இன்று நேசிப்பவருடன் நேரத்தை செலவழிக்கும் நான்கு அதிஷ்டக்கார ராசிக்கார்கள்!

இன்று நேசிப்பவருடன் நேரத்தை செலவழிக்கும் நான்கு அதிஷ்டக்கார ராசிக்கார்கள்!

இன்று திங்கள் கிழமை சதுர்த்தி திதி அவிட்டம் நட்சத்திரம். மார்கழி மாதம் 14ம் நாள். இன்றைய நாளில் உங்கள் ராசிபலனை (astro) அறிந்து கொள்ளுங்கள். 

மேஷம்

இது ஒரு சீரான நாளாக இருக்கப்போகிறது. அங்கு எல்லாம் சலவை செய்யப்பட்டு உங்களுக்கு அழகாக இருக்கும். உங்கள் ஆரோக்கியத்தை கவனித்துக் கொள்ளுங்கள். விடாமுயற்சியுடன் இருக்க வேண்டும். வேலையில் இருக்கும்போது, எல்லாம் நீங்கள் விரும்பும் வழியில் செல்கிறது. மக்களின் உணர்ச்சிகளைக் கட்டுப்படுத்த எதிர்பார்க்க வேண்டாம். தூக்கம் தொந்தரவு செய்யும். யாரோ ஒருவர் உணர்ச்சிவசப்படக்கூடும் என்பதால் நீங்கள் குடும்பத்துடன் பொறுமையாக இருக்க வேண்டும். உங்கள் கவனம் தேவைப்படலாம். சமூக வாழ்க்கை பரபரப்பாக இருக்கும், எனவே உங்கள் பயணத்திற்கு முன்னுரிமை அளிப்பதை உறுதிப்படுத்திக் கொள்ளுங்கள்.

 ரிஷபம் 

நீங்கள் இன்று சீரமைப்பில் இருக்க வேண்டும். நீங்கள் வேறு ஏதாவது சொல்லலாம் மற்றும் வேறு ஏதாவது செய்யலாம், சுற்றியுள்ள மக்கள் இந்த அணுகுமுறையை எதிர்க்கலாம். ஆலோசனையைப் பெறுவதற்கு இன்னும் திறந்திருங்கள். ஆரோக்கியத்திற்கு கவனம் தேவை. குடும்ப வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும், ஆனால் நண்பர்களுடனான திட்டத்தில் கடைசி நிமிட மாற்றங்கள் உங்களை வெறித்தனமாக அல்லது எரிச்சலடையச் செய்யலாம்.

மேலும் படிக்க - நேர்மறை சக்திகளை எப்படி அதிகரித்து, மகிழ்ச்சியான மற்றும் வெற்றி தரும் வாழ்க்கையை வாழ்வது?

மிதுனம் 

வேலை நிலையானதாக இருக்கும், மேலும் சமீபத்தில் தொடங்கப்பட்ட வேலையின் புதிய முன்னேற்றங்கள் குறித்த சில செய்திகளைப் பெறலாம். நிதி தேவை இருக்கும். குடும்ப உறுப்பினர்களுடன் உராய்வைத் தவிர்க்கவும். கடந்த கால சூழ்நிலைகளை நீங்கள் பின்னர் வருத்தப்படக் கூடாது. கடைசி நிமிட திட்டங்கள் காரணமாக சமூக வாழ்க்கை பரபரப்பாக இருக்கும். ஓட்டத்துடன் சென்று புதிய நபர்களைச் சந்திக்க திறந்திருங்கள்.

