இன்று இந்த ஆறு ராசிக்காரர்களுக்கு போராட்டமான வாழ்க்கை வசந்த காலமாக மாறப்போகிறது!

இன்று இந்த ஆறு ராசிக்காரர்களுக்கு போராட்டமான வாழ்க்கை வசந்த காலமாக மாறப்போகிறது!

இன்று வெள்ளி கிழமை தசமி திதி உத்திரட்டாதி நட்சத்திரம். கார்த்திகை மாதம் 20ம் நாள். இன்றைய நாளில் உங்கள் ராசிபலனை (astro) அறிந்து கொள்ளுங்கள். 

மேஷம்

நீங்கள் சந்திக்க காலக்கெடு இருப்பதால் வேலை பரபரப்பாக இருக்கும். ஊழியர்கள் / குழுவினரிடமும் உங்களுக்கு சிக்கல்கள் இருக்கலாம். அவர்கள் வாக்குறுதியளிப்பதற்கும், வழங்குவதற்கும் கீழ் இருக்கலாம். தாமதத்திற்கு தயாராக இருங்கள்.கொடுப்பனவுகள் நிலுவையில் இருப்பதால் விரக்திக்கு வழிவகுக்கும். வேலையில் மன அழுத்தம் காரணமாக குடும்ப உறுப்பினர்களிடமிருந்து உணர்ச்சி ரீதியாக துண்டிக்கப்படுவதை நீங்கள் உணரலாம். கூட்டாளரின் ஆரோக்கியத்திற்கு கவனம் தேவை. 

ரிஷபம் 

வேலை நிலையானதாக இருக்கும். ஆனால் சிக்கிய நிதி / காகித வேலை பற்றிய தெளிவு வரும். புதிய  ஒப்பந்தங்கள் அல்லது காகித வேலைகளில் கையெழுத்திடலாம். புதிய நபர்களை வேலைக்கு அமர்த்துவது குறித்து நீங்கள் நினைக்கலாம், ஆனால் காத்திருங்கள். தூக்கமின்மை காரணமாக ஆரோக்கியம் உணர்திறன் இருக்கும். குடும்ப வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும்,ஆனால் செல்ல வேண்டிய நிகழ்வுகள் காரணமாக சமூக வாழ்க்கை பரபரப்பாக பிசியாக இருக்கும்.

மிதுனம் 

வேலை நிலையானதாக இருக்கும், ஆனால் பணியில் இருக்கும் ஒரு மூத்த உறுப்பினரிடமிருந்து ஒப்புதல் அல்லது பாராட்டு கிடைக்கும். முன்னதாக மற்றவர்கள் உருவாக்கிய சில திட்டங்களை மீண்டும் ஏற்பாடு செய்வார்கள் அல்லது சீரமைப்பார்கள் என்று எதிர்பார்க்கலாம். கண்களையும், பின்புறத்தையும் கவனித்துக் கொள்ளுங்கள். நீண்ட வேலை நேரம் காரணமாக குடும்ப வாழ்க்கை மெதுவாக இருக்கும். நண்பர்கள் தங்கள் சொந்த வாழ்க்கையில் பிஸியாக இருப்பார்கள், எனவே நீங்கள் வெளியேற விரும்பினாலும், உங்களிடம் அதிக ஈர்ப்பு இல்லை.

கடகம் 

வேலை மெதுவாக இருக்கும். நீங்கள் என்ன செய்தாலும் அல்லது எவ்வளவு தள்ளினாலும், மற்றவர்களின் கட்டுப்பாடு காரணமாக விஷயங்கள் தேக்கமடையும். உணவு முறைகளை சமநிலைப்படுத்துங்கள்.நீங்கள் மற்றவர்களின் நாடகத்திற்கு இழுக்கப்படுவதால் குடும்ப வாழ்க்கை தொந்தரவு செய்யப்படும். மற்றவர்களின் தேவைகளைப் பற்றி அதிக உணர்திறன் கொண்டவராக இருங்கள். சமூக வாழ்க்கை கோரப்படும், ஆனால் குடும்ப மன அழுத்தம் காரணமாக, நீங்கள் ஓய்வெடுக்க விரும்பலாம். 

சிம்மம் 

பரபரப்பான குடும்ப வாழ்க்கை மற்றும் கடமைகள் காரணமாக வேலை மெதுவாக இருக்கும். நடந்துகொண்டிருக்கும் ஒப்பந்தத்தின் தெளிவு வரும். புதிய வேலையைத் தேடுவோர் தடங்களைப் பெறக்கூடும். குடும்ப வாழ்க்கை பிஸியாக இருக்கும். அதிக கவனத்துடன் இருங்கள். மக்களின் திட்டத்தில் கடைசி நிமிட மாற்றங்களுடன் சமூக வாழ்க்கை குழப்பமாக இருக்கும்.

கன்னி

புதிய யோசனைகள் / திட்டங்கள் உண்மையில் வெளிப்படுவதால் வேலை நேர்மறையாக இருக்கும். நீங்கள் இன்று புதிய நபர்களுடன் பணியாற்றுவீர்கள். மன சோர்வு காரணமாக ஆரோக்கியம் உணர்திறன் இருக்கும். பங்குதாரர் / வயதான குடும்ப உறுப்பினர் எதுவும் செய்யாததால் குடும்ப வாழ்க்கை வியத்தகு முறையில் இருக்கும். உங்கள் வாழ்க்கையை தொடரவும்.

youtube

துலாம்

வேலை வேகத்தை அதிகரிக்கும். புதிய யோசனைகள் அல்லது வாய்ப்புகள் வரும். இன்று நீங்கள் கலந்து கொள்ள வேண்டிய பணிகள் நிலுவையில் இருக்கலாம். வேலையில் இருப்பவர்களுடன் உராய்வைத் தவிர்க்கவும். உணவைத் தவிர்ப்பதைத் தவிர்க்கவும். குடும்ப உறுப்பினரின் ஆரோக்கியத்திற்கு கவனம் தேவை. உங்கள் திட்டத்தில் கடைசி நிமிட மாற்றங்கள் காரணமாக சமூக வாழ்க்கை பரபரப்பாக இருக்கும்.

