இன்று வெளியில் செல்லும் போது கவனமாக இருக்க வேண்டிய ஆறு ராசிக்காரர்கள் யார்? சரி பாருங்கள்!

இன்று வெளியில் செல்லும் போது கவனமாக இருக்க வேண்டிய ஆறு ராசிக்காரர்கள் யார்? சரி பாருங்கள்!

இன்று திங்கள் கிழமை கார்த்திகை திதி பூசம் நட்சத்திரம். கார்த்திகை மாதம் 2ம் தேதி. இன்றைய நாளில் உங்கள் ராசிபலனை (astro) சரிபாருங்கள்

மேஷம்

வேலை ஆரம்ப கட்டத்தில் இருந்து மீண்டும் தொடங்கும். பரபரப்பான கால அட்டவணையையும் அதிக பொறுப்பையும் கையாள நீங்கள் தயாராக இருக்க மாட்டீர்கள் என்பதால் உங்களை ஆச்சரியப்படுத்துகிறது. வேலையானது தெளிவுடன் வரும் போது பணியில் உள்ளவர்களுடன் உங்கள் உறவை வளர்த்துக்கொள்ள வேண்டும். குடும்ப உறுப்பினர்கள் உங்களைத் தூண்ட முயற்சிப்பார்கள் அல்லது சில சிக்கல்களைப் பற்றி உங்களை எதிர்கொள்வார்கள். நீங்கள் பொருமையாக இருக்க வேண்டும். எதிர்வினைகளில் ஈடுபட வேண்டாம். நண்பர்கள் குடும்ப மன அழுத்தத்தை சமாளிக்க உங்களுக்கு ஒரு வழியை கொடுப்பார்கள். 

ரிஷபம்

வேலையில் பரபரப்பான நாள். ஆனால் எங்கிருந்து தொடங்குவது என்பது குறித்து நீங்கள் குழப்பமடையக்கூடும். மற்றவர்களின் கருத்து உங்கள் தீர்ப்பை மறைக்கும். உங்கள் மனம் சொல்வதை கேளுங்கள். நீங்கள்பனி சுமை காரணமாக ஓய்வெடுக்க விரும்புவதால் குடும்ப வாழ்க்கை மெதுவாக இருக்கும்

மிதுனம்

வேலை நிலையானதாக இருக்கும். ஆனால் நிதி தொடர்பான பணிகள் பணியிடத்தில் உள்ளவர்களுடன் சிக்கல்களை உருவாக்கும். உங்கள் தலையையும், பின்புறத்தையும் கவனித்துக் கொள்ளுங்கள். குடும்ப உறுப்பினரின் ஆரோக்கியத்திற்கு கவனம் தேவை. சமூக வாழ்க்கை மெதுவாக இருக்கும். மேலும் குடும்பத்திற்கு முன்னுரிமை இருக்கும்

கடகம்

திட்டங்கள் மற்றும் பொறுப்புகள் உங்களை தேடி வரும். ஆனால் நீங்கள் புதிய நபர்களுடன் பணியாற்ற வேண்டியிருக்கும். நீங்கள் செய்வதற்கு முன் உங்கள் திட்டத்தை தெளிவாக வைத்திருங்கள். அதிக செலவுகளைத் தவிர்க்கவும். குடும்ப வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும், நீங்கள் பங்குதாரர் அல்லது அன்பானவருடன் ஒரு மாலை நேரத்தை திட்டமிடலாம். குடும்ப உறுப்பினர்களுடன் கடந்தகால பிரச்சினைகளைப் பற்றி பேசுவதைத் தவிர்க்கவும். 

சிம்மம்

மக்களிடமிருந்து தாமதங்கள் காரணமாக நீங்கள் சிக்கித் தவிப்பதால் வேலை மெதுவாக இருக்கும். உடன் பணிபுரிபவர்கள் பொறாமையை நீங்கள் சந்திக்க நேரிடும்.  குடும்ப உறுப்பினர்கள் உணர்ச்சிபூர்வமான ஆதரவையும், கவனத்தையும் கோருவார்கள். வேலை அழுத்தத்தை வீட்டிற்கு கொண்டு செல்ல வேண்டாம். உங்கள் உணவுப் பழக்கத்தில் சில மாற்றங்களைக் கொண்டு வரலாம். 