கடகம் 

உங்கள் நாளை நன்கு திட்டமிட வேண்டும். உங்களைச் சுற்றியுள்ள அனைத்தும் சீராக இருக்கும், நீங்கள் ஒழுங்கமைக்கப்படாததால், உங்களைச் சுற்றியுள்ளவர்களைக் குழப்பலாம். புதிய துவக்கங்கள் அல்லது பேச்சுக்கள் தொடங்கும், ஆனால் இன்று எந்த தெளிவும் வராது. வயிறு மற்றும் முதுகில் கவனம் தேவைப்படும். குடும்ப வாழ்க்கை சரியாகிவிடும்.  அற்புதமான எதுவும் நடக்கவில்லை என்றாலும் சமூக ரீதியாக நீங்கள் நகரத்தை சிவப்பு வண்ணம் தீட்டுவீர்கள்.

சிம்மம் 

கடந்த காலங்களில் எடுக்கப்பட்ட பிழைகள் அல்லது தவறான முடிவுகள் காரணமாக வேலை மெதுவாக இருக்கும். மற்றவர்கள் மீது பழிபோடுவதை நீங்கள் நிறுத்த வேண்டும். நீங்கள் புதிய நபர்களுடன் பணியாற்றலாம், ஆனால் அவர்கள் எப்படி நம்புவது என்பது பற்றிய தெளிவு இறுதியில் பின்னர் வரும், எனவே மெதுவான நடவடிக்கைகளை எடுக்கவும்.மற்றவர்கள் தங்கள் சொந்த பிரச்சினைகளை சந்திப்பதால் குடும்ப வாழ்க்கையில் கவனம் தேவைப்படும். நீங்கள் கலந்துகொள்ள வேண்டிய கடமைகள் இருந்தாலும் சமூக வாழ்க்கைக்கு இன்று முன்னுரிமை இருக்காது.

மேலும் படிக்க - 2020ல் கோடீஸ்வர யோகம் கிடைக்கப்போகும் 6 ராசிகள் இவைதான் ! உங்கள் ராசி இருக்கிறதா !

கன்னி

நீங்கள் மனதில் மற்ற விஷயங்களில் பிஸியாக இருப்பதால் இன்று வேலை மெதுவாக இருக்கும். நடப்பு பணிகள் ஆட்டோ பைலட் பயன்முறையில் இருக்கும். நிதி குறித்த தெளிவு வரும். நீண்ட காலத்திற்குப் பிறகு நீங்கள் தொலைதூர குடும்பத்தை சந்திப்பதால் குடும்ப வாழ்க்கை ஒரு மைய புள்ளியாக இருக்கும். சமூக வாழ்க்கை மெதுவாக இருக்கும்.

youtube

துலாம்

வேலை சீராக இருக்கும், ஆனால் நிதி கவலைக்குரியதாக இருக்கும். இன்று அமைக்கப்பட்ட ஒரு முக்கியமான கூட்டம் நீங்கள் எதிர்பார்த்த வழியில் செல்ல முடியாது. ஆனால் சில சாத்தியங்கள் எதிர்காலத்தில் மீண்டும் வரும். ஆரோக்கியத்திற்கு கவனம் தேவை. குடும்ப வாழ்க்கை துண்டிக்கப்படும். நீங்கள் நேசிப்பவருடன் பிணைப்புடன் நேரத்தை செலவிடுவதால் சமூக வாழ்க்கை பரபரப்பாக இருக்கும்.

விருச்சிகம்

வேலை தாமதங்கள் குழப்பமாக இருக்கும். நீங்கள் மக்களுக்கு வழங்கிய பொறுப்பை மறுசீரமைக்க விரும்பலாம். பின்வாங்கக்கூடியதால் ஆக்கிரமிப்புக்கு ஆளாகாதீர்கள். உங்களுக்கு தேவையானதை விட இன்று உங்களுக்கு அதிகமானவர்கள் தேவை. குடும்ப உறுப்பினர்கள் ஆதரவாக இருப்பார்கள். அவர்களின் ஆலோசனையை கவனத்தில் கொள்ளுங்கள். நீங்கள் அவர்களுக்கு பின்னர் நன்றி கூறுவீர்கள். நீங்கள் குடும்பத்துடன் பிணைப்புடன் நேரத்தை செலவிடுவதால் சமூக வாழ்க்கை பின் இருக்கையில் இருக்கும். 

