இன்று படைப்பாற்றல் உச்சத்தில் இருக்கும் அதிஷ்டக்கார ராசிக்காரர்கள் யார்? : சரி பாருங்கள்!

இன்று படைப்பாற்றல் உச்சத்தில் இருக்கும் அதிஷ்டக்கார ராசிக்காரர்கள் யார்? : சரி பாருங்கள்!

இன்று வியாழக்கிழமை தசமி திதி சதயம் நட்சத்திரம் ஐப்பசி மாதம் 21ம் தேதி. இன்றைய நாளில் உங்கள் ராசி (astro) பலனை சரிபாருங்கள்.

மேஷம் 

வேலை நிலையானதாக இருக்கும். இன்று ஒரு வாடிக்கையாளர் / சக ஊழியருடன் சில அங்கீகாரம் அல்லது ஒப்புதல் உங்களுக்கு மகிழ்ச்சியைத் தரும். படைப்பாற்றல் உச்சத்தில் இருக்கும், அதை சந்தேகிக்க வேண்டாம். குடும்ப உறுப்பினரின் ஆரோக்கியத்திற்கு கவனம் தேவை. சமூக வாழ்க்கை மெதுவாக இருக்கும். ஆனால் தனிப்பட்ட வாழ்க்கை சிக்கலை தீர்க்க உங்கள் நண்பருக்கு உதவுவதில் நீங்கள் ஒரு பங்கை வகிப்பீர்கள். 

ரிஷபம் 

வேலைகள் தேங்கி நிற்கும். ஆனால் நடந்துகொண்டிருக்கும் அல்லது புதிய திட்டங்களில் உங்கள் பங்கு குறித்து தெளிவு பெறுவீர்கள். சில சந்திப்புகளில் தாமதம் ஏற்படலாம், ஆனால் இறுதியில் எல்லாமே உங்களுக்கு ஆதரவாக இருக்கும். நிலுவையில் உள்ள கொடுப்பனவுகள் அழிக்கப்படும். குடும்ப உறுப்பினரின் உடல்நலம் உங்களை உணர்ச்சிவசப்படுத்தும். இதனால் நீங்கள் குடும்பத்துடன் நேரத்தை செலவிட பின்வாங்குவீர்கள். 

மிதுனம் 

உங்கள் மனதின் மன வேகத்தை நீங்கள் குறைக்க வேண்டும். மற்றவர்கள் உங்களைப் புரிந்து கொள்ளவோ அல்லது உங்களுக்கு ஆதரவாகவோ இருக்க வேண்டும் என என்ன வேண்டாம். மேலும் பிரதிநிதியாக இருங்கள்.  வேலை உறுதி காரணமாக குடும்பம் மற்றும் சமூக வாழ்க்கை மெதுவாக இருக்கும். உங்கள் கண்கள் மற்றும் தொண்டையை கவனித்துக் கொள்ளுங்கள். 

கடகம் 

வேலை நிலையானதாக இருக்கும். புதிய வேலையை சேர்ப்பது பற்றிய யோசனைகள் வரும். இதே போன்ற தொழில்துறையில் உள்ளவர்களிடமிருந்தும் நீங்கள் ஆலோசனை பெறலாம். நிதி விஷயங்களில் கவனம் தேவை. உங்கள் வயிற்றை கவனித்துக் கொள்ளுங்கள். குடும்ப உறுப்பினர்கள் அன்பாகவும், தொடர்பு கொள்ளவும் திறந்தவர்களாக இருப்பார்கள். இரவு உணவிற்கு நீங்கள் பழைய நண்பர்களுடன் வெளியே சென்று மகிழ்வீர்கள். சமூக வாழ்க்கை சீராக இருக்கும். 

சிம்மம் 

புதிய வளர்ச்சியில் கவனம் செலுத்த நீங்கள் முயற்சிகள் எடுக்கும்போது நடந்துகொண்டிருக்கும் பணிகள் மந்தமாகிவிடும். ஒரு முக்கியமான நபரை சரிசெய்ய உங்கள் அட்டவணையை நீங்கள் திருப்ப வேண்டியிருக்கும். அதிக செலவுகளைத் தவிர்க்கவும். கண்களில் வலி ஏற்படும். குடும்ப வாழ்க்கை பின் இருக்கையில் இருக்கும். ஒரு நிகழ்வு அல்லது ஒன்றுகூடல் காரணமாக சமூக வாழ்க்கைக்கு முன்னுரிமை இருக்கும். 

கன்னி

வேலை பரபரப்பாக இருக்கும், ஆனால் உற்பத்தி இருக்காது. உண்மையில் என்ன நடந்தது என்று யோசித்து நாள் முடிவில் நீங்கள் சோர்வடைவீர்கள். காகித வேலைகளை ஒழுங்கமைக்கவும். வேலையில் புதிய முன்னேற்றங்கள் குறித்த அதிக தகவல்களைப் பகிர வேண்டாம். உடன்பிறப்புகளின் மன அழுத்தம் காரணமாக குடும்ப வாழ்க்கை வியத்தகு முறையில் இருக்கும். உங்கள் ஆற்றல்களை சீரமைக்க சமூக ரீதியாக நீங்கள் பின்வாங்குவீர்கள்.

youtube

துலாம்

வேலை ஒழுங்கற்றது. ஆனால் இன்று நீங்கள் சில முடிவுகளை எடுப்பீர்கள் அல்லது ஒழுங்குபடுத்துவதற்கு நடவடிக்கை எடுப்பீர்கள். பழைய வாடிக்கையாளர்கள் உங்களுடன் தொடர்பு கொள்வார்கள். இன்று எதிர்பார்க்கப்படும் கொடுப்பனவுகளில் தாமதம் ஏற்படலாம். குடும்ப வாழ்க்கை சீராக இருக்கும். நீண்ட காலமாக இழந்த நண்பர்களை சந்திக்க திட்டங்களை நீங்கள் கொண்டிருக்கலாம் என்பதால் சமூக வாழ்க்கை பரபரப்பாக இருக்கும். 