கன்னி

இன்று வேலை நிலையானதாக இருக்கும். அலுவலகத்தில் உடன் பணிபுரிபவர்கள் யாரையும் விமர்சிக்க வேண்டாம். நிலுவையில் உள்ள காகித வேலைகளை முடிப்பீர்கள். வயதான குடும்ப உறுப்பினருடன் உராய்வைத் தவிர்க்கவும். சமூக வாழ்க்கை மகிழ்ச்சியாக இருக்கும்.  

youtube

துலாம்

அதிக வேலை இருப்பதால் இன்றைய நாள் மெதுவாக செல்லும். வேலை செயல்திறன் மிக்கது, ஆனால் நீங்கள் பல வேலைகளைச் செய்வீர்கள். எனினும் இன்றுக்குள் முடிவுகள் எட்டாது என்பதால் பொறுமையாக இருங்கள். சோர்வு காரணமாக ஆரோக்கியம் பாதிக்கப்படும். நீங்கள் பரபரப்பான திட்டங்களை சமூக ரீதியாகக் கொண்டிருப்பதால் குடும்ப வாழ்க்கை மெதுவாக இருக்கும். இன்று ஒரு அன்பான நண்பருடன் மோதலைத் தவிர்க்கவும். 

விருச்சிகம்

வேலையில் மெதுவான நாள். அதனால் பணிகள் குறித்து நீங்கள் திட்டமிட நேரம் செலவிடுவீர்கள்.  பணியில் இருப்பவர்களுடன் நம்பிக்கையுடனும் இருப்பீர்கள். புதிய படைப்பை அறிமுகப்படுத்துவது பற்றி நீங்கள் நினைக்கலாம். கூட்டாளரின் ஆரோக்கியத்திற்கு கவனம் தேவை. நண்பர்களுடன் நேரம் செலவழிப்பீர்கள். சமூக வாழ்க்கை மெதுவாக இருக்கும். 

தனுசு

அதிக பொறுப்புடன் பணி நிலையானதாக இருக்கும். சக ஊழியர்களுக்கு அவர்களின் பணிக்கு நீங்கள் உதவ வேண்டியிருக்கலாம். அதனால் மன சோர்வு இருப்பதாக உணர்வீர்கள். குடும்ப வாழ்க்கை நேர்மறையானதாக இருந்தாலும், அவர்களுடன் சிறிது நேரம் செலவிட நீங்கள் விரும்புவீர்கள். 

மகரம்

வேலையில் ஒரு நிலையான நாளாக இருக்கும். நீங்கள் நிலுவையில் உள்ள வேலையில் கவனம் செலுத்துங்கள். உங்கள் முடிவுகளைப் பற்றி மக்களிடமிருந்து சிறிதளவு எதிர்ப்பு இருக்கக்கூடும்.  குடும்ப உறுப்பினரின் ஆரோக்கியத்திற்கு கவனம் தேவை. சமூக வாழ்க்கை நன்கு சீரானதாக இருக்கும். 

கும்பம்

ஆரம்பத்தில் வேலை மெதுவாக இருக்கும், ஆனால் தெளிவு வந்து உங்கள் நம்பிக்கையை அதிகரிக்கும். இன்று ஒரு முக்கியமான கூட்டம் பலனளிக்கும். குடும்ப உறுப்பினர்கள் அவர்களை தொந்தரவு செய்யும் பிரச்சினைகளில் உங்களை எதிர்கொள்வார்கள். இரக்கத்துடன் இருங்கள். சமூக வாழ்க்கை பரபரப்பாக இருக்கும்.

மீனம்

வேலை தேங்கி நிற்கும். புதிய வேலை நடக்க நீங்கள் எவ்வளவு அழுத்தம் கொடுத்தாலும் இன்றுக்குள் நடைபெறாது. உங்கள் படைப்பு ஆற்றல்களை நீங்கள் சேனலைஸ் செய்ய வேண்டும், ஆனால் முடிவுகளைப் பார்ப்பதற்கு முன்பு பொறுமையாக இருங்கள். குடும்ப உறுப்பினரின் ஆரோக்கியத்திற்கு கவனம் தேவை. சமூக வாழ்க்கை ஒழுங்கற்றதாக இருக்கும்.

POPxo இப்போது 6 மொழிகளில் வெளிவருகிறது! ஆங்கிலம், இந்தி, தமிழ், தெலுங்கு, மராத்தி மற்றும் பெங்காலி!                                                                                       

அறிமுகமாகிறது #POPxoEverydayBeauty - POPxo Shopல் 100% கெமிக்கல் இல்லாத பயனுள்ள சருமம், குளியல் மற்றும் உடல், முடி தயாரிப்புகளை வாங்கி பயன்பெறுங்கள். விழாக்கால சலுகையாக முன்கூட்டிய அனைத்து ஆர்டர்களுக்கும் 25% தள்ளுபடி வழங்கப்படுகின்றது. POPxo.com/beautyshopல் உங்களுக்கான அழகு பொருட்களை உடனே தேர்ந்தெடுத்துக் கொள்ளுங்கள்!