இன்று வேலையில் கவனமாக செயல்பட வேண்டிய ராசிக்காரர்கள் யார்? : சரி பாருங்கள்!

இன்று வேலையில் கவனமாக செயல்பட வேண்டிய ராசிக்காரர்கள் யார்? : சரி பாருங்கள்!

இன்று செவ்வாய்க் கிழமை பௌர்ணமி திதி பூராடம் நட்சத்திரம். ஆனி மாதம் 31ம் தேதி. இன்றைய நாளில் உங்கள் ராசிபலனை (astro) சரிபாருங்கள்.

மேஷம் 

ஆக்கபூர்வமான யோசனைகள் உங்கள் நாளை நிரப்பும். ஆனால் உடனிருப்பவர்கள் உங்களுடன் இருக்க வேண்டாம். மேலும் பொறுமையாகவும், தகவல்தொடர்புடனும் இருங்கள். பழைய ஒப்பந்தகாரர்களிடம் இருந்து வேலை வரும். நிலுவையில் உள்ள பண விவகாரங்களை சரி செய்வீர்கள். கூட்டாளருடன் உராய்வைத் தவிர்க்கவும். ஒரு நண்பர் அவர்களின் பிரச்சினைகள் காரணமாக உங்களை வெளியேற்றக்கூடும் என்பதால் சமூக வாழ்க்கை துண்டிக்கப்படும்.

ரிஷபம் 

வேலைகள் இன்று மெதுவாக தொடங்கும். ஆனால் நாளின் இரண்டாம் பாதியில் வேகத்தை அதிகரிக்கம்.  வேலையில் இருப்பவர்களுடன் உராய்வைத் தவிர்க்கவும். உங்களை ஆற்றல்களால் எடுத்துச் செல்ல வேண்டாம். இன்று வெளியே சாப்பிடுவதைத் தவிர்க்கவும். மற்றவர்களின் பிரச்சினையில் நீங்கள் இழுக்கப்படுவதால் குடும்ப வாழ்க்கை வியத்தகு முறையில் இருக்கும். மாலைக்குள் எல்லாம் சீராக இருக்கும். தனியாக நேரத்தை செலவிட சமூக கடமைகளிலிருந்து நீங்கள் விலகுவீர்கள்.

தான் சொல்வதே (கத்துவதே) நியாயம்.. தன்னிடம் கத்தினால் கோபம்.. வெளியேறினார் வில்லங்க வனிதா

மிதுனம் 

இன்று நீங்கள் சமநிலையைக் கண்டறிய வேண்டியது அவசியமாகவும். கடைசி நிமிட மாற்றங்களுடன் வேலை பரபரப்பாக இருக்கும். ஆனால் இறுதியில் எல்லாம் நீங்கள் விரும்பும் வழியில் செல்லும். புதிய முயற்சிகள் பற்றிய தெளிவு வரும். நீங்கள் தரமான நேரத்தை செலவிடுவதால் குடும்ப வாழ்க்கை வேடிக்கையாக இருக்கும். பரபரப்பான வேலை காரணமாக சமூக வாழ்க்கை மெதுவாக இருக்கும்.

கடகம் 

சிக்கலான வேலை குறித்த தெளிவு வரும். சக ஊழியர்களுடன் உராய்வைத் தவிர்க்கவும். நீங்கள் காகித வேலைகளைப் பார்க்கலாம். புதிய வேலைக்கு விண்ணப்பிப்பவர்களுக்கு இன்று சில தெளிவு கிடைக்கும். நிலுவையிலுள்ள பணம் கொடுப்பீர்கள். நீங்கள் சொல்லும் சில விஷயங்களால் குடும்ப உறுப்பினர்கள் காயமடையக்கூடும் என்பதால் கடந்த காலத்தை பற்றி பேசுவதை தவிர்க்கவும். சமூக வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும். ஆனால் உங்களைப் பற்றிய பிறரின் தீர்ப்பால் பாதிக்கப்பட வேண்டாம்.