தனுசு

நீங்கள் இன்னும் சீரானதாக இருக்க வேண்டும். சில வேலையின் காரணமாக நீங்கள் பாதிக்கப்படுகிறீர்கள் / தொந்தரவு செய்யப்பட்டுள்ளீர்கள். சில நேரங்களில் நீங்கள் உங்கள் முன்னுரிமைகளை சீரமைத்து உங்கள் சிறந்ததை வழங்க வேண்டும். குடும்பம் ஆதரவாக இருக்கும் மற்றும் சரியான முடிவுகளை எடுக்க உதவும். நண்பர்களுடன் மீண்டும் இணைவதை எதிர்பார்க்கலாம். 

மேலும் படிக்க - குடும்ப உறுப்பினர்களை எப்படி ஒற்றுமையாக வைத்துக் கொள்வது?

மகரம் 

காகித வேலைகள் சிக்கியதால் இன்று வேலை மெதுவாக இருக்கும். ஆனால் புதிய வேலை குறித்த தெளிவு வரும். உங்கள் படைப்பு ஆற்றல்களை சேனலைஸ் செய்யுங்கள். குடும்ப வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும், கடந்த காலத்திலிருந்து தோன்றிய சிறிய சிக்கல்களுடன் நண்பர்கள் இன்று கோருவார்கள். சமூக கடமைகளில் உங்கள் இருப்பை எதிர்பார்க்கலாம்.

கும்பம்

நடந்துகொண்டிருக்கும் பணிகள் சீராக நகர்வதால் பணி நிலையானதாக இருக்கும். ஆனால் மக்களின் நடத்தை கவலையாக இருக்கும். உங்கள் அசவுகரியத்தை வெளிப்படுத்த நீங்கள் விரும்பலாம், ஆனால் இன்று அந்த நாள் அல்ல. உங்கள் பொறுப்பை சமாளிக்கவும். மற்றவர்கள் என்ன செய்ய வேண்டும் என்பதில் கவனம் செலுத்த வேண்டாம். கூட்டாளருடன் வரிசைப்படுத்த உராய்வு இருக்கக்கூடும் என்பதால் குடும்ப வாழ்க்கையில் கவனம் தேவை. சமூக வாழ்க்கை நாள் முடிவில் வேடிக்கையாக இருக்கும்.

மீனம் 

நீங்கள் ஒரு நேரத்தில் ஒரு விஷயத்தில் கவனம் செலுத்த வேண்டும். வேலை பரபரப்பானது, ஆனால் உற்பத்தி செய்யும். நாள் முடிவில் நீங்கள் இன்று உங்கள் சாதனைகளைப் பற்றி பெருமைப்படுவீர்கள். ஆரோக்கியத்திற்கு கவனம் தேவை. பரபரப்பான மற்றும் நீண்ட வேலை நேரம் காரணமாக குடும்பம் மற்றும் சமூக வாழ்க்கை மெதுவாக இருக்கும். குடும்ப உறுப்பினரின் உடல்நிலை கவலைக்குரியதாக இருக்கும்.

#POPxoLucky2020 - ஒவ்வொரு நாளும் அற்புதமான ஆச்சிரியங்களுடன் , இந்த தசாப்தத்தை நிறைவு செய்வோம் ! மேலும்,100% உங்களை பிரதிபலிக்கும் அழகிய நோட்புக்குகள், தொலைபேசி கவர்கள் மற்றும் மேஜிக் மக்குடன் வரும் புதிய POPxo இராசி தயாரிப்புகளை தவறவிடாதீர்கள்! கூடுதலாக 20% தள்ளுபடி உள்ளது, எனவே POPxo.com/shopzodiac க்குச் சென்று உங்களுக்கான பொருட்களை உடனே தேர்ந்தெடுத்துக் கொள்ளுங்கள்!