12 ராசிகளுக்கும் இன்றைக்கு இதுதான் நடக்கப் போகிறது! கவனம்!

12 ராசிகளுக்கும் இன்றைக்கு இதுதான் நடக்கப் போகிறது! கவனம்!

இன்று ஞாயிற்றுக்கிழமை அஷ்டமி திதி பூராட நட்சத்திரம் புரட்டாசி மாதம் 19ம் தேதி. துர்காஷ்டமி. ஆகவே துர்க்கை பூஜை செய்தல் நன்று. உங்கள் ராசிபலனை சரிபாருங்கள்.

மேஷம்

பணியில் புதிய முன்னேற்றம் அல்லது பணி மாற்றம் கிடைக்கும். பின்னால் நீங்கள் சமாளிக்கக்கூடிய பிரச்சணைகளை கருத்தில் கொண்டு பணியில் இறங்கவும். நாளின் இரண்டாம் பகுதி மிகவும் இன்பமாக இருக்கும். உங்கள் காதல் துணையுடன் மகிழ்ச்சியாக நேரத்தை செலவிடுவீர்கள்

ரிஷபம்

உங்களுக்கு எராளமான பணத் தேவை மற்றும் பொருப்புகள் உள்ளன. எல்லாவற்றையும் மறந்த நன்றாக சாப்பிட்டு தூங்கி எழும்புங்கள். எல்லாம் சீ்க்கிரம் சரியாகும்

மிதுனம்

கண்மூடித்தனமாக யாரையும் நம்பி எதையும் செய்ய வேண்டாம். உங்கள் நோக்கங்களை மற்றவர்களுக்காக மாற்றி கொள்ளாமல் வெறுமனே அவர்களின் பேச்சுக்கு மட்டுமே மரியாதையை கொடுப்பது உங்களுக்கு நல்லது.

கடகம்

வேலை ஒரே மாதிரி இருக்கும். வாடிக்கையாளர் பக்க தாமதங்கள் இருக்கலாம். உங்களுக்கு எரிச்சல் வரலாம். ஆனால் குடும்ப உறுப்பினர் உங்களை அமைதிப்படுத்தி வேறொரு கோணம் பற்றி எடுத்து சொல்வார்கள். உங்கள் நெருங்கிய நண்பன் உடல்நிலை பற்றி கவலை படுவீர்கள்.

சிம்மம்

வேலை முன்னோக்கி செல்லும்.புதிய பணி அல்லது பதவியை தேடுபவர்களுக்கு இது நல்ல நாள்.கிரியேட்டிவ் மற்றும் மீடியா துறையில் இருப்பவர்களுக்கு இது வளமான காலம். உடல்நலனில் அக்கறை செலுத்துங்கள். குடும்பம் உடன் இருக்க முடியாததால் தவறான உணவுகளை தவிருங்கள்

கன்னி

உங்கள் மனதில் வேகத்தை மட்டுப்படுத்த வேண்டும்.முடிக்கப்படாத வேலைகளை நினைத்து அதீத கற்பனை கொண்டு கவலைபடுவீர்கள். பணியில் மற்றவர்களுடனான உரசல்களை தவிர்க்கவும்.உடல்நிலை மன அழுத்தம் காரணமாக பாதிக்கப்படும்.குடும்பம் மற்றும் சமூக உறவுகள் வழக்கம் போல இருக்கும்.

துலாம்

உங்களுக்கு இது ஒரு அமைதியான நாள். எல்லாவற்றிற்கும் மேலாக நீங்கள் களிப்புடன் உணரலாம் அல்லது கவலையாக இருக்கலாம். வேலை நிலையானதாக இருக்கும், ஆனால் குடும்ப உறுப்பினர்கள் உங்களை சில விஷயங்களில் இழுப்பார்கள் , இன்று உங்களிடமிருந்து எதிர்வினை வராது. மாலை ஒரு புத்தகத்தை படித்து, உடற்பயிற்சி அல்லது மன அழுத்தத்தை குறைக்க வேண்டும். இது உங்களுக்கு உதவும்.

விருச்சிகம்

நீங்கள் என்ன செய்தாலும், வேலை உங்களை மென்மையாக்குகிறது, அதேபோல் உங்களுடைய மனப்பான்மையில் மக்கள் இருக்க மாட்டார்கள். இன்னும் பொறுமையாக இருங்கள். உற்சாகமாதல் தவிர்க்கவும். உழைக்கும் மக்கள் உங்கள் பொறுமையை சோதிக்கலாம், ஆனால் மாலையில் இவை அனைத்தும் தீர்ந்துவிடும். சமூக வாழ்க்கை பரபரப்பாக இருக்கும். உங்கள் மனநிலை என்னவாக இருந்தாலும் சமூக கடமைகளை சந்திக்க நீங்கள் வெளியேற வேண்டும்.

தனுசு

சில குறைந்த பதிப்பிற்கு சமரசம் செய்யாமல் நீங்கள் இன்னும் அவை அனைத்தையும் பெற முடியும். நீங்கள் இன்னும் அற்புதமான நபர்தான் . அனைத்து அற்புதமான விஷயங்களையும் அடைய உங்களால் முடியும். உங்களை குறைச்சலாக எடை போடாதீர்கள்.

மகரம்

உங்களுடைய விருப்பங்கள் , கனவுகள், இலட்சியங்கள் எல்லாவற்றிலும் கவனத்தை செலுத்துங்கள். ஆனால் உங்களுக்குத் தேவையானது எதுவோ அதுவே உங்களை வந்தடையும் என்பதை உணர்ந்து கொள்ளுங்கள். மாறாக நீங்கள் அழுத்தம் கொடுத்தீர்கள் என்றால் விரும்பத்தகாத விளைவுகள் நேரிடலாம்.உங்கள் விருப்பங்கள் நிறைவேற பொறுமையாகக் காத்திருங்கள்.

கும்பம்

இந்த வாரத்தின் ஆரம்ப நாளை கொஞ்சம் சிக்கலாக எதிர்கொள்ள வேண்டி இருக்கும். உலகமே நமக்கு எதிரானது போல தோன்றும். எல்லாமே தவறாக இருப்பதாகவே நினைக்க நேரிடும். ஆகவே இந்த வாரத்தின் மிச்ச நாட்களை உங்களை நன்கு புரிந்தவர்களோடும் உங்கள் மனநிலையை சரி செய்பவரோடும் பகிர்ந்து கொள்வது நல்லது

மீனம்

சில பிரச்னையிலிருந்து நீங்கள் மறைக்கப்படுவீர்கள். அது எல்லாம் நல்லதுக்கென்று நினைத்துக்கொள்ளுங்கள். ஏனெனில் சில கடுமையான பிரச்னையிலிருந்து நல்ல தீர்வை நீங்கள் காணலாம்

Predicted by astro asha sha

POPxo இப்போது 6 மொழிகளில் வெளிவருகிறது! ஆங்கிலம், இந்தி, தமிழ், தெலுங்கு, மராத்தி மற்றும் பெங்காலி!

அறிமுகமாகிறது #POPxoEverydayBeauty - POPxo Shopல் 100% கெமிக்கல் இல்லாத பயனுள்ள சருமம், குளியல் மற்றும் உடல், முடி தயாரிப்புகளை வாங்கி பயன்பெறுங்கள். விழாக்கால சலுகையாக முன்கூட்டிய அனைத்து ஆர்டர்களுக்கும் 25% தள்ளுபடி வழங்கப்படுகின்றது. POPxo.com/beautyshopல் உங்களுக்கான அழகு பொருட்களை உடனே தேர்ந்தெடுத்துக் கொள்ளுங்கள்!