இன்று அலுவலகத்தில் பரபரப்பாக இருக்கும் மூன்று ராசிகார்கள் யார்? தெரிந்து கொள்ளுங்கள்!

இன்று அலுவலகத்தில் பரபரப்பாக இருக்கும் மூன்று ராசிகார்கள் யார்? தெரிந்து கொள்ளுங்கள்!

இன்று  வெள்ளிக்கிழமை ஏகாதசி திதி பூரட்டாதி நட்சத்திரம் ஐப்பசி மாதம் 22ம் தேதி. இன்றைய நாளில் உங்கள் ராசி பலனை (astro) சரிபாருங்கள்.

மேஷம் 

இன்று நண்பர்களுடன் பல திட்டங்களுடன் பரபரப்பான நாளாக இருக்கும். நீங்கள் சுவாரஸ்யமான நபர்களைச் சந்திப்பீர்கள். அவர்களுடன் வேலை உள்ளிட்ட பொதுவான ஆர்வத்தைப் பற்றி விவாதிப்பீர்கள். குடும்ப உறுப்பினர்களுடன் கடந்த கால சிக்கல்களை கொண்டுவர வேண்டாம், ஏனெனில் இது பிரச்சனைகளை உண்டாக்கக்கூடும். மாலை திட்டங்கள் தாமதமாகலாம் அல்லது கடைசி நிமிட மாற்றங்கள் இருக்கும். எனவே நெகிழ்வாக இருங்கள். 

ரிஷபம் 

நாளின் பெரும்பகுதி தூக்கத்திலோ அல்லது சோர்வாகவோ இருக்கும். சுற்றியுள்ள நபர்கள் உங்களை வெளியேற்ற அல்லது குடும்பக் கடமைகளில் பங்கேற்கலாம். நீங்கள் அந்த இடத்தை விட்டு வெளியேறுவீர்கள். தியானம் அல்லது வாசிப்பு உங்களுக்கு அமைதியை அமைக்க உதவும். இன்று வெளியே சாப்பிடுவதைத் தவிர்க்கவும். 

மிதுனம் 

திட்டத்தில் கடைசி நிமிட மாற்றங்களுடன் நிலையான நாள். அலுவலகத்தில் பணிகள் நிலையானதாக இருக்கும். உடன் இருப்பவர்கள் ஆதரவாக இருப்பார்கள். இன்று உங்கள் முதுகு மற்றும் முழங்கால்களை கவனித்து கொள்ளுங்கள். கூட்டாளரின் ஆரோக்கியத்திற்கு கவனம் தேவைப்படலாம். ஆனால் அவர்களுடன் தரமான நேரத்தை செலவிடுவீர்கள். 

கடகம் 

இன்று ஒரு பரபரப்பான நாள். உங்கள் தவறுகளை முடித்து சிலரை சந்திக்க நீங்கள் விரும்பலாம். குடும்ப வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும், மேலும் நீங்கள் குடும்ப உறுப்பினர்களுடன் தரமான நேரத்தை பிணைப்பீர்கள். பழைய நண்பர்கள் மீண்டும் இணைக்கப்படுவார்கள். வேலை தொடர்பான விஷயங்களை நண்பர்களுடன் விவாதிக்க வேண்டாம். உங்கள் முதுகை  கவனித்துக் கொள்ளுங்கள். 

சிம்மம் 

நிலுவையில் உள்ள வேலையை முடிக்க நாளை செலவிடவும். நீங்கள் தள்ளிப்போடுவதை போல உணரலாம், ஆனால் வேலை செய்யாவிட்டால் வருத்தப்படுவீர்கள். உங்களிடம் குடும்பம் மற்றும் நண்பர்களுடன் கலந்துரையாடும் ஆக்கபூர்வமான யோசனைகள் இருக்கும். உங்களுக்கு தேவையான ஆதரவைப் பெறுவீர்கள். பங்குதாரர் சகிப்புத்தன்மையற்ற மனநிலையில் இருப்பதால் அவர்களுடன் உராய்வைத் தவிர்க்கவும். குடும்ப உறுப்பினரின் ஆரோக்கியத்திற்கு கவனம் தேவை. 

கன்னி

ஒரு நேரத்தில் ஒரு விஷயத்தில் கவனம் செலுத்துங்கள். நீங்கள் விஷயங்களை செய்ய அவசரத்தில் உணரலாம். சுற்றியுள்ள மக்கள் ஒரே மனநிலையில் இருக்க முடியாது. உங்கள் கோரிக்கைகளை அவர்கள் மீது சுமத்த வேண்டாம். உடல்நலம் குறைவாக உணரக்கூடும்.  வயதான குடும்ப உறுப்பினர்களுடன் தரமான நேரத்தை செலவிடுங்கள். இன்று உங்களை நன்கு நீரேற்றமாக வைத்திருங்கள்.

