அதிஷ்டக் கதவை திறக்க தயாராக வேண்டிய நான்கு ராசிக்காரர்களில் உங்கள் ராசியும் இருக்கின்றதா?

அதிஷ்டக் கதவை திறக்க தயாராக வேண்டிய நான்கு ராசிக்காரர்களில் உங்கள் ராசியும் இருக்கின்றதா?

இன்று செவ்வாய் கிழமை தசமி திதி திருவோணம் நட்சத்திரம். புரட்டாசி மாதம் 21ம் தேதி. இன்றைய நாளில் உங்கள் ராசிபலனை (astro) சரிபாருங்கள். 

மேஷம்

வேலை நிலையானது மற்றும் அதிக பொறுப்பு வரும். நீங்கள் ஆக்கப்பூர்வமாக தடுக்கப்பட்டதாக உணரலாம். உங்கள் மீது நீங்களே கடுமையாக வெறுப்பை உணர்வீர்கள். அதனால் நீங்கள் எல்லா வகையிலும் சரியானவராக இருக்க முடியாது. உங்கள் பாதுகாப்பற்ற தன்மை உங்கள் பணிகளை தடுத்து நிறுத்தும். நீண்ட வேலை நேரம் காரணமாக குடும்பம் மற்றும் சமூக வாழ்க்கை பின் இருக்கையில் இருக்கும். 

ரிஷபம்

வேலையில் கடந்த காலங்களில் எடுக்கப்பட்ட சில முடிவுகள் மன அழுத்தத்தை ஏற்படுத்தும். உடன் இருப்பவர்கள் குழப்பம் ஏற்படுத்த முயல்வார்கள். மேலும் குழப்பத்தைத் தவிர்க்க கட்டுப்பாட்டுடன் இருங்கள். பணிகளை வரிசைப்படுத்த நீங்கள் கூடுதல் மணிநேரத்தை வேலையில் செலவிட வேண்டியிருக்கும். குடும்ப வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும், ஆனால் வேலை மன அழுத்தம் காரணமாக நீங்கள் கவனம் செலுத்த முடியாமல் போகலாம். நண்பர்களுடனான பயணம் உங்களுக்கு நன்றாக உணர உதவும்.

மிதுனம்

வேலை நிலையானதாக இருக்கும். புதிய பரிமாணங்கள் மற்றும் யோசனைகள் உங்களுக்காக திறக்கப்படும். நீங்கள் ஒரு கூட்டாளருடன் பணிபுரிந்தால் உங்கள் கூட்டாளரிடமிருந்து பெரும் ஆச்சரியங்களை எதிர்பார்க்கலாம். மக்கள் சொல்வதை பகுப்பாய்வு செய்ய வேண்டாம். புதிய வேலை தேடுபவர்கள் இன்று கொஞ்சம் தெளிவை எதிர்பார்க்கலாம். குடும்ப உறுப்பினர்களால் உருவாக்கப்பட்ட நாடகத்திற்கு நீங்கள் இழுக்கப்படுவீர்கள். அது குறித்து சிந்தித்து உங்கள் தூக்கத்தை இழக்காதீர்கள்.

கடகம்

ஒரு நேரத்தில் ஒரு விஷயத்தில் கவனம் செலுத்துங்கள். உங்களிடமிருந்தோ அல்லது மற்றவர்களிடமிருந்தோ நீங்கள் விரும்புவதை அறியாமல் ஒழுங்கற்றவராகவும், புத்திசாலித்தனமாகவும் இருப்பீர்கள். குடும்பத்துடன் தரமான நேரத்தை செலவிடுவது உங்கள் ஆற்றல்களை சீரமைக்க உதவும். கடந்தகால சிக்கல்களைப் பற்றி விவாதிக்க வேண்டாம். சமூக வாழ்க்கை பரபரப்பாக இருக்கும், மேலும் வேலை செய்யும் பகுதிகளில் உங்களுக்கு உதவும் புதிய நபர்களை நீங்கள் சந்திப்பீர்கள்.

சிம்மம்

வேலையில் ஒரு பரபரப்பான நாள் மற்றும் இன்று நீங்கள் எதை செய்தாலும் சிறப்பாக இருக்கும். நீங்கள் எடுக்கும் முடிவுகளில் கவனமாக இருங்கள். மக்கள் உங்களுக்காக சிக்கல்களை உருவாக்கக்கூடும் என்பதால் வாக்குறுதியை மீற வேண்டாம். வயதான குடும்ப உறுப்பினர்களுடனான உராய்வு காரணமாக குடும்ப வாழ்க்கை மன அழுத்தமாக இருக்கும். சமூக வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும், ஆனால் நண்பர்களின் தனிப்பட்ட வாழ்க்கையைப் பற்றி நீங்கள் கவலைப்படுவீர்கள். 