விருச்சிகம் 

வேலை நிலையானது மற்றும் நீங்கள் அதிக வேலையும், பொறுப்பையும் பெறுவீர்கள். நீங்கள் எங்கு செல்கிறீர்கள் என்பதில் தெளிவாக இருங்கள். சிந்தனையின் தெளிவுக்காக உங்கள் இலக்குகளை நீங்கள் உணர்ந்து, உங்கள் மன வலிமையைப் பெறுவீர்கள். நிலுவையில் உள்ள கொடுப்பனவுகள் அழிக்கப்படும். தனியாக நேரத்தை செலவிட நீங்கள் குடும்ப உறுப்பினர்கள் மற்றும் நண்பர்களிடமிருந்து விலகுவீர்கள். 

தனுசு

உடன் பணிபுரிபவரின் தாமதம் காரணமாக வேலை மெதுவாக இருக்கும். இதனால் நீங்கள் எரிச்சலை உணரலாம். உங்கள் வேலையை ஒழுங்கமைக்கவும். உங்கள் கட்டுப்பாட்டில் இருக்கும் வேலையை நீங்கள் பொறுப்பேற்க வேண்டும். சரியான நேரத்தில் சாப்பிடுங்கள், இல்லையெனில் அமிலத்தன்மை உங்கள் அட்டவணையில் ஒரு பாதிப்பை ஏற்படுத்தும். வயதான குடும்பத்துடன் மோதல் அல்லது வாதங்களைத் தவிர்க்கவும். 

மகரம் 

நீங்கள் சில வேலைகளை மறுசீரமைக்க வேண்டும் அல்லது மீண்டும் செய்ய வேண்டிய நிலை வரும். இது உங்களை ஏமாற்றமடையச் செய்யும். உங்கள் முயற்சியால் வேலையில் இருக்கும் ஒருவர் மகிழ்ச்சியாக இருக்க முடியாது. உங்களுக்குதேவையானதைப் புரிந்துகொண்டு அதற்கேற்ப பணிகளை வழங்க வேண்டும். தனிப்பட்ட முறையில் விஷயங்களை எடுத்துக்கொள்வது உங்கள் தன்னம்பிக்கையை குறைக்கும். குடும்ப உறுப்பினர்கள் ஆதரவாக இருப்பார்கள், உங்களை உற்சாகப்படுத்த தங்கள் வழியிலிருந்து வெளியேறுவார்கள். சமூக வாழ்க்கை வேடிக்கையாக இருக்கும். 

கும்பம்

இன்று நீங்கள் நடக்க வேண்டிய விஷயங்களை வலியுறுத்தி வருகிறீர்கள். ஆனால் வேலை குறித்த தெளிவு கிடைக்கும். உங்கள் மனதின் வேகத்தை மெதுவாக்குங்கள். உணவு முறைகளை சமநிலைப்படுத்துங்கள். நிலுவையில் உள்ள வேலையை முடிக்க நீங்கள் குடும்பத்திலிருந்து விலகுவீர்கள். கடைசி நிமிட சமூக திட்டங்கள் உற்சாகமாக இருக்கும். 

மீனம் 

நிலுவையில் உள்ள நிறைய வேலைகள் மற்றும் புதிய பொறுப்புகளுடன் பணி பரபரப்பாக இருக்கும். நடந்துகொண்டிருக்கும் பணிகள் குறித்த தெளிவு வரும். ஒரு குழு உறுப்பினருக்கான வேலையை நீங்கள் முடிக்க வேண்டியிருக்கலாம், இது நீண்ட வேலை நேரத்திற்கு வழிவகுக்கும். இதனால் ஓய்வெடுக்க உங்களுக்கு நேரம் இருக்காது. உங்கள் முதுகு மற்றும் முழங்கால்களை கவனித்துக் கொள்ளுங்கள்.

POPxo இப்போது 6 மொழிகளில் வெளிவருகிறது! ஆங்கிலம், இந்தி, தமிழ், தெலுங்கு, மராத்தி மற்றும் பெங்காலி!

அறிமுகமாகிறது #POPxoEverydayBeauty - POPxo Shopல் 100% கெமிக்கல் இல்லாத பயனுள்ள சருமம், குளியல் மற்றும் உடல், முடி தயாரிப்புகளை வாங்கி பயன்பெறுங்கள். விழாக்கால சலுகையாக முன்கூட்டிய அனைத்து ஆர்டர்களுக்கும் 25% தள்ளுபடி வழங்கப்படுகின்றது. POPxo.com/beautyshopல் உங்களுக்கான அழகு பொருட்களை உடனே தேர்ந்தெடுத்துக் கொள்ளுங்கள்!