சமி திதி மூலம் நட்சத்திரம் ஐப்பசி மாதம் 15ம் தேதி. இன்றைய நாளில் உங்கள் ராசி (astro) பலனை சரிபாருங்கள்.

மேஷம் 

இன்று நிலுவையில் உள்ள வேலையை நீங்கள் முடிக்க வேண்டும், இல்லையெனில் நீங்கள் புதிய வேலையுடன் முன்னேற முடியாது. சிறிய தவறான தகவல்தொடர்புடன் பணிகள் நடைபெறும். இன்று முக்கிய ஒப்பந்தத்தில் கையெழுத்திடுவீர்கள். சில தசைப்பிடிப்பு அல்லது காயம் ஏற்படக்கூடும் என்பதால் உங்கள் முதுகில் கவனமாக இருங்கள். குடும்ப வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும், ஆனால் நீங்கள் அதிக நேரத்தை செலவிடுவீர்கள்.

ரிஷபம் 

வேலையில் மெதுவான நாள். நீங்கள் மக்களை விமர்சிப்பீர்கள், வேலை செய்ய அவர்களைத் தள்ளுவீர்கள். ஆனால் அவை பலனளிக்காது. சமீபத்தில் செய்த வேலையில் பிரச்சனைகள் ஏற்படும். குடும்ப உறுப்பினர்களுக்கு இன்று வெளியில் வேலைகள் இருக்கும். எனவே நீங்கள் ஏமாற்றமடைவீர்கள். சமூக வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும். 

மிதுனம் 

வேலை பரபரப்பாக இருக்கும், ஆனால் உற்பத்தி செய்யாது. நீங்கள் சந்தேகத்திற்கு இடமின்றி உணரலாம், ஆனால் தெளிவு உங்களிடம் வரும் வரை காத்திருங்கள். நீங்கள் எந்த முடிவை எடுத்தாலும் மக்கள் ஆதரவாக இருப்பார்கள். குடும்ப உறுப்பினர்கள் புரிந்துகொள்வார்கள். ஆனால் நீட்டிக்கப்பட்ட குடும்ப மன அழுத்தம் உங்களை மனரீதியாக கவலைப்படக்கூடும். மற்றவர்களின் பிரச்சினைக்கு குற்ற உணர்ச்சியை நீங்கள் உணர வேண்டாம். சமூக வாழ்க்கை மெதுவாக இருக்கும்.

கடகம் 

உங்கள் மனதின் மன வேகத்தை நீங்கள் குறைக்க வேண்டும். அதிக வேலை செய்யாததால் நீங்கள்  கடந்த காலம் குறித்து யோசித்து கொண்டிருப்பீர்கள். வேலையில் இருப்பவர்களுடன் உராய்வைத் தவிர்க்கவும். மன அழுத்தத்தால் ஆரோக்கியம் உணர்திறன் இருக்கும். குடும்பம் மற்றும் சமூக வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும்.

சிம்மம் 

வேலையில் கவனம் தேவை. நீங்கள் விஷயங்களை செய்ய அவசரமாக இருக்கும்போது பணிகள் மெதுவாக இருக்க வேண்டும. பழைய வாடிக்கையாளர்களை சந்திப்பீர்கள். நீங்கள் குடும்ப உறுப்பினர்களுடன் பிணைப்பதால் குடும்ப வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும். மேலும் தொடர்பு கொள்ளுங்கள். சமூக வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும். 

கன்னி

சிந்தனையின் தெளிவு இருப்பதால் வேலை பலனளிக்கும். உங்கள் பார்வை இன்று வெளிப்படுவதை நீங்கள் காண்பீர்கள், ஆனால் அடித்தளமாக இருங்கள். வயிறு உணர்திறன் மற்றும் தூக்கத்தின் தொந்தரவு காரணமாக சோர்வு ஏற்படும். குடும்ப உறுப்பினர்கள் தங்கள் சொந்த காரியத்தைச் செய்வதில் மும்முரமாக இருப்பார்கள். நண்பர்களுடன் இணைவதற்கு நீங்கள் வெளியேறும்போது சமூக வாழ்க்கை பரபரப்பாக இருக்கும்.

துலாம்

அலுவலகத்தில் உடன் இருப்பவர் காரணமாக நீங்கள் முன்பே ஆக்கிரமிக்கப்படுவதால் வேலை மெதுவாக இருக்கும். கவனம் செலுத்த நீங்கள் கடுமையாக முயற்சி செய்ய வேண்டியிருக்கும்.  நீங்களே அதிக பொறுமையாக இருங்கள், உங்களுக்கு கொஞ்சம் ஓய்வு கொடுங்கள். சரியான நேரத்தில் சாப்பிடுங்கள். கூட்டாளருடனான பிரச்சினைகள் காரணமாக குடும்ப வாழ்க்கை கடினமாக இருக்கும். நீங்களோ அல்லது பிற நபரோ விலகிச் செல்லும்போது இன்று ஒரு உறவின் முடிவு இருக்கக்கூடும். 

