இன்று கவனமாக இருக்க வேண்டிய நான்கு ராசிக்காரர்கள் : உங்கள் ராசியை சரி பாருங்கள்!

இன்று கவனமாக இருக்க வேண்டிய நான்கு ராசிக்காரர்கள் : உங்கள் ராசியை சரி பாருங்கள்!

மேஷம்

வேலை அதிகமாக இருக்கும். சுற்றியுள்ள மக்களால் நீங்கள் நம்பிக்கையையும், ஆதரவையும் பெறுவீர்கள். புதிய பணிகள் குறித்த தெளிவை எதிர்பார்க்கலாம். உறவுகள் நிலையானதாக இருக்கும். ஆனால் ஒரு குடும்ப உறுப்பினருடனான உரையாடலால் நீங்கள் உணர்ச்சிவசப்படுவீர்கள். சமூக வாழ்க்கை மெதுவாக இருக்கும்.

ரிஷபம் 

இன்றைய (astro) நாள் ஒரு மெதுவாக தொடங்கும். ஆனால் ஆச்சரியங்களை எதிர்பார்க்கலாம். மேலும் மற்றும் இரண்டாவது பாதி புத்துணர்ச்சியாக செல்லும். வேலை குறித்த ஆலோசனை தாமதமாகலாம், ஆனால் நாள் முடிவில் நீங்கள் உங்கள் இலக்குகளை அடைந்திருப்பீர்கள். குடும்ப உறுப்பினர்களுடன் கடந்தகால பிரச்சினைகள் குறித்து வாதங்களில் ஈடுபடுவதைத் தவிர்க்கவும். நண்பர் ஒருவர் ஆதரவாக இருப்பார். 

மிதுனம் 

வேலை நிலையானதாக இருக்கும். மற்றவர்களின் முடிவுகளுக்கு செல்ல வேண்டாம். வேலை தொடர்பான விஷயங்கள் நடக்க வேண்டும் என்று நீங்கள் அழுத்தம் கொடுப்பதை விட மற்றவர்கள் பொறுப்பேற்க காத்திருங்கள். உடல்நலம் குறைவாக இருப்பதன் காரணமாக நீங்கள் தனியாக நேரத்தை செலவிட விரும்புவீர்கள். 

ஆங்கில பாடங்களை பாடலாக தொகுத்து அரசு பள்ளி மாணவர்களுக்கு கற்பிக்கும் ஆசிரியர் இவான்ஜிலின்!

கடகம் 

வேலை நிலையானது (astro) என்றாலும், தனிப்பட்ட விஷயங்களிலிருந்து வரும் மன அழுத்தம் உங்களை பாதிக்கும். நீங்கள் சோம்பலாக உணருவீர்கள். நாள் முடிவில் நெருங்கிய குடும்ப உறுப்பினர்களால் மன அழுத்தத்திற்கு ஆளாவீர்கள். சமூக வாழ்க்கை பின் இருக்கை இருக்கும். ஒரு நண்பர் உங்களுக்காக சில வேலைகள் செய்வார். 

சிம்மம் 

வேலை பரபரப்பாக இருக்கும். உடன் இருக்கும் மக்கள் உற்சாகமாக இருப்பார்கள். உங்கள் இலக்குகளை அடைய இது ஒரு ஊக்கமாக இருக்கும். பழைய வாடிக்கையாளர்களிடமிருந்து அதிக வேலையை எதிர்பார்க்கலாம். குடும்ப வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும். மற்ற குடும்ப உறுப்பினர்களிடையே தொடர்ந்து மன அழுத்தத்துடன் இருப்பதால், அதில் தலையிட வேண்டாம். இன்று நண்பரின் உடல்நிலை குறித்து நீங்கள் கவலைப்படுவீர்கள்.

கன்னி 

இன்று (astro) நீங்கள் முடிவுகள் எடுக்க சிறந்த நாள். ஆனால் நீங்கள் என்ன செய்ய முயற்சித்தாலும் மெதுவாக இருக்கும். இது சுற்றியுள்ளவர்களுக்கு வெறுப்பாக இருக்கலாம். இறுதியில் அவர்கள் உங்களை புரிந்துகொள்வார்கள். வயதான குடும்ப உறுப்பினருடன் உராய்வைத் தவிர்க்கவும். தூக்க முறைகள் தொந்தரவு செய்யப்படும்.

துலாம் 

இன்று அதிக வேலை உங்களை உற்சாகப்படுத்தும். ஆனால் கொஞ்சம் குழப்பமாக காணப்படுவீர்கள். நிறைய விஷயங்கள் உங்கள் கட்டுப்பாட்டில் இல்லாமல் இருக்கலாம். அதனால் நீங்கள் ஆக்கப்பூர்வமாக தடைசெய்யபட்டதாக உணர்வீர்கள். குழு உறுப்பினர்கள் மீது உங்கள் எரிச்சலை காட்ட வேண்டாம். உங்கள் வயிற்றை கவனித்துக் கொள்ளுங்கள். சமூக வாழ்க்கை பரபரப்பாக இருக்கும். இதன் காரணமாக குடும்ப வாழ்க்கை பின் இருக்கையில் இருக்கும். 

