நிலுவையில் உள்ள பணிகளில் கவனம் செலுத்த வேண்டிய ராசிக்காரர்கள் யார்? தெரிந்து கொள்ளுங்கள்!

நிலுவையில் உள்ள பணிகளில் கவனம் செலுத்த வேண்டிய ராசிக்காரர்கள் யார்? தெரிந்து கொள்ளுங்கள்!

இன்று வெள்ளிக்கிழமை பிரதமை திதி மிருகசீருடம் நட்சத்திரம். கார்த்திகை மாதம் 27ம் நாள். இன்றைய நாளில் உங்கள் ராசிபலனை (astro) அறிந்து கொள்ளுங்கள்.

மேஷம்

வேலையில் ஒரு சோம்பேறியான நாள். வேலை நிலையானது என்பதால், நீங்கள் அதிக கவனம் செலுத்துவதை உணர மாட்டீர்கள். ஆரோக்கியத்திற்கும் கவனம் தேவைப்படும். குடும்ப வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும். எனவே நீங்கள் குடும்ப உறுப்பினர்களுடன் மகிழ்ச்சியாக இருப்பிர்கள். நண்பர்கள் உங்களைப் பார்க்க வரலாம். 

ரிஷபம் 

வேலை ஒழுங்கற்றதாக இருக்கும். உங்கள் வேலையின் ஒரு பகுதி நடக்கும், ஆனால் நீங்கள் இன்னும் தடை செய்யப்படுவீர்கள். எதுவும் நடக்க தள்ள வேண்டாம்.  சக ஊழியர்கள் ஆலோசனை / உதவிக்காக உங்களிடம் திரும்பலாம். கூட்டாளர் வெறித்தனமாக உணரலாம். எனவே நீங்கள் அவர்களையும் அவர்களின் சூழ்நிலைகளையும் பற்றி மேலும் புரிந்து கொள்ள வேண்டும். அன்பானவர்களுடன் தரமான நேரத்தை செலவிட சமூக வாழ்க்கை பின் இருக்கையில் இருக்கும். 

மிதுனம் 

வேலை நிலையானதாக இருக்கும், உங்களைச் சுற்றியுள்ள அமைதியை நீங்கள் அனுபவிப்பீர்கள். ஒரு மாற்றத்திற்காக எல்லோரும் தங்கள் சொந்த காரியத்தைச் செய்வதில் பிஸியாக இருப்பார்கள்.  உங்கள் வேலையில் கவனம் செலுத்த போதுமான நேரம் இருக்கும். ஆரோக்கியத்திற்கு கவனம் தேவை. குடும்ப உறுப்பினர்களுடன் மிகவும் மென்மையாகவும் தொடர்பு கொள்ளவும். வேலை தொடர்பான விஷயங்களைப் பற்றி விவாதிக்க வேண்டாம்.  சமூக வாழ்க்கை மெதுவாக இருக்கும்.

கடகம் 

உங்கள் யோசனைகளை முழுமையாக சேர்ப்பதற்கு போதுமான நம்பிக்கையை தரும். வேலையில் ஒரு பரபரப்பான நாள். காகித வேலை குறித்த தெளிவு வரும். நீரேற்றமாக இருங்கள். கூட்டாளியின் உடல்நலம் குறைவாக இருப்பதால் குடும்ப வாழ்க்கை கோரப்படும். குடும்ப உறுப்பினர்களுடன் நேரத்தை செலவிடுங்கள். உங்களை நன்றாக உணர நண்பர்கள் தங்கள் வழியிலிருந்து வெளியேறுவதால் சமூக வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும். 

சிம்மம் 

வேலை பரபரப்பாக இருக்கும், ஆனால் இன்று நீங்கள் அதிக முடிவுகளைப் பார்க்க மாட்டீர்கள். புதிய சக ஊழியர்கள் அல்லது பணியில் உள்ளவர்கள் புரிந்துகொள்வார்கள். அவர்களுக்கு இருக்க இடம் கொடுங்கள். மற்றவர்களின் பொறுமையை ஒரு பொருட்டாக எடுத்துக் கொள்ளாதீர்கள். தொண்டைக்கு கவனம் தேவைப்படும். குடும்ப வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும். ஆனால் உங்கள் சோர்வு காரணமாக மக்களை கிளர்ந்தெழ வேண்டாம். உடல் சோர்வு காரணமாக சமூக வாழ்க்கை பின் இருக்கையில் இருக்கும். 

கன்னி

புதிய யோசனைகள் / திட்டங்கள் அல்லது புதிய வேலை வாய்ப்புகள் கிடைக்கும். வேலை உற்சாகமாக இருக்கும். இது உங்கள் நம்பிக்கையை வாழ வைக்கும், ஆனால் அதைப் பற்றி விவேகத்துடன் இருங்கள். உங்கள் இதயத்தைப் பின்பற்றுங்கள். சரியான நேரத்தில் சாப்பிடுங்கள். ஒரு கொண்டாட்டத்தின் போது பழைய நண்பர்களுடன் மீண்டும் இணைவதற்கான திட்டங்களை நீங்கள் கொண்டிருப்பதால் சமூக வாழ்க்கை பரபரப்பாக இருக்கும்.

youtube

துலாம்

வேலை நடந்து கொண்டே இருக்கும், ஆனால் நீங்கள் பணிபுரிய ஆலோசனை தேவைப்படும். தெளிவு கிடைக்கும். நிலுவையில் உள்ள வேலைகளில் கவனம் செலுத்துங்கள், அது பயனுள்ளதாக இருக்கும். சக ஊழியர் / குழு உறுப்பினருடன் கருத்து வேறுபாட்டை தவிர்க்கவும். குடும்ப உறுப்பினர்கள் தங்கள் சொந்த உணர்ச்சிகளில் பிஸியாக இருப்பார்கள், அவர்களுக்கு கொஞ்சம் இடம் தேவைப்படலாம். நீங்கள் செய்ய விரும்பும் காரியங்களை செய்ய மற்றும்  மாலை நேரத்தை செலவிட போதுமான நேரம் இருக்கும். 

