இன்று இந்த மூன்று ராசிக்காரர்களுக்கு தொட்டது துலங்கும் நாள்.. புதிய முயற்சிகள் வெற்றியே!

இன்று இந்த மூன்று ராசிக்காரர்களுக்கு தொட்டது துலங்கும் நாள்.. புதிய முயற்சிகள் வெற்றியே!

இன்று ஞாயிற்றுக் கிழமை பௌர்ணமி திதி உத்திரட்டாதி நட்சத்திரம். புரட்டாசி மாதம் 26ம் தேதி. இன்றைய நாளில் உங்கள் ராசிபலனை (astro) சரிபாருங்கள். 

மேஷம்

இன்று அதிக வேலைகள் இருக்கும். எனவே நீங்கள் வெறித்தனமாகவும், எரிச்சலுடனும் உணர்வீர்கள். உங்களிடம் கடமைகளில் கவனம் தேவை. நீங்கள் மக்களைச் சந்திப்பது அல்லது உரையாடல்களை நடத்துவது போன்றவற்றை இன்று விரும்ப மாட்டீர்கள். உணவு முறைகளை சமநிலைப்படுத்துங்கள். 

ரிஷபம்

புத்தகங்கள், இசை மற்றும் அன்புக்குரியவர்களுடன் இணைந்து செலவழித்து மகிழ இன்று ஒரு நல்ல நாள். உங்களை சுற்றியுள்ளவர்கள் பொறாமை கொள்வார்கள். நாளின் இரண்டாம் பாதியில் அனைத்து பிரச்சனைகளும் முடிவுக்கு வரும். உங்கள் முடிவுகளை மற்றவர்கள் மீது திணிக்காதீர்கள்.  மாலை நேரத்தில் நண்பர்களுடன் வெளியே சென்று மகிழ்வீர்கள். 

மிதுனம்

வேலை நிலையானதாக இருக்கும். அலுவலகத்தில் உடன் இருப்பவர்களை அனுசரித்து செல்ல வேண்டும். நீங்கள் உங்கள் மனதின் வேகத்தை குறைத்து மற்றவர்களிடம் கடுமையாக நடந்து கொள்வதை தவிர்க்க வேண்டும். பணிகள் மெதுவாக நடைபெறும். நாள் முடிவில் நீங்கள் செய்தவை போதுமானதாக இருக்கும். நண்பர்களுடன் வெளியே செல்ல திட்டமிடுவீர்கள். சமூக வாழ்க்கை பின் இருக்கையில் இருக்கும்.  

கடகம்

நீங்கள் இன்று மற்றவர்களின் தேவைகளில் கவனம் செலுத்த வேண்டும். நீங்கள் களைத்துப்போயிருக்கும் போது கூர் சுற்றியுள்ள மக்கள் உங்களிடம் உதவி கேட்டு வருவார்கள். காகித வேலைகளை முடிப்பீர்கள்.  நாளின் இரண்டாவது பாதி பரபரப்பாக இருக்கும். உங்களுக்கு மகிழ்ச்சியைத் தரும் செயலில் ஈடுபட்டுங்கள். 

சிம்மம்

இன்று சோர்வாக இருப்பீர்கள். அலுவலகத்தில் உடன் இருப்பவர்கள் உங்களுக்கு ஆதரவாக இருப்பார்கள். மற்றவர்களின் பிரச்சினையில் தலையிட வேண்டாம்குடும்ப உறுப்பினர்களுடன் வாக்குவாதம் வேண்டாம். நீண்ட நாட்களுக்கு பின்னர் உங்களை தேடி நண்பர் ஒருவர் வரக்கூடும். மாலையில் தனியாக நேரத்தை செலவிடுவதுதான் மிகச் சிறந்த விஷயம்.  

கன்னி

இன்று அன்பானவர்களுடன் நேரம் செலவிட்டு மகிழ்வீர்கள். இது உங்கள் உறவை வலுப்படுத்த உதவும். நீங்கள் தூக்கத்தை இழக்க நேரிடும் என்பதால் உங்கள் தூக்க முறைகளை வரிசைப்படுத்தவும். குடும்ப உறுப்பினர்களுடன் எந்த சம்பந்தமும் இல்லாதபோது கடந்த கால சிக்கல்களைக் கொண்டு வருவதைத் தவிர்க்கவும். நீங்கள் நண்பர்களை சந்திக்கும் திட்டங்களைக் கொண்டிருப்பீர்கள். அந்த சந்திப்பில் நண்பர்களுடன் வேலை பற்றி விவாதிப்பதைத் தவிர்க்கவும். 

youtube

துலாம்

முதல் பாதி நிதானமாக இருக்கும், இரண்டாவது பாதி சமமாக பரபரப்பாக இருக்கும். மோசமான உணவுப் பழக்கம் உங்கள் ஆரோக்கியத்தை பாதிக்கும் என்பதால் நீங்கள் சரியான நேரத்தில் சாப்பிட வேண்டும். குடும்ப உறுப்பினர்கள் கடந்த கால சிக்கல்கள் குறித்து விவாதிப்பதால் நீங்கள் எரிச்சலடையக்கூடும். மன்னிப்பவராக இருங்கள். நண்பர்களுடனான உங்கள் தகவல் தொடர்புடன் தெளிவாக இருங்கள்.  

