மனம் விரும்பியவரை சந்தித்து மகிழும் ராசிக்காரர்கள் யார்? : தெரிந்து கொள்ளுங்கள்!

மனம் விரும்பியவரை சந்தித்து மகிழும் ராசிக்காரர்கள் யார்? : தெரிந்து கொள்ளுங்கள்!

இன்று புதன் கிழமை ஷஷ்டி திதி அசுபதி நட்சத்திரம். ஆவணி மாதம் 4ம் தேதி. இன்றைய நாளில் உங்கள் ராசிபலனை (astro) சரிபாருங்கள். 

மேஷம்

இன்று உற்சகமாக காணப்படுவீர்கள். குடும்பத்தில் உறவினர்களால் சில பிரச்னைகள் ஏற்படக்கூடும் என்பதால், பொறுமையைக் கடைப்பிடிக்கவும். வாகனத்தில் செல்லும் போது கவனம் தேவை. உத்யோகத்தில் மேலதிகாரியை அனுசரித்துப் போங்கள். அதிகம் உழைக்க வேண்டிய நாள்.  சமூக வாழ்க்கை பரபரப்பாக இருக்கும். மாலை நேரத்தை நண்பர்களுடன் செலவழிப்பீர்கள். 

பிக் பாஸில் முதல்முறையாக நாமினேஷனில் சாண்டி, தர்ஷன் : இந்த வாரம் வெளியேறப்போவது யார்?

ரிஷபம்

வேலை மெதுவாக தொடங்கும் ஆனால் நாளின் இரண்டாம் பாதியில் வேகத்தை எடுத்துக் கொள்ளும். வேலையில் இருப்பவர்களுடன் உராய்வைத் தவிர்க்கவும். உங்களை ஆற்றலை வெளிப்படுத்துங்கள். இன்று வெளியே சாப்பிடுவதைத் தவிர்க்கவும். மற்றவர்களின் பிரச்சினையில் நீங்கள் இழுக்கப்படுவதால் குடும்ப வாழ்க்கை வியத்தகு முறையில் இருக்கும். மாலைக்குள் எல்லாம் சீராக இருக்கும். தனியாக நேரத்தை செலவிட சமூக கடமைகளிலிருந்து நீங்கள் விலகுவீர்கள்.

மிதுனம்

பணிகளை முடிக்க காலக்கெடு இருப்பதால் பரபரப்பான நாளாக இருக்கும். நிலுவையில் உள்ள சில வேலைகளுக்கு உங்கள் கவனம் தேவைப்படும். எனவே சமநிலைப்படுத்த நீங்கள் ஒரு முக்கியமான முயற்சியை மேற்கொள்வீர்கள். சரியான நேரத்தில் சாப்பிடுங்கள். இன்று வேலைக்கு முன்னுரிமை இருப்பதால் குடும்பமும், சமூக வாழ்க்கையும் மெதுவாக இருக்கும். 

கடகம்

ஆக்கபூர்வமான யோசனைகள் உங்கள் நாளை நிரப்பும். இன்று பொறுமையாகவும்,  தகவல்தொடர்புடனும் இருங்கள். பழைய தொடர்புகளிலிருந்து வேலைகள் வரும். நிலுவையில் உள்ள கொடுப்பனவுகளை சரி செய்வீர்கள். கூட்டாளருடன் உராய்வைத் தவிர்க்கவும். ஒரு நண்பர் அவர்களின் பிரச்சினைகள் காரணமாக உங்களை வெளியேற்றக்கூடும் என்பதால் சமூக வாழ்க்கை துண்டிக்கப்படும்.

சிம்மம்

வேலை நிலையானதாக இருக்கும். உடன் பணிபுரிபவர்கள் மீது நம்பிக்கை வைக்க வேண்டும். காகித வேலைகளை முடிப்பீர்கள். கண்களையும்,பின்புறத்தையும் கவனித்துக் கொள்ளுங்கள். குடும்ப வாழ்க்கை மிகவும் சிறப்பாக இருக்கும், ஆனால் மற்றவர்களின் பிரச்சினை காரணமாக மன அழுத்தம் ஏற்படக்கூடும். நண்பர்கள் ஆதரவாக இருப்பார்கள். 

கன்னி


வேலை குழப்பமாக இருக்கும். நிலுவையில் உள்ள நிறைய வேலைகளை முடிப்பீர்கள். ஆனால் நடந்துகொண்டிருக்கும் வேலைகள் மெதுவாக இருக்கும். நீங்கள் புதிய குழு அல்லது வாடிக்கையாளர்களுடன் பணியாற்றலாம். காகித வேலைகளை ஒழுங்கமைக்க நீங்கள் நேரத்தை செலவிட வேண்டியிருக்கும். குடும்ப உறுப்பினரின் உடல்நலம் பாதிக்கப்படும். ஆனால் கூட்டாளருடன் திறந்த உரையாடல் உதவியாக இருக்கும். நண்பர்கள் தங்கள் வாழ்க்கையைப் பற்றி உங்கள் ஆலோசனையைப் பெற விரும்புவதால் சமூக வாழ்க்கை பரபரப்பாக இருக்கும்.