விருச்சிகம் 

வேலை நிலையானதாக இருக்கும்.  புதிய வாடிக்கையாளர்கள் / திட்டங்கள் அல்லது புதிய வேலைக்கான வாய்ப்புகள் கிடைக்கும். தனிப்பட்ட இடத்தில் உள்ளவர்களுடன் பணிபுரிவது குறித்து விவேகத்துடன் இருங்கள். குடும்பம் / கூட்டாளருடன் கடைசி நிமிட திட்டங்கள் வேடிக்கையாக இருக்கும். சூழ்நிலைகளை கட்டுப்படுத்துவதை விட அதனுடன் பயணிக்க தயாராகுங்கள். 

தனுசு

நீங்கள் அதிக கவனம் செலுத்த வேண்டும். போதுமான வேலை இருக்கும்போது, யோசனைகளை உடைப்பது கடினம். தேவைப்பட்டால் மக்களிடமிருந்து ஆலோசனையைப் பெறுங்கள். குடும்ப உறுப்பினரின் ஆரோக்கியத்திற்கு கவனம் தேவை. சமூக வாழ்க்கை பல கடமைகளுடன் பரபரப்பாக இருக்கும். ஆனால் நீங்கள் முன்னுரிமை கொடுக்க வேண்டும்.

மகரம் 

வேலை பிஸியாக இருக்கும், மேலும் உங்கள் திறமைகளை வெளிப்படுத்த உங்களுக்கு வாய்ப்பு கிடைக்கும். உங்களுக்கு முழு தெளிவு இருப்பதால் முடிவெடுக்கும் செயல்முறை எளிதாக இருக்கும். நீங்கள் உண்ணும் முறைகளை சமப்படுத்த வேண்டும். வயதான குடும்ப உறுப்பினருடன் சிறிய உராய்வுடன் குடும்ப வாழ்க்கை பரபரப்பாக இருக்கும். சமூக ரீதியாக நீங்கள் ஏதேனும் ஒரு வடிவத்தின் வழிகாட்டுதலைப் பெற மக்களை அணுகலாம்.

கும்பம்

வேலை மெதுவாக இருக்கும், ஆனால் சிக்கியுள்ள திட்டங்களில் தெளிவு கிடைக்கும். பணியில் முடிவுகளை எதிர்பார்க்க வேண்டாம். வயதான குடும்ப உறுப்பினருடன் பொறுமையாக இருங்கள். கோவமாக  நடந்துகொள்வது ஒருவரின் உணர்ச்சிகளை புண்படுத்தக்கூடும். சில வேலை விஷயங்களில் வழிகாட்டுதலுக்காக நண்பர்கள் உங்களை அணுகுவார். 

மீனம் 

வேலை ஒழுங்கற்றதாக இருக்கும். உங்கள் அட்டவணை தொந்தரவு செய்யப்படும். நிலுவையில் உள்ள வேலையை சமநிலைப்படுத்தவும், முடிக்கவும் நீங்கள் கடுமையாக முயற்சிக்க வேண்டும். வேலை அழுத்தத்தை வீட்டிற்கு கொண்டு செல்ல வேண்டாம். குடும்ப உறுப்பினர்களுடனான திறந்த உரையாடல்கள் நடந்து கொண்டிருக்கும் சில குடும்பப் பிரச்சினைகள் குறித்து உங்களுக்கு கூடுதல் தெளிவையும் வழிகாட்டலையும் வழங்கும். பொறுமையாய் இருங்கள்.

POPxo இப்போது 6 மொழிகளில் வெளிவருகிறது! ஆங்கிலம், இந்தி, தமிழ், தெலுங்கு, மராத்தி மற்றும் பெங்காலி!

அறிமுகமாகிறது #POPxoEverydayBeauty - POPxo Shopல் 100% கெமிக்கல் இல்லாத பயனுள்ள சருமம், குளியல் மற்றும் உடல், முடி தயாரிப்புகளை வாங்கி பயன்பெறுங்கள். விழாக்கால சலுகையாக முன்கூட்டிய அனைத்து ஆர்டர்களுக்கும் 25% தள்ளுபடி வழங்கப்படுகின்றது. POPxo.com/beautyshopல் உங்களுக்கான அழகு பொருட்களை உடனே தேர்ந்தெடுத்துக் கொள்ளுங்கள்!