எதிர்பார்த்தது நிறைவேறுவதால் மகிழ்ச்சியடையும் ஐந்து ராசிக்காரர்கள் யார்? சரி பாருங்கள்!

எதிர்பார்த்தது  நிறைவேறுவதால் மகிழ்ச்சியடையும் ஐந்து ராசிக்காரர்கள் யார்? சரி பாருங்கள்!

இன்று ஞாயிற்றுக்கிழமை சதுர்த்தி திதி சித்திரம் நட்சத்திரம். ஐப்பசி மாதம் 10ம் தேதி. இன்றைய நாளில் உங்கள் ராசிபலனை (astro) சரிபாருங்கள். 

மேஷம்

வேலை நிலையானதாக இருக்கும். சந்திரன் சுழற்சிகள் உங்களை இடைவெளியில் உணர வைக்கும். உங்கள் ஆரோக்கியத்தை நீங்கள் கவனித்துக் கொள்ள வேண்டும். குடும்ப உறுப்பினர்கள் ஆதரவாக இருப்பார்கள். உங்களை உற்சாகப்படுத்த முயற்சிப்பார்கள்.  நீண்ட காலமாக இழந்த நண்பருடன் நீங்கள் மீண்டும் இணைக்கக்கூடும். இன்று எதையும் தீவிரமாக எடுத்துக் கொள்ள வேண்டாம்.

ரிஷபம்

இன்று வேலையில் ஒரு உற்பத்தி நாளாக இருக்கும். மிக நீண்ட காலத்திற்குப் பிறகு உங்கள் கடின உழைப்புக்கான முடிவுகளையும், ஒப்புதலையும் பெறுவீர்கள். தனிப்பட்ட மன அழுத்தத்தில் வேலை செய்ய வேண்டாம். உணவு முறைகளை சமநிலைப்படுத்துங்கள். இன்றைய பணிகளை நிறைவு நிறைவு செய்வீர்கள். ஆனால் ஒப்புதல் பெற முயற்சிக்காதீர்கள், நீங்கள் ஏமாற்றமடைவீர்கள்.

மிதுனம்

வேலை நிலையானதாக இருக்கும், ஆனால் நிதி ரீதியாக பயனளிக்கும் ஒரு புதிய திட்டம் இன்று வரும். சிக்கிய காகித வேலைகளும் முன்னேறக்கூடும். ஆரோக்கியத்திற்கு கவனம் தேவை. குடும்பமும், சமூக வாழ்க்கையும் சீராக இருக்கும். ஆனால் சுகாதார பிரச்சினைகள் காரணமாக நீங்கள் அதை ஓய்வெடுக்க விரும்பலாம். 

கடகம்

உங்கள் வேலையைப் பற்றி மிகுந்த உணர்வை நீங்கள் எழுப்புவீர்கள். இதுபோன்ற குறைந்த நேரத்தில் செய்ய வேண்டிய வேலைகள் நிறைய இருக்கிறது, ஆனால் எல்லாமே சரியான இடத்தில் விழும் என்பதில் உறுதியாக இருங்கள். உண்மையில் ஒரு குடும்ப உறுப்பினர் நிறைய வேலைகளை வரிசைப்படுத்த உங்களுக்கு உதவுவார்.  நண்பர்கள் ஆதரவாக இருப்பார்கள். நீங்கள் இரவு வெளியே செல்ல திட்டமிடுவீர்கள். சுற்றியுள்ளவர்களை விமர்சிப்பதைத் தவிர்க்கவும்.

சிம்மம் 

பணியில் உங்கள் அடுத்த கட்டத்தைப் பற்றிய தெளிவு வரும். நீங்கள் மிகவும் செல்வாக்குள்ள அல்லது வி.ஐ.பி. நபர்களை சந்திப்பீர்கள். இது நீண்ட காலத்திற்கு உங்களுக்கு மிகவும் சாதகமாக இருக்கும். வேலை பற்றி விவேகமாக இருங்கள். ஆரோக்கியத்திற்கு கவனம் தேவைப்படும். நீங்கள் எடுக்கும் சில முடிவுகளைச் சுற்றியுள்ளவர்கள் ஏற்றுக்கொள்ளாததால் குடும்ப வாழ்க்கையில் கவனம் தேவை. விஷயங்கள் நடக்கத் தள்ள வேண்டாம். நாளை ஒரு சிறந்த நாளாக இருக்கும். 

கன்னி 

இன்று வேலையில் ஆக்ரோஷமாக இருப்பதைத் தவிர்க்கவும். வேலை மெதுவாகவும், வெறுப்பாகவும் இருக்கும், ஆனால் அதன் முடிவில் உங்களைப் பற்றியோ அல்லது உங்கள் வேலையைப் பற்றியோ மக்களின் நோக்கம் குறித்து தெளிவு கிடைக்கும். நிதி நிலையானதாக இருக்கும். குடும்ப உறுப்பினர்கள் ஆதரவாக இருப்பார்கள், நீங்கள் கற்பனை செய்வதை விட அதிக புரிதலும் இருக்கும். அன்புக்குரியவர்களிடமிருந்து ஆலோசனையைப் பெற திறந்திருங்கள். 

