நான்கு ராசிக்காரர்களுக்கு இன்று ராஜயோகம் காத்திருக்கு: உங்கள் ராசியை சரி பாருங்கள்!

நான்கு ராசிக்காரர்களுக்கு இன்று ராஜயோகம் காத்திருக்கு: உங்கள் ராசியை சரி பாருங்கள்!

இன்று ஞாயிற்றுக் கிழமை ஸப்தமி திதி திருவாதிரை நட்சத்திரம். ஐப்பசி மாதம் 3ம் தேதி. இன்றைய நாளில் உங்கள் ராசிபலனை (astro) சரிபாருங்கள். 

மேஷம்

நீங்கள் எதை விரும்புகிறீர்கள் என்பதில் தெளிவாக இருங்கள். சூழ்நிலைகள் மற்றும் உரையாடல்களை திறந்த முடிவில் விட்டுவிடுவது மேலும் பல பிரச்சனைகளை உருவாக்கும. அலுவலகத்தில் மிகவும் பொறுப்பாக இருங்கள். குடும்ப வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும். நீங்கள் உங்கள் வழியிலிருந்து வெளியேறி குடும்பத்துடன் தரமான நேரத்தை செலவிடுவீர்கள். சமூக வாழ்க்கை மெதுவாக இருக்கும். நண்பர்களிடமிருந்து வேலை தொடர்பான விஷயங்களில்  நன்மைகளை எதிர்பார்க்கலாம். 

ரிஷபம்

நிறைய தெளிவு மற்றும் முடிவெடுக்கும் ஒரு பரபரப்பான நாள். நீங்கள் ஒரு புதிய  விரிவாக்கத்தைப் பார்க்கிறீர்கள் அல்லது புதிய வேலையைச் சேர்க்கிறீர்கள் என்றால் நீங்கள் எதிர்பார்த்த வழியில் செல்லும் என்று எதிர்பார்க்கலாம். வாடிக்கையாளர்களுடன் கையாளும் போது அதிக நெகிழ்வுத்தன்மையுடன் இருங்கள். ஒருவர் குறைவாகவோ அல்லது வெறித்தனமாகவோ உணரக்கூடும் என்பதால் குடும்ப வாழ்க்கையில் கவனம் தேவை. குடும்ப உறுப்பினர்களுடன் தரமான நேரத்தை அனுப்ப சமூக வாழ்க்கை பின் இருக்கையில் இருக்கும். 

மிதுனம்

இன்று நீங்கள் சோர்வாக உணர்வதால் வேலைக்கு செல்ல விரும்ப மாட்டீர்கள். ஆனால் நாளின் இரண்டாவது பாதி மிகவும் பயனுள்ளதாக இருக்கும். தாமதம் நிலுவையில் உள்ள வேலையை சிக்கல்களுக்கு வழிவகுக்கும் என்பதால் கவனம் தேவை. வெளியே சாப்பிடுவதைத் தவிர்க்கவும். குடும்ப உறுப்பினர்கள் உங்களிடம் கோரிக்கை வைப்பார்கள். குடும்ப நாடகத்திலிருந்து தப்பிக்க நண்பருடன் நேரத்தை செலவிடுவீர்கள். 

கடகம் 

வேலை நிலையானதாக இருக்கும். ஆனால் மற்றவர்கள் தங்கள் பொறுப்பைக் கையாள உங்களிடம் திரும்பலாம். நீங்கள் ஒரு புதிய வாடிக்கையாளரைத் தேடுகிறீர்களானால் நேர்மறையான முடிவுகளை எதிர்பார்க்கலாம். உங்கள் ஆரோக்கியத்தை கவனித்துக் கொள்ளுங்கள். பரபரப்பான வேலை காரணமாக குடும்ப வாழ்க்கை மெதுவாக இருக்கும். ஆனால் சமூக ரீதியான வேலை மூலம்நீங்கள் புதிய நபர்களுடன் இணைவீர்கள். 

சிம்மம் 

வேலை நிலையானதாக இருக்கும். புதிய யோசனைகள் மற்றும் படைப்பாற்றல் தோன்றும். சூழ்நிலைகளுக்கு பொறுப்பேற்கவும். உடன் பணிபுரிபவர்கள் மீது விமர்சனங்களை தவிர்க்கவும். குடும்ப வாழ்க்கை சீராக இருக்கும். மேலும் குடும்ப உறுப்பினர்களுடன் தரமான நேரத்தை செலவிட உங்கள் வழியிலிருந்து வெளியேறுவீர்கள். சமூக வாழ்க்கை சீராக இருக்கும். உணர்ச்சிபூர்வமான ஆதரவிற்காக ஒரு நண்பர் உங்களை அணுகலாம். 

