இன்று மிகவும் உற்சாகமாக இருக்கும் நான்கு ராசிக்காரர்கள் யார்? : தெரிந்து கொள்ளுங்கள்!

இன்று மிகவும் உற்சாகமாக இருக்கும் நான்கு ராசிக்காரர்கள் யார்? : தெரிந்து கொள்ளுங்கள்!

இன்று  சனிக்கிழமை துவாதசி திதி உத்திரட்டாதி நட்சத்திரம் ஐப்பசி மாதம் 23ம் தேதி. இன்றைய நாளில் உங்கள் ராசி பலனை (astro) சரிபாருங்கள்.

மேஷம் 

இன்று நீங்கள் மற்றவர்களின் குழப்பங்களுக்கு மத்தியில் இருப்பீர்கள். உங்கள் இலக்கை எவ்வாறு பிரித்து கவனம் செலுத்த வேண்டும் என்பதை நீங்கள் அறிந்து கொள்ள வேண்டும். மற்றவர்களின் குழப்பத்தை தீர்க்க முயற்சிப்பதை விட உங்கள் பணிகளை கவனிக்கலாம். வேலை நிலையானதாக இருக்கும். நீங்கள் பின்னர் வருத்தப்படக்கூடும் என்பதால் இன்று செலவழிப்பதைத் தவிர்க்கவும். நீங்கள் உங்களை போன்ற எண்ணம் கொண்டவர்களைப் போல சந்திக்கும்போது குடும்பமும், சமூக வாழ்க்கையும் உற்சாகமாக இருக்கும். 

ரிஷபம் 

இன்று கடந்த காலத்தை அடைவதற்காக பொறுமையுடன் இருக்க வேண்டும். வேலை நிலையானதாக இருக்கும். உடன் பணிபுரிபவர்கள் ஆதரவாக இருப்பார்கள். புதிய திட்டங்கள் அல்லது உறவில் மிகவும் கடினமாக உழைத்த பிறகு நீங்கள் குழப்பமடைய முடியாது. உங்கள் ஆரோக்கியத்தை கவனித்துக் கொள்ளுங்கள். தனியாக நேரத்தை செலவிடுங்கள். 

மிதுனம் 

வேலை நிலையானதாக இருக்கும், மேலும் உங்கள் பங்கு சிறப்பாக இருக்கும். மக்கள் உற்சாகமாக செயல்படுவதாக நீங்கள் உணரலாம், ஆனால் அவர்கள் உங்களை மிகவும் நம்பத்தகுந்தவர்களாக இருக்க வாய்ப்பில்லை. ஒருவரின் உடல்நிலை காரணமாக குடும்ப வாழ்க்கை மன அழுத்தமாக இருக்கும். சமூக  வாழ்க்கை சீராக இருக்கும். மேலும் தொடர்பு கொள்ளுங்கள். 

கடகம் 

முடிவுகளை தீர்மானிப்பதற்கு முன்னர் மற்றவர்களின் பார்வையில் இருந்து நீங்கள் பார்க்க வேண்டும். நீங்கள் மிக விரைவில் செய்ய வேண்டியிருப்பதால் வேலைகளை தள்ளிப்போடுவதைத் தவிர்க்கவும். பழைய வாடிக்கையாளரிடமிருந்து ஆர்டர்கள் / புதிய பணிகள் தீங்கு விளைவிக்கும். வேலை செய்வதற்கு புதிதாக ஒன்றை விரிவாக்கும் அல்லது சேர்க்கும் திட்டங்களும் உங்களிடம் இருக்கலாம். குடும்ப வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும், ஆனால் சமூக வாழ்க்கை மிகவும் பரபரப்பாக இருக்கும். 

சிம்மம் 

ஒரு நேரத்தில் ஒரு விஷயத்தில் கவனம் செலுத்துங்கள். இன்று நீங்கள் பெறும் வெற்றி / புகழ் ஆகியவற்றால் விலகிச் செல்ல வேண்டாம். மக்கள் பாதுகாப்பற்றதாக உணரக்கூடும், ஆனால் அதை உங்கள் இலக்கின் வழியில் வர விட வேண்டாம். மக்களிடமிருந்து பரஸ்பரம் செயல்படுவதால் தனிப்பட்ட வாழ்க்கை தொந்தரவு செய்யப்படும். நண்பர்கள் உங்களை அமைதிப்படுத்துவார்கள். ஆனால் அதை எவ்வாறு கையாள்வது என்பது குறித்த சரியான ஆலோசனை உங்களுக்கு இருக்கும். 

கன்னி

வேலை பரபரப்பாக இருக்கும், நீங்கள் முடிவுகளைப் பற்றி உறுதியாக இருப்பீர்கள். நீங்கள் நாளின் இரண்டாம் பாதியை மோசமாக உணரலாம். எல்லாம் சரியாக இருக்க முடியாது என்பதால் விரக்தியடைய வேண்டாம். குடும்ப உறுப்பினர்களைக் கேட்பதற்குத் திறந்திருங்கள். நீண்ட காலமாக இழந்த நண்பர்களைப் பிடிக்கும் திட்டங்கள் உங்களிடம் இருப்பதால் சமூக வாழ்க்கை பரபரப்பாக இருக்கும்.

youtube

துலாம்

குடும்ப வாழ்க்கையில் கவனம் தேவை என்பதால் வேலை பின் இருக்கையில் இருக்கும். மற்றவர்களிடமிருந்து வரும் நாடகம் உங்களுக்காக ஒரு வலுவான நிலைப்பாட்டை எடுக்க உங்களை கட்டாயப்படுத்தும். உங்களை மகிழ்விப்பதற்கும், மக்களை மகிழ்விப்பதற்கும் இடையில் உங்கள் சமநிலையை நீங்கள் கண்டுபிடிக்க வேண்டும். விஷயங்களை தனிப்பட்ட முறையில் எடுக்க வேண்டாம். சமூக வாழ்க்கை பிஸியாக இருக்கும்போது, தனிப்பட்ட மன அழுத்தம் காரணமாக மக்களைத் தவிர்ப்பதைத் தவிர்க்கவும். 

