செக்ஸ் உணர்வை தூண்டும் பெண்களின் மார்பகம் ஆண்கள் காதலிக்க காரணம்?

செக்ஸ் உணர்வை தூண்டும் பெண்களின் மார்பகம் ஆண்கள் காதலிக்க காரணம்?

பெண்களே உங்களுக்கு தெரியுமா? உங்கள் காதலருக்கு மிகவும் பிடித்த பாகம் உங்கள் மார்பகம்(boobs) தான் என்று. இதை சொல்லவும் கேட்கவும் உங்களுக்கு கூச்சமாக இருக்கலாம். ஆனால் அது தான் உண்மையும் கூட. ஏனெனில் ஆண்கள் பெண்களின் மார்பகத்தில்(boobs) மிகுந்த கவனம் செலுத்துவார்கள். நாங்கள் சொல்வதை நீங்கள் நம்பவில்லை என்றால் உங்கள் ஆண் நண்பரிடமோ அல்லது திருமணம் ஆன உங்கள் தோழியிடமோ கேட்டு பாருங்கள்.


முழு கதையும் அவர்களே உங்களுக்கு சொல்வார்கள். பெரும்பாலும் ஆண்கள் பெண்களில் உடலில் அதிகம் விரும்புவது மார்பகத்தை(boobs) தான். அதுவும் பெண்களில் மார்பகம் சிறந்த வடிவத்தில் இருக்க வேண்டும் என்று விரும்புவார்கள். அப்படி பட்ட பெண் காதலியாகவோ மனைவியாகவோ கிடைத்தால் பெரிய வரமாக நினைப்பார்கள்.


நான் சொல்வது உங்களுக்கு சிரிப்பையும் ஆச்சரியத்தையும் தரலாம். ஆனால் இது தான் உண்மை. வேண்டுமென்றால் நாங்கள் மேற்கொண்ட கணக்கெடுப்பை வைத்து நீங்களே பரிசோதித்து பாருங்கள்.


1. அழகான செக்ஸி தோற்றம் கொண்ட மார்பகம்(boobs)
உண்மையில் அழகான செக்ஸி வடிவம் கொண்ட மார்பகம்(boobs) ஆண்களை அப்படியே சுண்டி இழுத்துவிடும். காரணம் அழகிய வடிவம் கொண்ட மார்பகத்தை ஆண்களுக்கு பார்த்ததும் பிடித்துவிடும். அடடா பார்க்கும் போதே எவ்வளவு அழகாக இருக்கும் தெரியுமா?


2. ஆடைக்குள் மறைந்திருக்கும்
பிளவுபட்ட இரண்டு மார்பகங்களும்(boobs) பெண்கள் அணிந்திருக்கும் ஆடைக்குள் மறைந்திருப்பை பார்க்க ஆண்கள் அதிகம் ஆர்வம் காட்டுவார்கள். அழகான வடிவத்தில் இப்படி மறைந்திருக்கும் இரண்டு மலைகளை பார்க்கும் போது உணர்ச்சியில்லாத ஆணையும் செக்ஸ் உணர்ச்சியை தூண்டிவிடும்.


3. மொக்கை ஆடையிலும் அழகாக இருப்பீர்கள்
அழகான வடிவமுடைய மார்பகத்தை(boobs) கொண்ட பெண்கள் சரியான உடை அணியாவிட்டாலும் அழகாக தெரிவீர்கள். ஆனால் முக்கியம் மார்பக உள்ளாடையை சரியாக அணிய வேண்டும். நீங்கள் சாதரண உடையிலும் மார்பகம் எடுப்பாக இருந்தால் அழகாக தெரிவீர்கள்.


4. மார்பகத்தை அழகாக காட்டும் பிரா
மார்பகத்தை எடுப்பாக தூக்கி நிருத்துவதில் பிரா முக்கிய பங்கு வகிக்கின்றது. பிரா அதிக விலை கொடுத்து வாங்குகின்றோம் என கவலை படாதீர்கள். எடுப்பான பிரா உங்கள் அழகை மேலும் அழகாக்க உதவும்


5. மார்பக இன்பம்
பெண்களே, உங்கள் மார்பகத்தை(boobs) தொட்டு பார்க்கும் போதோ உங்கள் கணவர் தொடும் போதோ ஒரு வித இன்பம் உங்களுக்கு வரும். வேண்டுமானால் இதை செய்து பாருங்கள் ஒரு கையால் உங்கள் மார்பகத்தை தொட்டுக் கொண்டு மறு கையால் மற்றொரு மார்பகத்தின முளைக்காம்பை தொட்டு வருடுங்கள். எத்தகைய இன்பத்தை அது உங்களுக்கு தரும் என்பதை உணருவீர்கள்.


