கூடிய விரைவில் வசதியான வாழ்க்கை வந்து சேரப் போகும் அந்த ராசிக்காரர் யார் தெரியுமா!

கூடிய விரைவில் வசதியான வாழ்க்கை வந்து சேரப் போகும் அந்த ராசிக்காரர் யார் தெரியுமா!

இன்று செவ்வாய் கிழமை துவிதியை திதி விசாக நட்சத்திரம் ஐப்பசி மாதம் பன்னிரண்டாம் நாள். இன்றைய நாளில் உங்கள் ராசி பலனை அறிந்து கொள்ளுங்கள்.

மேஷ ராசி

இன்று நடக்கும் எல்லா பிரச்சணைக்கும் காரணம் நீங்கள் தான். வாழ்க்கையில் சிலரை அனுமதித்ததே இதற்கு காரணம். நல்லதை சிந்தியுங்கள், உங்கள் வாழ்க்கையில் நல்ல காரியங்கள் நடைபெறுவதற்கு இடையூராக இருப்பவர்களை தள்ளி வையுங்கள்.உங்களை நன்கு புரிந்துக்கொள்ள கண்ணாடியில் உங்களை பாருங்கள்

ரிஷப ராசி

எல்லாவற்றையும் நிலையான மற்றும் அமைதியான தோற்றத்தில் காணும் போது, நீங்கள் ஏதோ ஒரு காரணத்திற்காகவும் உணர்ச்சிமிக்கவராகவும் உணர்ச்சியுடனும் குறைவாகவும் இருப்பீர்கள். இது ஒரு கட்டமாகும். வீட்டை விட்டு வெளியேறவும், உங்களுக்கு வசதியாக இருக்கும் மக்களை சந்திப்பதன் மூலமும் உங்களை திசைதிருப்ப வேண்டும். ஓடுவது அல்லது படுக்கையில் தங்கி இருப்பது எதுவும் உங்கள் உணர்வுகளை பெரிதாக மாற்றிவிடாது .

மிதுன ராசி

வேலை உற்சாகமாக இருக்கும். விமர்சிக்கவும் திறந்திருக்கவும். தற்போதுள்ள வாடிக்கையாளர்களிடமிருந்து புதிய திட்டங்கள் ஆரம்பிக்கப்படும். நீங்கள் மீண்டும் பிரச்சினைகள் இருந்து பாதிக்கப்பட்டால் குறிப்பாக சுகாதார கவனம் தேவை. வெளியே சாப்பிடாமல் தவிர்க்கவும். அதன்படி உங்கள் நேரத்தை முன்னுரிமை செய்து முதலீடு செய்யுங்கள்.

கடக ராசி

கடந்த காலத்தில் செய்யப்பட்ட பிழைகள் அல்லது தவறான முடிவுகள் காரணமாக வேலை மெதுவாக இருக்கும். நீங்கள் மற்றவர்கள் மீது இதற்காக பழியை சுமத்த வேண்டாம் . நீங்கள் புதிய நபர்களுடன் வேலை செய்யலாம், ஆனால் அவர்களை எப்படி நம்புவது என்பதை இறுதியில் பார்க்கலாம் . இப்போதைக்கு , மெதுவான நடவடிக்கைகளை எடுப்பது நல்லது. குடும்ப வாழ்க்கையில் கவனம் தேவைப்படுகிறது. சமூக கடமைகள் இன்று பின் இருக்கை எடுக்கும்

சிம்ம ராசி

நீங்கள் ஓய்வெடுக்கும் நாள் - நாள் முழுவதும் ஓய்வெடுத்து ரிலாக்ஸ் செய்வீர்கள் .மாலை குடும்ப உறுப்பினர்கள் உடன் இருப்பீர்கள் . ஆரோக்கியமாக இருக்க நேரத்திற்கு சாப்பிடுங்கள்.

கன்னி ராசி

நீங்கள் சில முக்கியமான முடிவுகளை எடுக்க வேண்டும் மற்றும் நீங்கள் சில வணிக அல்லது தனிப்பட்ட நோக்கத்திற்காக பயணிக்க கூடும். உடல் அல்லது உள்நோக்கி சென்று வாழ்க்கையில் இயங்குவதற்கானநேரம் இது! உள் இயக்கம் என்பது உங்கள் பதில்களை மாற்ற வேண்டிய அவசியத்தை நீங்கள் உணருவீர்கள்.

