இன்று சந்திராஷ்டம் தொடங்குவதால் கவனமாக இருக்க வேண்டிய ராசிகாரர்கள் யார்? சரி பாருங்கள்!

இன்று சந்திராஷ்டம் தொடங்குவதால் கவனமாக இருக்க வேண்டிய ராசிகாரர்கள் யார்? சரி பாருங்கள்!

இன்று வெள்ளிக் கிழமை துவாதசி திதி பூரம் நட்சத்திரம். ஐப்பசி மாதம் 8ம் தேதி. இன்றைய நாளில் உங்கள் ராசிபலனை (astro) சரிபாருங்கள். 

மேஷம்

வேலை நிலையானதாக இருக்கும். நீங்கள் புதிய யோசனைகளைக் கொண்டு வரும்போது, உங்கள் முடிவுகளைச் சுற்றியுள்ளவர்கள் ஆதரவாக இருப்பார்கள். மேலும் பொறுப்பை எதிர்பார்க்கலாம். முதுகு மற்றும் முழங்கால் வலியை கவனித்துக் கொள்ளுங்கள். குடும்ப வாழ்க்கை சீராக இருக்கும். ஆனால் குடும்ப உறுப்பினர்களுடனான சூழ்நிலைகளை பகுப்பாய்வு செய்ய வேண்டாம். சமூக வாழ்க்கை பரபரப்பாக இருக்கும். நீண்ட காலத்திற்குப் பிறகு நீங்கள் ஒருவரை சந்திக்கலாம். நண்பர்களுடன் அதிக விவேகத்துடன் இருங்கள்.

ரிஷபம்

வேலை நிலையானதாக இருக்கும். ஆனால் உங்கள் முடிவுகளில் மற்றவர்கள் தலையிட அனுமதிக்காதீர்கள். உங்கள் மனம் சொல்வதை பின்பற்றுங்கள். சரியான நேரத்தில் சாப்பிடுங்கள். குடும்ப வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும். ஆனால் கூட்டாளியின் ஆரோக்கியத்திற்கு கவனம் தேவை. குடும்ப உறுப்பினர்களுடன் அதிக தரமான நேரத்தை செலவிடுங்கள். சிறிய கடைசி நிமிட மாற்றங்களுடன் சமூக வாழ்க்கை பரபரப்பாக இருக்கும். 

மிதுனம்

வேலை மிகவும் பரபரப்பாகவும், பயனுள்ளதாகவும் இருக்கும். ஆனால் உடன் இருப்பவர்கள் உங்கள் வேகத்திற்கு ஈடு கொடுக்க முடியாது. மேலும் தகவல்தொடர்புடன் இருங்கள். பரபரப்பான வேலை மற்றும் தனியாக நேரத்தை செலவிட வேண்டிய அவசியம் காரணமாக குடும்ப வாழ்க்கை மற்றும் சமூக வாழ்க்கை பின் இருக்கையில் இருக்கும். உங்கள் படைப்பு ஆற்றல்களை சேனலைஸ் செய்யுங்கள். 

கடகம் 

இன்று எல்லாவற்றிற்கும் மேலாக மெதுவான நாள். நீங்கள் மன மற்றும் உணர்ச்சி ஆற்றலை குறைவாக உணருவீர்கள். குடும்ப உறுப்பினர்களுடன் நீங்கள் தீர்க்கமாக இருக்க வேண்டும், இல்லையென்றால் அவர்கள் உங்களுடன் எரிச்சலடையலாம் அல்லது கஷ்டப்படுவார்கள். கடந்த காலத்தை எண்ணி கவலைப்பட வேண்டாம். நீங்கள் எங்கிருந்து வருகிறீர்கள் என்பதை நண்பர்கள் புரிந்து கொள்ளாததால் சமூக வாழ்க்கை மெதுவாக இருக்கும். 

சிம்மம் 

வேலையில் ஒரு நிலையான நாள். மேலும் நிலுவையில் உள்ள விஷயங்கள் அல்லது மற்றவர்கள் விட்டுச்செல்லும் விஷயங்களை நீங்கள் கவனத்தில் கொள்ளலாம். இதனால் உங்களுக்கு பொறுப்பு அதிகரிக்கும் என்றாலும் நீங்கள் அதை அழகாக முடிப்பீர்கள். குடும்ப உறுப்பினர்கள் ஆதரவாக இருப்பார்கள். ஆனால் நீண்ட வேலை நேரம் காரணமாக நீங்கள் தனியாக நேரம் செலவிட மற்றும் உடல் ஓய்வு பெற விரும்பலாம். 

கன்னி 

உங்கள் யோசனைகள் மற்றும் முடிவுகளுடன் சுற்றியுள்ளவர்கள் இருப்பதால் வேலை வேகத்தை அதிகரிக்கும். ஒரு முக்கியமான கூட்டம் தாமதமாகலாம் அல்லது ரத்து செய்யப்படலாம், எனவே அதற்கு தயாராகுங்கள். உணவைத் தவிர்ப்பதை தவிர்க்கவும். குடும்ப உறுப்பினர்கள் தங்கள் சொந்த பிரச்சினைகள் காரணமாக தொந்தரவு செய்வார்கள். மேலும் ஆலோசனைக்காக உங்களிடம் திரும்புவர். சமூக வாழ்க்கை முக்கியம் என்றாலும் குடும்ப உறுப்பினர்களுக்கு நேரம் ஒதுக்குங்கள்.

