இன்று திட்டமிட்டபடி காரியங்கள் நிறைவேறுவதால் மகிழ்ச்சியாக இருக்கும் ஏழு ராசிக்கார்கள்!

இன்று திட்டமிட்டபடி காரியங்கள் நிறைவேறுவதால் மகிழ்ச்சியாக இருக்கும் ஏழு ராசிக்கார்கள்!

இன்று  செய்வாய் கிழமை அமாவாஸ்யை திதி விசாகம் நட்சத்திரம் கார்த்திகை மாதம் 10ம் தேதி. இன்றைய நாளில் உங்கள் ராசி பலனை (astro) சரிபாருங்கள்.

மேஷம் 

இன்று வேலை செய்ய போதுமான ஒரு சீரான நாள். வேலை நிலையானதாக இருக்கும், யாரோ ஒருவர் அவர்களின் முடிவுகளுக்கான வழிகாட்டுதல் அல்லது ஆலோசனைகளுக்காக உங்களை நம்பியிருப்பார். கடந்த காலத்தில் நீங்கள் பழக்கம் வைத்திருந்த ஒருவருக்கு ஒரு புதிய ஒப்பந்தம் / திட்டம் அமைத்து கொடுப்பீர்கள். நீண்ட வேலை நேரம் சில தனிப்பட்ட திட்டங்களை மாற்றக்கூடும். இறுதியில் நீங்கள் அன்பானவர்களின் நிறுவனத்தில் ஒரு வேடிக்கையான மாலை நேரத்தை பெறுவீர்கள்.

ரிஷபம் 

எல்லாவற்றையும் நீங்கள் கற்பனை செய்து திட்டமிட்டபடி செல்லலாம். திட்டமிடும்போது கவனத்தில் எடுத்துக்கொள்வதை நீங்கள் தவறவிட்ட சில சிக்கல்கள் இருக்கும். இது செயலின் போக்கை மாற்றக்கூடும் என்பதால் விரக்தி அடைவீர்கள். குடும்ப உறுப்பினர்கள் கோருவார்கள் மற்றும் வயதான குடும்ப உறுப்பினருடன் உராய்வைத் தவிர்ப்பார்கள். நண்பர்கள் இன்று கொஞ்சம் உறுதியான மனப்பான்மையுடன்  செயல்படக்கூடும்.

மிதுனம் 

சக ஊழியர்களுடன் அதிக தொடர்பு கொள்ளுங்கள். வேலை பாதிக்கப்படக்கூடும் என்பதன் காரணமாக மக்களின் நோக்கங்களை நீங்கள் சந்தேகிக்கலாம். உங்கள் பாதுகாப்பின்மை உங்களை வேட்டையாட விட வேண்டாம். புதிய திட்டம் குறித்த தெளிவு இன்று கிடைக்கும். காகித வேலை அல்லது அட்டவணையை ஒழுங்கமைக்க நீங்கள் நேரத்தை செலவிடுவீர்கள். குடும்ப வாழ்க்கை சீராக இருக்கும், சமூக ரீதியாக நீங்கள் கவனத்தின் மையமாக இருப்பீர்கள். நீங்கள் வெளியே சென்று நிறைய புதிய நபர்களைச் சந்திப்பீர்கள் அல்லது கடந்த காலத்திலிருந்து ஒருவருடன் மீண்டும் இணைக்க முயல்வீர்கள். 

கடகம் 

இன்று செய்ய நிறைய வேலைகள் பரபரப்பாக இருக்கும். ஏதோவொரு வடிவத்தின் விரிவாக்கம் அல்லது புதியது இன்று வெளிப்படும். உணவைத் தவிர்க்க வேண்டாம், அது உடல்நலப் பிரச்சினைகளை ஏற்படுத்தக்கூடும். குடும்ப உறுப்பினரின் ஆரோக்கியத்திற்கு கவனம் தேவை. அவர்களுடன் மிகவும் மென்மையாகவும், பொறுமையாகவும் இருங்கள். சமூக வாழ்க்கை பிஸியாக இருக்கும் ஆனால் கடைசி நிமிட குடும்பக் கடமை காரணமாக நீங்கள் சமூகத் திட்டங்களை மாற்றலாம்.

