இன்று இந்த மூன்று ராசிக்காரர்களுக்கு உடல் நலத்தில் பிரச்னை உண்டாகும்.. கவனமாக இருங்கள்!

இன்று இந்த மூன்று ராசிக்காரர்களுக்கு உடல் நலத்தில் பிரச்னை உண்டாகும்.. கவனமாக இருங்கள்!

இன்று சனிக்கிழமை தசமி திதி ரேவதி நட்சத்திரம். கார்த்திகை மாதம் 21ம் நாள். இன்றைய நாளில் உங்கள் ராசிபலனை (astro) அறிந்து கொள்ளுங்கள். 

மேஷம்

யோசனைகள் மற்றும் படைப்பு ஆற்றல்களுடன் பணிபுரிய நீங்கள் திரும்பி வருவீர்கள். எல்லாவற்றையும் உடனடியாக செயல்படுத்த முடியாது என்றாலும், அதைக் குறிப்பிடுவதற்கோ அல்லது மற்றவர்களுடன் பகிர்ந்து கொள்வதற்கோ நீங்கள் ஒரு வழியைச் செய்ய வேண்டியிருக்கும். குடும்ப வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும். ஆனால் சமூக ரீதியாக நீங்கள் ஒரு நண்பரின் நடத்தை காரணமாக வருத்தப்படலாம்  அல்லது அதிருப்தி அடையலாம்.

ரிஷபம் 

சோர்வு காரணமாக வேலை மெதுவாக இருக்கும்.நீங்கள் உங்களை வெளியேற்ற வேண்டும். ஆரோக்கியத்திற்கு கவனம் தேவை. சரியான நேரத்தில் சாப்பிடுங்கள். குடும்ப உறுப்பினர்கள் மற்றும் அவர்களின் உணர்ச்சி பாதுகாப்பின்மை காரணமாக மன அழுத்தம் இருக்கும். சில நேரங்களில் அதன் ஒரு பகுதியாக இருப்பது நல்ல யோசனையாகும். நண்பர்களைப் பிடிப்பதன் மூலம் உங்களைத் திசை திருப்பவும்.

மிதுனம் 

நிறைய வேலை இருக்கும் போது உங்கள் பார்வை மற்றும் மக்களிடமிருந்து நீங்கள் எதிர்பார்ப்பது குறித்து குழப்பமடைவீர்கள். காலக்கெடு இருக்கக்கூடும் என்றாலும் இன்று எந்த உறுதிப்பாடும் செய்வதைத் தவிர்க்கவும். நீங்கள் ஒரு கூட்டம் அல்லது ஒப்பந்தத்தை மறுவேலை செய்ய வேண்டியிருக்கும், எனவே மெதுவாக செல்லுங்கள். குடும்ப வாழ்க்கை பின் இருக்கையில்  எடுக்கும். ஆனால் சமூக கடமைகள் பரபரப்பாக இருக்கும்.

கடகம் 

மற்றவர்களால் உருவாக்கப்பட்ட குழப்பங்களுக்கு மத்தியில் நீங்கள் காணும்போது வேலையில் மெதுவான நாள். இது உங்கள் வேலையை பாதிக்காது. உண்ணும் முறைகளை சமநிலைப்படுத்தி, சரியான நேரத்தில் தூங்குங்கள். ஒரு குடும்ப உறுப்பினர் தங்கள் சொந்த பிரச்சினைகள் காரணமாக உணர்ச்சிவசப்படலாம். அவர்களிடம் அதிக பொறுமையாக இருங்கள். சமூக வாழ்க்கை பின் இருக்கையில் இருக்கும். 

சிம்மம் 

அதிக வேலை இருக்கும். ஆனால் எங்கிருந்து தொடங்குவது என்பது உங்களுக்குத் தெரியாது. முடிவெடுப்பது கடினமாக இருக்கும், ஏனென்றால் மற்றவர்களின் ஒப்புதலுக்காக நீங்கள் அவர்களை சார்ந்து இருப்பீர்கள். உங்கள் முதுகை கவனித்துக் கொள்ளுங்கள். நீங்கள் தனியாக சிறிது நேரம் செலவிட விரும்புவதால் குடும்பம் மற்றும் சமூக வாழ்க்கை பின் இருக்கையில் இருக்கும். 

கன்னி

உங்கள் எண்ணங்கள் மற்றும் யோசனைகளைப் பற்றி மேலும் குரல் கொடுங்கள். மக்கள் உங்கள் வேலையை ஆதரிப்பார்கள். சுய சந்தேகம் இன்று நிறைய சாதிக்க உங்களைத் தடுக்கிறது. குடும்ப உறுப்பினரின் உடல்நலம் கவலைக்குரியதாக இருக்கும், இதன் காரணமாக நீங்கள் சமூக கடமைகளுக்கு பிணை எடுக்க வேண்டியிருக்கும். நண்பர்கள் ஆதரவாக இருப்பார்கள். 

youtube

துலாம்

வேலை நிலையானதாக இருக்கும். ஆனால் மற்றவர்களிடமிருந்து தாமதம் காரணமாக இரண்டாம் பாதி எரிச்சலூட்டும். காகித வேலைகளை ஒழுங்கமைக்கவும். இன்று உங்கள் அட்டவணையைப் பற்றி நீங்கள் நெகிழ்வாக இருக்க வேண்டும். குடும்ப வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும். ஆனால் யாரோ உருவாக்கிய தவறான புரிதல்களால் சமூக பிரச்சினைகளுக்கு கவனம் தேவை. மற்றவர்களின் பார்வையில் நீங்கள் விஷயங்களைப் பார்க்கிறீர்கள் என்பதை உறுதிப்படுத்திக் கொள்ளுங்கள்.

