உயர் பதவிகள் , காதல் திருமணம் கைவசமாகும் அந்த ராசி உங்கள் ராசியா ! சரிபாருங்கள் ராசிபலனை !

உயர் பதவிகள் , காதல் திருமணம் கைவசமாகும் அந்த ராசி உங்கள் ராசியா ! சரிபாருங்கள் ராசிபலனை !

இன்று ஞாயிற்று கிழமை சதுர்த்தசி திதி. அனுஷ நட்சத்திரம். ஆனி மாதம் முதல் நாள். மதியம் 3 மணிக்கு மேல் பௌர்ணமி ஆரம்பம். இன்றைய நாளில் உங்கள் ராசி பலனை பார்வையிடுங்கள்

மேஷம்
சுயமாகவும் கடினமாகவும் இருக்காதீர்கள், அத்துடன் நீங்கள் விரும்பும் நபரிடம் இருந்து எதிர்பார்ப்புகளை எதிர்பார்க்க வேண்டாம். உலகம் உனக்கு தேவையான வழிகாட்டலை வழங்கும். கொடுப்பதில் அதிகமாக இருங்கள் மற்றும் பின் விளைவு பற்றி நினைத்து எந்த முயற்சியும் செய்ய வேண்டாம்.

ரிஷபம்
உங்களை உங்கள் மதிப்புமிக்க உடைமைகள் மற்றும் குடும்பம் எப்போதும் பாதுகாக்கப்படுகின்றன. அதைப் பற்றி அதிகம் கவலைப்படாதீர்கள். விலங்குகள், தாவரங்கள் போன்றவற்றின் உயர்தரத்திற்காக உங்கள் நேரத்தை செலவு செய்யுங்கள். இதன் மூலம் அன்பு, மகிழ்ச்சி, மற்றும் பேரின்பத்தை நீங்கள் அனுபவிப்பீர்கள்.

மிதுனம்
தலைவராகும் தருணம் இது. உங்களுடைய இயல்பான தலைமைத்துவ திறமைகள் நடவடிக்கைக்காக அழைக்கப்படுகின்றன. பிரகாசமாக பிரகாசிக்கவும், நீங்கள் யார் என்பதை உலகிற்கு காட்டுவதற்கான சரியான நேரம். இப்போது நீங்கள் எடுக்கும் அனைத்தும் வெற்றி பெறும். நீங்கள் பலருக்கு ஒரு உத்வேகமாக இருப்பீர்கள்.

கடகம்
உங்கள் வாழ்க்கை ஆக்கப்பூர்வமான பக்கத்துடன் தொடர்புடையது, நீங்கள் மிகவும் உற்சாகமாகவும் சந்தோஷமாகவும் இருப்பீர்கள். நீங்கள் ஆர்வத்துடன் இருக்கிறீர்கள், இப்போது பல காரியங்களை செய்ய விரும்புகிறீர்கள். நீங்கள் சவால் எடுக்க தயாராக இருக்கிறீர்கள் அல்லது நீங்கள் முன்னர் செய்யாத ஒன்றைச் செய்யத் தயாராக இருக்கிறீர்கள்.

சிம்மம்
தேர்வுகள் மற்றும் விருப்பங்களை வைத்து நீங்கள் ஒரு முடிவை எடுக்க முடியாது. சம்பந்தப்பட்ட எல்லோருக்கும் சிறந்த தெரிவுகளைத் தேர்ந்தெடுப்பதற்கு உங்கள் தேவதையிடம் கேளுங்கள். நீங்கள் என்ன செய்ய வேண்டும் என்பதற்கான ஆலோசனை மற்றும் செய்திகளைப் பெறுவதற்காக மனதை திறந்திருங்கள் மற்றும் அவற்றை விசுவாசத்துடன் பின்பற்றவும்.

