ஆரோக்கியத்தில் கவனம் செலுத்த வேண்டிய மூன்று ராசிக்கார்கள் : உங்கள் ராசியும் இருக்கிறதா?

ஆரோக்கியத்தில் கவனம் செலுத்த வேண்டிய மூன்று ராசிக்கார்கள் : உங்கள் ராசியும் இருக்கிறதா?

இன்று வியாழக் கிழமை துவாதசி திதி திரியோதசி நட்சத்திரம். புரட்டாசி மாதம் 9ம் தேதி. இன்றைய நாளில் உங்கள் ராசிபலனை (astro) சரிபாருங்கள்.

மேஷம்

நிலுவையில் உள்ள வேலையை முடிப்பீர்கள். ஆனால் இன்று அதிக வேலை இருக்கும் என்பதால் அதிக கவனத்துடன் இருங்கள். நீங்கள் ஒரு முக்கியமான ஆவணம் / கோப்பை இழக்க நேரிடும் என்பதால் காகித வேலைகளை ஒழுங்காக வைத்திருப்பதை உறுதிப்படுத்திக் கொள்ளுங்கள். குடும்ப உறுப்பினரின் உடல்நிலை கவலைக்குரியதாக இருக்கும். இதன் காரணமாக சமூக வாழ்க்கை பின் இருக்கையில் இருக்கும். 

ரிஷபம்

வேலை நிலையானதாக இருக்கும். பணியில் தொடர்புகளை மிகக் குறைவாக வைத்திருங்கள். முக்கியமான கூட்டங்கள் மற்றும் அவசியமில்லாத உரையாடலைத் தவிர்க்கவும். இன்று ஒரு ஒரு கடினமான நாள் என்பதால் இது உங்கள் உணர்ச்சி ரீதியாக பாதிப்பை ஏற்படுத்தும். குடும்ப முன்னணியில் நீங்கள் கவனம் செலுத்துவதை தடுக்கும் பிற விஷயங்கள் உங்களிடம் இருக்கலாம். கடந்த காலத்தில் ஏற்பட்ட உராய்வு காரணமாக மன அழுத்தம் இருக்கும். இன்று உங்கள் ஈகோவை ஒதுக்கி வைக்கவும்.

மிதுனம்

வேலை மெதுவாக இருக்கும். ஆனால் ஒரு பழைய வாடிக்கையாளர் புதிய வேலையைத் தொடங்குவார் அல்லது அதிக ஆர்டர்களுடன் வருவார் என்று எதிர்பார்க்கலாம். இன்று விஷயங்களுக்கு விரைந்து செல்ல வேண்டாம். குடும்ப வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும். ஆனால் ஒரு நண்பர் அவர்களின் சொந்த பாதுகாப்பின்மை காரணமாக உங்களை வெளியேற்றக்கூடும். எனவே விரைவில் தீர்ப்புகளுக்கு செல்ல வேண்டாம்.

கடகம்

மக்களிடமிருந்து தாமதங்கள் காரணமாக நீங்கள் சிக்கித் தவிக்க நேரிடும். இதனால் வேலை மெதுவாக இருக்கும். உடன் பணிபுரிபவர்களிடம் இருந்து பாதுகாப்பின்மை அல்லது பொறாமையை நீங்கள் சந்திக்க நேரிடும். இதனால் அது உங்கள் திறனைப் பாதிக்காது. குடும்ப உறுப்பினர்கள் உணர்ச்சிபூர்வமான ஆதரவையும், கவனத்தையும் கோருவார்கள். வேலை அழுத்தத்தை வீட்டிற்கு கொண்டு செல்ல வேண்டாம். உங்கள் உணவுப் பழக்கத்தில் சில மாற்றங்களை கொண்டு வரலாம்.

சிம்மம்

வேலை வேகம் எடுக்கும் போது, நீங்கள் பணிபுரியும் நபர்களின் வேகம் குறித்து நீங்கள் புகார் செய்யலாம். உங்கள் வேகத்திற்கு ஏற்ப மற்றவர்களும் நடக்க முடியாது என்பதால் அவர்களை விமர்சிப்பதை தவிர்க்கவும். முடிவெடுப்பதில் முன்னேற நீங்கள் காகித வேலைகளையும் கவனிக்க வேண்டியிருக்கும். வயதான குடும்ப உறுப்பினருடன் உராய்வைத் தவிர்க்கவும், இல்லையெனில் அது மோசமாகிவிடும். பழைய நண்பர்களைச் சந்திக்கும் திட்டங்கள் உங்களிடம் இருப்பதால் சமூக வாழ்க்கை வேடிக்கையாக இருக்கும். 

