வாழ்வில் பொருளாதார மாற்றத்தை ஏற்படுத்தப்போகும் நபரை சந்திக்கப்போகும் அந்த ராசி யாருடையது !

வாழ்வில் பொருளாதார மாற்றத்தை ஏற்படுத்தப்போகும் நபரை சந்திக்கப்போகும் அந்த ராசி யாருடையது !

இன்று திங்கள்கிழமை. திரயோதசி திதி. விசாக நட்சத்திரம். மார்கழி மாதம் ஏழாம் தேதி. சோமவார பிரதோஷம். சிவன் வழிபாடு யோகம் தரும். இன்றைய ராசிபலனை சரிபாருங்கள்.

மேஷம்

உங்கள் அதிர்ஷ்டத்தை சமாளிக்கும் நேரம் இது. நீங்கள் தெளிவு பெறும்போது உங்கள் வாழ்க்கையில் மாற்றங்களை அனுபவிப்பீர்கள். இப்போதே உங்கள் வாழ்க்கையில் நீங்கள் விரும்பும் விஷயங்கள் பற்றி தெளிவுடன் இருங்கள். ஏதாவது மாற்ற வேண்டுமென்றால் இது சரியான நேரமாகும். உங்கள் கனவுகளை பற்றி உறுதியுடன் இருங்கள்.

ரிஷபம்

இன்று உங்கள் குடும்பத்துடனும் நண்பர்களுடனும் நீங்கள் நெருக்கமாக உணர்கிறீர்கள். உங்கள் வாழ்க்கையில் அவர்களைப் பெற அதிர்ஷ்டமாக நினைத்துக்கொள்ளுங்கள்.

மிதுனம்

உங்கள் எக்ஸ் உடன் நட்பாக இருப்பது தவறில்லை. ஆனால் அவரோடு மீண்டும் உணர்ச்சிவசப்படாமல் இருக்க வேண்டியது அவசியம். இல்லாவிட்டால் நீங்கள் மீண்டும் காயப்பட நேரிடும்.

கடகம்

உங்களுடைய வாழ்க்கையின் பொருள் வளங்களில் மாற்றங்களைத் தொடங்கும் ஒருவரை நீங்கள் சந்திக்க நேரிடலாம். உங்கள் குறிக்கோள்களை அடைவதற்கு அவரது செயல்கள் உங்களுக்கு உதவலாம். உங்கள் செயல்களில் நீங்கள் பொறுப்பானவராகவும், பொறுப்பாளியாகவும் இருக்க வேண்டும். அனைத்தும் நன்றாக அமையும்.

சிம்மம்

உங்கள் பொருளாதாரம் அதிகரித்துள்ளது. நீங்கள் வளர்வதை இது காட்டுகிறது. நீங்கள் உங்கள் அறிவையும் அனுபவத்தையும் கொண்டு எதை செய்தாலும் உங்கள் பொருளாதார வளர்ச்சி மேம்படும். உங்களுக்கு பணம் கிடைக்கும்.

கன்னி

சூழ்நிலைகள் அல்லது ஆதாரங்களினால் நீங்கள் கட்டுப்படுத்தப்பட்டுள்ளீர்கள் என்று நீங்கள் உணரலாம். சூழ்நிலையில் சிக்கி இருப்பதை உறுதிப்படுத்திக் கொள்ளுங்கள், ஆனால் அதை விட்டு வெளியேறுவதற்கு உறுதியுடன் நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும். உங்களை நீங்கள் விடுவிக்கவும்.

துலாம்

நீங்கள் என்ன செய்தாலும் வெற்றி கொண்டு வரும் நேரம் இது . உங்கள் அர்ப்பணிப்பு, இயல்பு ஆகியவற்றைப் பாதுகாத்தல் உங்களுக்கு சிறந்த வெகுமதிகளை அளிக்க உள்ளது . ஞானத்துடன் உங்கள் உள் வழிகாட்டியைப் பயன்படுத்தவும், நீங்கள் விரும்பும் எதையும் சாதிக்க முடியும்.

