இன்று நண்பர்கள் வருகையால் உற்சாகமடையும் ராசிக்கார்கள் யார்? தெரிந்து கொள்ளுங்கள்!

இன்று நண்பர்கள் வருகையால் உற்சாகமடையும் ராசிக்கார்கள் யார்? தெரிந்து கொள்ளுங்கள்!

இன்று ஞாயிற்றுக்கிழமை ஏகாதசி திதி அசுபதி நட்சத்திரம். கார்த்திகை மாதம் 22ம் நாள். இன்றைய நாளில் உங்கள் ராசிபலனை (astro) அறிந்து கொள்ளுங்கள். 

மேஷம்

உங்களைத் தொந்தரவு செய்யும் எல்லாவற்றிலிருந்தும் நீங்கள் பிரிந்து துண்டிக்கப்படுவதால் இது மெதுவான தொடக்கமாகும். நாளின் இரண்டாம் பாதியில் ஆற்றல் குறைவாக இருப்பதை நீங்கள் உணரலாம். ஆனால் அது உங்கள் உடல் உங்களை ஓய்வெடுக்கச் சொல்கிறது. சரியான நேரத்தில் சாப்பிடுங்கள். கூட்டாளரின் ஆரோக்கியத்திற்கு கவனம் தேவைப்படலாம். நீங்கள் தேடும் தெளிவு உங்களுக்கு கிடைக்காததால், கடந்த கால பிரச்சினைகளைப் பற்றி குடும்ப உறுப்பினர்களை எதிர்கொள்வதைத் தவிர்க்கவும். 

ரிஷபம் 

அன்பானவர்களுடன் சத்தமிடுவதில் நீங்கள் நாள் செலவிடுவீர்கள். திறந்த தகவல்தொடர்புகள் உறவை வலுப்படுத்த உதவும். நீங்கள் தூக்கத்தை இழக்க நேரிடும் என்பதால் உங்கள் தூக்க முறைகளை முயற்சிக்கவும் வரிசைப்படுத்தவும். குடும்ப உறுப்பினர்களுடன் எந்த சம்பந்தமும் இல்லாதபோது கடந்த கால சிக்கல்களைக் கொண்டு வருவதைத் தவிர்க்கவும். சமூக ரீதியாக நீங்கள் நண்பர்களைச் சந்திக்கும் திட்டங்களைக் கொண்டிருப்பீர்கள். நண்பர்களுடன் வேலை பற்றி விவாதிப்பதைத் தவிர்க்கவும். 

மிதுனம் 

மோசமான உணவுப் பழக்கம் உங்கள் ஆரோக்கியத்தை பாதிக்கும் என்பதால் நீங்கள் சரியான நேரத்தில் சாப்பிட வேண்டும். முதல் பாதி நிதானமாக இருக்கும். இரண்டாவது பாதி பரபரப்பாக இருக்கும். குடும்ப உறுப்பினர்களுடனான கடந்தகால சிக்கல்களை நீங்கள் வைத்திருப்பதால் நீங்கள் எரிச்சலடையக்கூடும். மன்னிப்பவராக இருங்கள். நண்பர்களுடன் அதிக தொடர்பு கொள்ளுங்கள் என்பதற்காக உங்கள் உறவுகளை அழிக்க மதிப்பில்லை.

கடகம் 

உங்கள் உடலுக்குத் தேவையான ஓய்வு கொடுக்க வேண்டும். நீங்கள் ஆழ் மனதில் வலியுறுத்தப்பட்டிருக்கிறீர்கள். இன்றைய பொறுப்புகளிலிருந்து நீங்கள் துண்டிக்கப்பட வேண்டும் மற்றும் உங்கள் மகிழ்ச்சியற்ற காரணங்களை அடையாளம் காண வேண்டும். கூட்டாளர் ஆதரவாக இருப்பார். அவர்களின் ஆலோசனை மற்றும் பரிந்துரைகளுக்குத் திறந்திருங்கள். சில நேரங்களில் ஒரு கருத்தை எடுத்துக்கொள்வது விஷயங்களை நமக்கு முன்னோக்க வைக்கிறது. 

சிம்மம் 

இன்று சீரான நாள். கடைசி நிமிட திட்டங்கள் மற்றும் சமூக பயணத்தின் மாற்றங்களுடன் நிலுவையில் உள்ள வேலையை முடிக்க நீங்கள் நேரத்தை எடுத்துக் கொள்ளலாம். உங்கள் கூட்டாளரைப் பற்றி விமர்சிப்பதைத் தவிர்க்கவும். உங்கள் கனவுகளையும், பார்வையையும் அடைய உங்களை ஊக்குவிக்கும் நெருங்கிய நண்பர்களின் கூட்டத்தில் மாலை செலவிடுங்கள். முதுகு மற்றும் கண்களை கவனித்துக் கொள்ளுங்கள்.

