இன்று நண்பர்களை சந்தித்து மகிழும் மூன்று ராசிக்காரர்கள் யார்? : தெரிந்து கொள்ளுங்கள்!

இன்று நண்பர்களை சந்தித்து மகிழும் மூன்று ராசிக்காரர்கள் யார்? : தெரிந்து கொள்ளுங்கள்!

இன்று வியாழக்கிழமை சதுர்த்தி திதி கேட்டை நட்சத்திரம் ஐப்பசி மாதம் 14ம் தேதி. இன்றைய நாளில் உங்கள் ராசி பலனை (astro) சரிபாருங்கள்.

மேஷம்

வேலையில் ஒரு நிலையான நாள். மேலும் நிலுவையில் உள்ள விஷயங்கள் அல்லது மற்றவர்கள் விட்டுச்செல்லும் விஷயங்களை நீங்கள் கவனத்தில் கொள்ளலாம். இதனால் உங்களுக்கு பொறுப்பு அதிகரிக்கும் என்றாலும் நீங்கள் அதை அழகாக முடிப்பீர்கள். குடும்ப உறுப்பினர்கள் ஆதரவாக இருப்பார்கள். ஆனால் நீண்ட வேலை நேரம் காரணமாக நீங்கள் தனியாக நேரம் செலவிட மற்றும் உடல் ஓய்வு பெற விரும்பலாம். 

ரிஷபம்

மற்றவர்களின் தவறுகளால் வேலை மெதுவாக இருக்கும். அது வெறுப்பாக இருக்கலாம், ஆனால் அதில் கவனம் செலுத்துவதை விட உங்கள் கட்டுப்பாட்டில் உள்ள ஏதாவது விஷயத்தில் கவனம் செலுத்துங்கள். உரையாடல்கள் பிரச்சனைகளை ஏற்படுத்தும். ஒரு ஆண் குடும்ப உறுப்பினருடன் உராய்வைத் தவிர்க்கவும். இன்று மக்களை மன்னிப்பதில் நீங்கள் சிறப்பாக இருக்க வேண்டும். குடும்ப நாடகம் காரணமாக நீங்கள் வெளியேற்றப்படுவதால் சமூக வாழ்க்கை மெதுவாக இருக்கும். 

மிதுனம்

வேலையில் ஒரு சீரான நாள். உங்கள் குழு உறுப்பினர்களுடன் நீங்கள் ஒரே பக்கத்தில் இருப்பீர்கள், மேலும் உங்கள் யோசனைகளுக்கு மக்கள் அதிக வரவேற்பைப் பெறுவீர்கள். ஆரோக்கியத்திற்கு கவனம் தேவை. குடும்ப வாழ்க்கை வியத்தகு முறையில் இருக்கும். சமூக வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும். தனிப்பட்ட ஆலோசனைக்காக ஒரு நண்பர் உங்களை தேடி வரலாம். 

கடகம்

மெதுவான மற்றும் நிலையான நாளாக இருக்கும். நீங்கள் மூத்தவர்களிடமிருந்து புதிய படைப்புகளைப் பெறுவீர்கள், மேலும் ஆக்கபூர்வமான யோசனைகளைப் பின்பற்றுவீர்கள். சக ஊழியர்களுக்கு உதவுவதற்கான யோசனைகளையும் நீங்கள் கொண்டு வருவீர்கள். குடும்பத்தினரிடம் இருந்து விலகிச் செல்ல வேண்டாம். அவர்கள் தங்கள் சொந்த உணர்ச்சிகளை கடந்து செல்லலாம். மாலை நேரம் நண்பர்களுடன் வெளியே செல்ல திட்டமிடுவீர்கள். சமூக வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும்.

சிம்மம்

நீங்கள் செய்ய வேண்டியது அதிகம் இருக்கும். நீங்கள் சோர்வாக உணரக்கூடும் என்பதால் இது மெதுவான தொடக்கமாக இருக்கும். வேலையை எங்கிருந்து தொடங்குவது என்பது உங்களுக்குத் தெரியாது. மற்றவர்களிடமிருந்து உதவி பெறுவீர்கள். நண்பர்களுடன் தகவல்தொடர்புடன் இருங்கள். குடும்ப உறுப்பினர்களின் நிறுவனத்தில் மாலை நேரத்தை செலவிடுங்கள். நண்பர்கள் தங்கள் வாழ்க்கையில் பிஸியாக இருப்பதால் உணர்ச்சிபூர்வமாக எதிர்பார்ப்பதைத் தவிர்க்கவும். 

கன்னி

சில புதிய யோசனைகளை செயல்படுத்துவதால் நீங்கள் விரைவாகவும், உற்சாகமாகவும் இருப்பீர்கள். இன்று நீங்கள் நினைப்பது எல்லாம் நீங்கள் விரும்பும் வழியில் நகரும். சுற்றியுள்ள மக்கள் ஆதரவாக இருப்பார்கள். வேலை செய்வதற்கும், முடிவுகளை எடுப்பதற்கும் அதிக நேரம் கிடைக்கும். இன்று வெளியே சாப்பிடுவதைத் தவிர்க்கவும். குடும்பம் மற்றும் சமூக வாழ்க்கை ஒரு பயணத்துடன் நிலையானதாக இருக்கும். நீங்கள் கவனத்தின் மையமாக இருப்பீர்கள்.

