இந்த மூணு ராசிக்கார்களுக்கு பெரிய அதிர்ஷ்டம் வரப்போகுதாமே ! உங்க ராசி அதுல இருக்கானு க்ளிக் பண்ணி பார்த்துருங்க !

இந்த மூணு ராசிக்கார்களுக்கு பெரிய அதிர்ஷ்டம் வரப்போகுதாமே ! உங்க ராசி அதுல இருக்கானு க்ளிக் பண்ணி பார்த்துருங்க !

இன்று வியாழக்கிழமை சப்தமி திதி மிருகசீரிட நட்சத்திரம் பங்குனி மாதம் 28ம் தேதி இன்று உங்கள் ராசி பலன் படி உங்கள் நாள் எப்படி இருக்க போகிறது என்று பார்க்கலாம். (astro) 


rasi


மேஷம்


உங்கள் வாழ்க்கையில் நீங்கள் ஆர்வமுள்ளவற்றை உருவாக்க கடினமாக உழைத்தீர்கள்- மக்கள் அன்பின் பிணைப்புகள், வசதியான வாழ்க்கை பாணி, ஆரோக்கியமான பணி வளர்ச்சி, சாதனைகள் போன்றவை. இவை அனைத்தும் பாதுகாக்கப்படுகின்றன, மேலும் நீங்கள் விரைவில் இன்னும் அதிகமாக அடைவீர்கள்.


ரிஷபம்


உங்கள் திறமைகளை பயன்படுத்தி நீங்கள் செய்யக்கூடிய அனைத்து அற்புதமான விஷயங்களையும் பாருங்கள். வெற்றிகரமான மற்றும் மகிழ்ச்சிகரமான சாதனைகள் திறக்க அன்பு, பாசம் மற்றும் அர்ப்பணிப்பு ஆகியவற்றை நீங்கள் சிறந்த முறையில் வழங்கினால், அங்கீகாரம் மற்றும் பாராட்டு உங்களுக்கு வரும்.


மிதுனம்


சூழ்நிலைகள் அல்லது ஆதாரங்களினால் நீங்கள் கட்டுப்படுத்தப்பட்டுள்ளீர்கள் என்று நீங்கள் உணரலாம். சூழ்நிலையில் சிக்கி இருப்பதை உறுதிப்படுத்திக் கொள்ளுங்கள், ஆனால் அதை விட்டு வெளியேறுவதற்கு உறுதியுடன் நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும். உங்களை நீங்கள் விடுவிக்கவும்.


கடகம்


இப்போது உங்கள் தேடலில் உங்களுக்கு உதவ தயாராக இருக்கும் அற்புதமான மக்கள் உள்ளனர். வாய்ப்புகள் உங்களுக்கு வழங்கப்படுகின்றன, ஆனால் நீங்கள் கவனம் செலுத்துவதில்லை அல்லது உங்கள் எதிர்பார்ப்புகளில் நீங்கள் மிகவும் கடினமானவராக இருக்கலாம். உங்களைத் தளர்த்திக்கொண்டு எல்லாவற்றிற்கும் தயாராக இருங்கள்


சிம்மம்


பெரிய வெற்றி உங்களிடம் வருகிறது, எனவே உங்கள் மனதைத் திசைதிருப்பாதீர்கள், மற்ற முக்கிய விஷயங்களில் கவனம் செலுத்துங்கள். எதிர்பாராத வாய்ப்புகள் வெற்றிகரமாக, மகிழ்ச்சியாகவும், ஏராளமாகவும் வந்து சேரும். இப்போது சந்தோஷமாக இருங்கள்.


கன்னி


உங்கள் கடின உழைப்பு மற்றும் அர்ப்பணிப்பு முயற்சிகள் உங்களுக்கு வெற்றி, நிதி ஸ்திரத்தன்மை மற்றும் நிலையான வளர்ச்சியைக் கொண்டுவரும். திருமண, நிச்சயதார்த்தம், கர்ப்பம் அல்லது ஒரு புதிய வீடு அல்லது துணிகர போன்ற சில கொண்டாட்டங்கள் இருக்கலாம். உங்கள் திறனை அதிகப்படுத்தவும்.