சிம்மம் 

பொறுப்பு அதிகரிப்பதன் மூலம் அதிக வேலை வரும் என்பதால் வேலை நிலையானதாக இருக்கும். ஆனால் உடல்நலம் குறைவாக இருப்பதால் நீங்கள் வேலை அல்லது குடும்ப உறவுகளை அனுபவிக்க முடியாமல் போகலாம். நண்பர்கள் உங்களிடம் தங்கள் கவலையை வெளிப்படுத்துவார்கள். நீண்ட காலத்திற்குப் பிறகு ஒருவரிடமிருந்து யோசனையை நீங்கள் கேட்பீர்கள்.

கன்னி 

அதிக பொறுப்பை ஏற்கும்போது நீங்கள் இன்னும் சுறுசுறுப்பாக இருக்க வேண்டும். வேலையில் இருப்பவர்கள் உங்களுடன் போட்டியிடலாம் அல்லது தவறான வழியில் உங்களை கொண்டு செல்லலாம். உங்கள் உறுதியுடன் அவர்கள் அச்சுறுத்தப்படுவதை அவர்கள் உணரக்கூடும். ஆனால் நாள் முடிவில் அனைத்து பிரச்சனைகளும் முடிவுக்கு வரும். நீங்கள் வேலை அழுத்தத்தை வீட்டிற்கு கொண்டு செல்ல வேண்டியிருக்கலாம். எனவே குடும்பம் மற்றும் சமூக வாழ்க்கை மெதுவாக இருக்கும். காரமான உணவை சாப்பிடுவதைத் தவிர்க்கவும்.

youtube

துலாம் 

அலுவலகத்தில் பரப்பாக காணப்படுவீர்கள். நிலுவையில் உள்ள சில வேலைகளுக்கு உங்கள் கவனம் தேவைப்படும். எனவே சமநிலைப்படுத்த நீங்கள் ஒரு முயற்சியை மேற்கொள்வீர்கள். சரியான நேரத்தில் சாப்பிடுங்கள். இன்று வேலைக்கு முன்னுரிமை இருப்பதால் குடும்பமும், சமூக வாழ்க்கையும் மெதுவாக இருக்கும்.

திருச்சியில் ஒரு நாள் - வரலாற்று சிறப்பு மிக்க இடங்களை காண தவறாதீர்கள்!

விருச்சிகம் 

மற்றவர்களின் பிரச்சினை காரணமாக வேலை மெதுவாக இருக்கும். கிளர்ச்சி மற்றும் பாதுகாப்பற்ற தன்மையைத் தவிர்க்கவும்.விரிவாக்க சுழற்சி குறித்து உங்களுக்கு சில தெளிவு கிடைக்கும், ஆனால் முடிவுகளை உடனடியாக எதிர்பார்க்க வேண்டாம். புதிதாக ஒன்றை தொடங்குவது அல்லது புதிய வேலைக்கு விண்ணப்பிப்பது குறித்தும் நீங்கள் நினைக்கலாம். ஆனால் அதற்கு காத்திருக்க வேண்டியது நல்லது. குடும்பம் மற்றும் சமூக வாழ்க்கை சீரானதாக இருக்கும். ஆரோக்கியத்திற்கு கவனம் தேவைப்படும். 

தனுசு

இன்று கடைசி நிமிட தாமதத்துடன் வேலை பரபரப்பாக இருக்கும். ஒரு பழைய வாடிக்கையாளர் அதிக வேலைகளுடன் திரும்பி வருவார். ஆனால் இன்று எந்த தெளிவும் கிடைக்காது. எதிர்காலத்தில் உங்களுக்கு உதவும் சில வேலையை மாற்றுவது பற்றி நீங்கள் நினைக்கலாம். அதிக செலவுகளைத் தவிர்க்கவும். கூட்டாளரின் ஆரோக்கியத்திற்கு கவனம் தேவை. நண்பருடன் உராய்வைத் தவிர்க்கவும். அவர்கள் தங்கள் சொந்த பிரச்சினைகளை சந்திக்கக்கூடும்.

