இன்று நண்பர்கள் சந்திப்பால் மகிழ்ச்சியடையும் ராசிக்காரர்கள் யார்? தெரிந்து கொள்ளுங்கள்!

இன்று நண்பர்கள் சந்திப்பால் மகிழ்ச்சியடையும் ராசிக்காரர்கள் யார்? தெரிந்து கொள்ளுங்கள்!

இன்று செவ்வாய்க் கிழமை திரிதியை திதி சுவாதி நட்சத்திரம். புரட்டாசி மாதம் 14ம் தேதி. இன்றைய நாளில் உங்கள் ராசிபலனை (astro) சரிபாருங்கள்.

மேஷம்

இன்று அதிகப்படியான வேலை உங்களை மகிழ்ச்சியான நபராக மாற்றும். வேலையில் அதிக கவனம் செலுத்துங்கள், மற்றொன்றுக்கு செல்வதற்கு முன்பு ஒரு வேலையை முடிக்கவும். புதிய வேலை தொடங்க இன்று சரியான நாள். குடும்ப உறுப்பினர்கள் ஆதரவாக இருப்பார்கள், மேலும் அவர்களின் வாழ்க்கை குறித்த ஆலோசனைகளுக்காக உங்களிடம் திரும்புவர். குடும்பக் கடமைகள் காரணமாக சமூக வாழ்க்கை மெதுவாக இருக்கும்.  

ரிஷபம்

நீங்கள் புதிய யுக்தியை முயற்சிக்கும்போது வேலை வேகத்தை அதிகரிக்கும். நீங்கள் இன்று புதிய நபர்களுடன் இணைந்து பணியாற்றலாம், இது நீண்ட காலத்திற்கு மிகவும் பயனுள்ளதாக இருக்கும். மற்றவர்களின் தீர்ப்பால் விலகி செல்ல வேண்டாம். குடும்பத்தில் நிலவிய பிரச்சனைகள் முடிவுக்கு வரும். சமூக வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும்.   

மிதுனம்

வாடிக்கையாளர்களின் தாமதங்கள் காரணமாக வேலை குறையும். காகித வேலை ஒப்பந்தத்திலும் மாற்றங்கள் இருக்கலாம். அதனால் நீங்கள் வருத்தப்பட வாய்ப்புள்ளது.  இறுதியில் அது சரியாகிவிடும். குடும்ப உறுப்பினர்கள் உங்களுடன் தரமான நேரத்தை செலவிடும் மனநிலையில் இருப்பதால் வேலை அழுத்தத்தை வீட்டிற்கு எடுத்துச் செல்ல வேண்டாம். நண்பர்கள் எதிர்பாராத விதமாக உங்களை தேடி வருவார்கள். அதனால் மகிழ்ச்சியாக காணப்படுவீர்கள் 

கடகம்

இன்று வேலையில் ஒரு உற்பத்தி நாள், ஆனால் அதன் முடிவில் நீங்கள் சோர்வாக இருப்பீர்கள். நீங்கள் புதிய வாடிக்கையாளர்களுடன் பணிபுரிவீர்கள் மற்றும் நிலுவையில் உள்ள வேலையை முடிப்பீர்கள். குடும்பமும், சமூக வாழ்க்கையும் நிலையானதாக இருக்கும்.  உங்கள் உடலுக்கு தேவையான ஓய்வு கொடுங்கள். 

சிம்மம்

இன்றைய நாள் மெதுவாக தொடங்கும், ஆனால் புதிய வாய்ப்புகள் அல்லது வாடிக்கையாளர்கள் உங்களுக்கு கிடைக்கும். முக்கியமான கூட்டங்கள் இன்று வரிசையாக இருக்கும். இன்று நீங்கள் உடன் இருப்பவர்களால் குழப்பக்கூடும் என்பதால் உங்கள் எண்ணங்களிலும்,  தகவல்தொடர்புகளிலும் தெளிவாக இருங்கள். வேலை அழுத்தம் காரணமாக குடும்ப வாழ்க்கையில் கவனம் செலுத்த முடியாது. ஆனால் பழைய நண்பர்களுடன் இணைவதற்கு நீங்கள் நேரம் ஒதுக்குவீர்கள்.

கன்னி

புதிய முன்னேற்றங்கள் நடந்து கொண்டிருக்கும் திட்டங்களுடன் பணி நிலையானதாக இருக்கும். உங்கள் படைப்பு ஆற்றல்களையும் சேனலைஸ் செய்வீர்கள். மக்களிடமிருந்து ஒப்புதல் பெற வேண்டாம். உடல்நலம் குறித்து சற்று கவலையாக இருக்கும். வெளியே சாப்பிடுவதைத் தவிர்க்கவும். குடும்ப வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும், ஆனால் பழைய நண்பர்களுடன் இணைவதற்கு நீங்கள் வெளியேறும்போது சமூக வாழ்க்கையில் கவனம் செலுத்த இயலாது. 

youtube

துலாம்

வேலையில் கவனம் தேவை. கடந்த காலத்தில் செய்த தவறுகள் இன்று முடிவுக்கு வரும்.  மற்றவர்கள் எடுக்கும் முடிவுகளுக்கு இசைவாக இருங்கள். குடும்ப உறுப்பினர்கள் பிரச்சனைகள் ஏற்படுத்த கூடும். மாலை நேரத்தை நண்பர்களுடன் செலவிடுங்கள், ஏனெனில் இது ஒரு நல்ல கவனச்சிதறலாக இருக்கும். 

