இன்று தொட்டதெல்லாம் துலங்க போகும் அதிஷ்ட ராசிக்காரர்கள் யார்....? சரி பாருங்கள்!

இன்று தொட்டதெல்லாம் துலங்க போகும் அதிஷ்ட ராசிக்காரர்கள் யார்....? சரி பாருங்கள்!

இன்று புதன் கிழமை சதுர்த்தசி திதி கேட்டை நட்சத்திரம். மார்கழி மாதம் 9ம் நாள். இன்றைய நாளில் உங்கள் ராசிபலனை (astro) அறிந்து கொள்ளுங்கள். 

மேஷம்

இன்று நீங்கள் யாரை நம்புகிறீர்கள், எந்த தகவலை மக்களுடன் பகிர்ந்து கொள்கிறீர்கள் என்பதில் கவனமாக இருங்கள். வேலை மெதுவாக இருக்கும். ஆனால் இன்னும் நீங்கள் நிலுவையில் உள்ள நிறைய வேலைகளை முடிப்பீர்கள். குறைந்த முதுகுவலி அசவுகரியத்தை ஏற்படுத்தும்.  குடும்ப உறுப்பினர்களுடன் மாலை நேரத்தை செலவிடுவீர்கள். சமூக வாழ்க்கை பரபரப்பாக இருக்கும். ஆனால் நீங்கள் தனியாக பிரிக்கும் திட்டங்களைக் கொண்டிருக்கலாம்.

ரிஷபம் 

உங்கள் வாழ்க்கையின் அனைத்து பகுதிகளிலும் நீங்கள் கவனத்தின் மையமாக இருப்பீர்கள். புதிய விளக்கக்காட்சிகளை வழங்குவதற்கான நாள் இது. ஒப்பந்தங்களை இறுதி செய்யுங்கள் அல்லது புதிய வேலை நேர்காணலுக்கு செல்லவும்.  நீங்கள் இருக்கும் அதே பக்கத்தில் மக்கள் இருக்க வேண்டும் என்று நீங்கள் விரும்பினால், அவர்களின் தேவைகளுக்கு அதிக கவனம் செலுத்துங்கள். இன்று நீங்கள் எதைச் செய்தாலும் அது இறுதியில் தங்கமாக மாறும். உங்கள் மனம் அதிகமாக வேலை செய்வதால் ஆரோக்கியத்திற்கு கவனம் தேவை. குடும்ப உறுப்பினர்கள் இன்று நீங்கள் எடுக்கும் முடிவுகளுக்கு ஆதரவளிப்பார்கள்.

மிதுனம் 

இன்று நீங்கள் விரும்புவதை செய்வதற்கும், மக்களை மகிழ்விப்பதற்கும் இடையே  சமநிலையைக் கண்டறிய வேண்டும். முதலாளி / வாடிக்கையாளர்கள் அல்லது சக ஊழியர்கள் உங்களிடமிருந்து அதிகம் எதிர்பார்க்கிறார்கள். இது உங்களை எரிச்சலாகவும் உணரவைக்கும். ஒரு நேரத்தில் ஒரு விஷயத்தை செய்யவும். இலக்கு மீது உங்கள் கவனத்தை வைத்திருங்கள்.  மன அழுத்தம் காரணமாக முதுகுவலி உண்டாகும்.

கடகம் 

இன்றைய நாள் உங்கள் முன்னுரிமையைப் பற்றியதாக இருக்கப் போகிறது. வேலைப் பகுதிகளில் என்ன நடவடிக்கைகள் எடுக்க வேண்டும் என்பது பற்றிய தெளிவு உங்களுக்குக் கிடைக்கும். இன்று நீங்கள் பொறுப்பேற்று நிலுவையில் உள்ள அனைத்து முடிவுகளையும், படைப்பு ஆற்றல்களையும் செயல்படுத்துவீர்கள். வேலை கூட்டம் பலனளிக்கும். நீங்கள் அமைக்கும் நேர பிரேம்களைப் பற்றி நடைமுறையில் இருங்கள். நீண்ட வேலை நேரம் குடும்பத் திட்டங்களை தாமதப்படுத்தும். சரியான நேரத்தில் சாப்பிடுங்கள்.

மேலும் படிக்க - உங்கள் ராசிக்கேற்ற மொபைல் கேஸ் கவர்கள் என்னென்ன என்று தெரியுமா!