விருச்சிகம்

வேலை மெதுவாக இருக்கும். அலுவலகத்தில் இன்று புதிய பொறுப்புகள் தேடி வரும். உங்கள் உடலுக்குத் தேவையான ஓய்வு கொடுக்க வேண்டும். உங்கள் மகிழ்ச்சியற்ற காரணங்களை அடையாளம் கண்டு அவற்றை சரி செய்ய முயலுங்கள். கூட்டாளர் ஆதரவாக இருப்பார். அவர்களின் ஆலோசனை மற்றும் பரிந்துரைகளுக்குத் திறந்திருங்கள்.  

தனுசு

குடும்ப மன அழுத்தம் காரணமாக நீங்கள் அதிகமாக உணர்ச்சிவசப்படுவீர்கள். உங்கள் ஆரோக்கியத்தை கவனித்துக் கொள்ளுங்கள். நீங்கள் உணர்திறன் கொண்டவராக இருக்கும்போது தற்காப்பு மற்றும் ஆக்கிரமிப்புடன் இருப்பீர்கள்.  தனியாக சிறிது நேரம் செலவிடுங்கள். நண்பர்களிடம் அதிகமாக எதிர்பார்க்க வேண்டாம். 

மகரம்

இன்று சோர்வாக காணப்படுவீர்கள். இதனால் நீங்கள் எழுந்திருப்பது கடினம்.  நாளின் இரண்டாவது பாதியில் உற்சாகமாக இருப்பீர்கள். குடும்ப உறுப்பினர்களிடமிருந்து ஒப்புதல் பெறக்கூடிய பல யோசனைகள் உங்களிடம் இருக்கும். ஒரு நேரத்தில் ஒரு விஷயத்தில் கவனம் செலுத்துங்கள். சமூக மற்றும் குடும்ப வாழ்க்கை மிகவும் வேடிக்கையாகவும், பரபரப்பாகவும் இருக்கும். கண்களை கவனித்து கொள்ளுங்கள். 

கும்பம்

இன்று நீங்கள் செய்ய வேண்டியது நிறைய இருக்கும். உங்கள் ஆரோக்கியத்தை கவனித்துக் கொள்ளுங்கள். குடும்ப உறுப்பினர்கள் தங்கள் சொந்த நாடகத்தில் பிஸியாக இருப்பார்கள். அவர்களை சமாதானப்படுத்த வெளியே செல்ல வேண்டாம். அதை அவர்கள் தாங்களே சமாளிக்க வேண்டும். சமூக வாழ்க்கை மெதுவாக இருக்கும்

மீனம்

வேலை நிலையானதாக இருக்கும். உடன் இருப்பவர்கள் உதவியாக இருப்பார்கள். நீங்கள் எல்லா இடங்களிலும் உணர்ச்சிவசப்படுவீர்கள். குடும்பத்தினருடனும், நண்பர்களுடனும் திட்டங்களை உருவாக்க நீங்கள் வெளியேறுவீர்கள். உங்கள் தனிப்பட்ட வாழ்க்கையைப் பற்றி விவேகத்துடன் இருங்கள். நண்பர் ஒருவர் ஆலோசனை பெற உங்களை அணுகுவார்.

POPxo இப்போது 6 மொழிகளில் வெளிவருகிறது! ஆங்கிலம், இந்தி, தமிழ், தெலுங்கு, மராத்தி மற்றும் பெங்காலி!

அறிமுகமாகிறது #POPxoEverydayBeauty - POPxo Shopல் 100% கெமிக்கல் இல்லாத பயனுள்ள சருமம், குளியல் மற்றும் உடல், முடி தயாரிப்புகளை வாங்கி பயன்பெறுங்கள். விழாக்கால சலுகையாக முன்கூட்டிய அனைத்து ஆர்டர்களுக்கும் 25% தள்ளுபடி வழங்கப்படுகின்றது. POPxo.com/beautyshopல் உங்களுக்கான அழகு பொருட்களை உடனே தேர்ந்தெடுத்துக் கொள்ளுங்கள்!