துலாம்


நிலைமையை ஆராய்ந்து வருவதால் உங்களுக்கு பதில் கிடைக்காது . நிலைமையிலிருந்து நீங்கி, உங்கள் மனதை திசை திருப்புங்கள் . உங்கள் சூழ்நிலையில் தெளிவின்மையைக் கண்டுபிடித்து தீர்வுகளை கண்டுபிடிப்பீர்கள். நீங்கள் விடுமுறையை எடுத்து அல்லது சில நாட்களுக்கு ஓய்வெடுத்து வரலாம்.


விருச்சிகம்


நீங்கள் நம்புகிற காரியத்தையும் மக்களையும் ஆதரிக்க வேண்டும். என்ன பேச வேண்டும், எப்படி பேச வேண்டும், எப்போது பேச வேண்டும் என்று உங்களுக்குத் தெரியும். உங்கள் வார்த்தைகள் மக்களிடமும் சூழ்நிலையிலும் சக்திவாய்ந்த தாக்கத்தை ஏற்படுத்தும். உங்கள் விருப்பத்தை வெளிப்படுத்த உங்கள் புத்தியை பயன்படுத்தவும். புத்திசாலித்தனமாக தொடர்பு கொள்ளுங்கள்.


தனுசு


நீங்கள் இப்போது நிறைய கையாளலாம். உங்கள் வாழ்க்கையில் அதிகமான இயக்கம் இருக்கலாம், இதை நீங்கள் அதிகமாக உணரலாம். உங்கள் வாழ்க்கை சுறுசுறுப்பாக இருப்பதற்கு நன்றி உணர்வுடன் இருங்கள். எவ்வளவு முடியுமோ அவ்வளவு சீக்கிரம் நினைத்ததை முடியுங்கள். நீங்கள் சவால்களை சந்தித்தாலும் வெற்றிபெறுவீர்கள் என்று நினைவில் இருக்கட்டும்.


மகரம்


நீங்கள் உங்கள் மனதை இதில் வைத்தாலும் அதை அடைவீர்கள் . உங்களுடைய உணர்வு, அறிவு மற்றும் கடின உழைப்பு இயல்பு வெற்றி, பாராட்டு மற்றும் மகிழ்ச்சியைக் கொண்டுவரும். குடும்பம் மற்றும் அன்புக்குரியவர்களுடன் சந்தோஷமாகவும் மகிழ்ச்சியுடனும் நீங்கள் உணருவீர்கள். விஷயங்கள் இப்போது சுமூகமாக நகரும்.


கும்பம்


நீங்கள் நினைப்பதை செய்து முடிக்கலாம்.. இப்போது பல திட்டங்கள் மற்றும் விஷயங்களை நீங்கள் கையாளலாம். பல பணிகள் இப்பொழுது பயனளிக்கும். நீங்கள் புத்திசாலியாகவும் கவனத்துடன் இருப்பதினால் கிடைக்கும் வாய்ப்புகளை உங்கள் தேவைக்கேற்ப அமைத்துக்கொள்ளுங்கள். வெற்றி உங்களுடையது.


மீனம்


உங்கள் வாழ்க்கையில் மனரீதியாகவும் உடல்ரீதியாகவும் இருக்கும் தேவையற்ற விஷயங்களை அகற்றி தெளிவு பெறுங்கள். உங்கள் வீட்டிலும் அலுவலகத்திலும் சென்று தேவையற்ற விஷயங்களை அகற்றுங்கள். உங்களை இழுத்து, உங்கள் மகிழ்ச்சியையும் நிம்மதியையும் உறிஞ்சும் மக்களை துண்டிக்கவும்.


---                                                                               POPxo இப்போது 6 மொழிகளில் வெளிவருகிறது! ஆங்கிலம், இந்தி, தமிழ், தெலுங்கு , மராத்தி மற்றும் பெங்காலி!


மகிழ்ச்சியான செய்தி! POPxo ஆன்லைன் ஷாப் விற்பனையில் தற்போது 25% தள்ளுபடி! கோப்பைகள், மொபைல் கவர்கள், குஷன்ஸ், லேப்டாப் ஸ்லீவ்கள் மேலும் பல்வேறு பொருட்களுக்கு மேல் இத்தள்ளுபடி செல்லும். அதற்கு POPXOFIRST என்கிற கூப்பனை உபயோகிக்கவும் பெண்களுக்கான மிக சிறந்த ஆன்லைன் ஷாப்பிங் POPxo