சிம்மம் 

கடின உழைப்பைச் செலுத்தும் நாள். உங்கள் கனவுகள் நனவாகும் புதிய பாதைகள் அல்லது சாத்தியங்களை வடிவமைக்கும் சில செய்திகளை நீங்கள் கேட்பீர்கள். அடித்தளமாக இருங்கள்.  அலுவலகத்தில் சக ஊழியர்கள் ஆதரவாக இருப்பார்கள். குடும்ப உறுப்பினர்களுடன் தேவையில்லாத ஈகோ சிக்கல்களைத் தவிர்க்கவும். மோசமான சிக்கல்களை நீங்கள் விட்டுவிட வேண்டும். உங்கள் மன அமைதியை வாங்குவதற்காக கடந்த காலத்திலிருந்து ஒருவரை மன்னியுங்கள். சில திட்டங்கள் மாற்றப்படக்கூடும் என்பதால் சமூக வாழ்க்கை மந்தமாக இருக்கும்.

கன்னி

இன்று எல்லாம் திட்டமிட்டபடி செல்லாது. ஆனால் இறுதி முடிவு நீங்கள் விரும்பியதாக இருக்கும். புதிய வேலை, வாடிக்கையாளர்கள், பங்கு அல்லது திட்டங்கள் காண்பிக்கப்படும். அதைப் பெறுவதற்கு திறந்திருங்கள். உங்கள் வாழ்க்கையில் நடக்கும் அனைத்து நல்ல விஷயங்களையும் பற்றி விவேகமாக இருங்கள். நீங்கள் புறக்கணித்து வரும் மோசமான பிரச்சினைகள் காரணமாக ஆரோக்கியத்திற்கு கவனம் தேவைப்படும்.  குடும்ப உறுப்பினர்கள் உங்கள் வாழ்க்கையைப் பற்றி கேள்வியை கொண்டு வரக்கூடும். கேள்விகளுக்கு பதிலளிக்க தயாராக இருங்கள்.

youtube

துலாம்

இந்த நாள் முன்னுரிமை அளிப்பதாக இருக்கும். வேலை நிலையானதாக இருக்கும், ஆனால் நீங்கள் உங்கள் பொறுப்பை வடிகட்டுவீர்கள், மேலும் அதிக பிரதிநிதிகளாக இருப்பீர்கள். குழுப் பணிகள் நிறைய நடக்கும்மின்னஞ்சல்களை ஒழுங்கமைக்க நீங்கள் நேரம் எடுப்பீர்கள்.  குடும்ப உறுப்பினர் சில தனிப்பட்ட சங்கடங்களை சந்திக்கக்கூடும், அவற்றை வரிசைப்படுத்துவதில் நீங்கள் ஒரு பங்கைக் கொண்டிருக்கலாம். சமூக வாழ்க்கை வேடிக்கையாக இருக்கும்.  சுவாரஸ்யமான உரையாடல்கள் புதிய கதவுகளைத் திறக்கக்கூடும்.

மேலும் படிக்க - நேர்மறை சக்திகளை எப்படி அதிகரித்து, மகிழ்ச்சியான மற்றும் வெற்றி தரும் வாழ்க்கையை வாழ்வது?

விருச்சிகம்

வேலை ஒழுங்கற்றதாக இருக்கும். நீங்கள் நிறைய வேலைகளைச் செய்யும்போது, முடிவுகள் மற்றவர்களின் முடிவிலிருந்து மெதுவாக இருக்கும். உங்கள் முடிவை அல்லது திறனை நீங்கள் செய்ய எதுவும் இல்லை.  பொறுமையாக இருங்கள் மற்றும் விஷயங்களை வெளிப்படுத்த அனுமதிக்கவும். சரியான நேரத்தில் தூங்குங்கள். கூட்டாளர் வெறித்தனமான அல்லது கோரக்கூடியவராக இருக்கலாம், மேலும் குடும்ப உறுப்பினரின் தனிப்பட்ட பாதுகாப்பின்மைகளை நீங்கள் சமாளிக்க வேண்டியிருக்கும். நீண்ட காலமாக இழந்த நண்பர்களை இன்று சந்திக்கலாம். 