விருச்சிகம் 

இன்று இன்னும் சீரானதாக இருங்கள். வேலை உங்களை பிஸியாகவும், மனரீதியாகவும் சவாலாக வைத்திருக்கும். குடும்ப உறுப்பினர்கள் புறக்கணிக்கப்பட்டதாக உணரக்கூடும் என்பதால் அவர்களுக்கு நேரம் ஒதுக்குங்கள். வாக்குறுதியை மீறி வழங்காதீர்கள். நண்பர்கள் அல்லது சமூக தோழர்கள் காரணமாக மன அழுத்தம் இருக்கும். மற்றவர்களால் உருவாக்கப்பட்ட அரசியலுக்கு நீங்கள் இழுக்கப்படலாம். மேலும் சகிப்புத்தன்மையுடன் இருங்கள்.

தனுசு

நீங்கள் நிறைய காகிதங்களை அல்லது நிலுவையில் உள்ள வேலையை அழிக்கும்போது வேலை மிகவும் நன்றாக இருக்கும். நீங்கள் இன்று புதிய நபர்களுடன் கூட வேலை செய்யலாம். நிலுவையில் உள்ள கொடுப்பனவுகள் அழிக்கப்படும். ஆனால் நீங்கள் இன்று செலவழிக்கக்கூடும். நீங்கள் அன்பானவர்களுடன் பிணைப்பதால் குடும்ப வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும். குடும்பம் முன்னுரிமையாக இருப்பதால் சமூக வாழ்க்கை பின் இருக்கையில் இருக்கும். 

மகரம் 


நீங்கள் ஒரு நேரத்தில் ஒரு விஷயத்தில் கவனம் செலுத்த வேண்டும். வேலை நிலையானதாக இருக்கும்போது, உங்களைச் சுற்றியுள்ள மற்றவர்களின் முடிவுகள் காரணமாக நீங்கள் சிக்கி இருக்கலாம். நாளின் இரண்டாம் பாதியில் உங்களுக்கு தெளிவு கிடைக்கும்.  குடும்ப வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும், ஆனால் உங்கள் சமூக இடத்திலிருந்து யாராவது உங்களைச் சுற்றி அவசரமாக செயல்படக்கூடும். நண்பர்களிடம் அதிக சகிப்புத்தன்மையுடனும், விவேகத்துடனும் இருங்கள். 

கும்பம்

வேலை நிலையானதாக இருக்கும். ஆனால் அடுத்த கட்டத்தில் வேலை செய்ய நீங்கள் பணத்தை செலுத்த வேண்டியிருக்கும் என்பதால் நிதி கவலைப்படலாம். புதிய வேலையில் இன்று சில சாதகமான செய்திகள் கிடைக்கும். குடும்ப வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும், ஆனால் சில வேலைகள் செய்ய யாராவது உங்களைத் தூண்டலாம்.  இல்லையெனில் அது உராய்வுக்கு வழிவகுக்கும். நண்பர்கள் ஒரு பயணத்தைத் திட்டமிடுவார்கள். உங்கள் மனம் சொல்வதை பின்பற்றுங்கள்.  

மீனம் 

ஆக்கபூர்வமான யோசனைகளுடன் கடைசி நிமிட மாற்றங்களுடன் வேலை பயனுள்ளதாக இருக்கும். காலக்கெடுவை சந்திக்க நீங்கள் நீண்ட நேரம் வேலை செய்ய வேண்டியிருக்கும். ஆரோக்கியத்திற்கு முதுகிலும், கண்களிலும் கவனம் தேவை. குடும்ப வாழ்க்கை சீராக இருக்கும். ஆனால் மக்கள் உங்களை ஒரு பொருட்டாக எடுத்துக்கொள்வதைப் போல சமூக ரீதியாக நீங்கள் உணரலாம்.  சிக்கல்களைத் தீர்ப்பதில் மேலும் கண்ணியமாக இருங்கள்.

POPxo இப்போது 6 மொழிகளில் வெளிவருகிறது! ஆங்கிலம், இந்தி, தமிழ், தெலுங்கு, மராத்தி மற்றும் பெங்காலி!

அறிமுகமாகிறது #POPxoEverydayBeauty - POPxo Shopல் 100% கெமிக்கல் இல்லாத பயனுள்ள சருமம், குளியல் மற்றும் உடல், முடி தயாரிப்புகளை வாங்கி பயன்பெறுங்கள். விழாக்கால சலுகையாக முன்கூட்டிய அனைத்து ஆர்டர்களுக்கும் 25% தள்ளுபடி வழங்கப்படுகின்றது. POPxo.com/beautyshopல் உங்களுக்கான அழகு பொருட்களை உடனே தேர்ந்தெடுத்துக் கொள்ளுங்கள்!