இன்று நிலையான வேலையுடன் திருப்தியாக இருக்கும் மூன்று ராசிக்காரர்கள் யார்? : சரி பாருங்கள்!

இன்று நிலையான வேலையுடன் திருப்தியாக இருக்கும் மூன்று ராசிக்காரர்கள் யார்? : சரி பாருங்கள்!

இன்று சனிக்கிழமை தசமி திதி கேட்டை நட்சத்திரம். ஆடி மாதம் 25ம் தேதி. இன்றைய நாளில் உங்கள் ராசிபலனை (astro) சரிபாருங்கள். 

மேஷம்

வேலையில் உங்கள் அணுகுமுறையில் நீங்கள் மிகவும் நடைமுறைக்குரியவராக இருக்கும்போது உங்கள் படைப்பு ஆற்றல்களை நீங்கள் சேனலைஸ் செய்ய வேண்டும். பிரதிபலிக்க வேண்டிய உங்கள் படைப்பு ஆற்றல்களை நீங்கள் அடக்குகிறீர்கள். மற்றவர்களின் பிரச்சினையில் சிக்க வேண்டாம். நீங்கள் மாலையில் பரபரப்பான திட்டங்களை வைத்திருப்பீர்கள். நிலுவையில் உள்ள சில விஷயங்களைப் பற்றி விவாதிக்க குடும்ப உறுப்பினர்களுக்கு உங்கள் நேரம் தேவைப்படும்.

வரலக்ஷ்மி பூஜை : அம்மனை அலங்கரிக்க சில அழகிய யோசனைகள்

ரிஷபம்

நீங்கள் இன்று அதிக கவனம் செலுத்த வேண்டும். வேலை நன்றாக இருக்கும்போது உங்களை நீங்களே வெளியேற்றுவது கடினம். அதிக சகிப்புத்தன்மையுடன் இருக்க வேண்டும். ஆரோக்கியத்திற்கு கவனம் தேவை. எனவே உங்கள் வேலையையும், தனியாக செலவிடும் நேரத்தையும் சமப்படுத்தவும். குடும்ப உறுப்பினர்கள் ஆதரவாக இருப்பார்கள். கூட்டாளருடனான உராய்வை தவிர்க்க வேண்டும். சமூக வாழ்க்கையில் மற்றவர்களுக்கு வேண்டுகோள் விடுக்க வேண்டாம். 

மிதுனம்

இன்று நீங்கள் செய்ய வேண்டியது நிறைய இருக்கும். ஆனால் வேலையில் இருப்பவர்களுடனான கருத்து வேறுபாடு காரணமாக உங்கள் பணிகள் நிறைவடையாது. தேவையில்லாத விஷயங்களை புறக்கணிக்க வேண்டும். மோதலைத் தவிர்க்கவும். குடும்ப உறுப்பினரின் ஆரோக்கியத்திற்கு கவனம் தேவை. நீங்கள் கடைசி நிமிடத் திட்டங்களுடன் பழைய நண்பர்களை சந்திக்க உள்ளதால் சமூக வாழ்க்கை பரபரப்பாக இருக்கும். 

கடகம்

வேலை நிலையானதாக இருக்கும். ஆனால் மாலை நேரத்தில் சில செய்திகளால் ஏமாற்றமடைவீர்கள். சரிசெய்ய முடியாத எதுவும் இல்லை. எனவே உங்கள் தூக்கத்தை இழக்காதீர்கள். குடும்ப உறுப்பினர்கள் ஆறுதலாக இருப்பார்கள். நீங்கள் ஒரு கூட்டத்தை நடத்துவதற்கு மாலை செலவிடுவீர்கள். நண்பர்களுடனான உங்கள் வேலையைப் பற்றி விவேகமாக இருங்கள். 

சிம்மம்

நீங்கள் ஒரு நேரத்தில் ஒரு விஷயத்தில் கவனம் செலுத்த வேண்டும். அதிகமாக செய்ய முயற்சிப்பது உதவாது. சரியான நேரத்தில் சாப்பிடுங்கள். ஒருவரின் உடல்நலப் பிரச்சினைகள் காரணமாக குடும்ப வாழ்க்கை தொந்தரவு செய்யப்படும். மேலும் உங்கள் கூட்டாளருடன் உராய்வைத் தவிர்க்கவும். இன்று அவர்கள் உங்களைப் புரிந்துகொள்வார்கள் என்று எதிர்பார்க்க வேண்டாம். சமூக வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும். உறவுகளை எவ்வாறு கையாள்வது என்பது குறித்து நண்பர்களிடமிருந்து ஆலோசனையைப் பெறுவது பயனளிக்கும். 

கன்னி

சிறிய தாமதங்கள் அல்லது கூட்டத்தில் கடைசி நிமிட ரத்து செய்யப்பட வாய்ப்புள்ளதால் வேலை ஒழுங்கற்றதாக இருக்கும். உங்கள் விரக்தியை மற்றவர்கள் குறிப்பாக குடும்ப உறுப்பினர்கள் மீது வீச வேண்டாம். நீங்கள் சோர்வாக உணர்ந்தால், உங்கள் உடலுக்கும் மனதுக்கும் தேவையான ஓய்வு கொடுங்கள். சமூக கடமைகள் உங்களை பிஸியாக வைத்திருக்கும் ஆனால் நாள் முடிவில் நீங்கள் அபத்தமாக உணர்வீர்கள்.

youtube

துலாம்


காகித வேலைகள் இன்று சரி செய்யப்படுவதால்  நிலையான நாளாக இருக்கும். நாளின் இரண்டாம் பாதியில் சக ஊழியர்களிடமிருந்து நல்ல செய்தியை எதிர்பார்க்கலாம். முதுகு மற்றும் கண்களை கவனித்துக் கொள்ளுங்கள். குடும்ப உறுப்பினர்களுடன் வாக்குவாதத்தில் ஈடுபடுவதைத் தவிர்க்கவும். சமூக ரீதியாக நீங்கள் வீட்டில் உட்கார்ந்து வேலையை முடிப்பீர்கள். 

