இன்று இந்த ஆறு ராசிகர்களுக்கு புதிய வேலை தொடங்க நல்ல நாள் : உங்கள் ராசியும் இருக்கிறதா?

இன்று இந்த ஆறு ராசிகர்களுக்கு புதிய வேலை தொடங்க நல்ல நாள் : உங்கள் ராசியும் இருக்கிறதா?

இன்று  திங்கள் கிழமை சதுர்த்தி திதி அசுபதி நட்சத்திரம் ஐப்பசி மாதம் 25ம் தேதி. இன்றைய நாளில் உங்கள் ராசி பலனை (astro) சரிபாருங்கள்.

மேஷம்

இன்று நடவடிக்கை எடுப்பதில் நீங்கள் இன்னும் தீவிரமாக இருக்க வேண்டும். உங்கள் பார்வை மற்றவர்கள் புரிந்துகொள்ளக் காத்திருப்பது கடினமாக இருக்கும். முந்தைய பாதுகாப்பற்ற தன்மைகளுடன் முன்னமைக்கப்பட்டதை மீண்டும் இணைப்பதைத் தவிர்க்கவும். கூடுதல் வேலை தொடர்பாக ஏற்கனவே இருக்கும் வாடிக்கையாளரிடமிருந்து தெளிவு வரும். தூக்க முறைகள் தொந்தரவு செய்யப்படும். குடும்ப வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும், நீங்கள் குடும்பத்துடன் தரமான நேரத்தை செலவிடும்போது மகிழ்ச்சியாக இருப்பீர்கள். 

ரிஷபம் 

வேலையில் ஒரு சீரான நாள். உங்கள் முடிவுகளில் நீங்கள் அதிக கவனம் செலுத்த வேண்டும். நம்பிக்கையுடன் இருங்கள். இன்று அமைக்கப்பட்ட ஒரு முக்கியமான கூட்டம் ஆரம்பத்தில் மெதுவாக இருக்கும், ஆனால் சில மணி நேரத்திற்கு பிறகு தெளிவை எதிர்பார்க்கலாம். பரபரப்பான மற்றும் நீண்ட வேலை அட்டவணை காரணமாக குடும்பம் மற்றும் சமூக வாழ்க்கை பின் இருக்கையில் இருக்கும். குடும்ப உறுப்பினரின் ஆரோக்கியத்திற்கு கவனம் தேவை.

மிதுனம் 

மற்றவர்களிடமிருந்து சிறிய தாமதங்களுடன் வேலை குழப்பமாக இருக்கும். நீங்கள் தடைசெய்யப்பட்டதாக உணரலாம், ஆனால் உங்கள் கட்டுப்பாட்டில் உள்ளதை நீங்கள் அதிகம் பயன்படுத்த வேண்டும்.  மக்களைக் குறை கூறுவது விஷயங்களை மோசமாக்கும். குடும்பக் கடமைகள் உங்கள் மாலை நேரத்தை மும்முரமாக வைத்திருக்கும். வணிக தொடர்பான ஆலோசனைகளுக்காக ஒரு நண்பர் உங்களிடம் திரும்பலாம்.

கடகம் 

வேலையில் ஒரு நிலையான நாள். பணியில் நீங்கள் அதிக கவனம் செலுத்துவீர்கள். பழைய வாடிக்கையாளர்கள் உங்களை தேடிவரலாம் அல்லது புதிய வாடிக்கையாளர்கள் மூலம் மக்களை சந்திக்க எதிர்பார்க்கலாம். சரியான நேரத்தில் சாப்பிடுங்கள். நீண்ட நேரத்திற்குப் பிறகு நண்பர்களைப் பார்க்க செல்வீர்கள். கடைசி நிமிடத் திட்டங்கள் காரணமாக குடும்பமும், சமூக வாழ்க்கையும் பரபரப்பாக இருக்கும். 

சிம்மம் 

வேலை நிலையானது. புதிய வேலை பற்றிய பேச்சுக்களைத் தொடங்கும்போது, உங்கள் வேலையை நீங்கள் ஒழுங்கமைத்த பிறகு அதிக தெளிவு கிடைக்கும். உங்கள் வாழ்க்கைக்கு முன்னுரிமை கொடுங்கள். கூட்டங்களில் தாமதம் அல்லது அட்டவணையில் கடைசி நிமிட மாற்றங்களை எதிர்பார்க்கலாம். குடும்ப உறுப்பினர்கள் தங்கள் பிரச்சினைகளைச் சந்திப்பார்கள், எனவே அவர்களை சமாதானப்படுத்த நீங்கள் நேரம் ஒதுக்க வேண்டும். சமூக வாழ்க்கை மெதுவாக இருக்கும்.

கன்னி

வேலையில் ஒரு உற்பத்தி நாள். ஆனால் உங்கள் எதிர்கால முடிவுகளைப் பற்றி உங்களுக்கு தெளிவாக தெரியாததால் சில சுய கோபம் / எரிச்சல் ஏற்படலாம். உங்கள் குழப்பங்கள் மூலம் குடும்ப உறுப்பினர்கள் உங்களைப் புரிந்துகொண்டு பேசுவார்கள். சில தெளிவைப் பெற மற்றவர்களைச் சார்ந்து இருப்பது சரியானதே. மாலையில் பல திட்டங்களுடன் சமூக வாழ்க்கை பரபரப்பாக இருக்கும். 

youtube

துலாம்

வேலைகளை ஒத்திவைப்பதைத் தவிர்க்கவும். வேலை நிலையானது என்றாலும், நீங்கள் கொஞ்சம்  சுய விமர்சனமாக இருக்கலாம். சிக்கிக்கொண்டதாக நீங்கள் உணர்ந்தால், ஆலோசனைக்காக மக்களிடம் திரும்பவும். வேலை அழுத்தத்தை வீட்டிற்கு கொண்டு செல்வதைத் தவிர்க்கவும். தனிப்பட்ட எரிச்சல் காரணமாக குடும்பம் மற்றும் சமூக வாழ்க்கை முன்னுரிமை பெறாது. சரியான நேரத்தில் சாப்பிடுங்கள், உங்கள் உடலுக்கும் மனதுக்கும் தேவையான ஓய்வு அளிக்கவும்.