துலாம்

இன்று சோம்பேறியாக இருப்பதாக உணர்வீர்கள். குடும்பத்தினரையும், நண்பர்களையும் அழைக்கவும், தரமான நேரத்தை செலவிடவும் இன்று சரியான நாள். உங்கள் பங்குதாரர் ஆலோசனை அல்லது முடிவெடுப்பதற்காக உங்களிடம் திரும்பலாம். நீங்கள் சோர்வாக உணரக்கூடும் என்பதால் நாளின் இரண்டாம் பாதி மெதுவாக இருக்கும். திரைப்படத்தைப் படிப்பதன் மூலமோ, சமைப்பதன் மூலமோ உங்களை இயல்பாக்க முயல்வீர்கள். 

விருச்சிகம் 

நீங்கள் படுக்கையில் இருந்து வெளியேற மிகவும் சோர்வாக இருப்பீர்கள். நீங்கள் செல்ல வேண்டிய நிகழ்வுகள் இருக்கலாம்.  நண்பர்கள் புரிந்துகொள்வார்கள், எனவே தொந்தரவு செய்யாதீர்கள் அல்லது கடமைப்பட்டதாக உணர வேண்டாம். சரியான நேரத்தில் சாப்பிடுங்கள். நீங்கள் உடல்நிலை சரியில்லாமல் இருந்தால் சுய மருந்துக்கு முன் மருத்துவரை சென்று பார்க்கவும். மக்களின் தேவையற்ற உரையாடல்களில் ஈடுபடுவதைத் தவிர்க்கவும். 

தனுசு

இன்று சிறிய வேலையுடன் கூடிய பரபரப்பான நாள். பழைய நண்பர்களுடன் ஒரு விளையாட்டை விளையாட நீங்கள் நேரத்தை செலவிடுவீர்கள். திட்டத்தின் கடைசி நிமிட மாற்றங்கள் உங்களை எரிச்சலடையச் செய்யலாம் ஆனால் இறுதி முடிவில் கவனம் செலுத்துங்கள். நண்பர்களுடன் வேலை பற்றி விவாதிப்பதை தவிர்க்கவும். இன்று காரமான உணவை சாப்பிடுவதைத் தவிர்க்கவும். 

மகரம் 

உங்களிடம் அதிகமான நபர்கள் இருப்பதால் அல்லது நீங்கள் மக்களைப் பார்வையிடலாம். ஒரு குடும்ப உறுப்பினர் உணர்ச்சி ரீதியாக மன அழுத்தத்தை ஏற்படுத்தி உங்களை வெளியேற்றுவார். மாலை வேளையில் நீங்கள் வெளியேறி, உங்கள் வாழ்க்கை மற்றும் திட்டங்களுடன் முன்னேறுவீர்கள். உங்கள் தலையில் பெரிதாக்கும் சிக்கல்களைத் தவிர்க்கவும். சரியான நேரத்தில் சாப்பிடுங்கள். 

கும்பம்

இன்று  ஒரு நிலையான நாள் மற்றும் குடும்ப உறுப்பினர்கள் மென்மையாகவும், ஆதரவாகவும் இருப்பார்கள். ஒரு பொய்யான மன அழுத்தம் உங்களை எதிர்வினையாற்ற அல்லது மக்கள் மீது கடுமையாக இருக்க கட்டாயப்படுத்தும். மற்றவர்களின் பார்வையில் இருந்து விஷயங்களைக் காண வேண்டும். சமூக வாழ்க்கை மெதுவாக இருப்பதால் உங்கள் உடலுக்குத் தேவையான ஓய்வு அளித்து மாலை நேரத்தை செலவிடுங்கள். உங்கள் எதிர்வினை அல்லது உணர்வற்ற மனப்பான்மையால் ஒரு நண்பர் வருத்தப்படலாம். 

மீனம் 

இன்று நீங்கள் எவ்வளவு ஓய்வெடுத்தாலும் சோர்வடைவீர்கள். இன்று அதிக வேலைகள் செய்ய முடியாது. குடும்ப உறுப்பினர்கள் உங்களுக்கு இடம் கொடுப்பார்கள், ஆனால் அதை ஒரு பொருட்டாக எடுத்துக் கொள்ள வேண்டாம். ஒரு நிகழ்வு அல்லது இசை நிகழ்ச்சிக்காக நண்பர்களுடன் கடைசி நிமிட உற்சாகமான திட்டங்கள் இருக்கலாம். இது வேடிக்கையாக இருக்கும், எனவே அதை தவறவிடாதீர்கள். எந்தவொரு பங்குதாரருடனும் கடந்த கால பிரச்சினைகளைப் பற்றி விவாதிக்க வேண்டாம்.

POPxo இப்போது 6 மொழிகளில் வெளிவருகிறது! ஆங்கிலம், இந்தி, தமிழ், தெலுங்கு, மராத்தி மற்றும் பெங்காலி!

அறிமுகமாகிறது #POPxoEverydayBeauty - POPxo Shopல் 100% கெமிக்கல் இல்லாத பயனுள்ள சருமம், குளியல் மற்றும் உடல், முடி தயாரிப்புகளை வாங்கி பயன்பெறுங்கள். விழாக்கால சலுகையாக முன்கூட்டிய அனைத்து ஆர்டர்களுக்கும் 25% தள்ளுபடி வழங்கப்படுகின்றது. POPxo.com/beautyshopல் உங்களுக்கான அழகு பொருட்களை உடனே தேர்ந்தெடுத்துக் கொள்ளுங்கள்!