கன்னி
நீங்கள் முன்னேறுகிற பாதையைத் தடுக்கிறார்கள் என்று நீங்கள் உணரலாம், ஆனால் நீங்கள் யோசித்து பார்த்தீர்களானால், நீங்கள் ஒரு வழியைக் கண்டுபிடிக்க முடியும். எளிமையான தீர்வுகளைத் தேடுங்கள். முன்னோக்கி நகர்த்தால் நீங்கள் சுதந்திரமாக இருக்க முடியும். முடியாதென்று எதுவும் கிடையாது.

pexels

துலாம்
நீங்கள் ஏதோவொன்றைப் பற்றி கவலைப்படுவீர்கள், ஆனால் நீங்கள் எல்லோரும் இறைவன் கட்டுப்பாட்டின் கீழ் உள்ளீர்கள், தேவதூதர்கள் எல்லாவற்றையும் கவனித்துக் கொள்கிறார்கள். காதல், உறுதி மற்றும் பொறுப்புடன் உங்கள் வேலையை நீங்கள் செய்ய வேண்டும். உலகம் கொடுக்கும் அற்புதத்தை நீங்கள் காண்பீர்கள்.

விருச்சிகம்
உங்களுக்கு பல வாய்ப்புகள் கிடைக்கின்றன, சிறந்தவற்றை தெரிவு செய்ய உங்கள் ஞானத்தைப் பயன்படுத்தவும். இப்போது தோற்றுவிக்கப்பட்ட பங்களிப்பு தனிப்பட்ட மற்றும் தொழில்முறை வாழ்க்கையில் பயனுள்ளதாக இருக்கும். வெற்றி மற்றும் நேர்மறை வளர்ச்சியை உருவாக்க உங்கள் படைப்பு திறன்களைப் பயன்படுத்துங்கள்.

தனுசு
தடைகள் அகற்றப்பட்டு, உங்களுக்காக பல பாதைகள் திறக்கப்படுகின்றன. கடந்த அனுபவங்களின் நடவடிக்கைகளைத் தாமதப்படுத்தாதீர்கள். உங்கள் திறமைகளையும் திறமையையும் நம்புங்கள்.

மகரம்
உங்களுடைய தற்போதைய சவால்கள் நீங்கள் உறுதியுடனும் நம்பிக்கையுடனும் இருக்க வேண்டும் என்று கேட்கின்றன. உனக்காகவும் மற்றவர்களுக்காகவும் நிற்கவும் நீங்கள் சத்தியத்தை பேச வேண்டும். உண்மை என்று தெரிந்தாலும் கூட அமைதியாக இருந்தால் உலகம் உங்களை ஆதரிக்காது. நீங்கள் உங்கள் வாழ்க்கையை கட்டுப்படுத்த வேண்டாம்.

கும்பம்
உங்கள் திறமைகள், தனித்துவம் மற்றும் அறிவை அனுபவங்கள் அனைத்தும் உங்களுக்கு வெற்றியை அள்ளி தர காத்திருக்கின்றது. நீங்கள் வேலையை அல்லது தொழில் வாழ்க்கையை மாற்றியமைக்க விரும்பினால், இது சரியான நேரம். அதிர்ஷ்ட தேவதை உங்கள் பக்கத்தில் உள்ளது.

மீனம்
காதல், அன்பு, நிச்சயதார்த்தம் அல்லது திருமணம் நடைபெறுவதற்கு ஏற்ற நேரம் இது. இரண்டு மனங்கள் இணைவதற்காக எல்லா முகூர்த்தமும் ஒன்று கூடி வருகின்றது. ஏற்ற காலம் கைகூடுகின்றது. அன்பை மகிழ்வுடன் பரிமாறிக்கொள்ள தயாராகுங்கள்.

ஜோதிட பலன்களை கணித்தவர் astro ஆஷா ஷா.

Translated by Deepalakshmi

POPxo இப்போது 6 மொழிகளில் வெளிவருகிறது! ஆங்கிலம், இந்தி, தமிழ், தெலுங்கு , மராத்தி மற்றும் பெங்காலி!

அழகான வண்ணமயமான பொருள்களை விரும்புகிற வரா? ஒரு சின்ன உற்சாக தேடலை தொடருங்கள்! அழகான மக், மொபைல் கவர்கள், குஷன் வகைகள், லேப்டாப் ஸ்லீவ்கள் இன்னும் அதிகமான சுவாரஸ்யமான பொருட்கள் Popxo shopல் உங்களைக் கவரக் காத்திருக்கின்றன.