எதிர்பார்த்த திட்டங்கள் நிறைவேறுவதால் மகிழ்ச்சியடையும் ராசிக்கார்கள் யார்? சரி பாருங்கள்!

எதிர்பார்த்த திட்டங்கள் நிறைவேறுவதால் மகிழ்ச்சியடையும் ராசிக்கார்கள் யார்? சரி பாருங்கள்!

இன்று திங்கள் கிழமை அஷ்டமி திதி புனர்பூசம் நட்சத்திரம். ஐப்பசி மாதம் 4ம் தேதி. இன்றைய நாளில் உங்கள் ராசிபலனை (astro) சரிபாருங்கள்.

மேஷம்

வேலையின் கடைசி நிமிட தாமதங்கள் உங்கள் அட்டவணையில் குழப்பத்தை ஏற்படுத்தும். நாள் இறுதியில் வேலை பரபரப்பாக இருக்கும். குடும்ப வாழ்க்கை கவனம் தேவைப்படும். அலுவலகத்தில் கருத்து வேறுபாட்டைத் தவிர்க்கவும். பின்னர் அவற்றைத் திரும்பப் பெற வேண்டியிருக்கும் என்பதால் கடுமையான வார்த்தைகளைச் சொல்ல வேண்டாம். ஒரு நண்பரைப் பற்றியும், அவர்களின் உணர்ச்சி நல்வாழ்வைப் பற்றியும் நீங்கள் கவலைகொள்வீர்கள். உங்கள் வாழ்க்கைக்கு முன்னுரிமை கொடுங்கள். 

ரிஷபம்

அதிகப்படியான எதிர்பாராத பொறுப்புகள் உங்களை தேடி வரும். அது உங்களுக்கு அதிக நம்பிக்கையை ஏற்படுத்தும். ஆனால் மற்றவர்களின் நலனை மனதில் கொண்டு நீங்கள் முடிவுகளை எடுக்க வேண்டும். குடும்ப வாழ்க்கை சீராக இருக்கும். குடும்ப உறுப்பினர்களுடன் அமைதியான மாலை நேரத்தை செலவிடுவீர்கள். சமூக வாழ்க்கைக்கு இன்று முன்னுரிமை இருக்காது. 

மிதுனம்

அலுவலகத்தில் இன்று நிலுவையில் இருந்த பணிகளை முடிப்பீர்கள். உடன் பணிபுரிபவர்கள் ஆதவாக இருப்பார்கள். ஒரு புதிய திட்டம் அல்லது வேலை இன்று அதன் அடித்தளத்தை அமைக்கும். விஷயங்கள் உறுதிப்படுத்தப்படாத வரை விவேகத்துடன் இருங்கள். உணவு முறைகளை சமநிலைப்படுத்துங்கள். குடும்ப உறுப்பினர்களுடன் மிகவும் வெளிப்படையாகவும், தொடர்புதானும் இருக்க வேண்டும். சமூக வாழ்க்கை உங்கள் கவனத்தை கோரும். ஆனால் நீங்கள் வெளியேற மிகவும் சோர்வடைவீர்கள். 

கடகம்

உங்கள் செயல்களையும், எண்ணங்களையும் சீரமைக்க வேண்டும். உங்கள் முடிவை வேலையில் உள்ளவர்கள் சந்தேகிக்கக்கூடும். அவர்கள் உங்களைப் பற்றி அதிக நம்பிக்கையுடன் இருக்கும் வகையில் நீங்கள் பணிகளை செய்ய வேண்டியது அவசியம். உங்களுடன் தொடர்புகொள்வதற்கு குடும்ப உறுப்பினர்கள் திறந்திருப்பார்கள். நடந்து கொண்டிருக்கும் பொய்யான உராய்வை அழிக்கவும். இன்று பழைய நண்பரிடமிருந்து நீங்கள் ஆலோசனைகள் கேட்பீர்கள். 

சிம்மம்

வேலை நிலையானதாக இருக்கும். ஆனால் பழைய வாடிக்கையாளர்களிடமிருந்து நீங்கள் வேலையை எதிர்பார்க்கலாம். நீங்கள் இன்று உங்கள் சந்தைப்படுத்தல் திறன்களில் கூட வேலை செய்யலாம். பணியில் உள்ளவர்களுடன் தொடர்பு கொள்ளுங்கள். குடும்ப வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும். ஆனால் நீங்கள் முன்பே ஆக்கிரமிக்கப்பட்டிருப்பதால் தரமான நேரத்தை நீங்கள் அனுபவிக்க முடியாது. கலந்துகொள்ள வேண்டிய நிகழ்வுகள் காரணமாக சமூக வாழ்க்கை பரபரப்பாக இருக்கும். 