கன்னி

கடைசி நிமிட தாமதங்கள் மற்றும் மாற்றங்கள் இருக்கக்கூடும் என்பதால் இன்று உங்கள் அட்டவணையை திறந்த நிலையில் வைத்திருங்கள். மக்களைக் குறை கூறுவது அல்லது எரிச்சல் அடைவது அவர்களின் கட்டுப்பாட்டில் இல்லாததால் உதவாது. உங்கள் மனநிலையை இரண்டாவது முறையாக யூகிக்கக்கூடியவர்களாக இருப்பதால் அன்பானவர்களுடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள். நீங்கள் பழைய நண்பர்களைப் பிடிக்கும்போது சமூக வாழ்க்கை பரபரப்பாக இருக்கும். சரியான நேரத்தில் சாப்பிடுங்கள்.

youtube

துலாம்

ஒரு நாள் விடுமுறை என்றாலும் பரபரப்பான நாள். நீங்கள் குடும்ப உறுப்பினர்களுடன் தொடர்புகொள்வதில் நேரத்தை செலவிடுவீர்கள். நண்பர்கள் மற்றும் புதிய நபர்களைச் சந்தித்தலால் மகிழ்ச்சியாக இருப்பீர்கள். குடும்ப உறுப்பினர்களுடன் கடந்தகால சிக்கல்களைக் கொண்டுவருவதை தவிர்க்கவும். உண்ணும் முறைகளை சமநிலைப்படுத்தி உங்களை நீரேற்றமாக வைத்திருங்கள். நீங்கள் மனதளவில் மக்களிடமிருந்து மாறும்போது நாளின் இரண்டாம் பாதி சோர்வாக இருக்கும். 

விருச்சிகம்

உங்களுக்கு பரபரப்பான வார இறுதி நாளாக இருக்கும். ஆனால் நீங்கள் நிறைய வேலைகளைச் செய்வீர்கள், மேலும் உங்கள் எதிர்காலத் திட்டங்களை பிரதிபலிக்கும் நேரத்தை செலவிடுவீர்கள். குடும்ப உறுப்பினர்களிடமிருந்து அவர்களின் நோக்கங்களைப் பற்றி தெளிவு பெறுவீர்கள். சிறிய விஷயங்களுக்கு தற்காப்புடன் இருப்பதைத் தவிர்க்கவும். குடும்பம் தங்கள் சொந்த திட்டங்களில் பிஸியாக இருக்கக்கூடும் என்பதால் மாலை நண்பர்களின் நிறுவனத்தில் செலவிடப்படும். 

தனுசு

நீங்கள் சோர்வாகவும், எரிச்சலுடனும் உணர்வீர்கள். குடும்ப உறுப்பினர்களுடனான கடந்தகால சிக்கல்களையும் நீங்கள் வைத்திருக்கலாம். தொடர்ந்து விவாதிப்பது பிரச்சினையை பெரிதாக்கும் என்பதால் பேசுவதை குறையுங்கள். உங்கள் தொண்டை மற்றும் வயிற்றை கவனித்துக் கொள்ளுங்கள். உங்களை உற்சாகப்படுத்த நண்பர்கள் வருகை தரலாம். நீங்கள் பின்னர் வருத்தப்படக்கூடும் என்பதால், பிளவுபடுவதைத் தவிர்க்கவும். 

மகரம் 

இன்று நீங்கள் செய்ய வேண்டியது நிறைய இருக்கும். உணவு முறைகளை சமநிலைப்படுத்துங்கள். உங்கள் சோர்வு காரணமாக நீங்கள் எரிச்சலை உணர முடியும், அதை மற்றவர்கள் மீது வீச வேண்டாம். மாலை குடும்ப உறுப்பினர்களின் நிறுவனத்தில் நேரம் செலவிடப்படும். நீங்கள் பழைய நண்பர்களையும் சந்தித்து சில வேலை யோசனைகளைப் பற்றி விவாதிப்பீர்கள். ஆனால் எல்லாவற்றையும் விவாதிக்க  வேண்டாம். 

கும்பம்

மனரீதியாக நீங்கள் செய்ய நிறைய விஷயங்கள் அதிகம் இருக்கலாம். தொடர்ந்து தாமதங்கள் இருக்கும். உங்கள் திட்டங்களைத் திறந்து வைத்திருங்கள். நீங்கள் கடந்த கால நண்பர்களுடன் இணைப்பீர்கள். ஆனால் மாலை வீட்டில் ஓய்வெடுப்பார் அல்லது குடும்பத்துடன் ஒரு காட்சியைக் கழிப்பார். கூட்டாளர் எரிச்சலூட்டும் அல்லது உணர்வுபூர்வமாக குறைவாக இருக்கலாம்.  அவர்களுக்குத் தேவையான இடத்தை அவர்களுக்குக் கொடுங்கள். 

மீனம் 

நீங்கள் மதிய உணவுக்கு மேல் குடும்ப உறுப்பினர்களைப் பிடிக்கவும், யோசனைகள் அல்லது பயணத் திட்டங்களைப் பற்றி விவாதிக்கவும் நாள் செலவிடுவீர்கள். குடும்ப உறுப்பினர்கள் புறக்கணிக்கப்பட்டதாக உணரக்கூடும் என்பதால் இடைவெளியைத் தவிர்க்கவும். வாசிப்பு அல்லது திரைப்படங்களை பார்க்க உங்களுக்கு போதுமான நேரம் கிடைக்கும்.  உங்கள் நண்பர்கள் பெரும்பாலானவர்கள் தங்கள் சொந்த திட்டங்களில் பிஸியாக இருப்பார்கள்.

POPxo இப்போது 6 மொழிகளில் வெளிவருகிறது! ஆங்கிலம், இந்தி, தமிழ், தெலுங்கு, மராத்தி மற்றும் பெங்காலி!

அறிமுகமாகிறது #POPxoEverydayBeauty - POPxo Shopல் 100% கெமிக்கல் இல்லாத பயனுள்ள சருமம், குளியல் மற்றும் உடல், முடி தயாரிப்புகளை வாங்கி பயன்பெறுங்கள். விழாக்கால சலுகையாக முன்கூட்டிய அனைத்து ஆர்டர்களுக்கும் 25% தள்ளுபடி வழங்கப்படுகின்றது. POPxo.com/beautyshopல் உங்களுக்கான அழகு பொருட்களை உடனே தேர்ந்தெடுத்துக் கொள்ளுங்கள்!