விருச்சிகம்

உங்களிடம் இருக்கும் நிறைய யோசனைகளை நீங்கள் முடிந்தவரை சீக்கிரம் நிறைவேற்ற விரும்புகிறீர்கள். ஒரு நேரத்தில் ஒரு விஷயத்தில் கவனம் செலுத்துங்கள். சமூக மற்றும் குடும்ப வாழ்க்கை பரபரப்பாக இருந்தாலும் வேடிக்கையுடன் இருக்கும்.

தனுசு

நீங்கள் வேறு ஏதாவதை சொல்லிவிட்டு வேறு ஏதாவதை செய்யலாம். இந்த அணுகுமுறையை எதிர்ப்பவர்கள் இருக்கலாம். ஆலோசனையைப் பெறுவதற்கு இன்னும் திறந்த நிலையில் இருக்கவும். குடும்ப வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும், ஆனால் நண்பர்களுடனான பிளானில் கடைசி நிமிட மாற்றங்கள் உங்களை எரிச்சல் படுத்தலாம்

மகரம்

நீங்கள் வேலையில் உள்ளடக்கத்தை உணர்கிறீர்கள். இது உங்கள் நோக்கைத்தை தெளிவு படுத்தி , நீங்கள் வாழ்க்கையில் என்ன செய்கிறீர்கள் என்பதை நீங்கள் திடீரென உணர்கிறீர்கள். தம்பதிகள் நடுவில் சண்டை மற்றும் காதல் எளிதானது அல்ல. அதுவாகவே கடந்து போகும்வரை அமைதியாக இருங்கள்.

கும்பம்

நாள் ஒரு மெதுவான நாளாக தொடக்கத்தில் இருந்தாலும் இறுதியில் நீங்கள் சூழ்நிலையில் கட்டுப்பாட்டை கொண்டுவருவீர்கள் . உடல்நலம் காரணமாக நீங்கள் கவனம் செலுத்த முடியாது. . உங்களுடைய சார்பாக மற்றவர்கள் வேலை செய்ய முன்வருவார்கள் , எனவே உதவியைக் கேட்கவும். குடும்ப உறுப்பினர்கள் புரிந்துகொள்வார்கள் மற்றும் உங்களுக்கு தேவையான இடைவெளியைத் தருவார்கள்

மீனம்

நீ மிகவும் உணர்ச்சிவசமாக இருப்பீர்கள் . நீங்கள் நிறைய செய்ய விரும்பலாம் ஆனால் உங்களைச் சுற்றி இருக்கும் மக்கள் ஒத்திசைவில் இருக்க மாட்டார்கள் . நீங்கள் செய்ய விரும்புவதை அவர்கள் மீது தள்ள வேண்டாம். அதற்கு பதிலாக, சுயாதீனமாக இருப்பீர்களானால், உன்னால் என்ன வேண்டுமானாலும் செய்ய முடியும் . அதிக செலவழிக்காதீர்கள் பின்பு வறுத்த படுவீர். நண்பர்கள் தங்கள் சொந்த திட்டங்களைக் கொண்டிருப்பதால் நீங்கள் புறக்கணிக்கப்படுவதை உணர்வீர்கள்

 

predicted by astro asha shah

POPxo இப்போது 6 மொழிகளில் வெளிவருகிறது! ஆங்கிலம், இந்தி, தமிழ், தெலுங்கு, மராத்தி மற்றும் பெங்காலி!

அறிமுகமாகிறது#POPxoEverydayBeauty - POPxo Shopல் 100% கெமிக்கல் இல்லாத பயனுள்ள சருமம், குளியல் மற்றும் உடல், முடி தயாரிப்புகளை வாங்கி பயன்பெறுங்கள். விழாக்கால சலுகையாக முன்கூட்டிய அனைத்து ஆர்டர்களுக்கும் 25% தள்ளுபடி வழங்கப்படுகின்றது. POPxo.com/beautyshopல் உங்களுக்கான அழகு பொருட்களை உடனே தேர்ந்தெடுத்துக் கொள்ளுங்கள்!