இன்று நான்கு ராசிக்காரர்களுக்கு யோகமான நாள்.. உங்கள் ராசியும் இருக்கிறதா? சரி பாருங்கள்!

இன்று நான்கு ராசிக்காரர்களுக்கு யோகமான நாள்.. உங்கள் ராசியும் இருக்கிறதா? சரி பாருங்கள்!

இன்று திங்கள் கிழமை நவமி திதி உத்திராடம் நட்சத்திரம். புரட்டாசி மாதம் 20ம் தேதி. இன்றைய நாளில் உங்கள் ராசிபலனை (astro) சரிபாருங்கள். 

மேஷம்

மற்றவர்களை தெளிவுபடுத்துவதற்காக நீங்கள் காத்திருப்பதால் வேலை மெதுவாக இருக்கும். காகித வேலைகளில் தாமதங்கள் இருக்கும். ஆனால் இறுதியில் நாள் முடிவில் நீங்கள் மின்னஞ்சல்கள் மற்றும் அழைப்புகள் மூலம் நிறைய செய்து முடிப்பீர்கள். நம்பிக்கையாக இருங்கள். காரணமாக உணவை தவிர்க்கவும். தங்கள் வழியில் வரும் ஆலோசனைகளுக்காக குடும்ப உறுப்பினர்கள் உங்களிடம் திரும்புவார். கூட்டாளர் ஆரோக்கியத்திற்கு கவனம் தேவை.

ரிஷபம்

வேலை நிலையானது என்றாலும் இன்று உங்கள் கருத்துக்களை முன்வைக்க உங்களுக்கு நேரமும், வாய்ப்பும் கிடைக்காது. நீங்கள் மற்றவர்களைப் பின்பற்ற வேண்டும், அவர்களின் தீர்ப்புகளையும், முடிவுகளையும் கண்மூடித்தனமாக நம்ப வேண்டும். வெறுப்பாக உணர்வீர்கள். எதிர்காலத்தில் நீங்கள் தெளிவு பெற்றவுடன், நீங்கள் விரும்பும் மாற்றங்களை செய்வதில் அதிக நம்பிக்கையுடன் இருப்பீர்கள். கடந்தகால பிரச்சினைகள் குறித்து உடன்பிறப்புகள் அல்லது கூட்டாளருடன் உராய்வைத் தவிர்க்கவும்.

மிதுனம்

புதிய வேலை, வாடிக்கையாளர்கள் தொடர்பு உங்கள் நாளை நிரப்பும். சில நல்ல செய்திகள் முன்னேற உங்களுக்கு நம்பிக்கையைத் தரும். நீங்கள் விவேகத்துடன் இருக்க வேண்டும். நிறைய சாதகமான விஷயங்கள் நடைபெறும் போது வேலையில் இருப்பவர்களுடன் ஒரு மோசமான பிரச்சினை இருக்கும், அதை நீங்கள் அமைதியாக உரையாற்ற வேண்டும். உங்கள் தொண்டை மற்றும் ஒவ்வாமைகளை கவனித்துக் கொள்ளுங்கள்

கடகம்

நீங்கள் முன்னோக்கித் தள்ளுவதால் வேலை மெதுவாக இருக்கும், ஆனால் இன்னும் தெளிவு கிடைக்காது. மக்கள் விலைமதிப்பற்றவர்களாக செயல்படக்கூடும். மேலும் முக்கிய விஷயங்களை செய்ய நீங்கள் அவர்களின் விட்டுக்கொடுத்து செல்லுங்கள். உங்கள் பணியில் தெளிவாக இல்லாத நேரம் வரை வேலை முடிவுகளுக்கு ஒப்புதல் பெற வேண்டாம். குடும்பத்திற்கும், சமூக கடமைகளுக்கும் இடையில் சமநிலைப்படுத்த நீங்கள் நேரம் ஒதுக்க வேண்டும். நீங்கள் பழைய நண்பர்களுடன் மீண்டும் இணைவீர்கள்.

