இந்த மூன்று ராசிக்காரர்களைத் தவிர மீதம் ஒன்பது ராசிக்காரர்களும் கவனமாக இருக்க வேண்டி வரும்

இந்த மூன்று ராசிக்காரர்களைத் தவிர மீதம் ஒன்பது ராசிக்காரர்களும் கவனமாக இருக்க வேண்டி வரும்

இன்று ஐப்பசி ஐந்தாம் தேதி . செவ்வாய்க்கிழமை. பூச நட்சத்திரம் நவமி திதி. இன்றைய நாளில் உங்கள் ராசி பலனை சரிபாருங்கள்.

மேஷம்

நீங்கள் கருத்துக்கள் மற்றும் உற்சாகத்துடன் இருப்பீர்கள் , ஆனால் மற்றவர்களின் வரம்புகள் காரணமாக, உங்களுக்கு தேவையான எல்லாவற்றையும் முழுமையாக செயல்படுத்த முடியாது. மெதுவாகவும் எளிதாகவும் செல்லுங்கள். மக்கள் சீரற்ற திட்டங்களைச் செய்வர், அதனால் எரிச்சல் ஆகாமல் தன்னிச்சையாக இருக்க வேண்டும். நேரத்திற்கு சாப்பிடுங்கள்.

ரிஷபம்

அன்பான குடும்ப உறுப்பினரை நோக்கி உங்கள் உணர்ச்சிகளைப் பற்றி நீங்கள் குழப்பமடைவீர்கள். நீங்கள் அவர்களின் எண்ணத்தை கேள்விக்குள்ளாக்கலாம், ஆனால் பின்னர் நீங்கள் வருத்தப்படக்கூடும் . உங்கள் கூட்டாளியின் தேவைகளை கவனத்தில் கொள்ளுங்கள். குடும்ப உறுப்பினர்களுடனான கடைசி நிமிடம் திட்டங்களால் நீங்கள் சமூக கடமைகளை மாற்ற வேண்டும், ஆனால் இறுதியில் அது மதிப்புக்குரியதாக இருக்கும்.

மிதுனம்

எல்லாவற்றையும் நிலையான மற்றும் அமைதியான தோற்றத்தில் காணும் போது, நீங்கள் ஏதோ ஒரு காரணத்திற்காகவும் உணர்ச்சிமிக்கவராகவும் உணர்ச்சியுடனும் குறைவாகவும் இருப்பீர்கள். இது ஒரு கட்டமாகும். வீட்டை விட்டு வெளியேறவும், உங்களுக்கு வசதியாக இருக்கும் மக்களை சந்திப்பதன் மூலமும் உங்களை திசைதிருப்ப வேண்டும். ஓடுவது அல்லது படுக்கையில் தங்கி இருப்பது எதுவும் உங்கள் உணர்வுகளை பெரிதாக மாற்றிவிடாது .

கடகம்

நீங்கள் உங்கள் எண்ணங்களை நடவடிக்கை மூலம் ஒருங்கிணைக்க வேண்டும். நீங்கள் வேறு எதையாவது உணருவீர்கள், வேறு எதையாவது செய்யலாம், இது உறவுகளில் ஒரு சமநிலையையும் குழப்பத்தையும் உருவாக்கும். உடல் ரீதியிலும் மன ரீதியிலும் சோர்வாக உணரக்கூடும், எனவே உங்களுடைய உடலுக்கு தேவையான ஓய்வை கொடுக்க வேண்டும். நண்பர்கள் உங்களை சந்திக்க முயற்சி செய்கிறார்கள், அவர்களை விட்டு வெளியேறுவதைக் காட்டிலும் உங்கள் மனோநிலையைப் பற்றி கூறுங்கள்.

சிம்மம்

மிகவும் உணர்ச்சிவசமாக இருப்பீர்கள் . நீங்கள் நிறைய செய்ய விரும்பலாம் ஆனால் உங்களைச் சுற்றி இருக்கும் மக்கள் ஒத்திசைவில் இருக்க மாட்டார்கள் . நீங்கள் செய்ய விரும்புவதை அவர்கள் மீது தள்ள வேண்டாம். அதற்கு பதிலாக, சுயாதீனமாக இருப்பீர்களானால், உன்னால் என்ன வேண்டுமானாலும் செய்ய முடியும் . அதிக செலவழிக்காதீர்கள் பின்பு வறுத்த படுவீர். நண்பர்கள் தங்கள் சொந்த திட்டங்களைக் கொண்டிருப்பதால் நீங்கள் புறக்கணிக்கப்படுவதை உணர்வீர்கள்

கன்னி

நீங்கள் விரும்பும் விஷயங்களைச் செய்வதற்கு நீங்கள் விரும்பும் மக்களைச் சந்திப்பதற்கும், சந்திக்கும் நேரத்திற்கும் ஒரு சிறந்த ஓய்வு நாள். நண்பர்கள் அல்லது குடும்பத்தினர் ஒரு ஆச்சரியமான விஜயத்தைச் செலுத்தலாம். சற்றே மன அழுத்தம் காரணமாக நீங்கள் பங்குதாரர் அல்லது பெற்றோரின் உணர்ச்சி நலனைப் பற்றி கவலைப்படலாம். இளைய குடும்ப உறுப்பினர்களுடன் அதிக சகிப்புத்தன்மையுடன் இருங்கள்.

