இன்று சங்கடங்ளை தைரியமாக எதிர்கொள்ளும் ஆறு ராசிக்காரர்கள் யார்? : சரி பாருங்கள்!

இன்று சங்கடங்ளை தைரியமாக எதிர்கொள்ளும் ஆறு ராசிக்காரர்கள் யார்? : சரி பாருங்கள்!

இன்று வியாழக்கிழமை கார்த்திகை திதி ரோகிணி நட்சத்திரம். கார்த்திகை மாதம் 26ம் நாள். இன்றைய நாளில் உங்கள் ராசிபலனை (astro) அறிந்து கொள்ளுங்கள். 

மேஷம்

வேலை தாமதங்கள் மற்றும் குழப்பங்களுடன் பரபரப்பாக இருக்கும். புதிய வேலையைப் பற்றி நீங்கள் உற்சாகமாக இருக்கும்போது, நடந்துகொண்டிருக்கும் திட்டங்கள் உங்களை மனரீதியாக வெளியேற்றும். சரியான நேரத்தில் வேலைகளை செய்வதற்காக நீங்கள் ஊழியர்களுடன் மிகுந்த ஆர்வத்துடன் செயல்படுவீர்கள். குடும்ப வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும், ஆனால் சமூக ரீதியாக நீங்கள் ஒரு நண்பருடன் எரிச்சல் அல்லது தவறான தகவல்தொடர்புகளை சந்திக்க நேரிடும். நண்பர்களுடனான கடந்தகால சிக்கல்களை மீண்டும் கொண்டு வர வேண்டாம். 

ரிஷபம் 

இன்றைய நாள் ஒரு மெதுவான தொடக்கத்துடன் இருக்கும். ஒரு அம்சத்தில் பணிகள் நகராததால் நீங்கள் வேலையில் சிக்கியிருப்பதை உணரலாம். உங்கள் எண்ணங்களை செயல்களாக சீரமைக்க வேண்டும். குடும்ப உறுப்பினர்கள் வெறித்தனமாக இருக்கலாம், இது உங்களை மேலும் வெளியேற்றும். சமூக வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும், எனவே நெருங்கிய நண்பருடன் பிரிந்து செல்வது நல்லது.

மிதுனம் 

அதிகப்படியான வேலை இருக்கும்.  குழு உறுப்பினர்களிடமிருந்து உதவி அல்லது தெளிவு இல்லாததால் நீங்கள் விரக்தியடையலாம். நீங்கள் புதிய நபர்களை பணியமர்த்துவீர்கள், ஆனால் தெளிவு பின்னர் வரும். சரியான நேரத்தில் சாப்பிடுங்கள். குடும்ப வாழ்க்கை பின் இருக்கையில் இருக்கும். சமூக ரீதியாக நீங்கள் வேலையைப் பற்றி விவாதிக்க நண்பர்கள் அல்லது சமூக சகாக்களுடன் பழகுவீர்கள். 

கடகம் 

புதிய சந்தர்ப்பங்களுடன் நீங்கள் விரும்பும் வழியை வடிவமைக்கும் பரபரப்பான நாள். நீங்கள் புதிய பணியாளர்கள் அல்லது குழுவில் இருப்பீர்கள். உங்களுக்கு தேவையான அனைத்து உதவிகளையும் பெறுங்கள். இன்று நீங்கள் ஒரு ஒப்பந்தத்தில் கையெழுத்திடலாம் அல்லது மூடலாம், இது உங்களுக்கு மகிழ்ச்சியைத் தரும். உங்களை நீரேற்றமாக வைத்திருங்கள். குடும்ப உறுப்பினரின் உடல்நிலை கவலைக்குரியதாக இருக்கும். கூட்டாளர் உணர்ச்சி ரீதியாக உணரக்கூடும். பரபரப்பான வேலை காரணமாக சமூக வாழ்க்கை மெதுவாக இருக்கும்.

சிம்மம் 

முடிவுகளை எடுக்க நீங்கள் மக்களைச் சார்ந்து இருப்பதால் வேலை குறையும். வேலையில் இருப்பவர்களுடன் உராய்வைத் தவிர்க்கவும். ஈகோ பிரச்சினைகள் அல்லது தீர்க்கப்படாத கடந்தகால சிக்கல்கள் காரணமாக யாராவது உங்களுடன் வருத்தப்படலாம். அவசியமில்லாமல் ஒரு புள்ளியை நிரூபிக்க முயற்சிக்காதீர்கள். குடும்ப வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும், ஆனால் எல்லோரும் தங்கள் வாழ்க்கையில் பிஸியாக இருப்பதால், தனியாக நேரத்தை செலவிட விரும்புவீர்கள். 

