இன்று விபரீத ராஜயோகம் பெறப்போகும் மூன்று ராசிக்கார்கள் யார்? : தெரிந்து கொள்ளுங்கள்!

இன்று விபரீத ராஜயோகம் பெறப்போகும் மூன்று ராசிக்கார்கள் யார்? : தெரிந்து கொள்ளுங்கள்!

இன்று சனிக்கிழமை திரியோதசி திதி உத்திரம் நட்சத்திரம். ஐப்பசி மாதம் 9ம் தேதி. இன்றைய நாளில் உங்கள் ராசிபலனை (astro) சரிபாருங்கள். 

மேஷம்

சிறிய தாமதங்களுடன் ஒரு சீரான நாள். வேலை நிலையானது என்றாலும், ஆரோக்கியம் ஒழுங்கற்றதாக இருக்கும். குடும்ப உறுப்பினர்களுக்கு ஏற்கனவே திட்டங்கள் இருக்கும். அதனால் நீங்கள் தனித்துவிடப்பட்டதாக உணர்வீர்கள். சமூக வாழ்க்கை பின் இருக்கையில் இருக்கும். 

ரிஷபம்

இன்று மக்கள் உங்களைப் புரிந்துகொள்வார்கள் என்று எதிர்பார்க்க வேண்டாம். நீங்கள் பணியில் நேரம் செலவழிப்பீர்கள். இன்று ஒரு நல்ல சீரான நாள். குடும்ப உறுப்பினர்கள் மற்றும் நண்பர்கள் உங்களுக்கு ஆதரவாக இருப்பார்கள். குடும்ப முடிவுகள் மற்றும் உணர்ச்சிபூர்வமான ஆதரவிற்காக மக்கள் உங்களிடம் திரும்பக்கூடும் என்பதால் குடும்ப முன்னணியில் அதிக பொறுப்பு இருக்கும். சமூக திட்டங்கள் திட்டமிட்டபடி செல்லும். நண்பர்களுடன் வேலை செய்வது பற்றி விவேகமாக இருங்கள். 

மிதுனம்

ஒரு நேரத்தில் ஒரு விஷயத்தில் கவனம் செலுத்துங்கள். உங்கள் வேகத்திற்கு உடன் பணிபுரிபவர்களுக்கு வர வேண்டும் என எதிர்பார்க்க வேண்டாம். இறுதியில் இதன் மூலம் நீங்கள் அதிக வேலைகளை செய்ய முடியாது. மேலும் பிரதிநிதியாக இருங்கள். குடும்ப உறுப்பினர்கள் புறக்கணிக்கப்பட்டதாக உணரலாம் என்பதால் தரமான நேரத்தை அவர்களுடன் செலவிடுங்கள். மற்றவர்களின் பிரச்சினையில் நீங்கள் தலையிட வேண்டாம். சரியான நேரத்தில் சாப்பிடுங்கள்.

கடகம் 

வேலை நிலையானதாக இருக்கும். ஆனால் மக்களின் நடத்தை குறித்து நீங்கள் சற்று குழப்பமடைவீர்கள். நிலுவையில் உள்ள வேலையை முடிக்க உங்களுக்கு அழுத்தம் இருக்கும் போது மேலும் அதிக வேலைகள் வரும். உடன் இருப்பவர்கள் ஆதரவாக இருப்பார்கள். குடும்ப உறுப்பினர்களுடன் அதிக தொடர்பு கொள்ளுங்கள். அவர்கள் எப்படி நடந்துகொள்வார்கள் என்று கவலைப்பட வேண்டாம். நண்பர்களுடன்  தரமான நேரத்தை செலவிடுங்கள். 

சிம்மம் 

வேலை நிலையானதாக இருக்கும். ஆனால் குறைந்த உடல்நலம் காரணமாக நீங்கள் இன்று எடுக்கும் பணிகளை  முடிக்க முடியாது. உங்கள் உடல்நிலை குறித்து குடும்ப உறுப்பினர்கள் உங்களைத் திட்டுவார்கள். இன்று மெதுவாக பணிகள் செல்லும். சரியான நேரத்தில் சாப்பிடுங்கள். நீண்ட காலத்திற்கு பிறகு உங்களை பார்க்க நண்பர் ஒருவர் வருவார்

கன்னி 

வேலை நன்றாக இருக்கும்போது நீங்கள் ஆக்கபூர்வமான யோசனைகளைச் செயல்படுத்துவீர்கள். பழைய வாடிக்கையாளர்களிடமிருந்து கூடுதல் வேலையை எதிர்பார்க்கலாம். நீங்கள் ஒரு புதிய வேலையை தொடங்குவதற்கு இன்று ஒரு நல்ல நாள். குடும்ப உறுப்பினர்களுடன் பணி முடிவுகளை விவாதிக்க திறந்திருங்கள். சமூக வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும், ஆனால் தனியாக நேரத்தை செலவழிக்க வேண்டிய அவசியத்தை நீங்கள் காணலாம்.

