கடுமையான உழைப்பிற்கு வேண்டிய பலனை அனுபவிக்க போகும் அந்த ராசிக்காரர் யார் !

கடுமையான உழைப்பிற்கு வேண்டிய பலனை அனுபவிக்க போகும் அந்த ராசிக்காரர் யார் !

இன்று ஐப்பசி மாதம் ஏகாதசி திதி மகம் நட்சத்திரம் இன்றைய நாளில் உங்கள் ராசிபலனை சரிபாருங்கள்.

மேஷம்

சமீபத்தில் நீங்கள் உங்களுக்கு சாதகமான பலன் தரக் கூடிய ஒப்பந்தம் ஒன்றை செய்திருப்பீர்கள், என்றாலும் மீண்டும் அதன் சட்டதிட்டங்களை ஒருமுறை தெரிந்து கொள்ளுங்கள். உங்களால் செய்ய முடிந்தவற்றை பட்டியல் போட்டு வையுங்கள்.அப்போதுதான் உங்களால் அந்த பக்கத்தில் இருக்க முடியும். திறந்த மனதுடன் பணியிடத்தில் கருத்துக்களை கேளுங்கள். நீங்கள் வளரவேண்டும் என்றால் இது அவசியம்.

ரிஷபம்

அன்பான குடும்ப உறுப்பினரை நோக்கி உங்கள் உணர்ச்சிகளைப் பற்றி நீங்கள் குழப்பமடைவீர்கள். நீங்கள் அவர்களின் எண்ணத்தை கேள்விக்குள்ளாக்கலாம், ஆனால் பின்னர் நீங்கள் வருத்தப்படக்கூடும் . உங்கள் கூட்டாளியின் தேவைகளை கவனத்தில் கொள்ளுங்கள். குடும்ப உறுப்பினர்களுடனான கடைசி நிமிடம் திட்டங்களால் நீங்கள் சமூக கடமைகளை மாற்ற வேண்டும், ஆனால் இறுதியில் அது மதிப்புக்குரியதாக இருக்கும்.

மிதுனம்

வேலை உற்சாகமாக இருக்கும். விமர்சிக்கவும் திறந்திருக்கவும். தற்போதுள்ள வாடிக்கையாளர்களிடமிருந்து புதிய திட்டங்கள் ஆரம்பிக்கப்படும். நீங்கள் மீண்டும் பிரச்சினைகள் இருந்து பாதிக்கப்பட்டால் குறிப்பாக சுகாதார கவனம் தேவை. வெளியே சாப்பிடாமல் தவிர்க்கவும். அதன்படி உங்கள் நேரத்தை முன்னுரிமை செய்து முதலீடு செய்யுங்கள்.

கடகம்

உங்கள் மனதில் மற்ற விஷயங்களின் சிந்தனையில் நீங்கள் பிஸியாக இருப்பதால் வேலை இன்று மெதுவாக இருக்கும். வேலையோ இயந்திர முறையில் சிந்தையற்றதாக நடைபெறும் . நிதி பற்றிய தெளிவு வரும். ஒரு நீண்ட காலத்திற்குப் பிறகு தொலைதூர குடும்பத்தை சந்திக்கும்போது குடும்ப வாழ்க்கை ஒரு மைய புள்ளியாக இருக்கும். சமூக வாழ்க்கை மெதுவாக இருக்கும்.

சிம்மம்


உங்களுக்கென தனியான நேரம், குடும்ப நேரம் மற்றும் சமூக நேரம் என்று நன்றாக சமநிலையில் இருக்கும் ஒரு சரியான நாள். அன்பானவர்களுடன் நேரம் செலவழித்து உங்கள் வாழ்க்கையைப் பற்றிய ஆழமான கண்ணோட்டத்தை நீங்கள் பெறுவீர்கள்.

கன்னி


உங்கள் கனவுகள் மற்றும் திட்டங்களை நீங்கள் யாருடன் பகிர்ந்துகொள்வீர்கள் என்பதைப் பற்றி எச்சரிக்கையாக இருக்கவும். உங்கள் உரிமைகள், உங்கள் வேலை மற்றும் உங்கள் நம்பிக்கையின் மீது நிற்கவும். உங்களின் தகுதி என்னவென்று தெரிந்து ஏற்றுக்கொள்ளுங்கள்.