விருச்சிகம்

இன்றைய நாள் நிலையானதாக இருக்கும். உங்களிடம் புதிய யோசனைகள் சுமத்தப்படும், இதனால் வேலையில் சிக்கித் தவிப்பீர்கள். உங்கள் எண்ணங்களை செயல்களாக சீரமைக்க வேண்டும். குடும்ப உறுப்பினர்கள் வெறித்தனமாக இருக்கலாம். எனவே நெருங்கிய நண்பர்களுடன் வெளியே செல்வது நல்லது. சமூக வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும். 

தனுசு

இன்று அதிக வேலை இருக்கும். ஆனால் குழு உறுப்பினர்களிடமிருந்து உதவி அல்லது தெளிவு இல்லாததால் நீங்கள் விரக்தியடையலாம். இதனால் நீங்கள் புதிய நபர்களை வேலைக்கு பணியமர்த்துவீர்கள். சரியான நேரத்தில் சாப்பிடுங்கள். குடும்ப வாழ்க்கை பின் இருக்கையில் இருக்கும். சமூக ரீதியாக நீங்கள் நண்பர்களுடன் வேலை குறித்து விவாதிப்பீர்கள். 

மகரம்

நீங்கள் விரும்பும் வழியை வடிவமைக்கும் புதிய வாய்ப்புகளுடன் கூடிய பரபரப்பான நாள். இன்று உங்களுக்குத் தேவையான அனைத்து உதவிகளையும் பெறுவீர்கள். புதிய ஒப்பந்தத்தில் கையெழுத்திடலாம், இது உங்களுக்கு மகிழ்ச்சியைத் தரும். உங்களை நீரேற்றமாக வைத்திருங்கள். குடும்ப உறுப்பினரின் உடல்நிலை கவலைக்குரியதாக இருக்கும். கூட்டாளர் உணர்ச்சி ரீதியாக உணரக்கூடும். எனவே அவர்களுக்கு அதற்கு இடம் கொடுங்கள். பரபரப்பான வேலை காரணமாக சமூக வாழ்க்கை மெதுவாக இருக்கும். 

கும்பம்

முடிவுகளை எடுக்க நீங்கள் மக்களைச் சார்ந்து இருப்பதால் வேலை குறையும். வேலையில் இருப்பவர்களுடன் உராய்வைத் தவிர்க்கவும். ஈகோ பிரச்சினைகள் அல்லது தீர்க்கப்படாத கடந்தகால சிக்கல்கள் காரணமாக யாராவது உங்களுடன் வருத்தப்படலாம். அவசியமில்லாமல் உங்களை நிரூபிக்க முயற்சிக்காதீர்கள். குடும்ப வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும். ஆனால் எல்லோரும் தங்கள் வாழ்க்கையில் பிஸியாக இருப்பதால், தனியாக நேரத்தை செலவிடுவீர்கள். 

மீனம்

வேலை ஒழுங்கற்றதாக இருக்கும். முதல் பாதியில் கூட்டங்கள் மற்றும் விவாதங்கள் நிறைந்திருக்கும். இரண்டாவது பாதியில் நீங்கள் சோர்வாக அல்லது உடல்நிலை சரியில்லாமல் இருக்கலாம். இதன் காரணமாக நீங்கள் வேளையில் முழுமையாக கவனம் செலுத்த முடியாது. மக்கள் தங்கள் சொந்த பிரச்சினைகளை கடந்து செல்வதால் குடும்பமும், சமூக வாழ்க்கையும் குழப்பமாக இருக்கும். உங்களுக்குத் தேவையான உடல் ஓய்வை வழங்குவதற்காக நீங்கள் அவர்களிடமிருந்து உணர்வுபூர்வமாக விலகுவீர்கள்.

POPxo இப்போது 6 மொழிகளில் வெளிவருகிறது! ஆங்கிலம், இந்தி, தமிழ், தெலுங்கு, மராத்தி மற்றும் பெங்காலி!

அறிமுகமாகிறது #POPxoEverydayBeauty - POPxo Shopல் 100% கெமிக்கல் இல்லாத பயனுள்ள சருமம், குளியல் மற்றும் உடல், முடி தயாரிப்புகளை வாங்கி பயன்பெறுங்கள். விழாக்கால சலுகையாக முன்கூட்டிய அனைத்து ஆர்டர்களுக்கும் 25% தள்ளுபடி வழங்கப்படுகின்றது. POPxo.com/beautyshopல் உங்களுக்கான அழகு பொருட்களை உடனே தேர்ந்தெடுத்துக் கொள்ளுங்கள்!