இன்று இந்த மூன்று ராசிகர்களுக்கு குடும்ப உறுப்பினர்களின் பரிபூரண ஆதரவு கிடைக்கும்!

 இன்று இந்த மூன்று ராசிகர்களுக்கு குடும்ப உறுப்பினர்களின் பரிபூரண ஆதரவு கிடைக்கும்!

இன்று  ஞாயிற்றுக்கிழமை திரியோதசி திதி ரேவதி நட்சத்திரம் ஐப்பசி மாதம் 24ம் தேதி. இன்றைய நாளில் உங்கள் ராசி பலனை (astro) சரிபாருங்கள்.

மேஷம்

நீங்கள் வாழ்க்கையில் எங்கிருந்தாலும் அமைதியாக இருப்பீர்கள். குடும்ப உறுப்பினர்கள் ஆதரவாக இருப்பார்கள், பங்குதாரர் அல்லது குடும்ப உறுப்பினரிடமிருந்து விவாதிக்க அல்லது ஆலோசனை பெற உங்களுக்கு விஷயங்கள் இருக்கும். சமூக வாழ்க்கை பரபரப்பாக இருக்கும் போது உங்கள் திட்டங்களை கவனமாக தேர்வு செய்யவும். எல்லாவற்றையும் முடித்துக்கொள்வதன் மூலம் நீங்கள் உடல் ரீதியாக அதிகமாக உழைக்க விரும்பவில்லை என தெளிவாக தெரியும். 

ரிஷபம் 

மற்றவர்களின் கருத்து மனப்பான்மையால் நீங்கள் தவறாக அல்லது கிளர்ந்தெழக்கூடிய ஒரு வழக்கமான நாள். நீங்கள் தனிப்பட்ட முறையில் விஷயங்களை எடுக்க வேண்டியதில்லை. மக்களிடமிருந்து திரும்பப் பெறுங்கள். உங்கள் மனத்தைப் புரிந்துகொள்ளும் நண்பருடன் படிக்க, நீச்சல் செல்ல நேரத்தை மட்டும் செலவிடுங்கள். இன்று உங்களுக்கு அது தேவை.

மிதுனம் 

ஒரு நேரத்தில் ஒரு விஷயத்தில் கவனம் செலுத்துங்கள். வாக்குறுதியை மீறி வழங்காதீர்கள், ஏனெனில் இது மக்களை எரிச்சலடையச் செய்யும். நீங்கள் குடும்பத்துடன் நேரத்தை அனுப்ப முடிவு செய்தாலும், நண்பர்கள் புறக்கணிக்கப்பட்டதாக உணரலாம். உங்களிடம் கடைசி நேரத்தில் ரத்து செய்ய வேண்டிய பல திட்டங்கள் இருக்கலாம். நீங்கள் மக்களை வெளியேற்றத் தொடங்குவதற்கு முன் உங்கள் ஆற்றல்களைச் சுற்றிக் கொள்ளுங்கள். 

கடகம் 

நீங்கள் போர்வையின் கீழ் ஒளிந்து கொள்ள விரும்பும் ஒரு நாள். உங்களுடன் இருக்க வேண்டும் என நண்பர்கள் விரும்புவார்கள். நீங்கள் கலந்து கொள்ள வேண்டிய குடும்பக் கடமைகள் இருக்கலாம், ஆனால் நாள் முடிவில் நீங்கள் தனியாக செலவிட நேரம் கிடைக்கும். ஒரு நண்பர் அவர்களின் தனிப்பட்ட பிரச்சினைகளைப் பற்றி விவாதிக்க உங்களிடம் திரும்பலாம். நீங்கள் எவ்வளவு சோர்வாக இருந்தாலும் அவருக்கு ஆதரவாக இருங்கள். இது அவர்களுக்கு முழு வித்தியாசத்தை ஏற்படுத்தும். 

சிம்மம் 

இன்று குடும்பம் மற்றும் நண்பர்களுக்கு நேரம் ஒதுக்குவீர்கள். நீங்கள் தாராளமாக உணருவீர்கள், மக்களைப் பிரியப்படுத்த உங்கள் வழியிலிருந்து வெளியேறுவீர்கள். மதிய உணவு அல்லது இரவு உணவிற்கான திட்டங்கள் உங்களை சோர்வடையச் செய்யும், மேலும் நீங்கள் நோய்வாய்ப்பட்டிருப்பதால் வெளியில் சாப்பிடுவதைத் தவிர்க்கலாம். கடைசி நிமிட ரத்து செய்தல்களைத் தவிர்க்கவும், ஏனென்றால் மக்கள் எரிச்சலடையக்கூடும். 