பல்வேறு மருத்துவ குணங்கள் நிறைந்த ரம்புட்டான் பழங்கள் சீசன் தொடங்கியது!

youtube

துலாம்

மற்றவர்களின் பிரச்சினை காரணமாக வேலை மெதுவாக இருக்கும். கிளர்ச்சி மற்றும் பாதுகாப்பற்ற தன்மையைத் தவிர்க்கவும். விரிவாக்க சுழற்சி குறித்து உங்களுக்கு சில தெளிவு கிடைக்கும், ஆனால் முடிவுகளை உடனடியாக எதிர்பார்க்க வேண்டாம். புதிதாக ஒன்றைத் தொடங்குவது அல்லது புதிய வேலைக்கு விண்ணப்பிப்பது குறித்தும் நீங்கள் நினைக்கலாம். குடும்பம் மற்றும் சமூக வாழ்க்கை சீரானதாக இருக்கும். ஆரோக்கியத்திற்கு கவனம் தேவை.

விருச்சிகம்

அதிக பொறுப்பை ஏற்கும்போது நீங்கள் இன்னும் சுறுசுறுப்பாக இருக்க வேண்டும். வேலையில் இருப்பவர்கள் உங்களுடன் போட்டியிடலாம். உங்கள் உறுதியுடன் அவர்கள் அச்சுறுத்தப்படுவதை உணரக்கூடும். நீங்கள் வேலை அழுத்தத்தை வீட்டிற்கு கொண்டு செல்ல வேண்டியிருக்கும். எனவே குடும்பம் மற்றும் சமூக வாழ்க்கை மெதுவாக இருக்கும். காரமான உணவை சாப்பிடுவதைத் தவிர்க்கவும்.

மற்றவர்களின் கவனத்தை ஈர்க்கும் 10 ஸ்டைலான தனித்துவமிக்க ஸ்லிங் பைகள்!

தனுசு

அதிக வேலை வரும் என்பதால் வேலை நிலையானதாக இருக்கும். ஆனால் உடல்நலம் குறைவாக இருப்பதால் நீங்கள் வேலை அல்லது குடும்ப உறவுகளை அனுபவிக்க முடியாமல் போகலாம். நண்பர்கள் உங்களிடம் தங்கள் கவலையை வெளிப்படுத்துவார்கள், நீண்ட காலத்திற்குப் பிறகு ஒருவரிடமிருந்து நீங்கள் ஆலோசனை கேட்பீர்கள். 

மகரம்

சிக்கிய வேலை குறித்த தெளிவு வரும். சக ஊழியர்களுடன் உராய்வைத் தவிர்க்கவும். நீங்கள் காகித வேலைகளைப் பார்க்கலாம் / பகுப்பாய்வு செய்யலாம். புதிய வேலைக்கு விண்ணப்பிப்பவர்களுக்கு இன்று சில தெளிவு கிடைக்கும். நிலுவையில் உள்ள கொடுப்பனவுகள் அழிக்கப்படும். நீங்கள் சொல்லும் சில விஷயங்களால் குடும்ப உறுப்பினர்கள் காயமடையக்கூடும் என்பதால் கடந்த காலத்தை பற்றி பேசுவதை தவிர்க்கவும். சமூக வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும், ஆனால் உங்களைப் பற்றிய பிறரின் தீர்ப்பால் பாதிக்கப்பட வேண்டாம்.

கும்பம்

உங்களைச் சுற்றியுள்ளவர்கள் முன்பை விட அதிக அர்ப்பணிப்புடனும், கடின உழைப்பிலும் இருப்பதால் வேலை வேகத்தை அதிகரிக்கும். வேலையில் நல்லிணக்கமும், சமநிலையும் இருக்கிறது. நிதி பாதுகாப்பின்மை உங்களை வெளியேற்றக்கூடும், ஆனால் குடும்ப உறுப்பினர்களின் ஆதரவு உங்களை உற்சாகப்படுத்தும். நீங்கள் ஒரு மனநிலையில் இல்லாவிட்டாலும் சமூக கடமைகள் அவசியம். எதிர்காலத்தில் மிகவும் உதவியாக இருக்கும் சுவாரஸ்யமான ஒருவரை சந்திப்பீர்கள். 

மீனம்

இன்றைய அட்டவணையில் கடைசி நிமிட தாமதம் அல்லது ரத்துசெய்தலுடன் பணி பரபரப்பாக இருக்கும். ஒரு பழைய வாடிக்கையாளர் அதிக வேலைகளுடன் திரும்பி வருவார். ஆனால் இன்று எந்த தெளிவும் வராது. எதிர்காலத்தில் உங்களுக்கு உதவும் சில வேலைகளை மாற்றுவது குறித்து நீங்கள் திட்டமிடலாம். அதிக செலவுகளைத் தவிர்க்கவும். கூட்டாளரின் ஆரோக்கியத்திற்கு கவனம் தேவை. நண்பருடன் உராய்வைத் தவிர்க்கவும்.

POPxo இப்போது 6 மொழிகளில் வெளிவருகிறது! ஆங்கிலம், இந்தி, தமிழ், தெலுங்கு, மராத்தி மற்றும் பெங்காலி!

மகிழ்ச்சியான செய்தி! அழகான வண்ணமயமான பொருள்களை விரும்புகிறவரா? ஒரு சின்ன உற்சாக தேடலை தொடருங்கள்! அழகான மக், மொபைல் கவர்கள், குஷன் வகைகள், லேப்டாப் ஸ்லீவ்கள் இன்னும் அதிகமான சுவாரஸ்யமான பொருட்கள் Popxo shopல் உங்களைக் கவரக் காத்திருக்கின்றன.