இன்று மனம் விரும்பிய நபரை சந்திக்கும் அதிஷ்ட வாய்ப்பு எந்த ராசிக்கு? தெரிந்து கொள்ளுங்கள்!

இன்று மனம் விரும்பிய நபரை சந்திக்கும் அதிஷ்ட வாய்ப்பு எந்த ராசிக்கு? தெரிந்து கொள்ளுங்கள்!

இன்று செய்வாய் கிழமை கார்த்திகை ஸப்தமி திதி ஆயில்யம் நட்சத்திரம். கார்த்திகை மாதம் 3ம் தேதி. இன்றைய நாளில் உங்கள் ராசிபலனை (astro) சரிபாருங்கள்

மேஷம் 

நீங்கள் ஒரு நேரத்தில் ஒரு விஷயத்தில் கவனம் செலுத்த வேண்டும். வேலை பரபரப்பானது, ஆனால் உற்பத்தி இருக்கும். நாள் முடிவில் நீங்கள் இன்று உங்கள் சாதனைகளைப் பற்றி பெருமைப்படுவீர்கள். ஆரோக்கியத்திற்கு கவனம் தேவை. பரபரப்பான மற்றும் நீண்ட வேலை நேரம் காரணமாக குடும்பம் மற்றும் சமூக வாழ்க்கை மெதுவாக இருக்கும். குடும்ப உறுப்பினரின் உடல்நிலை கவலைக்குரியதாக இருக்கும்.

ரிஷபம் 

நடந்து கொண்டிருக்கும் பணிகள் சீராக நகர்வதால் வேலை நிலையானதாக இருக்கும். ஆனால்  உடன் இருப்பவர்களின் நடத்தை கவலையாக இருக்கும். உங்கள் அசகரியத்தை வெளிப்படுத்த நீங்கள் விரும்பலாம், ஆனால் இன்று அந்த நாள் அல்ல. உங்கள் பொறுப்பைக் கையாளுங்கள், மற்றவர்கள் என்ன செய்ய வேண்டும் என்பதில் கவனம் செலுத்த வேண்டாம். கூட்டாளருடன்  உராய்வு இருக்கக்கூடும் என்பதால் கவனம் தேவை. குடும்ப வாழ்க்கை நிலையாக இருக்கும். சமூக வாழ்க்கை நாள் முடிவில் வேடிக்கையாக இருக்கும்.

மிதுனம் 

காகித வேலைகள் சிக்கியதால் இன்று வேலை மெதுவாக இருக்கும். ஆனால் புதிய வேலை குறித்த தெளிவு வரும். உங்கள் படைப்பு ஆற்றல்களை சேனலைஸ் செய்யுங்கள். குடும்ப வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும், கடந்த காலங்களிலிருந்து சிறிய பிரச்சினைகள் உருவாக வாய்ப்புள்ளது.  சமூக கடமைகளில் உங்கள் இருப்பை எதிர்பார்க்கலாம். 

கடகம் 

நீங்கள் இன்னும் சீரானதாக இருக்க வேண்டும்.  வேலையின் காரணமாக நீங்கள் பாதிக்கப்பட / தொந்தரவு செய்யப்பட்ட வாய்ப்புள்ளது. சில நேரங்களில் நீங்கள் உங்கள் முன்னுரிமைகளை சீரமைத்து உங்கள் சிறந்ததை வழங்க வேண்டும். குடும்பம் உறுப்பினர்கள் ஆதரவாக இருப்பார்கள் மற்றும் சரியான முடிவுகளை எடுக்க உதவுவார்கள். நண்பர்களுடன் மீண்டும் இணைவதை எதிர்பார்க்கலாம். 

சிம்மம்

வேலை தாமதத்துடன் குழப்பமாக இருக்கும். நீங்கள் மக்களுக்கு வழங்கிய பொறுப்பை மறுசீரமைக்க விரும்பலாம். ஆக்கிரமிப்புக்கு ஆளாகாதீர்கள். உங்களுக்கு தேவையானதை விட இன்று உங்களுக்கு அதிகமானவர்கள் தேவைகள் இருக்கும். குடும்ப உறுப்பினர்கள் ஆதரவாக இருப்பார்கள். அவர்களின் ஆலோசனையை கவனத்தில் கொள்ளுங்கள். நீங்கள் அவர்களுக்கு பின்னர் நன்றி கூறுவீர்கள்  நீங்கள் குடும்பத்துடன் பிணைப்புடன் நேரத்தை செலவிடுவதால் சமூக வாழ்க்கை பின் இருக்கையில் இருக்கும். 

கன்னி

வேலை சீராக இருக்கும், ஆனால் நிதி கவலைக்குரியதாக இருக்கும். இன்று அமைக்கப்பட்ட ஒரு முக்கியமான கூட்டம் நீங்கள் எதிர்பார்த்த வழியில் செல்லும். ஆனால் சில சாத்தியங்கள் எதிர்காலத்தில் மீண்டும் வரும். ஆரோக்கியத்திற்கு கவனம் தேவை. குடும்ப வாழ்க்கை துண்டிக்கப்படும். நீங்கள் நேசிப்பவருடன் பிணைப்புடன் நேரத்தை செலவிடுவதால் சமூக வாழ்க்கை பரபரப்பாக இருக்கும்.

youtube

துலாம்

நீங்கள் மனதில் மற்ற விஷயங்களில் பிஸியாக இருப்பதால் இன்று வேலை மெதுவாக இருக்கும். நடப்பு பணிகள் ஆட்டோ பைலட் பயன்முறையில் இருக்கும். நிதி குறித்த தெளிவு வரும். நீண்ட காலத்திற்குப் பிறகு நீங்கள் தொலைதூர குடும்பத்தை சந்திப்பதால் குடும்ப வாழ்க்கை ஒரு மைய புள்ளியாக இருக்கும். சமூக வாழ்க்கை மெதுவாக இருக்கும்.