சிம்மம்

வேலை நிலையானதாக இருக்கும். நீங்கள் புதிய யோசனைகளை மூத்தவர்களுக்கு வழங்குவீர்கள் அல்லது புதிய பணிகள் குறித்த சில ஆலோசனைகளுக்காக அவர்களிடம் திரும்புவீர்கள். கடந்த கால தவறுகளுக்கு நீங்கள் பொறுப்பேற்க வேண்டும் மற்றும் அவர்களின் ஆலோசனையை கேட்க திறந்திருக்க வேண்டும். ஆரோக்கியம் குறைவாக இருக்கும். உணர்ச்சிபூர்வமான ஆதரவிற்காக கூட்டாளர் உங்களிடம் திரும்புவார். நீங்கள் அவர்களுடன் சிறந்த கேட்பவர் என்பதை உறுதிப்படுத்திக் கொள்ளுங்கள்.

கன்னி

வேலையில் வேறொருவரின் தவறை நீங்கள் சுமக்க வேண்டும். தாமதங்களும் விரக்தியும் இருக்கும் ஆனால் முக்கியமானவற்றில் நீங்கள் கவனம் செலுத்துகிறீர்கள் என்பதை உறுதிப்படுத்திக் கொள்ளுங்கள். மற்றவர்களின் உணர்ச்சிகளை நீங்கள் அடைய விரும்பும் வழியில் வர அனுமதிக்காதீர்கள். பழைய வாடிக்கையாளர்களிடமிருந்து வேலை மீண்டும் வரும். உணவை தவிர்ப்பதை தவிர்த்து, உடல் ஆரோக்கியத்தில்  கவனம் செலுத்த நேரம் ஒதுக்குங்கள். கூட்டாளருடனான சிக்கல்கள் உங்களை உணர்ச்சி ரீதியாக அவர்களிடமிருந்து விலக்க செய்யும்.

youtube

துலாம்

இன்று நீங்கள் செய்யும் எல்லாவற்றிலும் திருப்தியடைவீர்கள். வேலை நிலையானதாக இருக்கும், மேலும் நீங்கள் அதிக பிரதிநிதியாக இருப்பீர்கள். சக ஊழியர்கள் மீது அதிகார உணர்வை காட்ட  வேண்டாம். முக்கியமான நபரை சந்திப்பதில் தாமதம் ஏற்பாலாம். நிலுவையில் உள்ள வேலையை முடிப்பீர்கள். நீண்ட வேலை நேரம் உங்கள் குடும்பத்துடன் அதிக நேரம் கொடுக்காமல் நாள் முடிவில் உங்கள் உடல்நலத்தை பாதிக்கலாம். 

விருச்சிகம்

மற்றவர்களிடமிருந்து முடிவெடுப்பதில் தாமதம் ஏற்படுவதால் வேலை மெதுவாக இருக்கும். புதிய வேலையை தேடுவோருக்கு தெளிவு கிடைக்கும். ஆனால் இதுவரை எந்த முடிவுகளும் கிடைக்கவில்லை என்றாலும் பொறுமையாய் இருக்க வேண்டும். காகித வேலை அல்லது எதிர்கால காட்சிகளை ஒழுங்கமைக்க நேரம் ஒதுக்குங்கள். முதுகு மற்றும் கண்களை கவனித்து கொள்ளுங்கள். குடும்ப உறுப்பினர்கலால் சிக்கல்கள் ஏற்படலாம். அவர்களின் உணர்ச்சி தேவைகளுக்கு அதிக கவனம் செலுத்துங்கள்.