youtube

துலாம்

வேலை மிகவும் சிறப்பாக இருக்கும். ஆனால் மக்கள் பணியில் செயல்படும் விதத்தில் நீங்கள் மகிழ்ச்சியாக இருக்க முடியாது. நீங்கள் அனைவரையும் கட்டுப்படுத்த முடியாது. ஆனால் அவற்றை உணருவதற்கான வழியை நீங்கள் மாற்றலாம். ஆரோக்கியத்திற்கு கவனம் தேவை. குடும்ப உறுப்பினரின் உடல்நலம் காரணமாக குடும்ப வாழ்க்கையில் கவனம் தேவைப்படும், ஆனால் சமூக ரீதியாக உங்களுக்கு ஒரு நண்பர் அல்லது சமூக நண்பருடன் பிரச்சினைகள் இருக்கலாம். இன்று அதிக சகிப்புத்தன்மையுடன் இருங்கள். 

விருச்சிகம் 

நீங்கள் ஆற்றல்களால் எடுத்துச் செல்லப்படுவீர்கள். மற்றவர்களின் கருத்து மற்றும் நாடகத்திலிருந்து பிரிக்கப்பட்டிருப்பதே இன்று உயிர்வாழ ஒரே வழி. புதிய பொறுப்பு அல்லது திட்டங்களுடன் பணி சாதகமாக இருக்கும். குடும்பத்தினரும், நண்பர்களும் எல்லாவற்றையும் தனிப்பட்ட முறையில் எடுத்துக்கொள்வார்கள் அல்லது உங்களை தவறாக புரிந்துகொள்வார்கள். தனியாக நேரம் செலவிடுவது உதவும். 

தனுசு

இன்று உங்கள் மனதில் நிறைய அழுத்தம் இருக்கும். வேலை மெதுவாக இருக்கும், ஆனால் கவனம் தேவைப்படும் ஆரோக்கியத்திற்கு கவனம் தேவை. ஆலோசனை / வழிகாட்டுதலுக்காக குடும்ப உறுப்பினர்கள் உங்களிடம் திரும்புவர். மேலும் சீரானதாக இருங்கள். உங்கள் கவனம் குடும்பத்திற்கு தேவைப்படுவதால் சமூக வாழ்க்கை மெதுவாக இருக்கும்.

மகரம்

இன்று அதிக வேலைகள் இருக்கும். சந்திரன் சுழற்சிகள் உங்கள் உடல்நலம் மற்றும் உணர்ச்சிகளைக் குறைக்கும். நீங்கள் வெறித்தனமாக, சோர்வாக, உணர்திறன் மற்றும் குழப்பமாக இருப்பீர்கள். இன்று செய்ய வேண்டிய சிறந்த விஷயம் ஒன்றுமில்லை. உண்ணும் முறைகளை சமநிலைப்படுத்தி, நிதானமாக ஏதாவது செய்து நாளை கழிக்கவும். 

கும்பம்

கடைசி நிமிட பயணங்களுடன் வேலை மிகவும் பரபரப்பாக இருக்கும். நீங்கள் ஒரு முக்கியமான கூட்டத்திற்கு திட்டமிடப்பட்டால் சிறிது தாமதமும் ஏற்படலாம். அதிக கவனத்துடன் இருங்கள். நிதி தாமதமாகும். குடும்ப வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும். ஆனால் உங்கள் சமூக இடத்தில் உள்ள ஒருவர் உங்களிடம் மகிழ்ச்சியற்றவராக இருக்கலாம் அல்லது எதிர்கொள்ள விரும்பலாம். மற்றவர்களின் உணர்ச்சிகளைக் கையாளும் போது மற்றவர்களின் பார்வையில் இருந்து விஷயங்களைக் காண வேண்டும். 

மீனம்

உங்களை சுற்றியுள்ள அனைவரும் இன்று உங்களை சார்ந்து இருப்பதால் நீங்கள் பிசியாக இருப்பீர்கள். பணியில் பொறுப்புகள் அதிகரிக்கும். புதிய வேலை தேடுவோருக்கு கொஞ்சம் தெளிவு கிடைக்கும். குடும்ப வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும். சமூக வாழ்க்கை பரபரப்பாக இருக்கும். ஒரு நண்பருக்கு உங்கள் ஆதரவும், வழிகாட்டலும் தேவைப்படும். இன்று உங்கள் உறவுகளுக்கு முன்னுரிமை கொடுங்கள்.

POPxo இப்போது 6 மொழிகளில் வெளிவருகிறது! ஆங்கிலம், இந்தி, தமிழ், தெலுங்கு, மராத்தி மற்றும் பெங்காலி!

அறிமுகமாகிறது #POPxoEverydayBeauty - POPxo Shopல் 100% கெமிக்கல் இல்லாத பயனுள்ள சருமம், குளியல் மற்றும் உடல், முடி தயாரிப்புகளை வாங்கி பயன்பெறுங்கள். விழாக்கால சலுகையாக முன்கூட்டிய அனைத்து ஆர்டர்களுக்கும் 25% தள்ளுபடி வழங்கப்படுகின்றது. POPxo.com/beautyshopல் உங்களுக்கான அழகு பொருட்களை உடனே தேர்ந்தெடுத்துக் கொள்ளுங்கள்!