இன்று வேலையில் பொறுப்புடன் செயல்படும் மூன்று ராசிக்காரர்கள் யார்? : சரி பாருங்கள்!

இன்று வேலையில் பொறுப்புடன் செயல்படும் மூன்று ராசிக்காரர்கள் யார்? : சரி பாருங்கள்!

இன்று வெள்ளிக்கிழமை நவமி திதி அனுஷம் நட்சத்திரம். ஆடி மாதம் 24ம் தேதி. இன்றைய நாளில் உங்கள் ராசிபலனை (astro) சரிபாருங்கள்.

மேஷம்

இன்று சிக்கலான மனதுடன் இருப்பதால் வேலையில் கவனம் செலுத்துவது கடினம். அதிக கவனத்துடன் இருங்கள் மற்றும் உங்கள் அட்டவணையை இருமுறை சரிபார்க்கவும். கூட்டங்களுக்கு தாமதமாக வருவதால் பிரச்சனைகள் ஏற்படும். ஆரோக்கியத்திற்கு கவனம் தேவை. குடும்ப உறுப்பினர்கள் உங்கள் சிறந்த ஆர்வத்தைப் பற்றி கூடுதல் அன்பாகவும், பாதுகாப்பாகவும் இருப்பார்கள். அவர்களை வெளியேற்ற முயற்சிக்க வேண்டாம்.

கண்ணை கவரும் கோலங்கள் : ஆடி மாத பூஜைகளை மேலும் அழகு படுத்த சில அழகிய கோலங்கள்!

ரிஷபம்

வேலை வேகத்தை எடுக்கும் என்பதால் பணிகள் நிறைவடையும்.  மேலும் ஏற்கனவே இருக்கும் வாடிக்கையாளரிடமிருந்து தெளிவு கிடைக்கும். பணிகளை செயல்படுத்த நீங்கள் சவால்களை எதிர்கொள்ளக்கூடும். ஆனால் பிற்பகலுக்குப் பிறகு எல்லாம் சரியாகும். உணவு முறைகளை சமநிலைப்படுத்துங்கள். குடும்பம் மற்றும் சமூக வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும். ஆனால் அதிகப்படியான வேலை காரணமாக நீங்கள் புறக்கணிப்படுவதாக உணர்வீர்கள். 

மிதுனம்

வேலை நிலையானதாக இருக்கும். ஆனால் உடல்நலம் குறைவு காரணமாக நீங்கள் சோர்வாக இருப்பீர்கள். போதுமான ஓய்வு தேவை. இன்று நீங்கள் என்ன சாப்பிடுகிறீர்கள் என்பதில் கவனம் தேவை. சக ஊழியர்கள் உதவியாக இருப்பார்கள். மேலும் உங்கள் பொறுப்பையும் பகிர்ந்து கொள்ளலாம். இரண்டு நபர்களுக்கு இடையிலான குடும்ப நாடகம் உங்களைப் பாதிக்கும். ஆனால் அவற்றை மாற்ற முயற்சிக்க வேண்டாம். பழைய நண்பர்களின் நிறுவனத்தில் மாலை செலவிடுங்கள். இது உங்கள் ஆற்றல்களை திசை திருப்ப உதவும்.

கடகம்

அதிகப்படியான வேலை உங்கள் நல்வாழ்வை பாதிக்கும். உங்கள் நாள் திட்டமிட்டபடி செல்லும், ஆனால் மனம் தொடர்ந்து இயங்குவதால் வேறுவழியின்றி நீங்கள் மெதுவாகச் செல்ல வேண்டியிருக்கும். கால் மற்றும் முழங்கால்களை கவனித்துக் கொள்ளுங்கள். கடைசி நிமிட திட்டங்கள் காரணமாக குடும்பம் மற்றும் சமூக வாழ்க்கை பரபரப்பாக இருக்கும்.

சிம்மம்

வேலை ஆரம்ப கட்டத்தில் இருந்து மீண்டும் தொடங்கும். பரபரப்பான கால அட்டவணையையும் அதிக பொறுப்பையும் கையாள நீங்கள் தயாராக இருக்க மாட்டீர்கள் என்பதால் உங்களை ஆச்சரியப்படுத்துகிறது. வேலையானது தெளிவுடன் வரும் போது பணியில் உள்ளவர்களுடன் உங்கள் உறவை வளர்த்துக்கொள்ள வேண்டும். குடும்ப உறுப்பினர்கள் உங்களைத் தூண்ட முயற்சிப்பார்கள் அல்லது சில சிக்கல்களைப் பற்றி உங்களை எதிர்கொள்வார்கள். நீங்கள் பொருமையாக இருக்க வேண்டும். எதிர்வினைகளில் ஈடுபட வேண்டாம். நண்பர்கள் குடும்ப மன அழுத்தத்தை சமாளிக்க உங்களுக்கு ஒரு வழியை கொடுப்பார்கள். 