துலாம் 

வேலையில் ஒரு குழப்பமான நாள். வேலை செய்யும் நபர்களிடமிருந்தும் விமர்சனங்கள் இருக்கலாம். பொறுமையாக இருங்கள். நீங்கள் செய்ய வேண்டிய வேலை அதிகம் இருக்கும். ஆனால் பணியில் தாமதம் ஏற்படும். எனவே சகிப்புத்தன்மையுடன் இருங்கள். அன்பானவர்களுடன் அனுசரித்து செல்லுங்கள். வேலை அழுத்தத்தை வீட்டிற்கு கொண்டு செல்ல வேண்டாம். 

விருச்சிகம் 

நிலுவையில் இருக்கும் பணிகளை முடிப்பீர்கள். நீங்கள் புதிய நபர்களுடன் இணைந்து பணியாற்றலாம். திடீர் முடிவுகளை எடுப்பதைத் தவிர்க்கவும். குடும்ப வாழ்க்கை சீராக இருக்கும். ஆனால் ஒருவரின் உணர்ச்சி மன அழுத்தம் காரணமாக ஒரு நண்பர் உங்களை வெளியேற்றக்கூடும்.  வாகனத்தில் செல்லும் போது கவனம் தேவை. 

தனுசு

நீங்கள் புதிய நபர்களுடன் பணிபுரியும் போது வேலையில் ஒரு நிலையான நாள். புதிய திட்டங்கள் அல்லது புதிய யோசனைகள் இருக்கும். கடந்த காலத்தில் செய்யப்பட்ட வேலைகளுக்கான அங்கீகாரத்தைப் பெறலாம். குடும்ப உறுப்பினர்களுடன் அதிக பொறுமையாக இருங்கள். வேலை அழுத்தத்தை வீட்டிற்கு கொண்டு செல்ல வேண்டாம். சமூக வாழ்க்கை ஒரு ரோலில் இருக்கும். நீங்கள் எங்கு சென்றாலும் கவனத்தின் மையமாக இருப்பீர்கள். 

மகரம்

வேலையில் ஒரு சீரான நாள். பழைய வாடிக்கையாளர்கள் மூலம் அதிக வேலை கிடைக்கும். வேலையில் மற்றவர்களின் தேவைகளுக்கு அதிக கவனம் செலுத்துங்கள். கடந்த காலத்துடன் தொடர்புபடுத்த வேண்டாம். வேலையில் நீண்ட மற்றும் பரபரப்பான நாள் காரணமாக குடும்பம் மற்றும் சமூக வாழ்க்கை மெதுவாக இருக்கும். ஒரு பழைய நண்பர் தொழில் விஷயங்களில் ஆலோசனை பெற உங்களை அணுகலாம். 

கும்பம்

வேலை நிலையானதாக இருக்கும். ஆனால் பணியிடத்தில் உள்ளவர்களுடன் பொய்யான உராய்வு காரணமாக இன்றைய நன்மைகளை நீங்கள் முழுமையாக அனுபவிக்காமல் இருக்கலாம். மேலும் மன்னிப்பவராக இருங்கள். பழைய வாடிக்கையாளர்கள் மூலம் பணிகள் தொடங்கப்படும்.   விருந்தினர் உங்களை சந்திக்க அல்லது கலந்துகொள்ள வேண்டிய கடமைகள் இருப்பதால் குடும்ப வாழ்க்கை பரபரப்பாக இருக்கும். 

மீனம்

இன்று மக்கள் சொல்வதில் அதிக கவனத்துடன் இருங்கள். வேலை நிலையானதாக இருக்கும். தனிப்பட்ட முறையில் விஷயங்களை எடுக்க வேண்டாம். மேலும் கவனம் செலுத்துங்கள். சரியான நேரத்தில் சாப்பிடுங்கள். குடும்ப வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும், மேலும் குடும்ப உறுப்பினர்களுடன் தரமான நேரத்தை செலவிட உங்கள் வழியிலிருந்து வெளியேறுவீர்கள். குடும்பக் கடமைகள் காரணமாக சமூக வாழ்க்கை மெதுவாக இருக்கும்.

POPxo இப்போது 6 மொழிகளில் வெளிவருகிறது! ஆங்கிலம், இந்தி, தமிழ், தெலுங்கு, மராத்தி மற்றும் பெங்காலி!

அறிமுகமாகிறது #POPxoEverydayBeauty - POPxo Shopல் 100% கெமிக்கல் இல்லாத பயனுள்ள சருமம், குளியல் மற்றும் உடல், முடி தயாரிப்புகளை வாங்கி பயன்பெறுங்கள். விழாக்கால சலுகையாக முன்கூட்டிய அனைத்து ஆர்டர்களுக்கும் 25% தள்ளுபடி வழங்கப்படுகின்றது. POPxo.com/beautyshopல் உங்களுக்கான அழகு பொருட்களை உடனே தேர்ந்தெடுத்துக் கொள்ளுங்கள்!