விருச்சிகம்

உங்கள் மனதின் மன வேகத்தை நீங்கள் குறைக்க வேண்டும். பணியில் யாரையும் தொந்தரவு செய்ய வேண்டும். உங்களது பணிகளில் கவனம் செலுத்துங்கள். மற்றவர்களின் பிரச்சனைகளை பெரிதாக எடுத்து கொள்ள வேண்டாம். ஒவ்வொருவரும் தங்கள் சொந்த வாழ்க்கையில் பிஸியாக இருப்பதால் குடும்ப வாழ்க்கை மெதுவாக இருக்கும். உங்கள் கூட்டாளரை ஏமாற்றுவதைத் தவிர்க்கவும். நண்பர்களுக்கு மாலை நேர திட்டங்கள் மகிழ்ச்சிகரணமானதாக இருக்கும். 

நடிகர் அஜித்தின் வாழ்நாள் லட்சியம், அரசியல் ஆர்வம் குறித்து ரங்கராஜ் பாண்டே ஓபன் டாக்!

தனுசு

இன்று அமைதியான நாள். சுற்றியுள்ள அனைத்தையும் அறியாமல் இருக்கலாம். அவை தெய்யவருகையில் நீங்கள் ஒரு திகைப்படைவீர்கள். வேலை நிலையானதாக இருக்கும், ஆனால் குடும்ப உறுப்பினர்கள் உங்களைத் தள்ள முயற்சிக்கும் அளவுக்கு அவர்கள் இன்று உங்களிடமிருந்து ஒரு எதிர்வினையைப் பெறாமல் போகலாம். ஒரு புத்தகத்தைப் படிக்க மாலை செலவிடுங்கள். ஆனால் வேலை அதனை செய்யவிடாமல் உங்களை தடுக்கும். 

மகரம்

மூத்தவர்கள் அல்லது சக ஊழியர்களிடமிருந்து உதவி பெற நீங்கள் திறந்திருக்க வேண்டும். நம்பிக்கையுடன் இருப்பது உதவாது. வேலையில் ஒருவரின் தேவைக்கு ஏற்ப நீங்கள் மீண்டும் சில வேலைகளைச் செய்ய வேண்டியிருக்கும். குடும்ப உறுப்பினர்கள் உங்களை அணுகி உங்கள் உணர்ச்சி சங்கடத்தை தீர்க்க உதவுவார்கள். ஒரு உறவைப் பற்றிய தெளிவை நீங்கள் தேடுகிறீர்கள் என்றால் அது இயற்கையாகவே உங்களிடம் வரும். கடைசி நிமிட மாற்றங்களுடன் சமூக வாழ்க்கை ஒழுங்கற்றதாக இருக்கும். 

கும்பம்

வேலை நிலையானதாக இருக்கும். ஆனால் ஆக்கபூர்வமான யோசனைகளைப் பற்றி விவாதிக்க குழுவுடன் பேச வேண்டும். இரவில் முடிவுகளை எதிர்பார்க்க வேண்டாம். நிலுவையில் உள்ள வேலையை தாமதப்படுத்த வேண்டாம்.சொந்த நாடகத்தால் குடும்ப உறுப்பினர்கள் வெறுப்பை உணரவைப்பார்கள். அவர்களுடன் மென்மையாக இருங்கள். நீண்ட காலமாக இழந்த நண்பர்கள் சந்திக்கும் திட்டங்கள் இருப்பதால் சமூக வாழ்க்கை பரபரப்பாக இருக்கும். 

சுவையான சூடான விதவிதமான முட்டை ஆம்பிளேட் கறி செய்வது எப்படி!

மீனம்

வேலை நிலையானதாக இருக்கும். நீங்கள் செயல்படுத்த புதிய அவசரத்தில் நிறைய புதிய யோசனைகள் இருக்கும். உங்கள் அணுகுமுறையில் மிகவும் நடைமுறைக்குரியதாக இருங்கள். நீங்கள் வருத்தப்படக்கூடும் என்பதால் ஒரு திடீர் முடிவை எடுக்க வேண்டாம்.  அன்பானவர்களுடன் மாலை செலவழிக்கும்போது குடும்ப வாழ்க்கை சீராக இருக்கும். குடும்பம் முன்னுரிமையாக இருப்பதால் சமூக வாழ்க்கை மெதுவாக இருக்கும்.

POPxo இப்போது 6 மொழிகளில் வெளிவருகிறது! ஆங்கிலம், இந்தி, தமிழ், தெலுங்கு, மராத்தி மற்றும் பெங்காலி!

மகிழ்ச்சியான செய்தி! அழகான வண்ணமயமான பொருள்களை விரும்புகிறவரா? ஒரு சின்ன உற்சாக தேடலை தொடருங்கள்! அழகான மக், மொபைல் கவர்கள், குஷன் வகைகள், லேப்டாப் ஸ்லீவ்கள் இன்னும் அதிகமான சுவாரஸ்யமான பொருட்கள் Popxo shopல் உங்களைக் கவரக் காத்திருக்கின்றன.