புதிய நண்பர்கள் சந்திப்பால் ஆதாயம் பெறப்போகும் ராசிக்காரர்கள் யார்? தெரிந்து கொள்ளுங்கள்!

புதிய நண்பர்கள் சந்திப்பால் ஆதாயம் பெறப்போகும் ராசிக்காரர்கள் யார்? தெரிந்து கொள்ளுங்கள்!

இன்று சனிக்கிழமை ஷஷ்டி திதி மிருகசீருஷம் நட்சத்திரம். ஐப்பசி மாதம் 2ம் தேதி. இன்றைய நாளில் உங்கள் ராசிபலனை (astro) சரிபாருங்கள். 

மேஷம்

வேலை நிலையானதாக இருக்கும். காகித வேலை குறித்த தெளிவு வரும். புதிய நபர்களுடன் பணியாற்றுவதற்கும் / புதிய நபர்களை வேலைக்கு அமர்த்துவதற்கும் நீங்கள் திட்டமிடலாம். குடும்ப வாழ்க்கை சீராக இருக்கும். மேலும் குடும்ப உறுப்பினர்களுடன் பயணம் அல்லது வார இறுதி பயணத்தைத் திட்டமிடுவீர்கள். இன்று ஒரு நண்பர் உங்களை தொந்தரவு செய்து கொண்டே இருப்பார். பொறுமையாக இருங்கள். 

ரிஷபம்

வேலை நிலையானதாக இருக்கும். ஆனால் நீங்கள் சோர்வாக உணரலாம். உங்களுக்கு இரவு தூக்கம் தேவைப்படுவதால் ஓய்வெடுங்கள். பணியிடத்தில் உள்ளவர்கள் மீதான உங்கள் எரிச்சலை நீக்க வேண்டாம். குடும்பத்தினருடன் நேரத்தை செலவிடுங்கள். உங்கள் சோர்வு குறித்து நண்பர்கள் மற்றும் குடும்பத்தினர் கவலைப்படுவார்கள். உங்களிடம் இதுகுறித்து கேட்கக் கூட முயற்சி செய்யலாம்

மிதுனம்

வேலை மெதுவாக இருக்கும் என்பதால் அது வெறுப்பாக இருக்கும். உடன் இருப்பவர்கள் உங்களுக்கு ஆதரவாக இருப்பார்கள்.  காகித பணிகளை நிறைவு செய்வீர்கள். குடும்ப வாழ்க்கை சீராக இருக்கும் மற்றும் சமூக ரீதியாக பிஸியாக இருப்பீர்கள். நீங்கள் நீண்ட காலமாக இழந்த நண்பர்களை சந்தித்து மகிழ்வீர்கள். 

கடகம்

ஒரு நேரத்தில் ஒரு விஷயத்தில் கவனம் செலுத்துங்கள். நீங்கள் செய்ய வேண்டியது நிறைய இருக்கும்போது அதில் கவனம் செலுத்துங்கள். கனவு காணும் நாள். சரியான நேரத்தில் சாப்பிடுங்கள். குடும்ப நாடகத்தில் தலையிட வேண்டாம். அவர்களின் முடிவுகளை மறுபரிசீலனை செய்ய அவர்களுக்கு ஒரு வாய்ப்பு கொடுங்கள். 

சிம்மம்

நீங்கள் இன்னும் சீரானதாக இருக்க வேண்டும். நீங்கள் உணர்ச்சி ரீதியாக ஒரு முனையிலிருந்து இன்னொரு முனையில் ஊசலாடுகிறீர்கள். குறிப்பாக வேலையில் எடுக்கும் முடிவுகள் உங்களிடமிருந்து என்ன தேவை என்பதை நோக்கி அதிக உணர்திறன் மிக்கதாக இருக்கும். குடும்ப உறுப்பினர்களுடன் தேவையில்லாத நாடகத்தை உருவாக்க வேண்டாம். நீங்கள் அமைதியாக இருங்கள்.  ]

கன்னி

வேலையில் ஒரு பரபரப்பான நாள். வாக்குறுதியையும் வழங்குவதையும் விட உங்கள் அட்டவணையை நீங்கள் ஒழுங்கமைக்க வேண்டும். நீண்ட வேலை நேரம் சமூக திட்டங்களை தாமதப்படுத்தும் ஆனால் இறுதியில் மக்கள் புரிந்துகொள்வார்கள். உங்கள் துணையுடன் உராய்வைத் தவிர்க்கவும். உணவு முறைகளை சமநிலைப்படுத்துங்கள்.

youtube

துலாம்

தாமதங்கள் மற்றும் மெதுவான பணிகளுடன் வேலை குழப்பமாக இருக்கும். நீங்கள் சில காகித வேலைகள் அல்லது ஒப்பந்தத்தில் கையெழுத்திட வேண்டியிருக்கும். அவை நிதி ரீதியாக சாதகமாக இருக்கும். குடும்ப உறுப்பினரின் வாழ்க்கையில் கவனம் தேவை. உடன்பிறப்புடன் உராய்வைத் தவிர்க்கவும். புதிய நண்பர்களை சந்திப்பீர்கள். கடைசி நிமிடத் திட்டங்களை நீங்கள் செய்யும்போது சமூக வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும். 