கன்னி

உங்கள் கடின உழைப்பின் முடிவுகளைப் பார்க்கும் ஒரு அற்புதமான நாள்.புதிய வேலை தேடுபவர்கள் சாதகமான முடிவுகளைக் காண்பார்கள். புதிய திட்டங்கள் அல்லது கூட்டங்கள் செயல்படும் மற்றும் நீங்கள் கவனத்தின் மையமாக இருப்பீர்கள். நீண்ட வேலை நேரம் தனிப்பட்ட திட்டங்களை தாமதப்படுத்தலாம் அல்லது மாற்றலாம். இன்று உணவைத் தவிர்ப்பதைத் தவிர்க்கவும். 

yoyutube

துலாம்

வேலை நிலையானது. இன்று தெளிவு மற்றும் முடிவெடுப்பதற்கான சிறந்த நாள். கூட்டங்களில் கடைசி நிமிட மாற்றங்கள் இருக்கும், இது உங்கள் அட்டவணையை மாற்றக்கூடும். குடும்ப உறுப்பினர் கோருவார். சில குடும்ப விஷயங்களை உங்களுடன் விவாதிக்க விரும்பலாம், எனவே நேரம் ஒதுக்குங்கள்.  சமூக வாழ்க்கை மெதுவாக இருக்கும்.  

விருச்சிகம்

மற்றவர்களின் பொறுப்புகளை நீங்கள் முடிக்க வேண்டும் என்பதால் வேலை தேவைப்படும். கடந்த கால முடிவுகளால் நீங்கள் சிக்கிக்கொண்டால் அமைதியாக இருங்கள். நீங்கள் இன்று மனரீதியாக அதிக நம்பிக்கையுடன் இருப்பீர்கள். குடும்ப உறுப்பினர்கள் புரிந்துகொள்வார்கள், உங்களுக்குத் தேவையான நம்பிக்கை மற்றும் தெளிவைத் தருவார்கள். ஆனால் அதை ஒரு பொருட்டாக எடுத்துக் கொள்ள வேண்டாம்.  

தனுசு

இன்று சோம்பலாக உணர்வீர்கள். உங்கள் படைப்பு ஆற்றல்களை நீங்கள் சேனலைஸ் செய்வீர்கள், மேலும் மின்னல் வேகத்தில் வேலைகளைச் செய்வீர்கள். தொண்டை உணர்திறன் உணரக்கூடும். மாலை குடும்பத்துடன் இணைந்து செலவிடப்படும். ஒரு நண்பரின் உணர்ச்சி நல்வாழ்வு உங்களை வெளியேற்றக்கூடும். 

மகரம் 

வேலை நிலையானது என்றாலும் மூன்றாம் தரப்பு காரணமாக மன அழுத்தம் இருக்கும். நீங்கள் பணிபுரியும் விதத்துடன் மக்கள் உடன்பட மாட்டார்கள். சில விதிமுறைகள் மற்றும்நிலைமைகள் புரிந்து கொள்வீர்கள். நீங்கள் ஒரு ஒப்பந்தத்தை பேச்சுவார்த்தை நடத்த திட்டமிட்டால் உங்களுக்கு சாதகமாக செயல்படாதவற்றை ஒத்திவைக்கவும். குடும்ப உறுப்பினர்களிடமிருந்து விமர்சனங்களை எதிர்கொள்வீர்கள்.  நீங்கள் செய்ய விரும்பும் விஷயங்களைச் செய்து மாலை நேரத்தை செலவிடுங்கள்.

கும்பம்

வேலை நிலையானதாக இருக்கும். உற்சாகமான ஒன்றும் இல்லை, ஆனால் நீங்கள் நடந்துகொண்டிருக்கும் திட்டங்களை ஆராய்ந்து அதன் செயல்பாட்டில் சில மாற்றங்களைச் செய்வீர்கள். ஆக்கப்பூர்வமாக நீங்கள் தடுக்கப்பட்டதாக உணரலாம். உடல்நலம் குறிப்பாக வயிறு மற்றும் முதுகில் கவனம் தேவை. குடும்பம் மற்றும் சமூக வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும். நீங்கள் ஒரு நீண்ட நாள் முடிவில் தனியாக இருக்க விரும்பலாம். 

மீனம் 

வேலை ஒழுங்கற்றதாக இருக்கும். முதல் பாதியில் கூட்டங்கள் மற்றும் விவாதங்கள் நிறைந்திருக்கும். இரண்டாவது பாதி, நீங்கள் சோர்வாக அல்லது உடல்நிலை சரியில்லாமல் இருக்கலாம். இதன் காரணமாக நீங்கள் முழுமையாக கவனம் செலுத்த முடியாது. மக்கள் தங்கள் சொந்த பிரச்சினைகளை கடந்து செல்வதால் குடும்பமும், சமூக வாழ்க்கையும் குழப்பமாக இருக்கும். உங்களுக்குத் தேவையான உடல் ஓய்வை வழங்குவதற்காக நீங்கள் அவர்களிடமிருந்து உணர்வுபூர்வமாக விலகுவீர்கள்.

POPxo இப்போது 6 மொழிகளில் வெளிவருகிறது! ஆங்கிலம், இந்தி, தமிழ், தெலுங்கு, மராத்தி மற்றும் பெங்காலி!

அறிமுகமாகிறது#POPxoEverydayBeauty - POPxo Shopல் 100% கெமிக்கல் இல்லாத பயனுள்ள சருமம், குளியல் மற்றும் உடல், முடி தயாரிப்புகளை வாங்கி பயன்பெறுங்கள். விழாக்கால சலுகையாக முன்கூட்டிய அனைத்து ஆர்டர்களுக்கும் 25% தள்ளுபடி வழங்கப்படுகின்றது. POPxo.com/beautyshopல் உங்களுக்கான அழகு பொருட்களை உடனே தேர்ந்தெடுத்துக் கொள்ளுங்கள்!