துலாம்

இன்றைய தினம் நிறைய செய்ய வேண்டும் என்று நினைப்பீர்கள். நீங்கள் படுக்கையில் உங்களைக் கட்டி, ஒரு திரைப்படத்தைக் காண விரும்புகிறீர்களானால், உங்களைச் சுற்றி இருக்கும் மக்கள் உன்னையே எதிர்பார்க்கிறார்கள். உண்ணும் உணவை சமநிலைப்படுத்துதல் வேண்டும் . உங்கள் சோர்வு காரணமாக நீங்கள் எரிச்சலை உணரலாம், ஆனால் மற்றவர்களுடன் அதை தூக்கி எறியாதீர்கள். குடும்ப உறுப்பினர்களுடன் மாலையில் நீங்கள் செலவிடுவீர்கள். நீங்கள் பழைய நண்பர்களைச் சந்தித்து சில வேலை யோசனைகளைப் பற்றிப் பேசலாம் , ஆனால் அதைப் பற்றி மட்டுமே இருக்க வேண்டாம்

விருச்சிகம்

நீங்கள் தளர்வடைந்து, மனநிறைவின் நிலையில் இருப்பீர்கள். நீங்கள் வாழ்க்கையில் பிரதிபலிக்கிறீர்கள், நீங்கள் உறவுகளில் இதுவரை செய்ததை எல்லாம் உணர்ந்து, வாழ்க்கையை நீங்கள் உணரும் வழியில் மாற்றங்களைக் கொண்டு வருவீர்கள். குடும்ப உறுப்பினர்கள் திரைப்படங்கள் / நாடகங்களை அல்லது ஒரு நிகழ்வில் சந்திக்க / சமாளிப்பதற்கான திட்டங்களை உருவாக்குவார்கள். கடந்தகால பிரச்சினைகளைத் தீர்ப்பது வேறு ஒருவருக்கு உணர்திறன் தரும்.

தனுசு

இன்று உன்னைத் தூண்டிவிடுகிற எதையும் விட்டு விலகி இரு. நீங்களே யாரோடும் எரிச்சலை உண்டாக்குவீர்கள், உங்கள் இதயத்தில் இருந்து பேச விரும்பலாம், ஆனால் இன்று ஒரு நல்ல நாள் அல்ல. சிறிது நேரம் காத்திருங்கள். ஒரு நண்பர் அல்லது குடும்ப அங்கத்தினருடன் ஆலோசனை செய்து, முதிர்ச்சியுடன் நிலைமையை அணுகுங்கள். நீங்கள் அதை விட்டுவிட்டால், அதுபோல் ஒன்றும் இல்லை. உங்கள் ஈகோ இன்று உங்கள் நடவடிக்கைகளை கட்டுப்படுத்த அனுமதிக்க வேண்டாம்

மகரம்

நாள் ஒரு மெதுவான தொடக்கத்தில் இருந்தாலும் நீங்கள் குடும்பத்துடன் விவாதிக்க மற்றும் முடிவு செய்ய போதுமானதாக இருக்கும் . நீங்கள் தெளிவு மற்றும் வலிமை நிறைந்திருப்பீர்கள், அதனால் உங்கள் கருத்துக்கள் அல்லது முடிவுகளை சந்தேகிக்காதீர்கள். தொண்டையை கவனித்துக் கொள்ளுங்கள். உணர்த்திறனான வயிற்றிற்கு காரமான உணவை தவிர்க்கவும். சமூக வாழ்க்கை ஒரு பின் இருக்கை எடுக்கும்.

கும்பம்

உங்கள் அமைதியை காண்பீர்கள். மக்கள் உங்களுக்கு தேவையான இடத்தை குடுப்பார்கள் . நீங்கள் நிறைய கிரியேட்டிவ் வேலைகளை செய்து, குடும்ப உறுப்பினர்களிடமிருந்து கருத்துக்களைக் கேட்பதற்குத் திறந்திருப்பீர்கள். குடும்பம் முன்னுரிமை என்பதால் சமூக வாழ்க்கை மெதுவாக இருக்கும்.

மீனம்

இன்று உங்கள் தொடர்புத் திறமைகளில் நீங்கள் வேலை செய்ய வேண்டும். ஒரு குடும்ப அங்கத்தினருடன் கருத்துகளை தெளிவு படுத்த உங்களுக்கு ஒரு வாய்ப்பு கிடைக்கும். சமூக வாழ்க்கை பரபரப்பானதாக இருக்கும், ஆனால் உங்கள் சமநிலையைக் காண்பீர்கள். தனிப்பட்ட பிரச்சினைகளை விசாரிக்க ஒரு தூர குடும்ப உறுப்பினர் உங்களை சந்திப்பார்.

ஜோதிட பலன்களை வழங்கியவர் astro ஆஷா ஷா

POPxo இப்போது 6 மொழிகளில் வெளிவருகிறது! ஆங்கிலம், இந்தி, தமிழ், தெலுங்கு, மராத்தி மற்றும் பெங்காலி!

அறிமுகமாகிறது #POPxoEverydayBeauty - POPxo Shopல் 100% கெமிக்கல் இல்லாத பயனுள்ள சருமம், குளியல் மற்றும் உடல், முடி தயாரிப்புகளை வாங்கி பயன்பெறுங்கள். விழாக்கால சலுகையாக முன்கூட்டிய அனைத்து ஆர்டர்களுக்கும் 25% தள்ளுபடி வழங்கப்படுகின்றது. POPxo.com/beautyshopல் உங்களுக்கான அழகு பொருட்களை உடனே தேர்ந்தெடுத்துக் கொள்ளுங்கள்!