விருச்சிகம்

இது சந்தைப்படுத்தல், தகவல் தொடர்பு சிறப்பாக இருக்கும். உங்களுக்குத் தேவையான ஒப்புதலைப் பெறுவீர்கள், வேலையில் கொண்டாட போதுமான காரணங்கள் உள்ளன. நீங்கள் குழப்பமாக இல்லை என்பதை உறுதிப்படுத்திக் கொள்ளுங்கள். குடும்ப உறுப்பினர்கள் உற்சாகமாகவும் மகிழ்ச்சியாகவும் இருப்பார்கள்.  ஆனால் குடும்ப உறுப்பினர் ஒருவரின் ஆரோக்கியத்திற்கு கவனம் தேவை. உங்களிடம் பல திட்டங்கள் இருக்கும்போது சமூக வாழ்க்கை ஒழுங்கற்றதாக இருக்கும்.  

தனுசு

நாள் தொடக்கத்தில் அதிக வேலை இருக்கும். ஆனால் உங்கள் நம்பிக்கை மற்றும் ஆற்றல் காரணமாக நீங்கள் நிறைய விஷயங்களை எளிதாக முடிக்க முடியும். நீண்ட வேலை நேரம் உங்கள் ஆரோக்கியத்தை பாதிக்கும். ஒரு குடும்ப உறுப்பினர் அவர்களின் தனிப்பட்ட பிரச்சினைகள் காரணமாக தொந்தரவு செய்யப்படுவார். இது உங்களையும் கவலையடைய செய்கிறது. ஒரு தீர்வை கண்டுபிடிக்க நீங்கள் அவர்களுக்கு உதவ வேண்டும். சமூக ரீதியாக நீங்கள் வேறு நகரம் / நாட்டிலிருந்து பழைய நண்பர்களுடன் இணைவீர்கள்.  

மகரம் 

இன்று உங்கள் ஆக்ரோஷமான நடத்தைக்கு மக்கள் உங்களைத் தீர்ப்பளிக்கக்கூடும். வேலை பரபரப்பாக இருக்கும், ஆனால் இன்று எந்த முடிவுகளும் நடக்கும் என்று எதிர்பார்க்க வேண்டாம். ஒரு சக ஊழியர் அல்லது பணியில் மூத்த உறுப்பினருடன் உராய்வு ஏற்படலாம். வேலை மன அழுத்தம் காரணமாக,  நண்பர்கள் மற்றும் குடும்பத்தினரிடமிருந்து நீங்கள் துண்டிக்கப்படுவீர்கள். குழப்பமாக இருந்தால் மாலை நேரத்தை தனியாக செலவிடுங்கள்.  

கும்பம்

புதிய தொடர்புகள் ஆதரவாக இருக்கும் என்பதால் வேலை உங்களை ஆச்சரியப்படுத்தும் விஷயங்களுடன் விரைவாக நகரும். நீங்கள் ஒரு ஒப்பந்தத்தில் கையெழுத்திடலாம் அல்லது ஒரு ஒப்பந்தத்தை முறைப்படுத்தலாம். இரண்டாம் பாதி பரபரப்பாக இருக்கும், ஏனெனில் மக்கள் வேலையைச் செய்வதற்கான அவசரத்தில் இருப்பார்கள், நீங்கள் அழுத்தத்தை உணருவீர்கள். குடும்ப உறுப்பினரின் ஆரோக்கியத்திற்கு கவனம் தேவை. உடன்பிறப்புகள் காரணமாக மன அழுத்தமும் ஏற்படலாம். 

மீனம் 

இன்று வரிசையாக அமைந்துள்ள முக்கியமான கூட்டங்கள் தாமதமாகிவிடும், ஆனால் இறுதியில் உங்களுக்குத் தேவையான முடிவுகளைத் தரும். விளக்கக்காட்சிகள் / மின்னஞ்சல் அல்லது காகித வேலைகளை நீங்கள் ஒழுங்கமைக்க வேண்டும். ஜூனியர் சக ஊழியர்களுடன் மென்மையாக இருங்கள். சரியான நேரத்தில் சாப்பிடுங்கள். குடும்பம் மற்றும் சமூக வாழ்க்கை கோரும் மற்றும் பரபரப்பாக இருக்கும். இன்று ஒரு வேடிக்கை நிரப்பப்பட்ட மாலை பொழுதாக இருக்கும்.

POPxo இப்போது 6 மொழிகளில் வெளிவருகிறது! ஆங்கிலம், இந்தி, தமிழ், தெலுங்கு, மராத்தி மற்றும் பெங்காலி!

அறிமுகமாகிறது#POPxoEverydayBeauty - POPxo Shopல் 100% கெமிக்கல் இல்லாத பயனுள்ள சருமம், குளியல் மற்றும் உடல், முடி தயாரிப்புகளை வாங்கி பயன்பெறுங்கள். விழாக்கால சலுகையாக முன்கூட்டிய அனைத்து ஆர்டர்களுக்கும் 25% தள்ளுபடி வழங்கப்படுகின்றது. POPxo.com/beautyshopல் உங்களுக்கான அழகு பொருட்களை உடனே தேர்ந்தெடுத்துக் கொள்ளுங்கள்!