திருமணத்தில் விரும்பம் இல்லை, சுதந்திரமாக இருக்கவே விரும்புகிறேன் : நடிகை ஓவியா அதிரடி!

விருச்சிகம் 

இன்று வேலை மெதுவாக இருக்கும். நீங்கள் புதிய யோசனைகளில் பணியாற்றுவீர்கள். ஆனால் உடனடியாக முடிவுகளை எதிர்பார்க்க வேண்டாம். அதிர்ஷ்டவசமாக நீங்கள் பொறுமையாக உணர்வீர்கள். முடிவெடுப்பதற்காக குடும்ப உறுப்பினர்கள் உங்களிடம் திரும்புவர். ஆனால் அவர்களுக்கு உதவும்போது உங்கள் உணர்ச்சிகளைக் களைந்துவிடாதீர்கள். சமூக வாழ்க்கையில் ஈடுபாடு தேவை. 

தனுசு 

இன்று நீங்கள் பார்க்க வேண்டிய வேலைகள் போதுமான அளவிற்கு இருக்கும். ஆனால் நீங்கள் அதிக பொறுப்பை ஏற்றுக்கொள்வீர்கள். மேலும் நீங்கள் மற்றவர்களின் பொறுப்புகளையும் ஏற்று, அவர்களின் வேலையை முடிக்க  வேண்டிய நிலை வரும். நீண்ட நேரம் வேலை இருப்பதால் குடும்பத் திட்டங்களை தாமதம் ஏற்படும். ஆனால் இறுதியில் மாலை நேரம் அன்புக்குரியவர்களுடன் இணைந்து கழிக்கப்படும். நண்பர்கள் மற்றும் குடும்பத்தினருடன் வேலை பற்றி விவாதிப்பதைத் தவிர்க்கவும்.

மகரம் 

வேலை நிலையானதாக இருக்கும். ஆனால் பணியில் இருக்கும் இரண்டு நபர்களிடையே சிறிய குழப்பம் உங்கள் உற்பத்தித்திறனைக் குறைக்கும். உங்கள் வேலையை முன்னோக்கி எடுத்துச் செல்ல உங்களுக்கு மற்றவர்களின் ஒப்புதல் தேவைப்படும், அதில் தாமதங்கள் ஏற்படலாம். தற்போதைய வேலையை மாற்ற விரும்புவோருக்கு இன்று கொஞ்சம் தெளிவு கிடைக்கும். ஆரோக்கியத்திற்கு கவனம் தேவை. குடும்பம் மற்றும் சமூக வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும்.

கும்பம் 

நீங்கள் சில முடிவுகளை மறுபரிசீலனை செய்ய வேண்டும். கடந்த காலத்தில் செய்த வேடிக்கையான தவறுகளில் கவனம் செலுத்துங்கள். வேலை பரபரப்பாக இருக்கும் ஆனால் இன்று உற்பத்தி இருக்காது. உங்களை நீங்களே குற்றம் சொல்ல வேண்டாம். வயதான குடும்ப உறுப்பினருடனான கடந்தகால பிரச்சினைகள் காரணமாக குடும்ப வாழ்க்கை மன அழுத்தமாக இருக்கும். சமூக கடமைகளைத் தவிர்த்து, நெருங்கிய நண்பருடன் நேரத்தை செலவிடுவீர்கள்.

மீனம் 

வேலை மெதுவாக இருக்கும். ஆனால் உங்கள் மனதில் மற்ற விஷயங்களில் நீங்கள் பிஸியாக இருப்பீர்கள். குழு உறுப்பினர்கள் பொறுப்பேற்பார்கள். நிலுவையில் உள்ள வேலையை முடிப்பீர்கள். உங்கள் இருப்பை நீங்கள் கண்டுபிடிக்க வேண்டும். சரியான நேரத்தில் சாப்பிடுங்கள். குடும்ப வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும், ஆனால் ஒரு குடும்ப உறுப்பினரின் உடல்நலப் பிரச்சினை குறித்து நீங்கள் கவலைப்படுவீர்கள். சமூக வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும்.

லெட்ஸ் டேக் எ செல்ஃபி புள்ள ! அசத்தலான செல்ஃபி க்கான சில கேப்ஷன்கள் மற்றும் மேற்கோள்கள்!

POPxo இப்போது 6 மொழிகளில் வெளிவருகிறது! ஆங்கிலம், இந்தி, தமிழ், தெலுங்கு, மராத்தி மற்றும் பெங்காலி!

மகிழ்ச்சியான செய்தி! அழகான வண்ணமயமான பொருள்களை விரும்புகிறவரா? ஒரு சின்ன உற்சாக தேடலை தொடருங்கள்! அழகான மக், மொபைல் கவர்கள், குஷன் வகைகள், லேப்டாப் ஸ்லீவ்கள் இன்னும் அதிகமான சுவாரஸ்யமான பொருட்கள் Popxo shopல் உங்களைக் கவரக் காத்திருக்கின்றன.