youtube

துலாம் 

வேலை பரபரப்பாக இருக்கும். நீங்கள் சரியானவராக இருப்பீர்கள் என்று மக்கள் எதிர்பார்க்கிறார்கள்,. இது அழுத்தத்தை அதிகரிக்கும். இன்று உங்கள் ஆரோக்கியத்தை கவனித்துக் கொள்ளுங்கள். குடும்ப வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும். ஆனால் நீங்கள் வீட்டில்இருக்க விரும்புவதால் சமூக வாழ்க்கை மெதுவாக இருக்கும். திட்டங்களில் சிறிது தாமதங்கள் ஏற்படலாம். 

விருச்சிகம் 

வேலை நிலையானதாக இருக்கும். ஆனால் நீங்கள் முடிக்க நிலுவையில் உள்ள மற்றும் மின்னஞ்சல் வேலைகள் போதுமானதாக இருக்கும். நீண்ட வேலை நேரம் சமூக கடமைகளை தாமதப்படுத்தும். கண்களில் வலி மற்றும் தலைவலி உண்டாகும். குடும்ப வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும், மேலும் நீங்கள் கூட்டாளருடன் இணைவீர்கள். சமூக வாழ்க்கை பரபரப்பாக இருக்கும்.

தனுசு

வேலை குறையும். ஆனால் கருத்துக்களை மறுபரிசீலனை செய்ய மற்றும் மாற்றுவதற்கான இடத்தையும் நேரத்தையும் இது வழங்கும். உங்களைப் போன்ற துறையில் உள்ளவர்களிடமிருந்து வெளிப்புற உதவியை நீங்கள் பெறுவீர்கள். சக ஊழியர்களின் அழுத்தத்திற்கு அடிபணிய வேண்டாம், அது உராய்வுக்கு வழிவகுக்கும். குடும்பம் மற்றும் சமூக வாழ்க்கை மந்தமாக இருக்கும். ஆரோக்கியத்திற்கு கவனம் தேவைப்படும்.

மகரம்

வேலை பரபரப்பாக இருக்கும், அதிக வேலை வரும். உங்கள் வேலையை மக்கள் பாராட்டுவார்கள், உங்கள் முடிவுகளில் நீங்கள் அதிக உறுதியுடன் இருங்கள். குடும்ப உறுப்பினரின் நாடகத்தால் நீங்கள் விலகிச் செல்ல வேண்டாம். நீங்கள் மக்களைப் பற்றிய கருத்துக்களை உருவாக்கும் முன் யதார்த்தத்தை ஆழமாகப் பாருங்கள். ஒரு முக்கிய நிகழ்வு காரணமாக சமூக வாழ்க்கை பரபரப்பாக இருக்கும். 

கும்பம்

வேலை நிலையானதாக இருக்கும். அலுவலகத்தில் உடன் இருப்பவர்களை அனுசரித்து செல்ல வேண்டும். நீங்கள் உங்கள் மனதின் வேகத்தை குறைத்து மற்றவர்களிடம் கடுமையாக நடந்து கொள்வதை தவிர்க்க வேண்டும். நண்பர்களுடன் வெளியே செல்ல திட்டமிடுவீர்கள். சமூக வாழ்க்கை பின் இருக்கையில் இருக்கும்.  

மீனம்

முதல் பாதி நிதானமாக இருக்கும், இரண்டாவது பாதி சமமாக பரபரப்பாக இருக்கும். மோசமான உணவுப் பழக்கம் உங்கள் ஆரோக்கியத்தை பாதிக்கும் என்பதால் நீங்கள் சரியான நேரத்தில் சாப்பிட வேண்டும். மன்னிப்பவராக இருங்கள். நண்பர்களுடனான உங்கள் தகவல் தொடர்புடன் தெளிவாக இருங்கள். 

POPxo இப்போது 6 மொழிகளில் வெளிவருகிறது! ஆங்கிலம், இந்தி, தமிழ், தெலுங்கு, மராத்தி மற்றும் பெங்காலி!

அறிமுகமாகிறது #POPxoEverydayBeauty - POPxo Shopல் 100% கெமிக்கல் இல்லாத பயனுள்ள சருமம், குளியல் மற்றும் உடல், முடி தயாரிப்புகளை வாங்கி பயன்பெறுங்கள். விழாக்கால சலுகையாக முன்கூட்டிய அனைத்து ஆர்டர்களுக்கும் 25% தள்ளுபடி வழங்கப்படுகின்றது. POPxo.com/beautyshopல் உங்களுக்கான அழகு பொருட்களை உடனே தேர்ந்தெடுத்துக் கொள்ளுங்கள்!