சிம்மம் 

வேலை ஒழுங்கற்றதாக இருக்கும். நீங்கள் நிறைய வேலைகளைச் செய்யக்கூடும். முடிவுகள் மற்றவர்களின் முடிவிலிருந்து மெதுவாக இருக்கும்.  பொறுமையாக இருங்கள் மற்றும் விஷயங்களை வெளிப்படுத்த அனுமதிக்கவும். சரியான நேரத்தில் தூங்குங்கள். கூட்டாளர் வெறித்தனமாக இருக்கலாம். குடும்ப உறுப்பினரின் தனிப்பட்ட பாதுகாப்பற்ற தன்மைகளை நீக்குவதை நீங்கள் சமாளிக்க வேண்டியிருக்கும். நீண்ட காலமாக இழந்த  நண்பர்களை இன்று சந்திக்க வாய்ப்புள்ளது. 

கன்னி

இந்த நாள் முன்னுரிமை அளிப்பதாக இருக்கும். வேலை நிலையானதாக இருக்கும், ஆனால் நீங்கள் உங்கள் பொறுப்பை வடிகட்டுவீர்கள், மேலும் அதிக பிரதிநிதிகளாக இருப்பீர்கள். குழுப் பணிகள் நிறைய நடக்கும். மின்னஞ்சல்கள், காகித வேலைகள் போன்றவற்றையும் ஒழுங்கமைக்க நீங்கள் நேரம் எடுப்பீர்கள். குடும்ப உறுப்பினர் சில தனிப்பட்ட சங்கடங்களை சந்திக்கக்கூடும். அவற்றை வரிசைப்படுத்துவதில் நீங்கள் ஒரு பங்கைக் கொண்டிருக்கலாம். சமூக வாழ்க்கை வேடிக்கையாக இருக்கும்.

yoyutube

துலாம்

இன்று எல்லாம் திட்டமிட்டபடி செல்லும்.  ஆனால் இறுதி முடிவு நீங்கள் விரும்பியதாக இருக்கும். புதிய வேலை, வாடிக்கையாளர்கள், பங்கு அல்லது திட்டங்கள் காண்பிக்கப்படும். அதைப் பெறுவதற்கு திறந்திருங்கள். உங்கள் வாழ்க்கையில் நடக்கும் அனைத்து நல்ல விஷயங்களையும் பற்றி விவேகமாக இருங்கள். நீங்கள் புறக்கணித்து வரும் மோசமான பிரச்சினைகள் காரணமாக ஆரோக்கியத்திற்கு கவனம் தேவைப்படும். உங்கள் உறுப்பினர்கள் உங்கள் வாழ்க்கையைப் பற்றி கவலைப்பட கூடும்.  கேள்விகளுக்கு பதிலளிக்க தயாராக இருங்கள்.

விருச்சிகம் 

கடந்த காலத்தில் கடின உழைப்பைச் செலுத்தும் நாள். உங்கள் கனவுகள் நனவாகும் புதிய பாதைகள் அல்லது சாத்தியங்களை வடிவமைக்கும் சில செய்திகளை நீங்கள் கேட்பீர்கள். அடித்தளமாக இருங்கள்.  உங்களை அடுத்தவர்கள் தீர்மானிக்க நம்பிக்கையுடன் இருப்பதை அனுமதிக்க வேண்டாம். குடும்ப உறுப்பினர்களுடன் தேவையில்லாத ஈகோ சிக்கல்களைத் தவிர்க்கவும். உங்கள் மன அமைதியை வாங்குவதற்காக நீங்கள் மோசமான சிக்கல்களை விட்டுவிட்டு, கடந்த காலத்திலிருந்து ஒருவரை மன்னிக்க வேண்டும். சில திட்டங்கள் மாற்றப்படக்கூடும் என்பதால் சமூக வாழ்க்கை மந்தமாக இருக்கும்.