கன்னி 

வேலையில் ஒரு பரபரப்பான நாள். திட்டமிட்டபடி விஷயங்கள் நடைபெறுவதில் சிக்கல் உண்டாகும். திறந்த அட்டவணையை வைத்திருங்கள்.  தூக்க முறைகள் உங்களை சோர்வடையச் செய்யும். வேலை மற்றும் சோர்வு காரணமாக குடும்பம் மற்றும் சமூக வாழ்க்கை பின் இருக்கையில் இருக்கும்.

youtube

துலாம் 

சுற்றியுள்ள மக்களிடமிருந்து தெளிவில் சிறிய தாமதங்களுடன் வேலை பரபரப்பாக இருக்கும். நீங்கள் ஒரு படைப்பு பட்டியலில் இருப்பீர்கள். தனியாக நேரத்தை செலவிடுவது மற்றும் யோசனைகளையும், எண்ணங்களையும் குறிப்பிடுவது புதிய யோசனைகளைக் கொண்டு வர உதவும். நீங்கள் சிக்கிக்கொண்டதாக உணர்ந்தால், சுற்றியுள்ளவர்களிடமிருந்து ஆலோசனையைப் பெறுவது உதவும். நீங்கள் தனியாக நேரத்தை செலவிட விரும்புவதால் இருப்பதால் சமூக மற்றும் குடும்ப வாழ்க்கை மெதுவாக இருக்கும். 

விருச்சிகம் 

வேலை நிலையானதாக இருக்கும். ஆனால் நெருக்கமாக பணிபுரியும் நபர்களுடன் கருத்து வேறுபாடு அல்லது உராய்வு இருக்கும். பொறுமையாக இருங்கள். நீங்கள் விரும்பும் முடிவுகளில் இன்னும் தீர்க்கமாக இருங்கள். மற்றவர்களின் பிரச்சினை காரணமாக குடும்பத்தில் மன அழுத்தம் இருக்கும். ஆனால் இறுதியில் நீங்கள் அதிலிருந்து விலகி நண்பர்களுடன் தரமான நேரத்தை செலவிடுவீர்கள். 

தனுசு

வேலையில் மெதுவான நாள். கூட்டங்கள் மற்றும் திட்டங்கள் சீரானதாக இருக்கும். இன்று ஆதாயம் உண்டு. மக்கள் தங்கள் அர்ப்பணிப்புக்கு ஏற்ப வாழக்கூடாது என்பதில் உறுதியாக இருப்பீர்கள். குடும்ப உறுப்பினர்கள் உணர்ச்சிவசப்பட்டு ஆதரவிற்காக உங்களிடம் திரும்பலாம். நீங்கள் அவர்களுடன் நேரத்தை செலவிடுவதை உறுதிப்படுத்திக் கொள்ளுங்கள். உடல் சோர்வு காரணமாக சமூக வாழ்க்கை மெதுவாக இருக்கும். 

மகரம்

நீங்கள் ஒரு முயற்சியை மேற்கொள்வதால் முடிவுகள் குழப்பமாக இருக்கும். இதனால் மகிழ்ச்சியாக இருக்க மாட்டீர்கள். விமர்சனங்களுக்கு பதிலளிக்க வேண்டாம். யோசனைகள் மற்றும் ஆலோசனைகளைப் பெறுவதற்கு இன்னும் திறந்திருங்கள். நீங்கள் இன்று முக்கிய உறவினர் வீட்டின் கொண்டாட்டத்தில் கலந்து கொள்ள இருப்பதால் குடும்ப வாழ்க்கை மகிழ்ச்சியாக இருக்கும். குடும்ப உறுப்பினர்களுடன் பிணைப்பு அதிகமாகும்.  

கும்பம்

வேலை மெதுவாக இருக்கும். திட்டங்களில் தாமதங்கள் ஏற்பட வாய்ப்புள்ளதால் அட்டவணையை சரியாக வைத்திருங்கள். வேடிக்கையான தவறுகளால் தாமதம் ஏற்படக்கூடும் என்பதால் காகித வேலைகளுடன் மேலும் ஒழுங்கமைக்கவும். உங்கள் தொண்டை மற்றும் மேல் முதுகில் கவனித்துக் கொள்ளுங்கள். குடும்ப உறுப்பினர்களுடன் உராய்வைத் தவிர்க்கவும். சமூக வாழ்க்கை பரபரப்பாக இருக்கும். ஆனால் நீங்கள் மக்களைச் சந்திக்கவோ அல்லது தொடர்பு கொள்ளவோ முடியாது. 

மீனம்

வேலை நிலையானதாக இருக்கும். ஆனால் பணியிடத்தில் உள்ளவர்களிடையே தவறான தகவல்தொடர்பு காரணமாக நீங்கள் வலியுறுத்தப்படுவீர்கள். இன்று நடைபெறும் ஒரு முக்கியமான கூட்டம் பயனளிக்கும். உங்கள் உணவை கட்டுக்குள் வைத்திருங்கள். குடும்பம் மற்றும் சமூக வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும்.  உறவு சிக்கல்களைச் சந்திக்கும் ஒரு அன்பான நண்பரைப் பற்றி நீங்கள் கவலைப்படலாம்.

POPxo இப்போது 6 மொழிகளில் வெளிவருகிறது! ஆங்கிலம், இந்தி, தமிழ், தெலுங்கு, மராத்தி மற்றும் பெங்காலி!

அறிமுகமாகிறது #POPxoEverydayBeauty - POPxo Shopல் 100% கெமிக்கல் இல்லாத பயனுள்ள சருமம், குளியல் மற்றும் உடல், முடி தயாரிப்புகளை வாங்கி பயன்பெறுங்கள். விழாக்கால சலுகையாக முன்கூட்டிய அனைத்து ஆர்டர்களுக்கும் 25% தள்ளுபடி வழங்கப்படுகின்றது. POPxo.com/beautyshopல் உங்களுக்கான அழகு பொருட்களை உடனே தேர்ந்தெடுத்துக் கொள்ளுங்கள்!