மகரம் 

உங்களைச் சுற்றியுள்ளவர்கள் முன்பை விட அதிக அர்ப்பணிப்புடனும், கடின உழைப்பிலும் இருப்பதால் வேலை வேகத்தை அதிகரிக்கும். வேலையில் நல்லிணக்கமும், சமநிலையும் இன்று இருக்கும். நிதி பாதுகாப்பின்மை உங்களை வெளியேற்றக்கூடும், ஆனால் குடும்ப உறுப்பினர்களின் ஆதரவு உங்களை உற்சாகப்படுத்தும். நீங்கள் ஒரு மனநிலையில் இல்லாவிட்டாலும் சமூக கடமைகள் அவசியம். எதிர்காலத்தில் மிகவும் உதவியாக இருக்கும் சுவாரஸ்யமான ஒருவருடன் நீங்கள் இணைப்பீர்கள். 

கும்பம் 

வேலை குழப்பமாக இருக்கும். நிலுவையில் உள்ள நிறைய வேலைகளை நீங்கள் முடிக்க வேண்டியது இருக்கும். ஆனால் நடந்துகொண்டிருக்கும் பணிகள் மெதுவாக இருக்கும். நீங்கள் புதிய குழு அல்லது வாடிக்கையாளர்களுடன் பணியாற்றலாம். காகித வேலைகளை ஒழுங்கமைக்க நீங்கள் நேரத்தை செலவிட வேண்டியிருக்கும். குடும்ப உறுப்பினரின் உடல்நலம் உங்களை வருத்தப்பட வைக்கும். ஆனால் கூட்டாளருடன் திறந்த உரையாடல் உதவியாக இருக்கும். நண்பர்கள் தங்கள் வாழ்க்கையைப் பற்றி உங்கள் ஆலோசனையைப் பெற விரும்புவதால் சமூக வாழ்க்கை பரபரப்பாக இருக்கும்.

மீனம்  

நீங்கள் மக்கள் மீது அதிக நம்பிக்கை வைத்திருக்க வேண்டும். வேலை நிலையானதாக இருக்கும். முக்கிய ஒப்பந்தத்தில் கையெழுத்திடுவீர்கள். கண்களை கவனித்துக் கொள்ளுங்கள். குடும்ப வாழ்க்கை மிகவும் சிறப்பாக இருக்கும். ஆனால் மற்றவர்களின் பிரச்சினை காரணமாக மன அழுத்தம் ஏற்படக்கூடும். நண்பர்கள் ஆதரவாக இருப்பார்கள். ஆனால் அவர்களது சொந்த வேலையில் பிஸியாக இருப்பதால் அதிகம் எதிர்பார்க்க வேண்டாம். 

மினுமினுக்கும் முகப்பொலிவிற்கு எது அவசியம்? டோனரா சீரமா ஆம்பியூலா!அறிந்து பயன்படுத்துங்கள்

POPxo இப்போது 6 மொழிகளில் வெளிவருகிறது! ஆங்கிலம், இந்தி, தமிழ், தெலுங்கு, மராத்தி மற்றும் பெங்காலி!

மகிழ்ச்சியான செய்தி! அழகான வண்ணமயமான பொருள்களை விரும்புகிறவரா? ஒரு சின்ன உற்சாக தேடலை தொடருங்கள்! அழகான மக், மொபைல் கவர்கள், குஷன் வகைகள், லேப்டாப் ஸ்லீவ்கள் இன்னும் அதிகமான சுவாரஸ்யமான பொருட்கள் Popxo shopல் உங்களைக் கவரக் காத்திருக்கின்றன.