தனுசு

இது உங்கள் முன்னுரிமையைப் பற்றியதாக இருக்கும். வேலைப் பகுதிகளில் என்ன நடவடிக்கைகள் எடுக்க வேண்டும் என்பது பற்றிய தெளிவு உங்களுக்குக் கிடைக்கும். இன்று நீங்கள் பொறுப்பேற்று நிலுவையில் உள்ள அனைத்து முடிவுகளையும் படைப்பு ஆற்றல்களையும் செயல்படுத்துவீர்கள். வேலை கூட்டம் பலனளிக்கும். நீண்ட வேலை நேரம் குடும்பத் திட்டங்களை தாமதப்படுத்தும். சரியான நேரத்தில் சாப்பிடுங்கள்.

மகரம் 

நீங்கள் விரும்புவதைச் செய்வதற்கும் மக்களை மகிழ்விப்பதற்கும் இடையே இன்று நீங்கள் சமநிலையைக் கண்டறிய வேண்டும். முதலாளி / வாடிக்கையாளர்கள் அல்லது சக ஊழியர்கள் உங்களிடமிருந்து அதிகம் எதிர்பார்க்கிறார்கள், இது உங்களை எரிச்சலாகவும் உணரவைக்கும். ஒரு நேரத்தில் ஒரு விஷயத்தில் கவனம் செலுத்துங்கள். பயணத்தின் மீது அல்ல, இலக்கை நோக்கி உங்கள் கவனத்தை வைத்திருங்கள். மன அழுத்தம் காரணமாக முதுகுவலி ஏற்படலாம் என்பதால் கவனம் தேவை. 

கும்பம்

உங்கள் வாழ்க்கையின் அனைத்து பகுதிகளிலும் நீங்கள் கவனத்தின் மையமாக இருப்பீர்கள். புதிய விளக்கக்காட்சிகளை வழங்குவதற்கும், ஒப்பந்தங்களை இறுதி செய்வதற்கும் அல்லது புதிய வேலை நேர்காணலுக்குச் செல்வதற்கும் இது ஒரு நாள். நீங்கள் இருக்கும் அதே பக்கத்தில் மக்கள் இருக்க வேண்டும் என்று நீங்கள் விரும்பினால், அவர்களின் தேவைகளுக்கு அதிக கவனம் செலுத்துங்கள். இன்று நீங்கள் எதைச் செய்தாலும் அது இறுதியில் நல்லதாக மாறும். அதிகமாக வேலை செய்வதால் ஆரோக்கியத்திற்கு கவனம் தேவை. குடும்ப உறுப்பினர்கள் இன்று நீங்கள் எடுக்கும் எந்த முடிவுகளுக்கும் ஆதரவளிப்பார்கள்.

மீனம் 

இன்று நீங்கள் யாரை நம்புகிறீர்கள், எந்த தகவலை மக்களுடன் பகிர்ந்து கொள்கிறீர்கள் என்பதில் கவனமாக இருங்கள். வேலை மெதுவாக இருக்கும், ஆனால் இன்னும் நீங்கள் நிலுவையில் உள்ள நிறைய வேலைகளை முடிப்பீர்கள். குறைந்த முதுகுவலி அசவுகரியத்தை ஏற்படுத்தும். வேறொருவரின் வாழ்க்கையைப் பற்றி குடும்ப உறுப்பினர்கள் பேசுவார்கள். நீங்கள் ஏதேனும் தீர்ப்புகளை வழங்குவதற்கு முன் கதையின் பக்கத்தைக் கேளுங்கள். சமூக வாழ்க்கை பரபரப்பாக இருக்கும், ஆனால் நீங்கள் தனியாக பிரிக்கும் திட்டங்களைக் கொண்டிருக்கலாம்.

POPxo இப்போது 6 மொழிகளில் வெளிவருகிறது! ஆங்கிலம், இந்தி, தமிழ், தெலுங்கு, மராத்தி மற்றும் பெங்காலி!

அறிமுகமாகிறது #POPxoEverydayBeauty - POPxo Shopல் 100% கெமிக்கல் இல்லாத பயனுள்ள சருமம், குளியல் மற்றும் உடல், முடி தயாரிப்புகளை வாங்கி பயன்பெறுங்கள். விழாக்கால சலுகையாக முன்கூட்டிய அனைத்து ஆர்டர்களுக்கும் 25% தள்ளுபடி வழங்கப்படுகின்றது. POPxo.com/beautyshopல் உங்களுக்கான அழகு பொருட்களை உடனே தேர்ந்தெடுத்துக் கொள்ளுங்கள்!