இந்த வாரம் அதிஷ்டக் காற்றை அனுபவிக்கும் நான்கு ராசிக்காரர்கள் யார்? : சரி பாருங்கள்!

இந்த வாரம் அதிஷ்டக் காற்றை அனுபவிக்கும் நான்கு ராசிக்காரர்கள் யார்? : சரி பாருங்கள்!

இன்று திங்கள் கிழமை பிரதமை திதி ரேவதி நட்சத்திரம். புரட்டாசி மாதம் 27ம் தேதி. இன்றைய நாளில் உங்கள் ராசிபலனை (astro) சரிபாருங்கள். 

மேஷம்

சில புதிய யோசனைகளை செயல்படுத்துவதால் நீங்கள் விரைவாகவும், உற்சாகமாகவும் இருப்பீர்கள். இன்று நீங்கள் நினைப்பது எல்லாம் நீங்கள் விரும்பும் வழியில் நகரும். சுற்றியுள்ள மக்கள் ஆதரவாக இருப்பார்கள். வேலை செய்வதற்கும், முடிவுகளை எடுப்பதற்கும் அதிக நேரம் கிடைக்கும். இன்று வெளியே சாப்பிடுவதைத் தவிர்க்கவும். குடும்பம் மற்றும் சமூக வாழ்க்கை ஒரு பயணத்துடன் நிலையானதாக இருக்கும். நீங்கள் கவனத்தின் மையமாக இருப்பீர்கள். 

ரிஷபம்

வேலையில் சிறிய தாமதங்களுடன் நாள் மெதுவாகத் தொடங்கும். நீங்கள் மற்றவர்களின் வேலைகளையும் கவனிக்க வேண்டும். சக ஊழியர்களுடன் பழகும்போது உங்கள் ஈகோவை ஒதுக்கி வைக்கவும். மூத்த உறுப்பினர்களிடமிருந்து வரும் விமர்சனங்களை நீங்கள் பெறலாம். நாள் கடக்கட்டும், அவசர முடிவுகளை எடுக்க வேண்டாம். குடும்ப உறுப்பினர்கள் புரிந்துகொண்டு உங்களுக்கு தனியாக நேரம் கொடுப்பார்கள். 

மிதுனம்

நீங்கள் செய்ய வேண்டியது அதிகம் இருக்கும். நீங்கள் சோர்வாக உணரக்கூடும் என்பதால் இது மெதுவான தொடக்கமாக இருக்கும். வேலையை எங்கிருந்து தொடங்குவது என்பது உங்களுக்குத் தெரியாது. மற்றவர்களிடமிருந்து உதவி பெறுவீர்கள். நண்பர்களுடன் தகவல்தொடர்புடன் இருங்கள். குடும்ப உறுப்பினர்களின் நிறுவனத்தில் மாலை நேரத்தை செலவிடுங்கள். நண்பர்கள் தங்கள் வாழ்க்கையில் பிஸியாக இருப்பதால் உணர்ச்சிபூர்வமாக எதிர்பார்ப்பதைத் தவிர்க்கவும். 

கடகம்

வேலையில் ஒரு நிலையான நாள். ஆனால் உங்களுக்கும், உங்கள் வாடிக்கையாளர்களுக்கும் இடையே சிறிய குழப்பம் இருக்கும். வேலையைத் தொடர்பு கொள்ளும்போது அல்லது ஒப்படைக்கும்போது தெளிவாக இருங்கள். இது அதிக சேதத்தை ஏற்படுத்தாது. குடும்ப உறுப்பினர்கள் இன்று பிஸியாக இருப்பார்கள், எனவே நீங்கள் தனியாக நிறைய நேரம் செலவிடுவீர்கள்.  

சிம்மம்

ஒரு நேரத்தில் ஒரு விஷயத்தில் கவனம் செலுத்துங்கள். எல்லாவற்றையும் விரைவாகச் செய்வதற்கான அவசரத்தில் நீங்கள் இருப்பீர்கள். இது குழப்பத்தை உருவாக்கக்கூடும், மேலும் மக்களை வேகத்தில் வைத்திருக்க முடியாமல் போகலாம். குடும்ப உறுப்பினர்கள் நிதி குறித்து உணர்ச்சிவசப்படுவார்கள். இதுகுறித்த ஆலோசனைக்காக உங்களிடம் திரும்பலாம். சமூக வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும்.  

கன்னி

சிறிய தாமதங்களுடன் பரபரப்பான நாள். சுற்றியுள்ள மக்கள் வித்தியாசமாக செயல்படலாம். வேலையைச் செய்ய நீங்கள் மக்களைத் தள்ள வேண்டும். சில முக்கியமான காலக்கெடுக்கள் மன அழுத்தமாக இருக்கும். ஆனால் நாள் இறுதியில் அனைத்தும் சரியாகும். உங்கள் அட்டவணையை ஒலுக்கமைக்க வேண்டும். உணவு முறைகளை சமநிலைப்படுத்துங்கள். சமூக மற்றும் குடும்ப வாழ்க்கை பின் இருக்கையில் இருக்கும். 

youtube

துலாம்

இன்றைய நாள் மற்றவர்களை மகிழ்விப்பதும், மற்றவர்களுக்கு உதவ உங்கள் வழியிலிருந்து வெளியேறுவதும் ஆகும். புதிய பணிகள் வரும், ஆனால் தெளிவு முன்னேற நீங்கள் காத்திருக்க வேண்டும். உங்கள் முடிவுகளை சந்தேகிக்க வேண்டாம். கூட்டாளர் உணர்திறன் கொண்டு செயல்படலாம் மற்றும் புறக்கணிக்கப்பட்டதாக உணரலாம். அவர்களுடன் தரமான நேரத்தை செலவிடுங்கள்.  ஒரு சிறந்த கேட்பவராக இருங்கள். சமூக வாழ்க்கை மெதுவாக இருக்கும். .  

