பணம் பாராட்டு பதவி உயர்வு எல்லாம் ஒன்று சேர்ந்து வர போகிற ராசி எது தெரியுமா!

பணம் பாராட்டு பதவி உயர்வு எல்லாம் ஒன்று சேர்ந்து வர போகிற ராசி எது தெரியுமா!

இன்று ஐப்பசி மாதம் ஆறாம் தேதி தசமி திதி ஆயில்ய நட்சத்திரம் இன்றைய நாளில் உங்கள் ராசி பலனை சரிபாருங்கள்.                                               

மேஷம்

பணிக்கு முக்கியத்துவம் கொடுப்பீர்கள். கூட்டாளிகள் ஆதரவாக இருப்பார்கள், ஒற்றுமை இருக்கும். சிறு தாமதங்கள் அல்லது குழப்பங்களுடன் புதிய வேலை எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. நிலுவையிலிருக்கும் பணம் தற்போது வந்து சேரும். குடும்பம் நிலையானதாக இருக்கும், ஆனால் வேலை மற்றும் சமூக பொறுப்புணர்வு காரணமாக நீங்கள் அவர்களுடன் செலவழிக்க போதுமான நேரம் கிடைக்காது.

ரிஷபம்

நீங்கள் கருத்துக்கள் மற்றும் உற்சாகத்துடன் இருப்பீர்கள் , ஆனால் மற்றவர்களின் வரம்புகள் காரணமாக, உங்களுக்கு தேவையான எல்லாவற்றையும் முழுமையாக செயல்படுத்த முடியாது. மெதுவாகவும் எளிதாகவும் செல்லுங்கள். மக்கள் சீரற்ற திட்டங்களைச் செய்வர், அதனால் எரிச்சல் ஆகாமல் தன்னிச்சையாக இருக்க வேண்டும். நேரத்திற்கு சாப்பிடுங்கள்.

மிதுனம்

நீங்கள் உங்கள் சொந்த பார்வை பற்றி ஒரு குழப்பத்தில் எழுந்திருப்பீர்கள். வேலை நிலையானதாக இருக்கும்போது, தனிப்பட்ட பாதுகாப்பற்ற தன்மை மற்றும் பொறுமை ஆகியவை நேர்மறையான பக்கத்தைப் பார்த்து உங்களைத் தடுக்கின்றன. தனிப்பட்ட முறையில் மற்றும் தொழில் ரீதியாக உங்களுக்குத் தெரிந்த ஒருவரிடமிருந்து ஆலோசனையை எடுக்க நேரம் செலவிடவும்.

கடகம்


உங்கள் நாளை நன்றாக திட்டமிடுங்கள். உங்களைச் சுற்றியுள்ள அனைத்தும் மென்மையானதாக இருக்கும். நீங்கள் ஒழுங்கற்ற நிலையில் இல்லாத காரணத்தால் , உங்களைச் சுற்றியுள்ள மக்களை குழப்பிக் கொள்ளலாம். புதிய முயற்சிகள் அல்லது பேச்சுவார்த்தைகள் தொடங்கும் ஆனால் இன்று எந்த தெளிவும் வராது . சமூகமாக அனைவருடனும் கொண்டாடும் நாள் இது.

சிம்மம்


உங்களுடைய உடலுக்கு தேவையான ஓய்வை அவசியம் கொடுக்க வேண்டும். நீங்கள் இப்போதெல்லாம் மன அழுத்தத்தில் இருக்கிறீர்கள். . நீங்கள் உங்கள் பொறுப்புகளில் இருந்து துண்டித்து உங்கள் மகிழ்ச்சியற்ற அடிப்படை காரணங்களை கண்டறிய வேண்டும். பார்ட்னர் ஆதரவாளராக இருப்பார், எனவே அவரது ஆலோசனையையும் பரிந்துரைகளையும் கேட்டு கொள்ளுங்கள்.