துலாம்


உங்கள் வாழ்க்கையில் மனரீதியாகவும் உடல்ரீதியாகவும் இருக்கும் தேவையற்ற விஷயங்களை அகற்றி தெளிவு பெறுங்கள். உங்கள் வீட்டிலும் அலுவலகத்திலும் சென்று தேவையற்ற விஷயங்களை அகற்றுங்கள். உங்களை இழுத்து, உங்கள் மகிழ்ச்சியையும் நிம்மதியையும் உறிஞ்சும் மக்களை துண்டிக்கவும்.

விருச்சிகம்


உங்கள் திறமையை வெளிக்காட்ட அதிகரிக்க பல வாய்ப்புகள் கிடைக்கலாம். ஒன்றுக்கும் மேற்பட்ட வாய்ப்புகள் உங்கள் உள்சக்தி மற்றும் கடுமையான உழைப்பிற்கு கிடைக்கும் பலன் எனக் கொள்க. எல்லாவற்றிலும் அன்பாக இருங்கள். உங்களுக்கு உதவியவர்களுக்கு நன்றியோடு இருங்கள்.

தனுசு


எல்லாம் சிறப்பாக உள்ளது மற்றும் உங்கள் முயற்சிகள் வெகுமதிகளை அனுபவிக்க முடியும். ஏதாவது தொந்தரவு செய்தால் நீங்கள் ஒரு சக்திவாய்ந்தவர் என்பதை நினைவில் கொள்ளுங்கள். நேரம் எடுத்து, உங்கள் வாழ்க்கையின் சிறிய ஆடம்பரங்களை அனுபவிக்கவும் .

மகரம்


உங்கள் விரக்தியையும் ஏமாற்றங்களையும் உங்கள் உறவில் காட்டிக் கொள்ள வேண்டாம். இதனை திசை திருப்ப நீங்கள் உங்கள் துணையுடன் ஒரு லாங் டிரைவ் அல்லது நீச்சல் குளத்தில் ஒன்றாக நீந்துவது போன்றவற்றை முயற்சியுங்கள்

கும்பம்


உங்களிடம் இருந்து பெருகும் அதிக அளவிலாலான ஆற்றலை சரியான முறையில் பிரயோகிப்பீர்கள். அதன் மூலம் உங்கள் தடைகளை வென்று காட்டுவீர்கள்

மீனம்


உணர்ச்சிகளை அடக்க வேண்டாம் ஆனால் திறந்த மனதுடன் திறந்த மனதுடன் அவற்றை ஆராயுங்கள். மற்றவர்களை கையாளும்போது உங்கள் எல்லைகள் என்ன, ஒரு உணர்ச்சி மட்டத்தில் எது ஏற்றுக்கொள்ளப்படாது/ ஏற்றுக்கொள்ளப்படும் என்பது பற்றி தெளிவாக இருக்க வேண்டும். நீங்கள் இப்போது எதையும் கையாளலாம்.

predicted by astro asha shah

POPxo இப்போது 6 மொழிகளில் வெளிவருகிறது! ஆங்கிலம், இந்தி, தமிழ், தெலுங்கு, மராத்தி மற்றும் பெங்காலி!

அறிமுகமாகிறது #POPxoEverydayBeauty - POPxo Shopல் 100% கெமிக்கல் இல்லாத பயனுள்ள சருமம், குளியல் மற்றும் உடல், முடி தயாரிப்புகளை வாங்கி பயன்பெறுங்கள். விழாக்கால சலுகையாக முன்கூட்டிய அனைத்து ஆர்டர்களுக்கும் 25% தள்ளுபடி வழங்கப்படுகின்றது. POPxo.com/beautyshopல் உங்களுக்கான அழகு பொருட்களை உடனே தேர்ந்தெடுத்துக் கொள்ளுங்கள்!