விருச்சிகம்

வேலை நிலையானது மற்றும் அதிக வேலை இருக்கும். ஒரு பழைய கிளையன்ட் அவர்கள் செயல்படும் விதத்தில் மாற்றங்களை செய்ய நீங்கள் அழுத்தம் கொடுப்பீர்கள். தகவல் தொடர்புடன் இருங்கள், ஆனால் கவலைப்பட வேண்டாம். குடும்ப உறுப்பினர்கள் நியாயமற்ற முறையில் கோரலாம். நெருங்கிய நண்பரின் தனிப்பட்ட விஷயங்களில் தலையிட வேண்டாம். அவர்கள் தங்கள் சொந்த குழப்பத்தை கையாள்வதால், ஒரு சிறந்த கேட்பவராக இருங்கள். 

தனுசு

ஒரு நேரத்தில் ஒரு விஷயத்தில் கவனம் செலுத்துங்கள். இன்று நீங்கள் பெறும் வெற்றி / புகழ் ஆகியவற்றால் விலகிச் செல்ல வேண்டாம். மக்கள் பாதுகாப்பற்றவர்களாக உணரக்கூடும். இதனால் உங்கள் தனிப்பட்ட வாழ்க்கை தொந்தரவு செய்யப்படும். ஆக்கிரமிப்பை விட உறுதியுடன் இருங்கள். நண்பர்கள் உங்களை அமைதிப்படுத்துவார்கள். ஆனால் அதை எவ்வாறு கையாள்வது என்பது குறித்த சரியான ஆலோசனையையும் உங்களுக்கு தேவைப்படும். 

மகரம்

முடிவுகளை தீர்ப்பது அல்லது முடிவுகளுக்கு செல்வதை விட மற்றவர்களின் பார்வையில் இருந்து பிரச்னைகளை நீங்கள் பார்க்க வேண்டும். நீங்கள் மிக விரைவில் பணிகளை செய்ய வேண்டியிருப்பதால் தள்ளிப்போடுவதைத் தவிர்க்கவும். பழைய வாடிக்கையாளரிடமிருந்து கிடைக்கும் ஆர்டர்கள் / புதிய வேலை பயனளிக்கும். வேலைக்கு புதிதாக ஒன்றை விரிவாக்கும் திட்டங்கள் கூட உங்களிடம் இருக்கலாம். குடும்ப வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும், ஆனால் சமூக வாழ்க்கை மிகவும் பரபரப்பாக இருக்கும். 

கும்பம்

குழப்பங்களுக்கு மத்தியில் இன்று நீங்கள் இருப்பீர்கள். உங்கள் இலக்கை எவ்வாறு பிரிப்பது மற்றும் கவனம் செலுத்துவது என்பதை நீங்கள் கற்றுக் கொள்ள வேண்டும். மற்றவர்களின் குழப்பத்தை தீர்த்துக்கொள்ள முயற்சிப்பதை விட விலகி செல்வது நல்லது. வேலை நிலையானதாக இருக்கும். நீங்கள் பின்னர் வருத்தப்படக்கூடும் என்பதால் இன்று செலவழிப்பதைத் தவிர்க்கவும். நீங்கள் ஒத்த எண்ணம் கொண்டவர்களைப் போல சந்திக்கும்போது குடும்பமும், சமூக வாழ்க்கையும் உற்சாகமாக இருக்கும். 

மீனம்

இன்று இன்னும் சீரானதாக இருங்கள். வேலை உங்களை பிஸியாகவும், மனரீதியாகவும் சவாலாக வைத்திருக்கும். வாக்குறுதியை மீறி வழங்காதீர்கள். நண்பர்கள் அல்லது சமூக தோழர்கள் காரணமாக மன அழுத்தம் இருக்கும். குடும்ப வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும். சமூக முன்னணியில் மற்றவர்களால் உருவாக்கப்பட்ட அரசியலுக்கு நீங்கள் இழுக்கப்படலாம்.  மேலும் சகிப்புத்தன்மையுடன் இருங்கள். 

POPxo இப்போது 6 மொழிகளில் வெளிவருகிறது! ஆங்கிலம், இந்தி, தமிழ், தெலுங்கு, மராத்தி மற்றும் பெங்காலி!

அறிமுகமாகிறது #POPxoEverydayBeauty - POPxo Shopல் 100% கெமிக்கல் இல்லாத பயனுள்ள சருமம், குளியல் மற்றும் உடல், முடி தயாரிப்புகளை வாங்கி பயன்பெறுங்கள். விழாக்கால சலுகையாக முன்கூட்டிய அனைத்து ஆர்டர்களுக்கும் 25% தள்ளுபடி வழங்கப்படுகின்றது. POPxo.com/beautyshopல் உங்களுக்கான அழகு பொருட்களை உடனே தேர்ந்தெடுத்துக் கொள்ளுங்கள்!