கன்னி


பணியில் உங்கள் வேலை மற்றும் அர்ப்பணிப்பு உங்களுக்கு பணம், வெற்றி, பாராட்டு, பதவி உயர்வு போன்றவற்றைக் கொண்டு வரும். ஏழைகளுக்கு சில உணவு அல்லது தானியங்களை நன்கொடையாக அளிப்பதன் மூலம் அது மிகுதியாக இருக்கும்.

துலாம்


நீங்கள் நினைப்பதை செய்து முடிக்கலாம்.. இப்போது பல திட்டங்கள் மற்றும் விஷயங்களை நீங்கள் கையாளலாம். பல பணிகள் இப்பொழுது பயனளிக்கும். நீங்கள் புத்திசாலியாகவும் கவனத்துடன் இருப்பதினால் கிடைக்கும் வாய்ப்புகளை உங்கள் தேவைக்கேற்ப அமைத்துக்கொள்ளுங்கள். வெற்றி உங்களுடையது.

விருச்சிகம்


தேடல் உள்ள உங்கள் மனது மேலும் படிக்கவும் அதனை விரிவாக பார்க்கவும் தூண்டும். இதனை பகிர நடுநிலையான மனிதர்கள் உங்களுக்கு கிடைப்பார்கள்.உங்கள் பாதையில் சென்று வெற்றியடைய அவர்கள் வழிகாட்டுவார்கள்.

தனுசு


நீங்கள் எதிர்கால பயம் காரணமாக பிணைக்கப்பட்டிருந்தால், நீங்கள் ஒரு எதிர்மறையான யதார்த்தத்தை உருவாக்கும் அபாயம் உள்ளது. நீங்கள் தேவையற்ற முறையில் உழைக்கிறீர்கள், மேலும் சூழ்நிலையை இன்னும் புறநிலையாக பார்த்தால் , நீங்கள் பதில்களைக் காணலாம்.

மகரம்


கடந்த காலத்தில் உங்களை பற்றிய எதிர்மறை இமேஜை நீங்கள் ஏற்படுத்தி இருப்பதால் அந்த நபர் இன்னும் உங்களை தவறாகவே நினைப்பார் என்று நினைத்து கொண்டிருப்பீர்கள். ஆனால் உங்களை அந்த நபர் வெறுக்கவில்லை என்பதை உணர்ந்து கொள்ளுங்கள்

கும்பம்


உங்கள் நண்பர் உங்களிடம் பேச விரும்பவில்லை என்றால் விட்டு விடுங்கள். அழுத்தம் கொடுக்காதீர்கள்.

மீனம்


நீங்கள் சண்டையிட்டுள்ள அனைத்தும் இப்போது உங்களால் அடைய முடியும் . உங்கள் பாதை நீளமாகவும் கடினமாகவும் இருந்திருக்கும், மேலும் நீங்கள் களைப்படைந்திருப்பீர்கள். பேச்சுவார்த்தை அல்லது சமரசம் செய்யாதீர்கள், நீங்கள் வெற்றியை அடைவீர்கள்.

predicted by astro asha shah

POPxo இப்போது 6 மொழிகளில் வெளிவருகிறது! ஆங்கிலம், இந்தி, தமிழ், தெலுங்கு, மராத்தி மற்றும் பெங்காலி!

அறிமுகமாகிறது #POPxoEverydayBeauty - POPxo Shopல் 100% கெமிக்கல் இல்லாத பயனுள்ள சருமம், குளியல் மற்றும் உடல், முடி தயாரிப்புகளை வாங்கி பயன்பெறுங்கள். விழாக்கால சலுகையாக முன்கூட்டிய அனைத்து ஆர்டர்களுக்கும் 25% தள்ளுபடி வழங்கப்படுகின்றது. POPxo.com/beautyshopல் உங்களுக்கான அழகு பொருட்களை உடனே தேர்ந்தெடுத்துக் கொள்ளுங்கள்!