இன்று தனவரவு அதிகரிப்பால் மகிழ்ச்சியடையும் ராசிக்கார்கள் யார்? தெரிந்து கொள்ளுங்கள்!

இன்று தனவரவு அதிகரிப்பால் மகிழ்ச்சியடையும் ராசிக்கார்கள் யார்? தெரிந்து கொள்ளுங்கள்!

இன்று சனிக்கிழமை துவிதியை திதி திருவாதிரை நட்சத்திரம். கார்த்திகை மாதம் 28ம் நாள். இன்றைய நாளில் உங்கள் ராசிபலனை (astro) அறிந்து கொள்ளுங்கள். 

மேஷம்

காகித வேலைகளில் தாமதம் ஏற்படும், ஆனால் அது தவிர இன்று நீங்கள் எடுக்கும் அனைத்தும் சரியாக இருக்கும். மக்கள் அதிக புரிதலுடன் இருப்பார்கள். எதிர்காலத்தில் உங்களுடன் பணியாற்ற விரும்பும் புதிய நபர்களிடமிருந்து நீங்கள் ஆலோசனை கேட்கலாம்.  திடீர் முடிவுகளை எடுக்க வேண்டாம். நீங்கள் எடுத்து செல்லப்படுவதற்கு முன் கோப்புகளை சோதனை செய்யுங்கள். ஆரோக்கியத்திற்கு நாள். இரண்டாம் பாதியில் கவனம் தேவைப்படும். 

ரிஷபம் 

மற்றவர்கள் எடுக்கும் முடிவுகளால் இன்று நீங்கள் பாதிக்கப்படுவீர்கள்.  அலுவலகத்தில் உங்கள் கடின உழைப்பை கூட புறக்கணிக்கக்கூடும். நீங்கள் செய்ய முயற்சிக்கும் அல்லது சொல்லும் எதுவும் தவறாகப் புரிந்து கொள்ளப்படும். நீங்கள் வேலை குறித்து வெளிப்படையாக விவாதிப்பதால் குடும்ப வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும். அன்பானவர்கள் அமைதியாக இருக்க உங்களுக்கு உதவுவார்கள். தனியாக சிறிது நேரம் பெற சமூக ரீதியாக நீங்கள் பின்வாங்குவீர்கள். 

மிதுனம் 

வேலை உங்களை பிஸியாக வைத்திருக்கும், ஆனால் மூன்றாம் தரப்பினரின் தாமதம் காரணமாக உங்கள் வேலை பாதிக்கப்படக்கூடும். விஷயங்கள் நடக்க தள்ள வேண்டாம், நிலுவையில் உள்ள வேலையை முடிப்பதில் கவனம் செலுத்துங்கள். உடல்நலம் உணர்திறன் மிக்கதாக இருக்கும். மாலை அன்புக்குரியவர்களுடன் சேர்ந்து நேரம் கழிப்பீர்கள். வரவிருக்கும் நாட்களில் உங்கள் அட்டவணையைப் பற்றி மேலும் ஒழுங்காக இருங்கள். 

கடகம் 

வேலை நிலையானதாக இருக்கும். ஆனால் நீங்கள் எல்லாவற்றையும் தனிப்பட்ட முறையில் எடுத்துக்கொள்வீர்கள். மக்கள் ஒத்துழைக்காததால் வேலையில் மனநிலை மாறுவதைத் தவிர்க்கவும். இரண்டு நபர்களிடையே குடும்ப நாடகம் தொடரும், மேலும் நீங்கள் வெளியேற்றப்படுவதை உணருவீர்கள். கொஞ்சம் மன ஓய்வு அவசியம். சரியான நேரத்தில் சாப்பிடுங்கள், இல்லையென்றால் அது உங்கள் ஆற்றல் மட்டங்களை பாதிக்கும். 

சிம்மம் 

பணியில் நிலையான நாள். ஆனால் புதிய யோசனைகள் உங்களுக்குத் தேவையான முடிவுகளைத் தர சிறிது நேரம் எடுக்கும். உங்கள் பார்வைக்கும் அவர்களின் புரிதலுக்கும் இடையில் சில குழப்பங்கள் இருக்கக்கூடும் என்பதால் சுற்றியுள்ளவர்களால் பங்களிக்க முடியாமல் போகலாம். அவர்களுடன் பொறுமையாக இருங்கள். குடும்ப உறுப்பினர்கள் கஷ்டப்படுவார்கள், அவர்களுக்கு இடம் தேவைப்படலாம். சமூக வாழ்க்கை வேடிக்கையாக இருக்கும்.

கன்னி

நிலுவையில் உள்ள வேலையை முடிக்க வேண்டும். வெளிப்புற அழுத்தம் காரணமாக மன அழுத்தத்துடன் வேலை ஒழுங்கற்றதாக இருக்கும். எதிர்கால திட்டம் குறித்து விவாதிக்க குழு உறுப்பினர்களுடன் கடைசி நிமிட சந்திப்புகளையும் நீங்கள் திட்டமிட வேண்டும். மக்கள் இன்று ஒரே பக்கத்தில் இருக்கக்கூடாது. ஆனால் அது வேலையை செய்வதிலிருந்து உங்களைத் தடுக்காது. குடும்பம் மற்றும் சமூக வாழ்க்கை பின் இருக்கையில் இருக்கும். 


