இந்த வாரம் திடீர் அதிர்ஷ்டம் கிடைக்கப்போகும் மூன்று ராசிக்காரர்கள் யார்? : சரி பாருங்கள்!

இந்த வாரம் திடீர் அதிர்ஷ்டம் கிடைக்கப்போகும் மூன்று ராசிக்காரர்கள் யார்? : சரி பாருங்கள்!

இன்று  திங்கள் கிழமை சதுர்த்தி திதி சுவாதி நட்சத்திரம் கார்த்திகை மாதம் 9ம் தேதி. இன்றைய நாளில் உங்கள் ராசி பலனை (astro) சரிபாருங்கள்.

மேஷம் 

வேலையில் மெதுவான நாள். நீங்கள் மக்களை விமர்சிப்பீர்கள், வேலை செய்ய அவர்களைத் தள்ளுவீர்கள். ஆனால் அவை பலனளிக்காது. சமீபத்தில் செய்த வேலையில் பிரச்சனைகள் ஏற்படும். குடும்ப உறுப்பினர்களுக்கு இன்று வெளியில் வேலைகள் இருக்கும். எனவே நீங்கள் ஏமாற்றமடைவீர்கள். சமூக வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும். 

ரிஷபம் 

சிந்தனையின் தெளிவு இருப்பதால் வேலை பலனளிக்கும். உங்கள் பார்வை இன்று வெளிப்படுவதை நீங்கள் காண்பீர்கள், ஆனால் அடித்தளமாக இருங்கள். வயிறு உணர்திறன் மற்றும் தூக்கத்தின் தொந்தரவு காரணமாக சோர்வு ஏற்படும். குடும்ப உறுப்பினர்கள் தங்கள் சொந்த காரியத்தைச் செய்வதில் மும்முரமாக இருப்பார்கள். நண்பர்களுடன் இணைவதற்கு நீங்கள் வெளியேறும்போது சமூக வாழ்க்கை பரபரப்பாக இருக்கும்.

மிதுனம் 

நீங்கள் அதிக கவனம் செலுத்த வேண்டும். போதுமான வேலை இருக்கும்போது, யோசனைகளை உடைப்பது கடினம். தேவைப்பட்டால் மக்களிடமிருந்து ஆலோசனையைப் பெறுங்கள். குடும்ப உறுப்பினரின் ஆரோக்கியத்திற்கு கவனம் தேவை. சமூக வாழ்க்கை பல கடமைகளுடன் பரபரப்பாக இருக்கும்.  

கடகம் 

இன்று அதிகமான வேலை இருக்கும். எனினும் இறுதியில் உங்களுக்கு மதிப்பு மிக்க பலன் கிடைக்கும். உங்களது திட்டத்தில் கடைசி நிமிட மாற்றங்கள் ஏற்படும். அதனால் நீங்கள் பாதுகாப்பற்ற நிலையை உணர்வீர்கள். ஆனால்  அனைத்தும் உங்களுக்கு ஆதரவாக நடக்கும். ஒப்பந்தங்களில் கையெழுத்திட இன்று ஒரு நல்ல நாள். 

சிம்மம் 

வேலை ஒழுங்கற்றதாக இருக்கும். இதனால் நீங்கள் பரபரப்பாக இருந்தாலும் சிலரால் திசைதிருப்பப்படுவதால் வேலையை அனுபவிக்க மாட்டீர்கள். வேலையை செய்ய உங்களை கட்டாயப்படுத்துவதை விட மனதளவில் ஓய்வு எடுப்பது சரியானதாக இருக்கும். குடும்ப உறுப்பினர்கள் தங்கள் சொந்த வேளையில் பிஸியாக இருப்பார்கள், நீங்கள் தனியாக நேரம் செலவழிக்க சூழ்நிலைகள் உண்டாகும். 

கன்னி

இன்று புதிய முயற்சிகளைத் தவிர்க்கவும். உடல் ஆரோக்கியத்தில் கவனம் தேவை. குடும்பத்தில் உறவினர்கள் வருகையால் செலவுகள் ஏற்பட்டாலும், மகிழ்ச்சியான செலவாகவே இருக்கும். அலுவலகத்தில் சக பணியாளர்களை அனுசரித்துச் செல்லவும்.  உடன் பணியாளர்களால் பிரச்னை ஏற்படக்கூடும் என்றாலும் சமாளித்து விடுவீர்கள். வருங்கால திட்டத்தில் ஒன்று நிறைவேறும்.