விருச்சிகம்

உங்கள் திட்டத்தை உருவாக்க / மறுசீரமைக்க அல்லது முன்னுரிமை அளிக்க நீங்கள் நேரத்தை செலவிட வேண்டும். சக ஊழியர்கள் ஆதரவாக இருப்பார்கள், ஆனால் அவர்களால் செய்யக்கூடியது மட்டுமே உள்ளது. நிலுவையில் உள்ள கொடுப்பனவுகள் அழிக்கப்படும். வணிக அல்லது பண விஷயங்களில் ஆலோசனைக்காக குடும்ப உறுப்பினர்கள் உங்களிடம் திரும்புவர். சமூக ரீதியாக நீங்கள் கடந்த கால மக்களுடன் மீண்டும் இணைவீர்கள்.

தனுசு

புதிய ஆர்டர்கள் வருவதால் வேலை வேகத்தை அதிகரிக்கும். நீங்கள் வேலையில் இருப்பவர்களுடன் கஷ்டப்பட்டிருக்கிறீர்கள், இன்று நீங்கள் சிக்கல்களை தீர்க்க வேண்டும். கடந்த காலத்தைப் பிடித்துக் கொள்வது உதவாது. குடும்ப வாழ்க்கை சீராக இருக்கும், ஆனால் நீங்கள் ஒரு நிகழ்வான மாலை வேண்டும் என்று விரும்பும்போது மற்றவர்களின் மனநிலை காரணமாக கடைசி நிமிடத்தில் ரத்து செய்யப்படலாம், எனவே ஏமாற்றமடைய வேண்டாம்.

மகரம் 

சூழ்நிலைகளை நீங்கள் பொறுப்பேற்கும்போது, பொறுப்பானவராக இருப்பதால் இன்று விளையாட்டு மாற்றியாக இருக்கும். அதிக சக்தி / தெளிவு மற்றும் அதிகாரம் மூலம் வரும். முக்கியமான கூட்டங்கள் மற்றும் கடைசி நிமிட பயணங்களும் வரக்கூடும், இது உங்களுக்கு சாதகமாக செல்லும். உணவு முறைகளை சமநிலைப்படுத்துங்கள். குடும்ப உறுப்பினர்களுடன் தனிப்பட்ட முறையில் விஷயங்களை எடுத்துக் கொள்ள வேண்டாம். சமூக வாழ்க்கை மெதுவாக இருக்கும்.

கும்பம்

வேலை நாள் இரண்டாவது வேகத்தை எடுக்கும். அதுவரை நிலுவையில் உள்ள விஷயங்கள் முடிவுக்கு வரும். வேலையில் உராய்வைத் தவிர்க்கவும். முக்கியமான முடிவுகளை எடுப்பதற்கு முன் வேலையில் மற்றவர்களிடமிருந்து ஆலோசனையைப் பெறுங்கள். குடும்ப உறுப்பினர்கள் ஆதரவாக இருப்பார்கள். ஆலோசனைகள் / வழிகாட்டுதலுக்காக நண்பர்கள் உங்களிடம் திரும்புவதால் சமூக வாழ்க்கை பரபரப்பாக இருக்கும். 

மீனம் 

நிலுவையில் உள்ள விஷயங்களுக்கு கவனம் தேவை என்பதால் வேலை பரபரப்பாக இருக்கும். புதிய வேலை வரும். ஆனால் உங்கள் அடித்தளம் உங்களிடம் உள்ளது என்பதை உறுதிப்படுத்திக் கொள்ளுங்கள். உங்கள் இதயத்தைப் பின்பற்றுங்கள். தலை மற்றும் வயிற்றுக்கு கவனம் தேவைப்படும். குடும்ப உறுப்பினர்கள் உங்கள் முடிவுகளை ஆதரிப்பார்கள், மேலும் வேலை குறித்த புதிய கண்ணோட்டத்தையும் உங்களுக்குத் தருவார்கள். உங்களுடன் தனிப்பட்ட வாழ்க்கையைப் பற்றி விவாதிக்க நண்பர்கள் விரும்பலாம்.

POPxo இப்போது 6 மொழிகளில் வெளிவருகிறது! ஆங்கிலம், இந்தி, தமிழ், தெலுங்கு, மராத்தி மற்றும் பெங்காலி!

அறிமுகமாகிறது #POPxoEverydayBeauty - POPxo Shopல் 100% கெமிக்கல் இல்லாத பயனுள்ள சருமம், குளியல் மற்றும் உடல், முடி தயாரிப்புகளை வாங்கி பயன்பெறுங்கள். விழாக்கால சலுகையாக முன்கூட்டிய அனைத்து ஆர்டர்களுக்கும் 25% தள்ளுபடி வழங்கப்படுகின்றது. POPxo.com/beautyshopல் உங்களுக்கான அழகு பொருட்களை உடனே தேர்ந்தெடுத்துக் கொள்ளுங்கள்!