தனுசு

வேலைகள் பரபரப்பாக இருக்கும். நீங்கள் கட்டுப்பாட்டில் இருப்பதை அனுபவிப்பீர்கள். ஏதோவொரு வடிவத்தின் விரிவாக்கம் அல்லது புதியது இன்று வெளிப்படும். உணவைத் தவிர்க்க வேண்டாம், அது உடல்நலப் பிரச்சினைகளை ஏற்படுத்தக்கூடும். குடும்ப உறுப்பினரின் ஆரோக்கியத்திற்கு கவனம் தேவை. அவர்களுடன் மிகவும் மென்மையாகவும், பொறுமையாகவும் இருங்கள். சமூக வாழ்க்கை பிஸியாக இருக்கும், ஆனால் கடைசி நிமிட குடும்பக் கடமை காரணமாக நீங்கள் சமூகத் திட்டங்களை மாற்றலாம்.

மகரம் 

சக ஊழியர்களுடன் அதிக தொடர்பு கொள்ளுங்கள்.  வேலை பாதிக்கப்படக்கூடும் என்பதன் காரணமாக மக்களின் நோக்கங்களை நீங்கள் சந்தேகிக்கலாம். உங்கள் பாதுகாப்பின்மை உங்களை வேட்டையாட விட வேண்டாம். புதிய திட்டம் குறித்த தெளிவு இன்று வரும். காகித வேலை அல்லது அட்டவணையை ஒழுங்கமைக்க நீங்கள் நேரத்தை செலவிடுவீர்கள். குடும்ப வாழ்க்கை சீராக இருக்கும், சமூக ரீதியாக நீங்கள் கவனத்தின் மையமாக இருப்பீர்கள். நீங்கள் வெளியே சென்று நிறைய புதிய நபர்களைச் சந்திப்பீர்கள் அல்லது கடந்த காலத்திலிருந்து ஒருவருடன் மீண்டும் இணைவீர்கள். 

கும்பம்

எல்லாவற்றையும் நீங்கள் கற்பனை செய்து திட்டமிட்டபடி செல்லலாம். திட்டமிடும்போது கவனத்தில் தேவை. சிலவற்றை தவற விட வாய்ப்புள்ளதால், இது செயலின் போக்கை மாற்றக்கூடும். இதனால் நீங்கள் உதவியற்ற அல்லது விரக்தியை உணர வைக்கும். குடும்ப உறுப்பினர்கள் கோருவார்கள் மற்றும் வயதான குடும்ப உறுப்பினருடன் உராய்வைத் தவிர்ப்பார்கள். நண்பர்கள் இன்று கொஞ்சம் நிறைவான மனநிலையுடன் செயல்படக்கூடும்.

மீனம் 

ஒரு சீரான நாள். வேலை நிலையானதாக இருக்கும், யாரோ ஒருவர் அவர்களின் முடிவுகளுக்கான வழிகாட்டுதல் அல்லது ஆலோசனைகளுக்காக உங்களை நம்பியிருப்பார். கடந்த காலத்தில் நீங்கள் நட்பு வைத்திருந்த ஒருவருக்கு ஒரு புதிய ஒப்பந்தம் / திட்டம் அல்லது சலுகையை முன்மொழிவீர்கள். நீண்ட வேலை நேரம் சில தனிப்பட்ட திட்டங்களை மாற்றக்கூடும். இறுதியில் நீங்கள் அன்பானவர்களின் நிறுவனத்தில் ஒரு வேடிக்கையான மாலை நேரத்தை பெறுவீர்கள்.

மேலும் படிக்க - வெள்ளிக்கிழமை சகல ஐஸ்வர்யங்களும் உங்கள் வீடு தேடி வர இந்த முறையில் விளக்கேற்றுங்கள் !

#POPxoLucky2020 - ஒவ்வொரு நாளும் அற்புதமான ஆச்சிரியங்களுடன் , இந்த தசாப்தத்தை நிறைவு செய்வோம் ! மேலும்,100% உங்களை பிரதிபலிக்கும் அழகிய நோட்புக்குகள், தொலைபேசி கவர்கள் மற்றும் மேஜிக் மக்குடன் வரும் புதிய POPxo இராசி தயாரிப்புகளை தவறவிடாதீர்கள்! கூடுதலாக 20% தள்ளுபடி உள்ளது, எனவே POPxo.com/shopzodiac க்குச் சென்று உங்களுக்கான பொருட்களை உடனே தேர்ந்தெடுத்துக் கொள்ளுங்கள்!