விருச்சிகம் 

கடந்த காலங்களில் எடுக்கப்பட்ட தவறான முடிவுகள் காரணமாக வேலை மெதுவாக இருக்கும். மற்றவர்கள் மீது பழிபோடுவதை நீங்கள் நிறுத்த வேண்டும். நீங்கள் புதிய நபர்களுடன் பணியாற்றலாம், ஆனால் அவர்கள் எப்படி நம்புவது என்பது பற்றிய தெளிவு இறுதியில் வரும். எனவே மெதுவான நடவடிக்கைகளை எடுக்கவும். மற்றவர்கள் தங்கள் சொந்த பிரச்சினைகளை சந்திப்பதால் குடும்ப வாழ்க்கையில் கவனம் தேவைப்படும். நீங்கள் கலந்துகொள்ள வேண்டிய கடமைகள் இருந்தாலும் சமூக வாழ்க்கைக்கு இன்று முன்னுரிமை இருக்காது.

தனுசு

உங்கள் நாளை நன்கு திட்டமிட வேண்டும். உங்களைச் சுற்றியுள்ள அனைத்தும் சீராக இருக்கும். நீங்கள் ஒழுங்கமைக்கப்படாததால், உங்களைச் சுற்றியுள்ளவர்களை குழப்பலாம். புதிய துவக்கங்கள் அல்லது பேச்சுக்கள் தொடங்கும், ஆனால் இன்று எந்த தெளிவும் வராது. வயிறு மற்றும் முதுகில் கவனம் தேவைப்படும். குடும்ப வாழ்க்கை சீராக இருக்கும்.  ஆனால் சமூக ரீதியாக சில பிரச்சனைகள் வர வாய்ப்புள்ளதால் கவனம் தேவைப்படும். 

மகரம் 

வேலை நிலையானதாக இருக்கும். மேலும் சமீபத்தில் தொடங்கப்பட்ட வேலையின் புதிய முன்னேற்றங்கள் குறித்த சில செய்திகளைப் பெறலாம். நிதி தேவை குறையும். குடும்ப உறுப்பினர்களுடன் உராய்வைத் தவிர்க்கவும். கடந்த கால சூழ்நிலைகளை நீங்கள் பின்னர் வருத்தப்படக் கூடாது. கடைசி நிமிட திட்டங்கள் காரணமாக சமூக வாழ்க்கை பரபரப்பாக இருக்கும். புதிய நபர்களைச் சந்திக்க திறந்திருங்கள்.

கும்பம்

இன்று சீரமைப்பில் இருக்க வேண்டும். நீங்கள் வேறு ஏதாவது சொல்லலாம் அல்லது சுற்றியுள்ள மக்கள் உங்கள் அணுகுமுறையை எதிர்க்கலாம். ஆலோசனையைப் பெறுவதற்கு இன்னும் திறந்திருங்கள். ஆரோக்கியத்திற்கு கவனம் தேவை. குடும்ப வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும், ஆனால் நண்பர்களுடனான திட்டத்தில் கடைசி நிமிட மாற்றங்கள் உங்களை வெறித்தனமாக அல்லது எரிச்சலடையச் செய்யலாம். 

மீனம்

இது ஒரு சீரான நாளாக இருக்கும். உங்கள் ஆரோக்கியத்தை கவனித்துக் கொள்ளுங்கள். விடாமுயற்சியுடன் இருக்க வேண்டாம். வேலையில் இருக்கும்போது எல்லாம் நீங்கள் விரும்பும் வழியில் செல்கிறது. தூக்கம் தொந்தரவு செய்யும். யாராவது உணர்ச்சிவசப்பட்டு உங்கள் கவனம் தேவைப்படலாம் என்பதால் நீங்கள் குடும்பத்துடன் பொறுமையாக இருக்க வேண்டும். சமூக வாழ்க்கை பரபரப்பாக இருக்கும், எனவே உங்கள் பயணத்திற்கு முன்னுரிமை அளிப்பதை உறுதிப்படுத்திக் கொள்ளுங்கள்.

POPxo இப்போது 6 மொழிகளில் வெளிவருகிறது! ஆங்கிலம், இந்தி, தமிழ், தெலுங்கு, மராத்தி மற்றும் பெங்காலி!

அறிமுகமாகிறது #POPxoEverydayBeauty - POPxo Shopல் 100% கெமிக்கல் இல்லாத பயனுள்ள சருமம், குளியல் மற்றும் உடல், முடி தயாரிப்புகளை வாங்கி பயன்பெறுங்கள். விழாக்கால சலுகையாக முன்கூட்டிய அனைத்து ஆர்டர்களுக்கும் 25% தள்ளுபடி வழங்கப்படுகின்றது. POPxo.com/beautyshopல் உங்களுக்கான அழகு பொருட்களை உடனே தேர்ந்தெடுத்துக் கொள்ளுங்கள்!