6. தொடுவதற்கு ஏற்ற இடம்
மார்பகம்(boobs) என்பது ஆண்கள் தொடுவதற்கான ஏற்ற இடம். நமது மார்பகம் நம் கைகளில் இருக்கும் ஆண்களுக்கான விளையாட்டு பொருள் போன்றது. இதை வைத்து ஆண்களை நாம் எளிதில் கண்ட்ரோல் பண்ணலாம்.


7. வாயில் சுவைப்பதற்கு நன்றாக இருக்கும்
என்றைக்காவது மார்பகத்தின் முளைக்காம்பை ருசித்து பார்த்துண்டா. ஆண்களிடம் கேட்டு பாருங்கள். அதன் சுவையை வார்த்தையால் சொல்ல முடியாது. செய்து பார்த்தால் தான் தெரியும்.


8. எப்படி பார்த்தாலும் மார்பகம் அழகாக இருக்கும்
மார்பகம்(boobs) எப்படி பார்த்தாலும் அழகாக தான் இருக்கும். முன்னோக்கி இருந்து பார்த்தால் நடுவே குழியுடனும், பக்கவாட்டில் இருந்து பார்த்தால் கூர்மையான காம்புடனும். பின்னாடி இருந்து கட்டிபிடித்தால் நல்ல மிருதுவான உணர்வுடனும் அழகான உணர்வை தரும். இதை உணர்ந்தால் மட்டுமே தெரியும், சொன்னால் புரியாது. இந்த உலகத்தில் பெண்ணின் மார்பகம் எந்த வழியாக பார்த்தாலும் அழகாக இருக்கும்.


9. நம்ப முடியாத அழகை கொண்ட மார்பகம்
நமது உடலில் யாராலும் நம்ப முடியாத மிருதுவான மென்மையான சுவைப்பதற்கு ஏற்ற இடம் மார்பகம் தான்.


10. மிகச்சிறந்த தலையணை
விலையுயர்ந்த ஸ்டார் ஹோட்டலில் கொடுக்கப்படும் தலையனையை விட மார்பகம் மிருதுவானது. ஆண்களின் விரும்பும் தலையனை நமது மார்பகம் தான்.


11. ஆண்களுக்கு இல்லாததை விரும்புகிறார்கள்
இந்த உலகமே அப்படித்தானே தனக்கு இல்லாததை தான் அதிகம் விரும்பும். அதனால் தான் ஆணிற்கு பெண் என் ஆண்டவன் படைத்துள்ளான்.


12. இலகுவான தன்மை கொண்டது
கட்டிலில் படுக்கும் போதோ அல்லது உங்களுக்கு உடல் வலியின் போது நீங்கள் உருண்டு பிரண்டு படுக்கும் போதோ உங்கள் மார்பகமானது இலகுவாக வளைந்து கொடுக்கும் தன்மை கொண்டிருக்கும்.


13. இரண்டு நல்ல விஷயம் உள்ளது
கட்டாயம் உங்களிடம் இரண்டிற்கும் மேற்பட்ட நல்ல விஷயங்கள் உள்ளன. நான் உங்கள் மார்பகத்தை பற்றி பேசவில்லை.


14. மார்பகத்தின் வேலை
இன்னும் நான் சொல்ல வேண்டுமா?


15. மார்பகம் என்ன சொல்கிறது
நான் உன்னை காதலிக்கிறேன்.


பட ஆதாரம் - gifskey,pexels,pixabay, Youtube


பெண்களுக்கான பால் உணர்வும் திருமண வயதும்!


பெண்கள் கணவரிடம் எதிர்பார்க்கும் முக்கியமாக விஷயங்கள்!


உடலுறவில் பெண்கள் ஆண்களிடம் விரும்புவது என்ன?


POPxo இப்போது 6 மொழிகளில் வெளிவருகிறது! ஆங்கிலம், இந்தி, தமிழ், தெலுங்கு, மராத்தி மற்றும் பெங்காலி!


மகிழ்ச்சியான செய்தி! POPxo ஆன்லைன் ஷாப் விற்பனையில் தற்போது 25% தள்ளுபடி! கோப்பைகள், மொபைல் கவர்கள், குஷன்ஸ், லேப்டாப் ஸ்லீவ்கள் மேலும் பல்வேறுபெண்களுக்கான மிக சிறந்த ஆன்லைன் ஷாப்பிங் POPxo பொருட்களுக்கு மேல் இத்தள்ளுபடி செல்லும். அதற்கு POPXOFIRST என்கிற கூப்பனை உபயோகிக்கவும்.