youtube

துலாம்

நிறைய வேலை இருப்பதால் நீங்கள் குழப்பமடைவீர்கள். மக்களிடமிருந்து நீங்கள் எதிர்பார்ப்பது காலக்கெடு இருக்கக்கூடும் என்றாலும் இன்று எந்த உறுதிப்பாடும் செய்வதைத் தவிர்க்கவும். நீங்கள்  ஏற்கனவே போட்ட ஒப்பந்தத்தை மறுவேலை செய்ய வேண்டியிருக்கும். எனவே மெதுவாக செல்லுங்கள். குடும்ப வாழ்க்கை பின் இருக்கை எடுக்கும் 

விருச்சிகம் 

வேலையில் பரபரப்பான நாள். ஆனால் எங்கிருந்து தொடங்குவது என்பது குறித்து நீங்கள் குழப்பமடையக்கூடும். மற்றவர்களின் கருத்து உங்கள் தீர்ப்பை மறைக்கும். உங்கள் மனம் சொல்வதை கேளுங்கள். நீங்கள்பனி சுமை காரணமாக ஓய்வெடுக்க விரும்புவதால் குடும்ப வாழ்க்கை மெதுவாக இருக்கும்.

தனுசு

உங்களை நீங்களே விமர்சனம் செய்யாதீர்கள். கடந்தகால வருத்தத்தை நீங்கள் விடுபட்டு, புதிய வேலையில் கவனம் செலுத்துங்கள். புதிய யோசனைகள் பலனளிக்கும். நீங்கள் விரும்பும் முடிவுகளை நீங்கள் காண்பீர்கள். பணத்தை முதலீடு செய்வது குறித்த முடிவுகளை இன்று எடுக்கலாம். குடும்ப உறுப்பினர்கள் உங்களிடம் உதவி கேட்பார்கள்.  தேவைப்படும்போது உறுதியுடன் இருங்கள். 

மகரம் 

இன்று சிறுசிறு குழப்பங்கள் ஏற்பட்டு நீங்கும்.  அலுவலகத்தில் உங்கள் பணிகளில் கவனமாக இருக்கவும். சக பணியாளர்களின் விஷயத்தில் தலையிடவேண்டாம். குடும்பத்தாரின் விருப்பங்களை நிறைவேற்றப் போராட வேண்டி இருக்கும். வியாபாரத்தில் பணியாளர்களால் சில பிரச்னைகள் ஏற்படக்கூடும் என்றாலும் அதனால் பாதிப்பு எதுவும் இல்லை. 

கும்பம்

வேலை நிலையானதாக இருக்கும்.  சிக்கலான ஒரு ஆர்டர் குறித்த பிரச்சனைகள் தீர்க்கப்படும். இது எதிர்காலத்தில் உங்களுக்கு எளிதாக இருக்கும். உடனிருப்பவர்களின் பணியில் உள்ள பொறுப்புகளை சீரமைக்க நீங்கள் விரும்பலாம். நீங்கள் உறுதியுடன் இருங்கள். மேலும் உணவு முறைகளை சமநிலைப்படுத்துங்கள். குடும்ப உறுப்பினர்களுடன் இருக்க நீங்கள் முயற்சி செய்வீர்கள். சமூக வாழ்க்கைக்கு இன்று முக்கியத்துவம் இருக்காது.

மீனம் 

உங்கள் எண்ணங்கள் மற்றும் யோசனைகளைப் பற்றி மேலும் குரல் கொடுங்கள். மக்கள் உங்கள் வேலையை ஆதரிப்பார்கள், பாராட்டுவார்கள். சுய சந்தேகம் இன்று நிறைய சாதிக்க உங்களைத் தடுக்கிறது. குடும்ப உறுப்பினரின் உடல்நலம் கவலைக்குரியதாக இருக்கும். நண்பர்கள் ஆதரவாக இருப்பார்கள்.

POPxo இப்போது 6 மொழிகளில் வெளிவருகிறது! ஆங்கிலம், இந்தி, தமிழ், தெலுங்கு, மராத்தி மற்றும் பெங்காலி!

அறிமுகமாகிறது #POPxoEverydayBeauty - POPxo Shopல் 100% கெமிக்கல் இல்லாத பயனுள்ள சருமம், குளியல் மற்றும் உடல், முடி தயாரிப்புகளை வாங்கி பயன்பெறுங்கள். விழாக்கால சலுகையாக முன்கூட்டிய அனைத்து ஆர்டர்களுக்கும் 25% தள்ளுபடி வழங்கப்படுகின்றது. POPxo.com/beautyshopல் உங்களுக்கான அழகு பொருட்களை உடனே தேர்ந்தெடுத்துக் கொள்ளுங்கள்!