 

youtube

துலாம்

வெளிப்புற காரணிகளால் வேலை மெதுவாக இருக்கும். ஒரு கூட்டம், ஏற்றுமதி அல்லது மின்னஞ்சல்கள் தாமதமாகலாம். ஆனால் இறுதியில் அனைத்தும் இடம் பெறும். யோசனைகளை செயல்படுத்துவதில் நீங்கள் இன்னும் தீவிரமாக இருக்க வேண்டும். குடும்ப உறுப்பினரின் உடல்நிலை கவலைக்குரியதாக இருக்கும். நீங்கள் திடீர் பயணத் திட்டங்களை அல்லது குடும்பக் கடமைகளைச் செய்ய வேண்டியிருக்கும். சமூக வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும், மேலும் நண்பர்களுடனான கடைசி நிமிட திட்டங்கள் வேடிக்கையாக இருக்கும்.

விருச்சிகம்

வேலையில் மற்றவர்களின் செயல்களை நீங்கள் மதிப்பாய்வு செய்ய வேண்டும். உங்கள் முடிவுகளின் வழியில் ஏதாவது நுட்பமாக வரக்கூடும். நீங்கள் உறுதியாக இருக்க வேண்டும், எனவே மக்கள் உங்களை தீவிரமாக எடுத்துக்கொள்கிறார்கள். இன்று உங்கள் உள்ளுணர்வைப் பின்பற்றுங்கள். தொலைதூர குடும்ப உறுப்பினர்களுடன் தரமான நேரத்தை செலவிடுவதால் குடும்ப வாழ்க்கை வேடிக்கையாக இருக்கும். சமூக வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும். 

தனுசு

வேலை பயனுள்ளதாக இருக்கும். நீங்கள் மைய புள்ளியாக இருப்பீர்கள். மக்கள் உங்களை விமர்சிக்கக்கூடும், ஆனால் உங்கள் யோசனைகளை தெரிவிப்பதில் இருந்து எதுவும் உங்களை தடுக்காது. பொறுமையாக இருங்கள். வயிறு உணர்திறன் உணர முடியும். குடும்பம் மற்றும் சமூக வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும். மற்றவர்களின் சிக்கல்களில் நீங்கள் இழுக்கப்படலாம், ஆனால் முயற்சி செய்து அதில் இருந்து விலகி இருங்கள். 

மகரம் 

வேலை உங்கள் கவனத்தை கோரும். இன்று வரிசையாக அமைந்துள்ள முக்கியமான கூட்டங்கள் தாமதமாகவோ அல்லது ரத்து செய்யப்படலாம். ஏமாற்றமடைய வேண்டாம், மக்களைப் பற்றிய முடிவுகளுக்கு செல்ல வேண்டாம். ஒரு சக ஊழியர் குழப்பமடையக்கூடும். உதவிக்காக உங்களிடம் திரும்புவார். நீண்ட வேலை நேரம் குடும்ப வாழ்க்கையை பாதிக்கும். 

கும்பம்

வேலை நிலையானதாக இருக்கும், ஆனால் இன்று வாடிக்கையாளர் சந்திப்புகள் அல்லது முடிவுகளில் தாமதத்தை எதிர்பார்க்கலாம். நீங்கள் எரிச்சலடையக்கூடும், ஆனால் ஒரு குடும்ப உறுப்பினர் உங்களுக்கு அமைதியாக இருக்க உதவுவார். மற்றவர்களின் உணர்வை பார்க்கச் சொல்லுங்கள். செய்ய வேண்டிய பல விஷயங்களுடன் சமூக வாழ்க்கை பரபரப்பாக இருக்கும். அன்பான நண்பரின் உடல்நலப் பிரச்சினை குறித்து நீங்கள் கவலைப்படுவீர்கள்.

மீனம் 

திடீரென்று உங்கள் பொறுப்பில் அதிகரிப்பு இருக்கும். எங்கு தொடங்குவது மற்றும் முடிப்பது என்பது உங்களுக்குத் தெரியாது. வேலையில் ஒரு உற்பத்தி நாள். புதிய வேலைக்கு நீங்கள் ஒரு அடித்தளத்தை அமைப்பீர்கள். குடும்ப உறுப்பினரின் உடல்நிலை ஒழுங்கற்றதாக இருக்கும், இதனால் அவர்கள் மோசமான மனநிலையில் இருக்கக்கூடும். அவர்களுக்கு இடம் கொடுங்கள். சமூக வாழ்க்கை மெதுவாக இருக்கும்.

POPxo இப்போது 6 மொழிகளில் வெளிவருகிறது! ஆங்கிலம், இந்தி, தமிழ், தெலுங்கு, மராத்தி மற்றும் பெங்காலி!

அறிமுகமாகிறது#POPxoEverydayBeauty - POPxo Shopல் 100% கெமிக்கல் இல்லாத பயனுள்ள சருமம், குளியல் மற்றும் உடல், முடி தயாரிப்புகளை வாங்கி பயன்பெறுங்கள். விழாக்கால சலுகையாக முன்கூட்டிய அனைத்து ஆர்டர்களுக்கும் 25% தள்ளுபடி வழங்கப்படுகின்றது. POPxo.com/beautyshopல் உங்களுக்கான அழகு பொருட்களை உடனே தேர்ந்தெடுத்துக் கொள்ளுங்கள்!