துலாம் ராசி

உங்கள் வாழ்க்கையில் நீங்கள் ஆர்வமுள்ளவற்றை உருவாக்க கடினமாக உழைத்தீர்கள்- மக்கள் அன்பின் பிணைப்புகள், வசதியான வாழ்க்கை பாணி, ஆரோக்கியமான பணி வளர்ச்சி, சாதனைகள் போன்றவை. இவை அனைத்தும் பாதுகாக்கப்படுகின்றன, மேலும் நீங்கள் விரைவில் இன்னும் அதிகமாக அடைவீர்கள்.

விருச்சிக ராசி

ஒரு சிலரோடு கருத்து வேறுபாடு ஏற்படலாம். இது பிடிவாதமாக இருக்கும் நேரம் அல்ல . பதிலாக சமாதானம் செய்து சரி செய்து கொள்ளுங்கள்.வாக்குவாதங்கள் மற்றும் விவாதங்களில் இருந்து தள்ளியே இருங்கள்.

தனுசு ராசி

தியானம் மற்றும் சிந்தனை மூலம், உங்கள் தனிப்பட்ட இலக்குகளை மீண்டும் மதிப்பீடு செய்து ஒட்டுமொத்த திசையை மாற்றவும். ஆழ்ந்த புரிதலுடன் உங்கள் வாழ்க்கையைப் பார்ப்பீர்கள், உங்கள் முன்னுரிமைகள் சிலவற்றை மாற்றுவீர்கள். உங்களை போல எண்ணம் கொண்டவர்களுடன் இணைந்திருங்கள்.

மகர ராசி

சில சமயம் உங்கள் வாழ்க்கையில் நீங்கள் ஆழ்ந்து போய் விடுவதால் உங்கள் உடன் இருக்கும் மனிதர்களுக்கு நீங்கள் தேவை என்பதையே கூட மறந்து விடுகிறீர்கள். உங்களை நேசிப்பவருக்கு இன்று உதவி செய்யுங்கள். அன்பில் இருங்கள்.

கும்ப ராசி

உங்கள் உறவில் நீங்கள் எங்கும் எல்லாவற்றிலும் இருக்கிறீர்கள். நேர்மையாக சொல்லுங்கள், எது தவறாக போனது என்று யோசித்துப் பாருங்கள் மேலும் நீங்கள் இருவருமே மேலும் தொடர விருப்பம் இல்லாமல் இருக்கிறீர்கள்! நேரிலேயே பிரச்சனைகளை எதிர்கொள்ள முயற்சியுங்கள் மேலும் அதை உங்கள் துணையுடன் தீர்க்கவும்.

மீன ராசி

நீங்கள் வெற்றிகரமாக உங்கள் பாதையில் இருக்கிறீர்கள், இப்போது உங்களுக்கு பெரும் வாய்ப்பு உள்ளது. இன்னும் கடினமாக வேலை செய்ய வேண்டியிருந்தாலும் எல்லா ஆதாரங்களும் வெற்றிகரமாக இருக்கும். உங்கள் வெற்றி உங்களுக்கு மட்டுமில்லாமல் மற்றவர்களுக்கும் தங்கள் கனவை நிறைவேற்ற உதவும்.

 

predicted by astro asha shah

POPxo இப்போது 6 மொழிகளில் வெளிவருகிறது! ஆங்கிலம், இந்தி, தமிழ், தெலுங்கு, மராத்தி மற்றும் பெங்காலி!

அறிமுகமாகிறது #POPxoEverydayBeauty - POPxo Shopல் 100% கெமிக்கல் இல்லாத பயனுள்ள சருமம், குளியல் மற்றும் உடல், முடி தயாரிப்புகளை வாங்கி பயன்பெறுங்கள். விழாக்கால சலுகையாக முன்கூட்டிய அனைத்து ஆர்டர்களுக்கும் 25% தள்ளுபடி வழங்கப்படுகின்றது. POPxo.com/beautyshopல் உங்களுக்கான அழகு பொருட்களை உடனே தேர்ந்தெடுத்துக் கொள்ளுங்கள்!