விருச்சிகம்

நாளின் இரண்டாம் பாதியில் வேறு திட்டங்கள் இருப்பதால் இன்று நிலுவையில் உள்ள வேலையை முடிப்பீர்கள். புதிய குழு உறுப்பினர்களுடன் நீங்கள் வேலை செய்யலாம். பொறுமையாக இருங்கள். உடன் பணிபுரிபவர்களை ஆக்கப்பூர்வமாக இருக்க அனுமதிக்கவும். வேலை குறித்த சிந்தனைகள் உங்கள் மனதில் இருப்பதால் குடும்ப வாழ்க்கை துண்டிக்கப்படும். கடைசி நிமிட சமூகத் திட்டங்கள் உங்கள் மாலை நேரம் மும்முரமாக வைத்திருக்கும். வேறொரு நகரத்தை சேர்ந்த நண்பர்களை சந்தித்து மகிழ்வீர்கள். 

தனுசு

மற்றவர்களின் தவறுகளால் வேலை மெதுவாக இருக்கும். அது வெறுப்பாக இருக்கலாம், ஆனால் அதில் கவனம் செலுத்துவதை விட உங்கள் கட்டுப்பாட்டில் உள்ள ஏதாவது விஷயத்தில் கவனம் செலுத்துங்கள். உரையாடல்கள் பிரச்சனைகளை ஏற்படுத்தும். ஒரு ஆண் குடும்ப உறுப்பினருடன் உராய்வைத் தவிர்க்கவும். இன்று மக்களை மன்னிப்பதில் நீங்கள் சிறப்பாக இருக்க வேண்டும். குடும்ப நாடகம் காரணமாக நீங்கள் வெளியேற்றப்படுவதால் சமூக வாழ்க்கை மெதுவாக இருக்கும். 

மகரம்

வேலை வேகத்தை அதிகரிக்கும் மற்றும் உங்கள் வேலையை முன்னோக்கி நகர்த்த உதவும். சுவாரஸ்யமான நபர்களை நீங்கள் சந்திப்பீர்கள். மேலும் தொடர்பு கொள்ளுங்கள். சரியான நேரத்தில் சாப்பிடுங்கள். சில உறுப்பினர்கள் மனநிலையுடனும், வெறித்தனமாகவும் இருப்பதால் குடும்ப வாழ்க்கை ஒழுங்கற்றதாக இருக்கும். அதை சமாளிப்பதற்கான சிறந்த வழி அவர்களைத் தனியாக விட்டுவிடுங்கள். உங்களிடம் பல திட்டங்கள் இருப்பதால் சமூக வாழ்க்கை பரபரப்பாக இருக்கும். 

கும்பம்

வேலை நிலையானதாக இருக்கும் மற்றும் செய்ய நிறைய பணிகள் இருக்கும். விஷயங்களை முன்னோக்கி எடுத்துச் செல்ல நீங்கள் குழப்பமாக அல்லது சோம்பலாக உணரலாம். நிலுவையில் உள்ள வேலையை முடிக்க இது உங்களுக்கு ஒரு முயற்சியாக இருக்கும். ஆனால் உங்கள் காலக்கெடுவை நீங்கள் சந்திப்பது மிகவும் அவசியம். குடும்ப வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும். மேலும் நண்பர்கள் உங்களுக்கு தேவையான நம்பிக்கையை தருவார்கள். 

மீனம்

நீங்கள் புதிய ஒப்பந்தங்களைப் பெறுவதால் அல்லது எதிர்கால வாடிக்கையாளர்களாக இருக்கும் புதிய நபர்களை சந்திப்பதால் வேலை மிகவும் நன்றாக இருக்கும். படைப்பாற்றல் உச்சத்தில் இருக்கும். ஆனால் மக்கள் உடனடியாக ஒரே பக்கத்தில் இருப்பார்கள் என்று எதிர்பார்க்க வேண்டாம். கால்களையும், பின்புறத்தையும் கவனித்துக் கொள்ளுங்கள். குடும்ப வாழ்க்கை சீராக இருக்கும். பழைய நண்பர்களைப் பிடிக்க உங்களுக்கு திட்டங்கள் இருப்பதால் சமூக வாழ்க்கை பின் இருக்கையில் இருக்கும்.

POPxo இப்போது 6 மொழிகளில் வெளிவருகிறது! ஆங்கிலம், இந்தி, தமிழ், தெலுங்கு, மராத்தி மற்றும் பெங்காலி!

அறிமுகமாகிறது #POPxoEverydayBeauty - POPxo Shopல் 100% கெமிக்கல் இல்லாத பயனுள்ள சருமம், குளியல் மற்றும் உடல், முடி தயாரிப்புகளை வாங்கி பயன்பெறுங்கள். விழாக்கால சலுகையாக முன்கூட்டிய அனைத்து ஆர்டர்களுக்கும் 25% தள்ளுபடி வழங்கப்படுகின்றது. POPxo.com/beautyshopல் உங்களுக்கான அழகு பொருட்களை உடனே தேர்ந்தெடுத்துக் கொள்ளுங்கள்!