கன்னி

வேலை நேர்மறையாக இருக்கும். காகித வேலைகளில் அனுமதி அல்லது ஏற்கனவே உள்ள ஒப்பந்தத்தைப் பற்றிய தெளிவைப் பெறுவதால் நீங்கள் நிம்மதி அடைவீர்கள். புதிய குழு உறுப்பினர்களுடனும் நீங்கள் பணியாற்றலாம். நிலுவையில் உள்ள கொடுப்பனவுகளை அழிக்க எதிர்பார்க்கிறது. பரபரப்பான வேலை காரணமாக உணவு முறைகளை சமநிலைப்படுத்துங்கள். நண்பர்கள் மற்றும் குடும்பத்தினரிடமிருந்து நீங்கள் விலகுவீர்கள். 

youtube

துலாம்

வேலைகள் மெதுவான குறிப்பில் தொடங்கும். ஆனால் மூத்தவர்களிடமிருந்து முன்னேறும்போது வேகத்தை அதிகரிக்கும். மக்கள் பணிபுரியும் முறையை மாற்றுவதற்கான யோசனைகள் உங்களிடம் இருக்கும். அவற்றைப் பகிர்வது உங்களுக்கு நல்லது. கடந்த காலத்திலிருந்து நீங்கள் விஷயங்களைப் பிடித்துக் கொள்ளும்போது குடும்ப வாழ்க்கை மன அழுத்தமாக இருக்கும். நண்பர்களுடன் ஒரு வேடிக்கையான மாலை நேரத்தை நீங்கள் திட்டமிடுவீர்கள். நண்பர்களுடன் வேலை செய்வது பற்றி விவேகமாக இருங்கள். 

விருச்சிகம்

வேலை நிலையானது. சில விஷயங்கள் உங்கள் வழியில் செல்லாததால் நீங்கள் மகிழ்ச்சியாக இருக்க முடியாது. உங்கள் நோக்கங்களை அல்லது முடிவுகள் குறித்து மக்கள் கேள்வி எழுப்பக்கூடும். விஷயங்களை தனிப்பட்ட முறையில் எடுத்துக் கொள்ளாதீர்கள், மோதலில் ஈடுபட வேண்டாம். உங்கள் செயல்களுக்கு யாராவது சில தெளிவுபடுத்த விரும்புவதால் குடும்ப வாழ்க்கையில் கவனம் தேவை. உங்களைப் புரிந்துகொண்டு நம்பும் நபர்களுடன் நீங்கள் நேரத்தை செலவிடுவதால் சமூக வாழ்க்கை வேடிக்கையாக இருக்கும். 

தனுசு

வேலையில் பரபரப்பான நாள். நீண்ட வேலை நேரத்துடன் பரபரப்பாக இருப்பீர்கள். நீங்கள் ஏற்கனவே என்ன செய்தீர்கள் என்பதை விட இனிமேல் என்னசெய்வீர்கள் என்று எதிர்பார்க்கப்படுவீர்கள். வேலை செய்ய காலக்கெடு மற்றும் அழுத்தம் இருக்கும். இறுதியில் இது உங்களுக்கு சாதகமாக செல்லும். குடும்ப உறுப்பினர்களுடன் அதிக தொடர்பு கொள்ளுங்கள். ஒரு குடும்ப உறுப்பினரிடம் நீங்கள் வைத்திருக்கும் கோபம் மேலும் அதிகமாகும். பொறுமையாக இருங்கள். 

மகரம்

வேலையில் கவனம் தேவை. உங்களைச் சுற்றியுள்ளவர்களுக்கு எங்கு செல்கிறார்கள் என்பது தெரியாது. ஆனால் அவர்களது தவறுக்கு நீங்கள் பொறுப்பேற்க வேண்டும். காகித வேலை குறித்த தெளிவு வரும். சரியான நேரத்தில் சாப்பிடுங்கள். குடும்பம் மற்றும் சமூக வாழ்க்கை இன்று முன்னுரிமையாக இருக்காது. நண்பர்களுடன் தரமான நேரத்தை செலவிடுவீர்கள். 

கும்பம்

உங்கள் மனதின் வேகத்தை நீங்கள் குறைக்க வேண்டியிருக்கும். முடிவுகளைப் பற்றி நீங்கள் அதிகமாக யோசித்து வருவதால் நீங்கள் ஆக்கப்பூர்வமாக தடுக்கப்பட்டுள்ளீர்கள். உங்களால் முடிந்ததைச் செய்யுங்கள். தூக்கமின்மை காரணமாக உடல் சோர்வு ஏற்படலாம். குடும்பம் மற்றும் சமூக வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும். ஆரோக்கியத்தில் கவனம் தேவை. 

மீனம்

வேலை வேகம் எடுக்கும். அலுவலகத்தில் பணிகள்  பரபரப்பாக தொடங்கி இரண்டாவது பாதியில் மெதுவாகும். குடும்பத்தினருடனும், நண்பர்களுடனும் கடைசி நிமிட திட்டங்கள் உங்களை உற்சாகப்படுத்தும். நீங்கள் அன்பானவர்களுடன் நேரத்தை செலவிடும்போது அதிக கவனத்துடன் இருங்கள். காரமான உணவை சாப்பிடுவதைத் தவிர்க்கவும். 

POPxo இப்போது 6 மொழிகளில் வெளிவருகிறது! ஆங்கிலம், இந்தி, தமிழ், தெலுங்கு, மராத்தி மற்றும் பெங்காலி!

அறிமுகமாகிறது #POPxoEverydayBeauty - POPxo Shopல் 100% கெமிக்கல் இல்லாத பயனுள்ள சருமம், குளியல் மற்றும் உடல், முடி தயாரிப்புகளை வாங்கி பயன்பெறுங்கள். விழாக்கால சலுகையாக முன்கூட்டிய அனைத்து ஆர்டர்களுக்கும் 25% தள்ளுபடி வழங்கப்படுகின்றது. POPxo.com/beautyshopல் உங்களுக்கான அழகு பொருட்களை உடனே தேர்ந்தெடுத்துக் கொள்ளுங்கள்!