கன்னி

இன்று வேலையில் ஒரு உற்பத்தி நாள். உங்கள் சமநிலையையும், தெளிவையும் மீண்டும் பெற வாய்ப்புகள் ஏற்படும். மேலும் மக்களின் எதிர்பார்ப்புகளுக்கு ஏற்ப நீங்கள் அதிக நேரம் வேலை செய்.ய வேண்டியிருக்கும். பரபரப்பான சமூகத் திட்டங்கள் மற்றும் செல்ல வேண்டிய நிகழ்வுகள் காரணமாக குடும்ப வாழ்க்கை மெதுவாக இருக்கும். நண்பர்களுடனான வேலையைப் பற்றி விவாதிப்பதைத் தவிர்க்கவும்.  

youtube

துலாம்

வேலை நிலையானதாக இருக்கும். புதிய வாடிக்கையாளர்களுடன் பணிகள் வேகத்தை அதிகரிக்கும். கூட்டங்கள் வரிசையாக இருக்கும். இன்று முயற்சி செய்யும் அனைத்தும் நல்ல முடிவுகளை தரும். குடும்ப உறுப்பினர்கள் உங்களிடம் அதிகமாக எதிர்பார்ப்பார்கள். பல கடமைகள் அல்லது நிகழ்வுகளுடன் சமூக வாழ்க்கை பரபரப்பாக இருக்கும்.

விருச்சிகம்

வேலை ஆரம்பத்தில் மெதுவாக இருக்கும். உடன்  பணிபுரிபவர்கள் ஆதரவாக இருப்பார்கள். உங்கள் யோசனைகளை கவனிக்க நீங்கள்  முயற்சி செய்வீர்கள். குடும்ப உறுப்பினரின் உடல்நிலை கவலைக்குரியதாக இருக்கும். அதனால் நீங்கள் கவலையடையக்கூடும். சிறிய விஷயங்களில் பழைய நண்பருடன் உராய்வைத் தவிர்க்கவும். மேலும் பொறுமையாக இருங்கள். 

தனுசு

வேலையில் ஒரு நிலையான நாள். ஆனால் மற்றவர்களின் வரம்புகள் காரணமாக நீங்கள் அதிக பொறுப்பை ஏற்க வேண்டியிருக்கும். ஒரு பழைய சந்திப்பு பற்றிய தெளிவு வரும். குடும்ப உறுப்பினர்களுடன் அதிக தொடர்பு கொள்ளுங்கள். இன்று உங்களுக்கு நடக்காத விஷயங்களை பகுப்பாய்வு செய்யவோ வேண்டாம். சமூக ரீதியாக நீங்கள் தனியாக நேரத்தை செலவிட அல்லது நிலுவையில் உள்ள வேலைகளை முடிக்க போராடுவீர்கள். 

மகரம்

இன்று நீங்கள் செய்ய வேண்டிய வேலைகள்  நிறைய இருக்கும். சீரான நாள். வேலையை ஒழுங்கமைக்கவும், ஒப்படைக்கவும் நீங்கள் நிர்வகிப்பீர்கள். ஆனால் மக்கள் ஆலோசனை அல்லது தெளிவுக்காக உங்களிடம் திரும்புவார்கள். எனவே உங்கள் குறிக்கோள்கள் என்னவென்று உங்களுக்குத் தெரியுமா என்பதை உறுதிப்படுத்திக் கொள்ளுங்கள். ஆரோக்கியத்திற்கு கவனம் தேவை. வேலை மற்றும் தனியாக நேரத்தை செலவிட வேண்டிய அவசியம் காரணமாக குடும்ப, சமூக வாழ்க்கை மெதுவாக இருக்கும்.

கும்பம்

வேலை ஒழுங்கற்றதாக இருக்கும். நீங்கள் இலக்குகளை நோக்கி நகரும்போது உங்களுக்காக சிக்கல்களை உருவாக்கக்கூடிய நபர்கள் அல்லது யாருடைய அணுகுமுறை உங்களைத் தொந்தரவு செய்யலாம். உணர்ச்சிகளால் விலகிச் செல்லம்மால் கவனம் செலுத்துங்கள். குடும்ப வாழ்க்கை நிலையானதாக இருக்கும். மேலும் நீங்கள் அதிக வெளிப்பாடாக இருப்பீர்கள். அன்புக்குரியவர்களுடன் தொடர்புகொள்வது மகிழ்ச்சியை தரும். சமூக ரீதியாக நீங்கள் கவனத்தின் மையமாக இருப்பீர்கள்.  

மீனம்

வேலை மெதுவாக இருக்கலாம். இதனால் இன்று வேலையை ஒப்படைக்கும்போது நீங்கள் தெளிவாக இருக்க வேண்டும். உங்கள் வேலையை பாதிக்காமல் இருக்க தனிப்பட்ட முறையில் மன அழுத்தத்தை அனுமதிக்க வேண்டாம். அன்பானவருடன் உராய்வு ஏற்படுவதால் குடும்ப வாழ்க்கை மெதுவாக இருக்கும், அது உங்களை வெளியேற்றக்கூடும். உங்களை நீங்கள் நிரூபிக்க முயற்சிக்க வேண்டாம். 

POPxo இப்போது 6 மொழிகளில் வெளிவருகிறது! ஆங்கிலம், இந்தி, தமிழ், தெலுங்கு, மராத்தி மற்றும் பெங்காலி!

அறிமுகமாகிறது #POPxoEverydayBeauty - POPxo Shopல் 100% கெமிக்கல் இல்லாத பயனுள்ள சருமம், குளியல் மற்றும் உடல், முடி தயாரிப்புகளை வாங்கி பயன்பெறுங்கள். விழாக்கால சலுகையாக முன்கூட்டிய அனைத்து ஆர்டர்களுக்கும் 25% தள்ளுபடி வழங்கப்படுகின்றது. POPxo.com/beautyshopல் உங்களுக்கான அழகு பொருட்களை உடனே தேர்ந்தெடுத்துக் கொள்ளுங்கள்!