விருச்சிகம்

மற்றவர்களின் ஆற்றல்களால் நீங்கள் எடுத்துச் செல்லப்படுவதால் இன்று உங்கள் கவனத்தைக் கண்டறியவும். மற்றவர்கள் உங்களை தவறாக தீர்ப்பளிக்கக்கூடும் என்பதால் உங்கள் எண்ணங்கள் மற்றும் நோக்கங்களைப் பற்றி தெளிவாக இருங்கள். ஒரு பழைய குடும்ப உறுப்பினர் கடந்த காலத்தில் நடந்த பிரச்சினைகளுக்கு வருத்தப்படுவார். நீங்கள் பொறுப்பேற்க வேண்டும். நண்பர்களுடனான கடைசி நிமிட திட்டங்களுடன் சமூக வாழ்க்கை பரபரப்பாக இருக்கும். 

தனுசு

பழைய வாடிக்கையாளர்களிடமிருந்து தெளிவு பெறும்போது வேலை வேகத்தை அதிகரிக்கும். நீங்கள் இதற்கு முன்பு செய்யாத வேலையைப் பற்றியும் சில ஆராய்ச்சி செய்யலாம். புதிய கற்றல்கள் நிறைந்த சுவாரஸ்யமான நாளாக இது இருக்கும். ஆரோக்கியத்திற்கு கவனம் தேவை. உங்கள் உணவு முறைகளை கட்டுக்குள் வைத்திருங்கள். பல திட்டங்கள் காரணமாக குடும்ப வாழ்க்கை பரபரப்பாக இருக்கும்.  

மகரம் 

ஒரு நேரத்தில் ஒரு விஷயத்தில் கவனம் செலுத்துங்கள், இல்லையெனில் நீங்கள் எந்த வேலையும் செய்யாமல் இறங்குவீர்கள். ஒரு கூட்டத்தைப் பற்றி சில தெளிவு வரும். வேலையில் உள்ள ஒருவர் பாதுகாப்பற்றவராக இருக்கலாம். ஆனால் நீங்கள் அவர்களை சமாளிக்க வேண்டியதில்லை. நீண்ட நாள் வேலையில் இருப்பதால் குடும்ப வாழ்க்கை பின் இருக்கையில் இருக்கும். ஆனால் நீங்கள் மகிழ்விக்க நபர்களைக் கொண்டிருப்பதால் சமூக வாழ்க்கை பரபரப்பாக இருக்கும்.

கும்பம்

வேலை நிலையானதாக இருக்கும். நீங்கள் ஆக்கப்பூர்வமாக தடுக்கப்படுவதை காண்பீர்கள். நீங்கள் திரும்பி செல்வதற்கு முன்பு நீங்கள் பிரிக்க வேண்டும், இல்லையெனில் நீங்கள் தேடும் முடிவுகளை நீங்கள் பெற முடியாது. வேலைக்குச் செல்வதற்கு குடும்ப உறுப்பினர்கள் உங்களை சார்ந்து இருப்பதால் குடும்ப வாழ்க்கை பரபரப்பாக இருக்கும். சோர்வு காரணமாக ஓய்வெடுக்க விரும்புவீர்கள். சமூக வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும்.

மீனம் 

வேலை ஒழுங்கற்றதாக இருக்கும். இது பரபரப்பாக இருந்தாலும், நீங்கள் திசைதிருப்பப்படுவதால் இன்று நீங்கள் வேலையை அனுபவிக்க மாட்டீர்கள். வேலையைச் செய்ய உங்களை கட்டாயப்படுத்துவதை விட மனதளவில் ஓய்வு எடுப்பது சரியானது. குடும்ப உறுப்பினர்கள் தங்கள் சொந்த பாடகங்களில் பிஸியாக இருப்பார்கள், நீங்கள் தனியாக செலவழிக்கவும் செலவழிக்கவும் போதுமான நேரத்தை விட்டுவிடுவீர்கள்.

POPxo இப்போது 6 மொழிகளில் வெளிவருகிறது! ஆங்கிலம், இந்தி, தமிழ், தெலுங்கு, மராத்தி மற்றும் பெங்காலி!

அறிமுகமாகிறது #POPxoEverydayBeauty - POPxo Shopல் 100% கெமிக்கல் இல்லாத பயனுள்ள சருமம், குளியல் மற்றும் உடல், முடி தயாரிப்புகளை வாங்கி பயன்பெறுங்கள். விழாக்கால சலுகையாக முன்கூட்டிய அனைத்து ஆர்டர்களுக்கும் 25% தள்ளுபடி வழங்கப்படுகின்றது. POPxo.com/beautyshopல் உங்களுக்கான அழகு பொருட்களை உடனே தேர்ந்தெடுத்துக் கொள்ளுங்கள்!