தனுசு

வேலையில் ஆச்சரியங்கள் நிறைந்த நாள். உங்கள் நாளை திட்டமிட்டுள்ளதா? இல்லையா என உறுதிப்படுத்திக் கொள்ளுங்கள், ஏனெனில் தாமதங்கள் ஏற்பட வாய்ப்புள்ளது. உங்கள் தொடர்பு மற்றும் யோசனைகளில் நீங்கள் தெளிவாக இருக்க வேண்டும். ஏனெனில் நீங்கள் எங்கிருந்து வருகிறீர்கள் என்பதைப் பார்ப்பது மக்களுக்கு கடினமாக இருக்கும்.  ஆரோக்கியம் நிலையானதாக இருக்கும், ஆனால் உங்களை நன்கு நீரேற்றமாக வைத்திருங்கள். மற்றவர்களுக்கிடையில் நாடகம் நடப்பதால் குடும்ப வாழ்க்கை குழப்பமாக இருக்கும். இன்று நடுநிலை நிலைப்பாட்டை பராமரிக்கவும்

மகரம்

வேலை வேகத்தை அதிகரிக்கும் மற்றும் முக்கியமான முடிவுகளை எடுக்க நீங்கள் தயாராக இருப்பீர்கள். இன்று உங்களுக்கு சில தடைகள் இருக்கலாம் ஆனால் உங்கள் முடிவைப் பற்றி விடாமுயற்சியுடன் இருப்பதன் மூலம் அவற்றை நிர்வகிக்க முடியும். வயதான குடும்ப உறுப்பினருடன் உராய்வைத் தவிர்க்கவும். பொருத்தமற்ற விஷயங்களை தவிர்த்து விடுங்கள். நீங்கள் சோம்பலாக உணர, தூக்கம் தொந்தரவு செய்யும்.

கும்பம்

இன்று ஒரு சாதகமான நாள். வேலை நிலையானதாக இருக்கும். ஆனால் உறவுகள் உங்கள் கவனத்தின் மைய புள்ளியாக இருக்கும். நீங்கள் விரும்பும் நபர்களுக்காக எல்லாவற்றையும் செய்து நீங்கள் திருப்தியடைவீர்கள். உங்கள் உணர்வுகளை நீங்கள் ஒப்புக்கொள்ள விரும்பலாம். கடந்தகாலம் தொடர்பான பாதுகாப்பற்ற தன்மைகளை வர அனுமதிக்க வேண்டாம். உங்கள் கண்களை கவனித்துக் கொள்ளுங்கள்.

மீனம்

இன்று நீங்கள் பணியின் பொறுப்பை ஏற்றுக்கொள்வீர்கள். மேலும் புதிய படைப்பு ஆற்றல்களை செய்ய அடித்தளத்தை அமைப்பீர்கள். பணியில் இருப்பவர்களைப் பற்றி நீங்கள் குழப்பமடைவீர்கள், ஆனால் அவர்களின் நோக்கங்களைப் பற்றி விரைவில் தெளிவு பெறுவீர்கள். உங்களை நம்புங்கள், எல்லா நல்ல விஷயங்களும் உங்கள் வழியில் வருகின்றன என்பதை அறிந்து கொள்ளுங்கள். குடும்ப உறுப்பினர்கள் பிஸியாக இருப்பார்கள், அவர்களுடன் திட்டங்களில் மாற்றங்கள் உண்டாகும்.

POPxo இப்போது 6 மொழிகளில் வெளிவருகிறது! ஆங்கிலம், இந்தி, தமிழ், தெலுங்கு, மராத்தி மற்றும் பெங்காலி!                                 

அறிமுகமாகிறது #POPxoEverydayBeauty - POPxo Shopல் 100% கெமிக்கல் இல்லாத பயனுள்ள சருமம், குளியல் மற்றும் உடல், முடி தயாரிப்புகளை வாங்கி பயன்பெறுங்கள். விழாக்கால சலுகையாக முன்கூட்டிய அனைத்து ஆர்டர்களுக்கும் 25% தள்ளுபடி வழங்கப்படுகின்றது. POPxo.com/beautyshopல் உங்களுக்கான அழகு பொருட்களை உடனே தேர்ந்தெடுத்துக் கொள்ளுங்கள்!