கன்னி

அதிக வேலை இருக்கும். வேலை செயல்திறன் மிக்கது. ஆனால் இன்று இறுதி முடிவு எட்டப்படாது. முடிவுகளுக்கு பொறுமையாக இருங்கள். சோர்வு காரணமாக ஆரோக்கியம் பாதிக்கப்படும். நீங்கள் பரபரப்பான திட்டங்களை சமூக ரீதியாகக் கொண்டிருப்பதால் குடும்ப வாழ்க்கை மெதுவாக இருக்கும். இன்று ஒரு அன்பான நண்பருடன் மோதலைத் தவிர்க்கவும்.

youtube

துலாம்

நீங்கள் திட்டமிட்டு நேரம் செலவழிப்பதால் வேலை மெதுவாக இருக்கும். ஒழுங்கமைத்தல் மற்றும் மறுசீரமைத்தல் பணிகளை இன்று செய்வீர்கள். இன்று அதிக பிரதிநிதிகளாகவும், பணியில் இருப்பவர்களுடன் நம்பிக்கையுடனும் இருப்பீர்கள். புதிய வேலையை அறிமுகப்படுத்துவது பற்றி நீங்கள் நினைக்கலாம் அல்லது உங்கள் பணிக்கு புதிய சந்தைப்படுத்தல் உத்தி சேர்க்கலாம். உங்களுக்கு உதவக்கூடிய சரியான நபர்களை இன்று சந்திப்பீர்கள். கூட்டாளரின் ஆரோக்கியத்திற்கு கவனம் தேவை. நண்பர்கள் உங்களை அணுகுவதால் சமூக வாழ்க்கை மெதுவாக இருக்கும். 

விருச்சிகம்

மெதுவான நாள். மக்கள் தனிப்பட்ட முறையில் விஷயங்களை எடுத்துக்கொள்வார்கள், எனவே தெளிவாக இருங்கள். பழைய வாடிக்கையாளர்களுடன் புதிய பேச்சுக்களை எதிர்பார்க்கலாம், ஆனால் முடிவெடுப்பதற்கு நீங்கள் அவர்களைச் சார்ந்து இருக்க வேண்டும். குடும்ப உறுப்பினர்கள் புறக்கணிக்கப்பட்டதாக உணர வாய்ப்புள்ளதால் அவர்களின் தேவைக்கு அதிக கவனம் செலுத்துங்கள். நண்பர்கள் பிஸியாக இருப்பார்கள். 

தனுசு

வேலை நிலையானதாக இருக்கும். ஆனால் இரண்டாவது பாதி உங்களை மற்ற விஷயங்களில் பிஸியாக வைத்திருக்கும். நிலுவையில் உள்ள மின்னஞ்சல் வேலைகளை நீங்கள் முடிப்பீர்கள். குடும்ப வாழ்க்கை பரபரப்பாக இருக்கும். கடைசி நிமிட அட்டவணையில் மாற்றம் இருப்பதால் வாக்குறுதியை மீற வேண்டாம். சமூக வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும். உங்கள் கண்களை கவனித்துக் கொள்ளுங்கள்.

மகரம்

தாமதங்களுடன் ஒரு குழப்பமான நாள். உங்கள் பணி நிலையானதாக இருக்கும்போது, நீங்கள் மக்களை சார்ந்து இருந்தால் ஏமாற்றமடைவீர்கள். அவர்கள் தங்கள் நேரத்தையும், வேகத்தையும் எடுப்பதால் அதிக இயக்கம் நடக்காது. கூட்டாளருடன் கடந்தகால சிக்கல்களை மீண்டும் கொண்டு வருவதைத் தவிர்க்கவும். ஏதாவது உங்களை தொந்தரவு செய்தால் அதனை தவிர்க்க முயலுங்கள். நீங்கள் குடும்ப வாழ்க்கையில் கவனம் செலுத்த விரும்புவதால் சமூக வாழ்க்கை பின் இருக்கையில் இருக்கும். 

கும்பம்

மெதுவான மற்றும் நிலையான நாளாக இருக்கும். நீங்கள் மூத்தவர்களிடமிருந்து புதிய படைப்புகளைப் பெறுவீர்கள், மேலும் ஆக்கபூர்வமான யோசனைகளைப் பின்பற்றுவீர்கள். சக ஊழியர்களுக்கு உதவுவதற்கான யோசனைகளையும் நீங்கள் கொண்டு வருவீர்கள். குடும்பத்தினரிடம் இருந்து விலகிச் செல்ல வேண்டாம். அவர்கள் தங்கள் சொந்த உணர்ச்சிகளை கடந்து செல்லலாம். மாலை நேரம் நண்பர்களுடன் வெளியே செல்ல திட்டமிடுவீர்கள். சமூக வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும். 

மீனம்

வேலையில் ஒரு சீரான நாள். உங்கள் குழு உறுப்பினர்களுடன் நீங்கள் ஒரே பக்கத்தில் இருப்பீர்கள், மேலும் உங்கள் யோசனைகளுக்கு மக்கள் அதிக வரவேற்பைப் பெறுவீர்கள். ஆரோக்கியத்திற்கு கவனம் தேவை. குடும்ப வாழ்க்கை வியத்தகு முறையில் இருக்கும். சமூக வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும். தனிப்பட்ட ஆலோசனைக்காக ஒரு நண்பர் உங்களை தேடி வரலாம்.

POPxo இப்போது 6 மொழிகளில் வெளிவருகிறது! ஆங்கிலம், இந்தி, தமிழ், தெலுங்கு, மராத்தி மற்றும் பெங்காலி!

அறிமுகமாகிறது #POPxoEverydayBeauty - POPxo Shopல் 100% கெமிக்கல் இல்லாத பயனுள்ள சருமம், குளியல் மற்றும் உடல், முடி தயாரிப்புகளை வாங்கி பயன்பெறுங்கள். விழாக்கால சலுகையாக முன்கூட்டிய அனைத்து ஆர்டர்களுக்கும் 25% தள்ளுபடி வழங்கப்படுகின்றது. POPxo.com/beautyshopல் உங்களுக்கான அழகு பொருட்களை உடனே தேர்ந்தெடுத்துக் கொள்ளுங்கள்!