விருச்சிகம் 

வேலையில் ஒரு சூப்பர் பரபரப்பான நாள். சுற்றியுள்ளவர்கள் ஆலோசனைக்காக உங்களிடம் திரும்புவதால் பிசியாக இருப்பீர்கள். புதிய திட்டங்களை விரிவாக்க அல்லது தொடங்க விரும்பினால், இன்று ஒரு சூப்பர் சக்திவாய்ந்த நாளாக இருக்கும். நீங்களும், சுற்றியுள்ள மக்களும் ஒரே பக்கத்தில் இருப்பதை உறுதிப்படுத்திக் கொள்ளுங்கள். குடும்ப உறுப்பினர்கள் தங்கள் சொந்த வாழ்க்கையில் பிஸியாக இருப்பார்கள். தனியாக நேரம் செலவழிக்கவும். உங்கள் வேலை தொடர்பான எண்ணங்களை சேனலைஸ் செய்ய உங்களுக்கு போதுமான நேரத்தை எடுத்துக்கொள்ளுங்கள். 

தனுசு

வேலை நிலையானதாக இருக்கும். ஆனால் நீங்கள் ஒரு புதிய வேலையை தேடுகிறீர்கள் என்றால் இன்று முடிவுகளை எதிர்பார்க்கலாம். அலுவலகத்தில் உடன் இருப்பவர்கள் ஆதரவாக இருப்பார்கள். பணியிடங்களில் நண்பர்கள் உங்களுக்கு உதவுவார்கள். வேலை அழுத்தத்தை வீட்டிற்கு கொண்டு செல்வதைத் தவிர்க்கவும். குடும்ப உறுப்பினரின் ஆரோக்கியத்திற்கு கவனம் தேவை.

மகரம் 

ஆரம்பத்தில் வேலையில் மெதுவான நாள். ஆனால் ஒரு முக்கியமான கூட்டத்தில் இன்று தாமதம் ஏற்படும். நீங்கள் புதிய நபர்கள் / குழுவுடன் இணைந்து பணியாற்றுவீர்கள், மேலும் அவர்களின் ஆற்றல்கள் உங்களை மேலும் ஆக்கப்பூர்வமாக ஊக்குவிக்கும். பணியில் நீண்ட நாள் தனிப்பட்ட கடமைகளை ஏற்படுத்தும், ஆனால் சுற்றியுள்ள மக்கள் புரிந்துகொள்வார்கள். சமூக வாழ்க்கை பரபரப்பாக இருக்கும். 

கும்பம்

அமைக்கப்பட்ட கூட்டங்களில் தாமதம் அல்லது மாற்றங்கள் ஏற்படக்கூடும் என்பதால் நாள் மெதுவான குறிப்பில் தொடங்குகிறது. ஆனால் நிலுவையில் உள்ள வேலைகளை வரிசைப்படுத்துவதற்கான பொறுப்பு மற்றும் பொறுப்பை நீங்கள் ஏற்றுக்கொள்வதால் இரண்டாம் பாதி மிகவும் பயனுள்ளதாக இருக்கும். உணவைத் தவிர்ப்பதைத் தவிர்க்கவும். குடும்ப வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும். ஆனால் உங்களுக்குப் பிடித்த ஒருவரை நீங்கள் இழக்க நேரிடும். நண்பர்களுடன் உங்களைத் தொந்தரவு செய்யும் சிக்கல்களைப் பற்றி மேலும் தொடர்பு கொள்ளுங்கள். 

மீனம் 

வேலை நிலையானதாக இருக்கும். ஆனால் உடல் ரீதியான அசவுகரியம் மற்றும் சோர்வு காரணமாக நீங்கள் கவனத்துடன் இருப்பது கடினம். வாடிக்கையாளர்கள் மற்றும் சக ஊழியர்களுடனான தொடர்பு நேர்மறையாக இருக்கும். பணியிடத்தில் உள்ளவர்களுடன் திறந்த உரையாடல்கள் அதிக வேகத்தை பெற உதவும். ஒரு குடும்ப உறுப்பினர் தங்கள் சொந்த பிரச்சினைகளை சந்திப்பதைப் பற்றி நீங்கள் கவலைப்படக்கூடும் என்பதால் குடும்ப வாழ்க்கை மன அழுத்தமாக இருக்கும். சமூக வாழ்க்கை கோரும்.

POPxo இப்போது 6 மொழிகளில் வெளிவருகிறது! ஆங்கிலம், இந்தி, தமிழ், தெலுங்கு, மராத்தி மற்றும் பெங்காலி!

அறிமுகமாகிறது #POPxoEverydayBeauty - POPxo Shopல் 100% கெமிக்கல் இல்லாத பயனுள்ள சருமம், குளியல் மற்றும் உடல், முடி தயாரிப்புகளை வாங்கி பயன்பெறுங்கள். விழாக்கால சலுகையாக முன்கூட்டிய அனைத்து ஆர்டர்களுக்கும் 25% தள்ளுபடி வழங்கப்படுகின்றது. POPxo.com/beautyshopல் உங்களுக்கான அழகு பொருட்களை உடனே தேர்ந்தெடுத்துக் கொள்ளுங்கள்!