கன்னி

ஓய்வெடுக்க மற்றும் பிரிக்க ஒரு நாள் மற்றும் நீங்கள் அதை சரியாக செய்கிறீர்கள். இன்றைய நிகழ்ச்சி நிரல் குடும்பத்தினருடனும், நண்பர்களுடனும் தரமான நேரத்தை செலவிடுவதாக இருக்கும். நீங்கள் அதைச் செய்யும்போது, வாழ்க்கையைப் பற்றிய தெளிவு மற்றும் நீங்கள் செய்ய வேண்டிய மாற்றங்கள் கூட இருக்கலாம். திட்டங்களை உருவாக்கும் போது மற்றவர்களின் மனநிலையை கவனத்தில் கொள்ளுங்கள். 

youtube

துலாம்

திரைப்படங்கள் அல்லது இரவு உணவுகளில் நண்பர்களுடன் வேடிக்கையான மற்றும் பிணைப்பு நேரம் நிறைந்திருக்கும். நாளின் இரண்டாம் பாதியில் நீங்கள் சோர்வடைவீர்கள். உங்கள் தனிப்பட்ட வாழ்க்கையைப் பற்றி விவேகத்துடன் இருங்கள். உணவு முறைகளை சமநிலைப்படுத்துங்கள். நாள் முடிவில் உங்கள் வாரத்தைத் திட்டமிடுவதற்கு தனியாக நேரத்தைச் செலவிடுங்கள். 

விருச்சிகம் 

இன்று நிலையான நாள். நிலுவையில் உள்ள வேலைக்ளை முடிப்பதில் கவனம் செலுத்துங்கள் மற்றும் குடும்ப உறுப்பினர்களுடன் நேரத்தை செலவிடுங்கள். வயதான குடும்ப உறுப்பினருடன் வாதங்களைத் தவிர்க்கவும், ஏனெனில் இது உங்கள் மனநிலையை கெடுத்துவிடும். நீங்கள் எப்போதும் ஒரு புள்ளியை நிரூபிக்க வேண்டியதில்லை. 

தனுசு

நீங்கள் எதையும் செய்ய மிகவும் சோம்பலாக உணருவீர்கள். நண்பர்களும், குடும்பத்தினரும் தங்கள் திட்டங்களைச் சுற்றி வருவார்கள் என்று நீங்கள் எதிர்பார்க்கிறீர்கள், ஆனால் அவர்கள் தங்கள் சொந்த வாழ்க்கையில் பிஸியாக இருப்பதால் நீங்கள் ஏமாற்றமடையக்கூடும். உங்கள் மையத்தையும், நம்பிக்கையையும் எவ்வாறு வலுப்படுத்த வேண்டும் என்பதைப் பிரதிபலிக்கும் நேரத்தை மட்டும் செலவிடுங்கள். ஒரு புத்தகத்தைப் படிப்பது பிரிக்க சரியான வழியாகும்.

மகரம் 

நீங்கள் இன்று பரபரப்பாக இருப்பீர்கள். நீங்கள் நிறைய செய்ய விரும்பலாம், ஆனால் மக்கள் ஒத்திசைவில் இருக்கக்கூடாது. நீங்கள் என்ன செய்ய விரும்புகிறீர்களோ அதைச் செய்ய மக்களைத் தள்ள வேண்டாம். அதற்கு பதிலாக சுயாதீனமாக இருங்கள், அதை நீங்களே செய்யுங்கள். நீங்கள் பின்னர் வருத்தப்படக்கூடும் என்பதால் செலவு செய்வதைத் தவிர்க்கவும். நண்பர்களுக்கு அவர்களின் சொந்த திட்டங்கள் இருப்பதால், நீங்கள் புறக்கணிக்கப்படுவதை உணரலாம்.

கும்பம்

நீங்கள் உடல்நிலை சரியில்லாமல் அல்லது சோர்வாக உணரலாம். ஆனால் மாலையில் உங்கள் ஆற்றல்கள்  சீராகி அன்பானவர்களைப் பிரியப்படுத்த உங்கள் வழியிலிருந்து வெளியேறுவீர்கள். நண்பர்களுடனான கடைசி நிமிட திட்டங்கள் வேடிக்கையாக இருக்கும், மேலும் நீங்கள் போன்ற எண்ணம் கொண்டவர்களுடன் இணைக்கலாம். மக்கள் சொல்வதை பகுப்பாய்வு செய்வதைத் தவிர்க்கவும்.

மீனம் 

இன்று உற்சாகமாக இருப்பீர்கள். ஒரு செயலைச் செய்ய அல்லது உங்கள் நம்பிக்கையை அதிகரிக்கும் நபர்களின் நிறுவனத்தில் நாள் செலவிடவும். கூட்டாளருடன் உராய்வைத் தவிர்க்கவும். மக்கள் கோருவதை விட அதிகமாக இருக்கலாம், ஆனால் விஷயங்களை ஓய்வெடுக்க நீங்கள் இராஜதந்திரமாக இருக்க வேண்டும்.  நண்பர்களுடனான கடைசி நிமிட திட்டங்கள் உங்கள் கவனத்தை திசை திருப்ப ஒரு நல்ல யோசனையாக இருக்கும்.

POPxo இப்போது 6 மொழிகளில் வெளிவருகிறது! ஆங்கிலம், இந்தி, தமிழ், தெலுங்கு, மராத்தி மற்றும் பெங்காலி!

அறிமுகமாகிறது #POPxoEverydayBeauty - POPxo Shopல் 100% கெமிக்கல் இல்லாத பயனுள்ள சருமம், குளியல் மற்றும் உடல், முடி தயாரிப்புகளை வாங்கி பயன்பெறுங்கள். விழாக்கால சலுகையாக முன்கூட்டிய அனைத்து ஆர்டர்களுக்கும் 25% தள்ளுபடி வழங்கப்படுகின்றது. POPxo.com/beautyshopல் உங்களுக்கான அழகு பொருட்களை உடனே தேர்ந்தெடுத்துக் கொள்ளுங்கள்!