கன்னி


வேலையில் பரபரப்பான நாள். ஆனால் எங்கிருந்து தொடங்குவது என்பது குறித்து நீங்கள் குழப்பமடையக்கூடும். மற்றவர்களின் கருத்து உங்கள் தீர்ப்பை மறைக்கும். உங்கள் மனம் சொல்வதை கேளுங்கள். நீங்கள்பனி சுமை காரணமாக ஓய்வெடுக்க விரும்புவதால் குடும்ப வாழ்க்கை மெதுவாக இருக்கும். 

youtube

துலாம்

வேலை நிலையானதாக இருக்கும். ஆனால் நிதி தொடர்பான பணிகள் பணியிடத்தில் உள்ளவர்களுடன் சிக்கல்களை உருவாக்கும். உங்கள் தலையையும், பின்புறத்தையும் கவனித்துக் கொள்ளுங்கள். குடும்ப உறுப்பினரின் ஆரோக்கியத்திற்கு கவனம் தேவை. சமூக வாழ்க்கை மெதுவாக இருக்கும். மேலும் குடும்பத்திற்கு முன்னுரிமை இருக்கும்

மருத்துவ குணங்கள் நிறைந்த வெட்டி வேர் : ஆரோக்கிய மற்றும் அழகு பலன்கள் !

விருச்சிகம்

திட்டங்கள் மற்றும் பொறுப்புகள் உங்களை தேடி வரும். ஆனால் நீங்கள் புதிய நபர்களுடன் பணியாற்ற வேண்டியிருக்கும். நீங்கள் செய்வதற்கு முன் உங்கள் திட்டத்தை தெளிவாக வைத்திருங்கள். அதிக செலவுகளைத் தவிர்க்கவும். குடும்ப வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும், நீங்கள் பங்குதாரர் அல்லது அன்பானவருடன் ஒரு மாலை நேரத்தை திட்டமிடலாம். குடும்ப உறுப்பினர்களுடன் கடந்தகால பிரச்சினைகளைப் பற்றி பேசுவதைத் தவிர்க்கவும். 

தனுசு

தகவல்தொடர்பு தாமதம் மற்றும் காகித வேலை வெறுப்பாக இருக்கும். இதற்கு நீங்கள் மக்களைக் குறை கூற முடியாது. உங்களது பணிகளை நீங்கள் தான் பார்த்து கொள்ள வேண்டும். நீங்கள் விடாமுயற்சியுடன் இருக்க முயற்சிக்கும்போது அதிகமான விஷயங்கள் தள்ளி வைக்கப்படும். நீங்கள் புதிய சுழற்சிகளில் நுழையும்போது குடும்ப மன அழுத்தம் குறையும். கூட்டாளரின் ஆரோக்கியத்திற்கு கவனம் தேவை. சமூக வாழ்க்கை பரபரப்பாக இருக்கும். 

மகரம்

ஒரு நேரத்தில் ஒரு விஷயத்தில் கவனம் செலுத்துங்கள். நீங்கள் திசை திரும்பினால் வேலைகள் முடிவடையாது. காகித வேலைகளை ஒழுங்கமைக்கவும். சக ஊழியர்களுக்கு உங்களை நிரூபிக்க வேண்டிய அவசியத்தை விட்டுவிடுங்கள். தூக்க முறைகள் தொந்தரவு செய்யப்படும். குடும்ப வாழ்க்கை சீராக இருக்கும். ஆனால் இன்று நண்பர்கள் சொல்வதையும், செய்வதையும் நீங்கள் பாதிக்கலாம்

கும்பம்

உங்கள் கவனம் சிதறுவதால் வேலை தேக்கமடையும். கடைசி நிமிட சந்திப்பு பயனுள்ளதாக இருக்கலாம் ஆனால் வலுவான திட்டத்தை உருவாக்க நீங்கள் சரியான பணிகளை செய்ய வேண்டும். குடும்ப உறுப்பினர்கள் நிலையத்திற்கு வெளியே உங்களை சந்திக்கக்கூடும். அனைவரும் ஒன்று சேருவது உங்களை சோர்வடையச் செய்யும்.

பிக் பாஸில் ஆண்களாக வேடமணிந்து கலக்கிய மதுமிதா, அபிராமி.. அதிரடியாக நுழையும் கஸ்தூரி!

மீனம்

சக ஊழியர்கள் மற்றும் குழு நீங்கள் விரும்பும் முடிவுகளை உங்களுக்கு வழங்காததால் வேலை மன அழுத்தமாக இருக்கும். உங்கள் யோசனைகள் சிறந்ததாக இருக்கலாம், ஆனால் ஆற்றல் சீரமைப்பு இல்லை. புதிதாக எதையும் தொடங்க வேண்டாம், ஏனெனில் அது தாமதத்தை ஏற்படுத்தும். குடும்ப வாழ்க்கை சீராக இருக்கும். மேலும் பழைய நண்பர்களுடன் ஒரு பயணத்தைத் திட்டமிட உங்கள் வழியிலிருந்து வெளியேறலாம். 

POPxo இப்போது 6 மொழிகளில் வெளிவருகிறது! ஆங்கிலம், இந்தி, தமிழ், தெலுங்கு, மராத்தி மற்றும் பெங்காலி!

மகிழ்ச்சியான செய்தி! அழகான வண்ணமயமான பொருள்களை விரும்புகிறவரா? ஒரு சின்ன உற்சாக தேடலை தொடருங்கள்! அழகான மக், மொபைல் கவர்கள், குஷன் வகைகள், லேப்டாப் ஸ்லீவ்கள் இன்னும் அதிகமான சுவாரஸ்யமான பொருட்கள் Popxo shopல் உங்களைக் கவரக் காத்திருக்கின்றன.