துலாம்

இன்று குழப்பமாக காணப்படுவீர்கள்.  உத்யோகத்தில் மறைமுக எதிர்ப்புகள் வந்து நீங்கும். விஷயங்களை தனிப்பட்ட முறையில் எடுத்து கொள்ள வேண்டாம். உறவினர்கள் வருகையால் சில பிரச்னைகள் ஏற்பட்டாலும் பாதிப்பு இருக்காது. யாரையும் எடுத்தெரிந்து பேச வேண்டாம். திடீர் செலவுகளால் மனதில் சஞ்சலம் ஏற்படும். ஆனால் நாள் இறுதிக்குள் அனைத்து பிரச்சனைகளும் முடிவுக்கு வரும். 

விருச்சிகம்

அலுவலகத்தில் முக்கிய பிரமுகர்களை சந்திப்பீர்கள். சிலருக்கு பயணங்களால் அனுகூலம் உண்டாகும். காகித வேலைகளை இன்று முடிக்க வாய்ப்புகள் கிடைக்கும். உறவினர்கள் வருகையால் குடும்பத்தில் மகிழ்ச்சியும் உற்சாகமும் உண்டாகும். எனினும் தாய் வழி உறவினர்களுடன் மனஸ்தாபம் வரக்கூடும் என்பதால் கவனம் தேவை. மாலை நேரத்தை நண்பர்களுடன் செலவழியுங்கள். 

தனுசு

வேலை நிலையானதாக இருக்கும். காகித வேலை குறித்த தெளிவு வரும். புதிய நபர்களுடன் பணியாற்றுவதற்கும் / புதிய நபர்களை வேலைக்கு அமர்த்துவதற்கும் நீங்கள் திட்டமிடலாம். குடும்ப வாழ்க்கை சீராக இருக்கும். மேலும் குடும்ப உறுப்பினர்களுடன் பயணம் அல்லது வார இறுதி பயணத்தைத் திட்டமிடுவீர்கள். இன்று ஒரு நண்பர் உங்களை தொந்தரவு செய்து கொண்டே இருப்பார். பொறுமையாக இருங்கள். 

மகரம்

வேலையில் ஒரு பரபரப்பான நாள். வாக்குறுதியையும் வழங்குவதையும் விட உங்கள் அட்டவணையை நீங்கள் ஒழுங்கமைக்க வேண்டும். நீண்ட வேலை நேரம் சமூக திட்டங்களை தாமதப்படுத்தும் ஆனால் இறுதியில் மக்கள் புரிந்துகொள்வார்கள். உங்கள் துணையுடன் உராய்வைத் தவிர்க்கவும். உணவு முறைகளை சமநிலைப்படுத்துங்கள்.

கும்பம்

வேலையில் ஒரு சீரான நாள். பழைய வாடிக்கையாளர்கள் மூலம் அதிக வேலை கிடைக்கும். வேலையில் மற்றவர்களின் தேவைகளுக்கு அதிக கவனம் செலுத்துங்கள். கடந்த காலத்துடன் தொடர்புபடுத்த வேண்டாம். வேலையில் நீண்ட மற்றும் பரபரப்பான நாள் காரணமாக குடும்பம் மற்றும் சமூக வாழ்க்கை மெதுவாக இருக்கும். ஒரு பழைய நண்பர் தொழில் விஷயங்களில் ஆலோசனை பெற உங்களை அணுகலாம். 

மீனம்

இன்று எல்லாவற்றிற்கும் மேலாக மெதுவான நாள். நீங்கள் மன மற்றும் உணர்ச்சி ஆற்றலை குறைவாக உணருவீர்கள். குடும்ப உறுப்பினர்களுடன் நீங்கள் தீர்க்கமாக இருக்க வேண்டும், இல்லையென்றால் அவர்கள் உங்களுடன் எரிச்சலடையலாம் அல்லது கஷ்டப்படுவார்கள். கடந்த காலத்தை எண்ணி கவலைப்பட வேண்டாம். நீங்கள் எங்கிருந்து வருகிறீர்கள் என்பதை நண்பர்கள் புரிந்து கொள்ளாததால் சமூக வாழ்க்கை மெதுவாக இருக்கும். 

POPxo இப்போது 6 மொழிகளில் வெளிவருகிறது! ஆங்கிலம், இந்தி, தமிழ், தெலுங்கு, மராத்தி மற்றும் பெங்காலி!

அறிமுகமாகிறது #POPxoEverydayBeauty - POPxo Shopல் 100% கெமிக்கல் இல்லாத பயனுள்ள சருமம், குளியல் மற்றும் உடல், முடி தயாரிப்புகளை வாங்கி பயன்பெறுங்கள். விழாக்கால சலுகையாக முன்கூட்டிய அனைத்து ஆர்டர்களுக்கும் 25% தள்ளுபடி வழங்கப்படுகின்றது. POPxo.com/beautyshopல் உங்களுக்கான அழகு பொருட்களை உடனே தேர்ந்தெடுத்துக் கொள்ளுங்கள்!